เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:39:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 426 427 428 [429] 430 431 432 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5542291 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #6420 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:45:17 AM »

Cheesy

ตายแล้ว  กวางเอาลงมาจากหัวผมเมื่อไหร่เนี่ย คิก คิก คิก คิก
ฝีมือพี่ในเอนสิสครับพี่หนุ่ม  คนอะไร้ มุดเข้าไปลากบองหลาออกมาเฉยเลย   ตกใจ ตกใจ
 แฮะๆ..เรื่องอื่นยังพอไหวครับ  ถ้าเรื่องงูนี้รับรอง ไม่มีใครวิ่งหนีเร็วเท่าผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เรื่องนี้ถ้าเราเข้าใจธรรมชาติของเขา เป็นเรื่องเล็กน้อยครับน้าseez Grin
 อิอิ..จะพยายามทำความเข้าใจครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    ว่าแต่ในรูปนั้นงูอะไรครับ Shocked Shocked
งูกระโหลกครับ  สังเกตุหัวนะครับพี่ เป็นลายกระโหลกน่ารักดีครับ...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #6421 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:47:11 AM »

Cheesy

รัปทาบครับท่านโซเวียด

เราก็เอามาอ่อมแบบงูสิงเลย เนื้อเยอะดี

ผมหารูปเก่าๆก่อน ที่ อช.15 ชั้นกระผมเคยเจอตัวต่อตัวกับเจ้านี้มาแล้ว

ยาวขวางถนนเลย ใหญ่ที่สุดที่เกิดมาเคยพบเคยเห็น

ไอ้หัวน้อยหน่านี้ ใหญ่ขนาดไม่กล้ายิงเลยที่เดียว

นึกถึงอ่อม "งูสิง"
จงอางครับพี่ริน  ตัวเดียวที่ผมไม่กล้ายุ่งด้วย ไอ้งูขี้สงสัยเนี่ย... หัวเราะร่าน้ำตาริน
อันนี้พี่ในเวปเราถ่ายมาให้ดูน่าจะที่เมืองจันทร์ ตกใจ

ตัวนี้ก็ใหญ่มากครับ ดูจากรูปแล้วแต่เหตุอันใดท้องใส้แตกเช่นนี้ ครับท่านโซเวียด

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #6422 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:48:41 AM »

อยากได้แบบนี้อ่า

ไม่รู้ราคาเท่าไหร่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #6423 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:48:52 AM »

เห็นว่าโดนโอโอบัคเข้าไปครับพี่  จนท.ป่าไม้ยิงเพราะเข้ามาป้วนเปี้ยนใก้น้ำตกใกล้แหล่งท่องเที่ยวเกินไป  เสียดาย  ตัวนี้น่าจะเกิน15ปีสี่เมตรไม่ขาด... Tongue

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6424 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:49:47 AM »

ส่งไปอีกรูปดีกว่า

cj 6 ช่างยาว รถผู้ใหญ่ตือ ที่บ้านทุ่งมะซะย่อ บ่องตี้ เจ้าถิ่น

กำลังนำทางเข้าสู่เส้นทางเหมืองเก่า ข้ามไปพม่า

โอ้ยยยยย กูจะบ้าอีกแล้วโว้ยยยยย อยากเที่ยวป่ายิงเนื้อ จิงจริ๊ง น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เยี่ยม

SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #6425 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:56:53 AM »

Cheesy

ตายแล้ว  กวางเอาลงมาจากหัวผมเมื่อไหร่เนี่ย คิก คิก คิก คิก
ฝีมือพี่ในเอนสิสครับพี่หนุ่ม  คนอะไร้ มุดเข้าไปลากบองหลาออกมาเฉยเลย   ตกใจ ตกใจ
  แฮะๆ..เรื่องอื่นยังพอไหวครับ  ถ้าเรื่องงูนี้รับรอง ไม่มีใครวิ่งหนีเร็วเท่าผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เรื่องนี้ถ้าเราเข้าใจธรรมชาติของเขา เป็นเรื่องเล็กน้อยครับน้าseez Grin
  อิอิ..จะพยายามทำความเข้าใจครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    ว่าแต่ในรูปนั้นงูอะไรครับ Shocked Shocked
งูกระโหลกครับ  สังเกตุหัวนะครับพี่ เป็นลายกระโหลกน่ารักดีครับ...
ครับ เห็นเป็นรูปหัวกระโหลกจริงๆ   ขอบคุญครับ ไหว้ ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #6426 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:58:32 AM »

คันนี้ เดิมมาก แค่เติมยางอะไล่บนผากระโปรงอีกเส้น

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6427 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:59:15 AM »

เห็นว่าโดนโอโอบัคเข้าไปครับพี่  จนท.ป่าไม้ยิงเพราะเข้ามาป้วนเปี้ยนใก้น้ำตกใกล้แหล่งท่องเที่ยวเกินไป  เสียดาย  ตัวนี้น่าจะเกิน15ปีสี่เมตรไม่ขาด... Tongue

อย่างนี้ต้องโดน benelli กะ eley alphamax ช่วยนวด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #6428 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:06:57 AM »

ขออนุญาตครับ  งานเข้า ไหว้ ไหว้
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #6429 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:10:58 AM »

