เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:22:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 228 229 230 [231] 232 233 234 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5555039 ครั้ง)
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #3450 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:01:31 PM »

ไปถอนก่อนนะครับ  ถ้าว่างเย็นๆจะแวะมาทักทายครับผม

เห็นลุงแป๋งแล้วผมนึกถึงสหายรุ่นพี่ท่านหนึ่ง

เป็นหัวหน้าชลปทานอยู่ประตูน้ำแถวๆบ้านผมเอง

เพื่อนฝูงเรียกท่านว่า "ผู้เฒ่าเจ้าสำราญ"

คือว่าท่านนี้มีความสุขกับการรัปทานสุราได้ทั้งวัน

โดยมิต้องพึงพาอิสตรีใดๆ ทั้งสิ้น(เพราะ..............!) คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2011, 04:04:56 PM โดย siam 18 » บันทึกการเข้า

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #3451 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:05:56 PM »

ปู่แป๋งของเราฉายา  "เฒ่าทามก" ครับน้านรินทร์    ...........    (ทารกผสมลามก)   ยิ้มีเลศนัย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #3452 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:06:17 PM »

ท่านนาย(อนัตตา)นี่ข้อ ๓ เต็ม ๆ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #3453 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:08:27 PM »

ให้น้าอรรถครับ เปลวไฟในหิมะ (ผมชอบแบบนี้ครับ ไม่ต้องนั่งนาน   คิก คิก  )

เหมือนผมเลยไม่ชอบนั่งนาน คิก คิก คิก คิก

มีสองสามเหตุผลสำคัญ

1. งานเยอะไม่มีเวลา
2. ต้องไปรับลูกเลิกเรียนตอนเย็น
3. เมียตาม

ไม่ทราบว่าท่าน นัตตา เหตุผลข้อไหนครับ จะเหมือนผมหรือเปล่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
        ท่านนาย(อนัตตา)นี่ข้อ ๓ เต็ม ๆ ครับ

หัวเราะร่าน้ำตารินไม่มีซักข้อเลยครับ แค่กินผสมแล้วอิ่มน้ำ ไม่ได้ลิ้มรสกับแกล้มอร่อย ๆ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ชอบทำกับแกล้มเหมือนท่านนรินทร์ เลยครับ ทำไปจิบไป ตึงพอดี  คิก คิก

นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #3454 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:30:11 PM »

ปู่แป๋งของเราฉายา  "เฒ่าทามก" ครับน้านรินทร์    ...........    (ทารกผสมลามก)   ยิ้มีเลศนัย
เป็นคำสมาส มาจาก เฒ่า + ทารก + ลามก หรือปล่าวครับลุงปู
ไปก่อนล่ะเดี๋ยวโดนปู่แป๋งถีบบบบ.....ฟิ้ววววววววววววววววว Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3455 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:33:02 PM »

ปู่แป๋งของเราฉายา  "เฒ่าทามก" ครับน้านรินทร์    ...........    (ทารกผสมลามก)   ยิ้มีเลศนัย
เป็นคำสมาส มาจาก เฒ่า + ทารก + ลามก หรือปล่าวครับลุงปู
ไปก่อนล่ะเดี๋ยวโดนปู่แป๋งถีบบบบ.....ฟิ้ววววววววววววววววว Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
        แค่แกยกขาแกก็หงายหลังแล้วแหละ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #3456 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:41:02 PM »

ซ้อมมือไว้ครับท่าน siam18 วันที่4พ.คใกล้เข้ามาทุกทีๆ หลงรัก หลงรัก

ท่านจอมพรานจะเดินทางวันไหนเนี้ย หลงรัก หลงรัก

วันอาทิตย์ที่1พ.คครับผม Wink

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3457 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:56:07 PM »

อิสานตอนนี้ฝนตก
อากาศทางกรุงเทพฯเป็นไงบ้าง ครับ

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #3458 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 05:00:13 PM »

อิสานตอนนี้ฝนตก
อากาศทางกรุงเทพฯเป็นไงบ้าง ครับ

ร้อนตับแลบครับ

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3459 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 05:06:39 PM »

พรุ่งนี้ผมคงเข้ากทม. ครับ
มีเวลาคงได้ไปซ้อมมือ สนามเมืองกรุงบ้าง

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #3460 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 05:16:03 PM »

มีเวลาคงได้ไปซ้อมมือ สนามเมืองกรุงบ้าง

ยินดีอย่างยิ่งครับ ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3461 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 05:18:02 PM »

ปู่แป๋งของเราฉายา  "เฒ่าทามก" ครับน้านรินทร์    ...........   (ทารกผสมลามก)   ยิ้มีเลศนัย

ดู้....ว่าเค้าอีกแล้ว งอน งอน งอน  ก็เค้ายังไหวอ่ะ
ปีหน้าผมจะแต่งงานที่อุบลฯเรียนลุงปูด้วยนะครับ  ขาไปลุงนั่งเครื่องบินผมจะให้เด็กไปรับที่สนามบินอุบลฯ  ขากลับผมจะโบกสิบล้อให้ฟรีครับผม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3462 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 05:22:59 PM »

ยินดีอย่างยิ่งครับ ไหว้
        ขอบคุณ ครับ ไหว้

ดู้....ว่าเค้าอีกแล้ว งอน งอน งอน  ก็เค้ายังไหวอ่ะ
ปีหน้าผมจะแต่งงานลูกที่อุบลฯเรียนลุงปูด้วยนะครับ  ขาไปลุงนั่งเครื่องบินผมจะให้เด็กไปรับที่สนามบินอุบลฯ  ขากลับผมจะโบกสิบล้อให้ฟรีครับผม คิก คิก คิก คิก คิก คิก
        แต่งงาน
ลูกสาวหรือลูกชาย ครับ ไหว้

พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #3463 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 05:28:53 PM »

ซ้อมมือไว้ครับท่าน siam18 วันที่4พ.คใกล้เข้ามาทุกทีๆ หลงรัก หลงรัก

ท่านจอมพรานจะเดินทางวันไหนเนี้ย หลงรัก หลงรัก

วันอาทิตย์ที่1พ.คครับผม Wink

เช้าวันที่ 3 ครับ เพราะรถเราประเภทหวานเย็น สะดวกตรงไหนแว๊ะตรงนั้น

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3464 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 05:31:20 PM »

ทริปนี้โชคดีครับผมไม่ต้องลางาน  เช้าเซ็นต์ชื่อของวันพุธพฤหัสฯหยุดศุกร์กลับมาเซ็นต์ได้ตอนเย็น เยี่ยม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 228 229 230 [231] 232 233 234 ... 7460
  พิมพ์