เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:22:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 428 429 430 [431] 432 433 434 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5541864 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6450 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:10:16 PM »

มาแล้วๆ  อาหารอันโอชารสของผมให้กุมารทองวิ่งไปซื้อมาให้
"ต้มเกาเหลาสมองหมู" (ของมักลุงบุญ คู่กับ) เก้นฯ 2 ขวดและข้าวสวยร้อนๆ น้ำลายหก น้ำลายหก
เที่ยงนี้ขอให้เพื่อนสมช.ทุกท่านมีความสุขกับการบริโภคอาหารตามความพอใจ
และดูแลสุขภาพด้วยครับ เลือกกินในสิ่งที่ควรกิน น้ำลายหก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2011, 12:18:45 PM โดย พรานหนุ่ม ชุมไพร » บันทึกการเข้า

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #6451 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:16:39 PM »

คางคกตุ๊กแกไม่กิน ไปกินสมองหมู หน้าเศร้าใจจริงท่านพี่ คิก คิก คิก คิก

เอารูปนี้ไว้ดูแกล้มเกาเหลาสมองแล้วกัน คงซดน้ำซุปชื่นใจน่าดู

ดูใส้ที่ไหลออกมาซิท่านพี่ ทั้งหวานทั้งมัน ส้มปาก หลงรัก หลงรัก

ซีรีย์เกาหลี

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6452 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:20:00 PM »

คางคกตุ๊กแกไม่กิน ไปกินสมองหมู หน้าเศร้าใจจริงท่านพี่ คิก คิก คิก คิก

เอารูปนี้ไว้ดูแกล้มเกาเหลาสมองแล้วกัน คงซดน้ำซุปชื่นใจน่าดู

ดูใส้ที่ไหลออกมาซิท่านพี่ ทั้งหวานทั้งมัน ส้มปาก หลงรัก หลงรัก

อยู่ใกล้ๆจะทำปืนลั่นใส่ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #6453 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:31:04 PM »

เอา cj6 มาให้ชมซักคัน

ก่อนเข้าไปเหมือนทิวาพรประตูแรกด่านเขาพลู จอดเด็นเป็นสง่าไม่กล้าเข้าใกล้

ไอ้พวกไฟ 24 v. หน้ากลัวสุดๆ  หลงรัก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #6454 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:35:17 PM »

เห็นว่าโดนโอโอบัคเข้าไปครับพี่  จนท.ป่าไม้ยิงเพราะเข้ามาป้วนเปี้ยนใก้น้ำตกใกล้แหล่งท่องเที่ยวเกินไป  เสียดาย  ตัวนี้น่าจะเกิน15ปีสี่เมตรไม่ขาด... Tongue

อย่างนี้ต้องโดน benelli กะ eley alphamax ช่วยนวด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ท่านพี่กินผัดเผ็ดพยางูด้วยกันไหม หลงรัก หลงรัก

ผมเที่ยวป่ามาก็มากนะนรินทร์แต่ก็กินยากซะด้วย 3 อย่างครับที่ไม่รับทาน งู,กบ,แย้ นอกนั้นซัดดะครับ เศร้า เศร้า

ช่างน่าเศร้าใจ ของดีๆทั้งนั้น น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

กระผมตรงข้ามกับพี่ กระผมกินทุกอย่างที่มนุษย์เรากินกันเพื่อดำรงชีพ

แต่ต้องถูกสุขอานามัยเท่านั้น ของสุกๆดิบๆ กระผมไม่กล้ากิน หลงรัก หลงรัก

ต่างกับผม  เวลาส่องไฟแล้วได้โชค แบะซี่โครงเอาช้อนตักเลือดกินในโครงแบบนี้ผมกินได้(ลาบเลือด) น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก

มาเที่ยวสุพรรณเมื่อไหร ผมจะพาท่านพี่ไปเปิดหูเปิดตาซักครั้ง

ร้านหมอรวย ร้านประจำของกระผมและผ่องเพื่อน

งูเห่าผัดเผ็ด อุทัยเทวีผัดเผ็ด ตุ๊กแกผัดเผ็ดล้วนแต่อร่อยกินแล้วเป็นยาอีกต่างหากด้วยเครื่องเทศไทยที่แก่ปรุงขึ้นมา

