เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:30:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 347 348 349 [350] 351 352 353 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5556377 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #5235 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:07:59 PM »

แก้ขัดไปก่อน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5236 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:14:01 PM »

แบบไม่มีหมูไม่มีหรือครับน้าซับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #5237 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:14:16 PM »

อย่างนี้ไม่แก้ขัดนะท่าน นี้มันต้องเอากันจริงๆเลยเชียว น้ำลายหก น้ำลายหก

เครื่องแกงปนปรุงพริกไทยดำ ราชาแห่งเครื่องเทศมากมายขนาดนี้

ในว่าผู้ปรุงเป็นคนทาง ทักษิณทิศ เป็นแน่ใช้ไหมครับ  หลงรัก หลงรัก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5238 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:16:23 PM »

อย่างนี้ไม่แก้ขัดนะท่าน นี้มันต้องเอากันจริงๆเลยเชียว น้ำลายหก น้ำลายหก

เครื่องแกงปนปรุงพริกไทยดำ ราชาแห่งเครื่องเทศมากมายขนาดนี้

ในว่าผู้ปรุงเป็นคนทาง ทักษิณทิศ เป็นแน่ใช้ไหมครับ  หลงรัก หลงรัก
คนเหนือครับ
เหนือนคร ไป 200กว่าโลเอง  คิก คิก คิก คิก
 ไหว้
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #5239 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:18:05 PM »

ในว่าผู้ปรุงเป็นคนทาง ทักษิณทิศ เป็นแน่ใช้ไหมครับ  หลงรัก หลงรัก
คนเหนือครับ
เหนือนคร ไป 200กว่าโลเอง  คิก คิก คิก คิก
 ไหว้

ใช้ชุมพรหรือเปล่าครับ คิก คิก คิก คิก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #5240 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:18:24 PM »

โธ่ รีบกินข้าวเสร็จ รีบมาเข้าเวป  ไม่รู้ว่าที่โรงทานนางเลิ้ง มีเทกระจาด อิ่มข้าวแล้ว กินเบียร์ได้น้อย
ได้ข่าวว่า ท่านแป๋ง แห่งทุ่งบางกะปิ จะนั่งเรือบรื๋อ..มาลงที่ผ่านฟ้า เดี๋ยวไปมั่วด้วยคนดิ น้ำลายหก ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #5241 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:20:18 PM »

น้ำหนักผมลดหกกิโลกรัมขอรับ  ห้าเดือนเท่านั้น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น้ำหนักตัวลดฮวบฮาบอย่างนี้  น่ากังวลใจอย่างยิ่ง........  ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2011, 01:31:18 PM โดย พรานบุญ ชุมไพร. » บันทึกการเข้า

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5242 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:22:24 PM »

ใช้ชุมพรหรือเปล่าครับ คิก คิก คิก คิก

บ้านเดียวกับ ต้นตระกูลแม่ผม ครับ    เยี่ยม
ขออนุญาต ไม่บอกครับว่าที่ไหน ไหว้  เป็นข้อมูลส่วนตัวน้าซับ ครับ  ไหว้
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #5243 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:22:42 PM »

แต่ยังมองไม่เห็นอีกหนึงเครื่องเทศที่สุดแสนนิยมชมชอบของพื้นเมืองด้ามขวานประเทศไทย

ขี้มิ้นชั้น สีเหลืองสวย คงแอบอยู่ด้านล่างเป็นแน่และคงจะมีจำนวนไม่น้อยเสียด้วยละกระมัง

เอาไว้ไล่เลือดไล่ลมดีแท้ คิก คิก คิก คิก

แต่ยังข้องใจอีกอย่างว่าท่าน submachine -รักในหลวง- จึงเลือกปรุงกระชายซอยร่วมไปด้วย

คงจะต้องมีความหมายใดในใจเป็นแน่ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #5244 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:25:50 PM »

บ้านเดียวกับ ต้นตระกูลแม่ผม ครับ    เยี่ยม
ขออนุญาต ไม่บอกครับว่าที่ไหน ไหว้  เป็นข้อมูลส่วนตัวน้าซับ ครับ  ไหว้

รับทราบครับท่านพี่ หลงรัก หลงรัก

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #5245 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:26:04 PM »

หากถามท่านชมชอบอาหารแบบใดเป็นพิเศษ

คิดว่าทุกท่านต้องมีอยู่ในใจของท่านทุกคน

และอาจไม่เหมือนกันเป็นธรรมชาติธรรมดาชองมนุษย์กิเลศตัณหาหนาอย่างเราๆ

และกระผมก็เป็นเช่นกันและมีเช่นกัน หนึ่งในนั้นหากลืมไม่ได้คือผัดเผ็ดตะพาบน้ำสายพันธุ์ตะพาบไทยชิงสีดำเป็นจุดขาว

