เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:34:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 216 217 218 [219] 220 221 222 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5555830 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #3270 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 08:39:33 PM »

เห็นว่าอยู่ ๒ คน
เลยถือเสียว่ายกกระทู้ ขำก๊าก

อย่าถึงขนาดนั้นเลยครับแค่หลอกไปแพแล้วให้ท่านอาวุโส(พรานบุญ)  ลงทัณฑ์ก็พอ

ไม่เดียวดายขนาดนั้นหรอกครับมีทั้งผมและท่านwillysรักในหลวงยังชมอยู่ด้วย

รำคราญครูหมูไหมครับ  ถ้ารำคราญเดี๋ยวผมสอยระยะไกลให้ คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #3271 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 08:41:48 PM »

คงได้ลงทัณฑ์
พ่อใหญ่แป๋งคนเดียวแหละ
วันนั้น ผมบ๋าย บาย  ลงใต้แล้วครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #3272 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 08:45:16 PM »

วันนั้น ผมบ๋าย บาย  ลงใต้แล้วครับ

ถ้าท่านว่างไม่ติดกิจธุระทาง"ชุมไพร"จะถือเป็นเกียรติมากครับถ้าได้สังสรรค์กัน

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3273 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 08:51:43 PM »

อย่าชวนครูหมูให้ลำบากตัวเองเลยครับท่านพรานหนุ่ม  ครูหมูกลัวเสียขนาดนั้นจะไปไหนได้  ยิ่งเดินทางรอนแรมจากพัทลุงสู่บุรีรัมย์นานนับเดือน
กลับไปถึงเมียคงเอา                                                                                                                     มันส์หลายยก คิก คิก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย แบร่ กิ๊วก๊าว

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3274 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 08:56:14 PM »

ถ้าท่านว่างไม่ติดกิจธุระทาง"ชุมไพร"จะถือเป็นเกียรติมากครับถ้าได้สังสรรค์กัน
        ขอบคุณในไมตรีจิต
หนทางข้างหน้า ยังอีกยาวไกล 
คงมีโอกาส
ได้นั่งร่ำสุรา  กันสักวันเป็นแน่ ครับ ไหว้
  อย่าชวนครูหมูให้ลำบากตัวเองเลยครับท่านพรานหนุ่ม  ครูหมูกลัวเสียขนาดนั้นจะไปไหนได้  ยิ่งเดินทางรอนแรมจากพัทลุงสู่บุรีรัมย์นานนับเดือน
กลับไปถึงเด็กคงเอา                                                                                                                     มันส์หลายยก คิก คิก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย แบร่ กิ๊วก๊าว
        พี่ก็พูดเกินไป คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #3275 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:01:51 PM »

คํานี้ผมขอเตรียมตัวไปนั่งห้างยิงไก่แถว สลิมบาร์ rca ก่อนครับได้ผลงานยังไงจะทานเผื่อทุกๆท่าน ราตรีสวัสด์นอนหลับฝันดีครับทุกๆท่าน

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3276 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:03:09 PM »

คํานี้ผมขอเตรียมตัวไปนั่งห้างยิงไก่แถว สลิมบาร์ rca ก่อนครับได้ผลงานยังไงจะทานเผื่อทุกๆท่าน ราตรีสวัสด์นอนหลับฝันดีครับทุกๆท่าน

ผมอยู่ใกล้ๆไม่ยักกะชวนผมบ้างเลยท่านพรานหนุ่ม Cheesy

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3277 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:04:43 PM »

ครับ  โชคดีทุกท่า                                                                                                 น

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #3278 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:35:35 PM »

ครับ  โชคดีทุกท่า                                                                                                 น

สระอา กับ น.หนู มันห่างกันจังครับ.....  ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3279 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:50:32 PM »

จะได้เข้าประเด็นไงหลุยส์
แกล้งทำเป็นสงสัยอีก  พ่อตัวดี

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #3280 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:58:42 PM »

จะได้เข้าประเด็นไงหลุยส์
แกล้งทำเป็นสงสัยอีก  พ่อตัวดี

ผมไม่เจ้าชู้เหมือนน้าหมูนะ.....  แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น

The best way to predict the future is to invent it.
pok3344
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 60

« ตอบ #3281 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 10:38:37 PM »

มีของสวยๆอีกแล้วครับพี่หนุ่ม
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #3282 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 12:32:56 AM »

มีของสวยๆอีกแล้วครับพี่หนุ่ม

เอาอีกแล้วเจ้า"pok3344"เอาสาวสวยชาวอังกฤษมายั่วกำหนัดพี่ พรานหนุ่มเรื่อยเลยนะครับ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #3283 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 08:34:02 AM »

สวัสดียามเช้าพรานไพรทุกท่าน ไหว้

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3284 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 09:30:34 AM »

สวัสดี ครับพี่จอย
และชาวพรานทุกท่าน...... ไหว้
จะว่า"แก่"ก็ว่าเถอะครูหมู คิก คิก
ครูหมูไม่เท่าไหร่หรอกครับ ออลืมบอกลุงแป๋งครับว่ารถเต็ม อ๋อย

กวางรอด้วยนะจะไปขึ้นรถที่หนองแค  ไม่อยากไปฟอร์จูนเน่อร์เกรงใจเจ้าของรถ+กลัวแก๊สปืนบีบีระเบิด คิก คิก
  อย่าให้ถึงทีแป๋งบ้างก็แล้วกัน  พ่อจะแฉให้สิริธาราแตก งอน งอน งอน
        พี่จอยยังจะจะแวะรับอยู่เหรอ ครับ คิก คิก คิก คิก
        แกล้งดึงมาอีกที่ครับ คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 216 217 218 [219] 220 221 222 ... 7460
  พิมพ์