อาหมอรวย อายุ70กว่าแล้วแข็งแรง คุยแบบวันรุ่นอีกต่างหาก

เด็กโรงเรียนอำนวนศิลปรุ่นแรกๆ

ลูกค้าแก่นี้ทั้ง ผู้หญิง เด็ก คนแก่ๆ เต็มร้านไปหมด คางคกตุ๊กแกไม่ได้มีให้ท่านได้กินทุกวันอีกต่างหาก

ผัดเผ็ดแห้งๆเครื่องเทศตาตักกระแตน ผัดเผ็ดแบบนี้ผมถือเป็นสุยอดเครื่องเทศไทย

เป็นภูมิปัญญาถ่ายทอดกันมาช้านาน หากินไม่ได้ง่ายนักแล้ว

ไว้จะพาไปเปิดหูเปิดตาจะได้ตาสว่างกันเสียที รับรองว่าอร่อยถูกสุขอานามัยแน่นอน หลงรัก หลงรัก

กินแล้วให้ความอร่อยแล้วยังเป็นยาอายุยืนยาวด้วยสมุนไพรหายากอีกหลายตัวเท่าที่กระผมสอบถาม

วันหลัง จะให้พา น้านรินทร์ไปกิน รุ่นพี่ผมนี่เอง ผมก็เด็ก อำนวยศิลป์ ไหว้ เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6455 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:38:59 PM »

ก่อนเข้าไปเหมือนทิวาพรประตูแรกด่านเขาพลู จอดเด็นเป็นสง่าไม่กล้าเข้าใกล้

ไอ้พวกไฟ 24 v. หน้ากลัวสุดๆ  หลงรัก

เขาพลูเดี๋ยวนี้เที่ยวส่องไฟ เห็นจะยากเจ้าที่หวงหน้าดูเลย เศร้า เศร้า

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #6456 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:40:12 PM »

น้านรินทร์ทำเสร็จแล้วก็ยกมาให้พี่หนุ่มเลยครับ..แกไม่รู้หรอกว่าอะไร.... คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #6457 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:41:14 PM »

เห็นว่าโดนโอโอบัคเข้าไปครับพี่  จนท.ป่าไม้ยิงเพราะเข้ามาป้วนเปี้ยนใก้น้ำตกใกล้แหล่งท่องเที่ยวเกินไป  เสียดาย  ตัวนี้น่าจะเกิน15ปีสี่เมตรไม่ขาด... Tongue

อย่างนี้ต้องโดน benelli กะ eley alphamax ช่วยนวด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ท่านพี่กินผัดเผ็ดพยางูด้วยกันไหม หลงรัก หลงรัก

ผมเที่ยวป่ามาก็มากนะนรินทร์แต่ก็กินยากซะด้วย 3 อย่างครับที่ไม่รับทาน งู,กบ,แย้ นอกนั้นซัดดะครับ เศร้า เศร้า

ช่างน่าเศร้าใจ ของดีๆทั้งนั้น น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

กระผมตรงข้ามกับพี่ กระผมกินทุกอย่างที่มนุษย์เรากินกันเพื่อดำรงชีพ

แต่ต้องถูกสุขอานามัยเท่านั้น ของสุกๆดิบๆ กระผมไม่กล้ากิน หลงรัก หลงรัก

ต่างกับผม  เวลาส่องไฟแล้วได้โชค แบะซี่โครงเอาช้อนตักเลือดกินในโครงแบบนี้ผมกินได้(ลาบเลือด) น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก

มาเที่ยวสุพรรณเมื่อไหร ผมจะพาท่านพี่ไปเปิดหูเปิดตาซักครั้ง

ร้านหมอรวย ร้านประจำของกระผมและผ่องเพื่อน

งูเห่าผัดเผ็ด อุทัยเทวีผัดเผ็ด ตุ๊กแกผัดเผ็ดล้วนแต่อร่อยกินแล้วเป็นยาอีกต่างหากด้วยเครื่องเทศไทยที่แก่ปรุงขึ้นมา

อาหมอรวย อายุ70กว่าแล้วแข็งแรง คุยแบบวันรุ่นอีกต่างหาก

เด็กโรงเรียนอำนวนศิลปรุ่นแรกๆ

ลูกค้าแก่นี้ทั้ง ผู้หญิง เด็ก คนแก่ๆ เต็มร้านไปหมด คางคกตุ๊กแกไม่ได้มีให้ท่านได้กินทุกวันอีกต่างหาก