หรือว่าจะเป็นไอ้ตัวเจ้าที่ ที่ผมเคยเจอกับมันเมื่อตอนเก็บผักกรูด

หรืออาจจะเป็นพี่น้องมันหรือญาติของมันก็เป็นได้

ก่อนเข้าไปถึงน้ำตกอีเก็กมะเดื่อคู่ ชอบออกมาตากแดดตรงถนนประจำ

กระผมเดินเก็บผักกรูดตอนเช้า เจอเขาไปนอนขวางเลยเล่นเอาใจหายแวบนึกว่าท่อนไม้ ดำปราบ

ลูกซองก็ไม่ได้เอามา มีแต่สามแปดแถมลูกปลายมีเม็ดเดียวนอกนั้นหัวรูหมดติด m60 ปืนก็สั้นระยะห่างน่าจะ 15 เมตรขึ้นเลยไม่กล้ววัด

ถ้าหยิบ 10/20 แม็กกล้วยติดมือไปและก็เป็นเรื่องวางอยู่บนเบาะรถแท้ๆไม่รู้อะไรดนใจให้เหน็บ m60 ไป

ไม่อย่างนั้น ได้วัดแน่นอนของให้เห็นหัวจะๆนิ่งๆหน่อยเพราะมั่นใจว่ามันยังไม่เห็นผมแน่นอน

อยากกินผัดเผ็ดอยู่เหมือนกันพยางูเนี้ย

เอารูปนี้มาแปะไว้หน่อยผมเป็นคนชอบเนื้องูเป็นพิเศษ นุ่มละมุนลิ้น หลงรัก หลงรัก

ซีรีย์เกาหลี

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6430 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:13:46 AM »

หรือว่าจะเป็นไอ้ตัวเจ้าที่ ที่ผมเคยเจอกับมันเมื่อตอนเก็บผักกรูด

หรืออาจจะเป็นพี่น้องมันหรือญาติของมันก็เป็นได้

ก่อนเข้าไปถึงน้ำตกอีเก็กมะเดื่อคู่ ชอบออกมาตากแดดตรงถนนประจำ

กระผมเดินเก็บผักกรูดตอนเช้า เจอเขาไปนอนขวางเลยเล่นเอาใจหายแวบนึกว่าท่อนไม้ ดำปราบ

ลูกซองก็ไม่ได้เอามา มีแต่สามแปดแถมลูกปลายมีเม็ดเดียวนอกนั้นหัวรูหมดติด m60 ปืนก็สั้นระยะห่างน่าจะ 15 เมตรขึ้นเลยไม่กล้ววัด

ถ้าหยิบ 10/20 แม็กกล้วยติดมือไปและก็เป็นเรื่องวางอยู่บนเบาะรถแท้ๆไม่รู้อะไรดนใจให้เหน็บ m60 ไป

ไม่อย่างนั้น ได้วัดแน่นอนของให้เห็นหัวจะๆนิ่งๆหน่อยเพราะมั่นใจว่ามันยังไม่เห็นผมแน่นอน

อยากกินผัดเผ็ดอยู่เหมือนกันพยางูเนี้ย

เอารูปนี้มาแปะไว้หน่อยผมเป็นคนชอบเนื้องูเป็นพิเศษ นุ่มละมุนลิ้น หลงรัก หลงรัก

ถ้าหยิบ10/22ไปด้วย "เสร็จ"

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #6431 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:14:06 AM »

อย่างนี้ต้องโดน benelli กะ eley alphamax ช่วยนวด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ท่านพี่กินผัดเผ็ดพยางูด้วยกันไหม หลงรัก หลงรัก

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #6432 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:15:41 AM »

l สวัสดีอีกครั้ง  เมื่อช่วงเช้า มาโพสท์ คอมมันรวน นึกว่า ส่งคำตอบ
ไม่ได้ เลยขึ้นไปนอน เมื่อคืนนอนมาในรถยังไม่เต็มที่ ตื่นมาใกล้เที่ยง
เจอบรรดาพรานใหญ่.น้อย  หายเหงาเลย ใครเห็นผ้วหนูบ้าง  ไม่รู้หายไป
ไหน ไปเมาเสียอาการที่ไหน  ไหว้ ยิ้มีเลศนัย
 ไหว้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6433 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:17:08 AM »

ท่านพี่กินผัดเผ็ดพยางูด้วยกันไหม หลงรัก หลงรัก

ผมเที่ยวป่ามาก็มากนะนรินทร์แต่ก็กินยากซะด้วย 3 อย่างครับที่ไม่รับทาน งู,กบ,แย้ นอกนั้นซัดดะครับ เศร้า เศร้า

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #6434 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:18:37 AM »

ถ้าหยิบ10/22ไปด้วย "เสร็จ"

ที่สำคัญมันยังไม่เห็นผมแน่นอนพี่ ผมยืนดูมันเป็น 10 นาที่ มันก็ยังนอนนิ่งเหมือนไม่รู้ไม่ชี้

ให้ผมเห็นหัวน้อยหน่ามันชัดๆซักครั้งเดียว จะกลั่นใจเหนี่ยวเอาแบบที่ท่านพี่ว่าวิญญานออกจากร่างไม่รู้ตัว

วิญญานใครยังไม่รู้ คิก คิก

ก่อนจะเดินจากมันไป แต่ไม่กล้าเข้าใกล้มากกลัวเหมือนกัน เห็นว่าเร็วปานพายุเชียว

สามแปดในมือคงกลายเป็นสากกระเบือไปทันที คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 426 427 428 [429] 430 431 432 ... 7460
  พิมพ์