เนื้อเชิงนุ่มละมุนปากลิ้นเวลาที่ออกแรงบดเคี้ยว พริกแกงแดงให้รสชาติลุ่มร้อนทรวงอกในใจ

กินเมื่อใดอยากลืมเลือนจริงๆ ไม่รู้จะมีผู้ใดชมชอบเหมือนกระผมหรือเปล่า

ผัดมาแล้วนับประมาณไม่ถ้วย สีสรรหาตาแบบนี้ไม่รู้ไปถูกปากต้องใจใครบ้างหรือเปล่า หลงรัก หลงรัก

ท่านนรินทร์ครับ  ผักเผ็ดตะพาบ น้ำลายหกทางที่ดีอย่าลืมตะลิงปลิงนะครับ อูย. น้ำลายหกพูดแล้วน้ำลายไหล ไหว้ เยี่ยม
น้ำหนักผมลดหกกิโลกรัมขอรับ  ห้าเดือนเท่านั้น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น้ำหนักตัวลดฮวบฮาบอย่างนี้ ว่ากังวลใจอย่างยิ่ง........  ขำก๊าก
แถวบ้านผม อาการแบบนีแหละ น้ำหนักลดฮวบฮาบ ตามตัวมีตุ่มขื้นหรือเปล่า  ถ้ามีก็ชัวร์aids ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #5246 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:28:47 PM »

แบบไม่มีหมูไม่มีหรือครับน้าซับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่เป็นอะไรนี่ครับ  รอให้เย็นเสียก่อนก็รัปทานได้ ..... ร้อนๆลิ้นจะพอง

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #5247 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:29:01 PM »

คั่วได้แห้งหมดจดดีจัง

น่าเอาไปขยำข้าวสวยร้อนๆ กินกับใบมะม่วงหิมมะพานกับสะตอเสียเหลือเกิน หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #5248 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:32:10 PM »

หากถามท่านชมชอบอาหารแบบใดเป็นพิเศษ

คิดว่าทุกท่านต้องมีอยู่ในใจของท่านทุกคน

และอาจไม่เหมือนกันเป็นธรรมชาติธรรมดาชองมนุษย์กิเลศตัณหาหนาอย่างเราๆ

และกระผมก็เป็นเช่นกันและมีเช่นกัน หนึ่งในนั้นหากลืมไม่ได้คือผัดเผ็ดตะพาบน้ำสายพันธุ์ตะพาบไทยชิงสีดำเป็นจุดขาว

เนื้อเชิงนุ่มละมุนปากลิ้นเวลาที่ออกแรงบดเคี้ยว พริกแกงแดงให้รสชาติลุ่มร้อนทรวงอกในใจ

กินเมื่อใดอยากลืมเลือนจริงๆ ไม่รู้จะมีผู้ใดชมชอบเหมือนกระผมหรือเปล่า

ผัดมาแล้วนับประมาณไม่ถ้วย สีสรรหาตาแบบนี้ไม่รู้ไปถูกปากต้องใจใครบ้างหรือเปล่า หลงรัก หลงรัก

ท่านนรินทร์ครับ  ผักเผ็ดตะพาบ น้ำลายหกทางที่ดีอย่าลืมตะลิงปลิงนะครับ อูย. น้ำลายหกพูดแล้วน้ำลายไหล ไหว้ เยี่ยม
น้ำหนักผมลดหกกิโลกรัมขอรับ  ห้าเดือนเท่านั้น  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น้ำหนักตัวลดฮวบฮาบอย่างนี้ ว่ากังวลใจอย่างยิ่ง........  ขำก๊าก
แถวบ้านผม อาการแบบนีแหละ น้ำหนักลดฮวบฮาบ ตามตัวมีตุ่มขื้นหรือเปล่า  ถ้ามีก็ชัวร์aids ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

โอ้แม้เจ้า...เจอตัวจริงเสียงจริงเข้าแล้ว ผัดเผ็ดตะพาบใส่ตะลิงปลิง จะมีซักกีคนที่ล่วงรู้ว่าตะลิงปิงรสเปรี้ยวจัดหากน้ำมาเข้าเครื่องผัดตะพาบ จะเข้ากันกลมเกลียวเหมือนหนึ่งมิตรสนิทคุ้นเคย หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #5249 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:33:40 PM »

อาตี๋ครับ ถ้าเป็นแบบแกงคั่วตะพาบใส่ลูกเถาคันก็เข้ากันดีตะครับอา

พูดแล้วส้มปาก น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 347 348 349 [350] 351 352 353 ... 7460
  พิมพ์