ผัดเผ็ดแห้งๆเครื่องเทศตาตักกระแตน ผัดเผ็ดแบบนี้ผมถือเป็นสุยอดเครื่องเทศไทย

เป็นภูมิปัญญาถ่ายทอดกันมาช้านาน หากินไม่ได้ง่ายนักแล้ว

ไว้จะพาไปเปิดหูเปิดตาจะได้ตาสว่างกันเสียที รับรองว่าอร่อยถูกสุขอานามัยแน่นอน หลงรัก หลงรัก

กินแล้วให้ความอร่อยแล้วยังเป็นยาอายุยืนยาวด้วยสมุนไพรหายากอีกหลายตัวเท่าที่กระผมสอบถาม

วันหลัง จะให้พา น้านรินทร์ไปกิน รุ่นพี่ผมนี่เอง ผมก็เด็ก อำนวยศิลป์ ไหว้ เยี่ยม

อาตี๋พูดจริงนะ แกจะมีหมวกแก๊ปสีดำลายเหลืองๆอยู่ใบเวลาเมาแกจะต้องเอามาใส่กินเหล้าทุกครั้ง

เป็นหมวกรุ่นแก่หรือหมวกโรงเรียนนี้แหละ

เห็นแกว่าใครใส่หมวกแบบนี้มาจะให้กินฟรีตลอดชีวิต

ร้านหมอรวย อยู่แปดแก้วอ่างทอง ใกล้นิดเดียวเองจับตัวตาหนุ่มมาด้วยจะให้กินอุทัยเทวีผัดเผ็ด

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #6458 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:42:38 PM »

ไอ้พวกไฟ 24 v. หน้ากลัวสุดๆ  หลงรัก

เขาพลูเดี๋ยวนี้เที่ยวส่องไฟ เห็นจะยากเจ้าที่หวงหน้าดูเลย เศร้า เศร้า

แสดงว่าห่างเหินจากสถานที่แห่งนี้มานาน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2011, 12:46:49 PM โดย siam 18 » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #6459 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:45:43 PM »

ที่เหมืองมีต้นส้มผีอยู่ต้นหนึ่ง

เอายอดมาย่างไฟจิ้มน้ำพริกเผากับปลาย่างรมควันกินอร่อยมากๆ

ต้องเก็บเสบียงไว้ก่อน ของหายาก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6460 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:48:53 PM »

แสดงว่าห่างเหินจากสถานที่แห่งนี้มานาน

แน่ะ!   มีดีๆกระซิบกันบ้างสิ เยี่ยม เยี่ยม

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #6461 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:49:37 PM »

ต้องขอโทษ น้าพรานบุญ จริงๆ ทีแรกผมนะ ออกเร็ว เอ๊ยไม่ใช่ ที่แรกกะว่าไปถึง
คงมีโอกาส ไปนั่งคุยกับน้าพรานบุญ ดื่มกันสักหน่อย พอดีคนที่ หางานขนของ
ให้พี่ตุ่ย แกไม่เจอพี่ตุ๋ยมาหลายปีคิดถึงมาก ก็เลยพาพวกเราไปทานข้าวที่ปากน้ำ เสร็จแล้ว
โชเฟอร์มือ2 ที่ช่วยขับรถไป แกไม่ได้ลางาน ล่วงหน้า ต้องกลับมาทำงาน จันทร์เช้า
เลยตีรถกลับกทม.หลังกินข้าวเสร็จ ไม่ได้พักกันเลย ถึงกทม.ตี5 ไหว้ ไหว้
 เยี่ยม ไหว้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6462 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:02:08 PM »

ต้องขอโทษ น้าพรานบุญ จริงๆ ทีแรกผมนะ ออกเร็ว เอ๊ยไม่ใช่ ที่แรกกะว่าไปถึง
คงมีโอกาส ไปนั่งคุยกับน้าพรานบุญ ดื่มกันสักหน่อย พอดีคนที่ หางานขนของ
ให้พี่ตุ่ย แกไม่เจอพี่ตุ๋ยมาหลายปีคิดถึงมาก ก็เลยพาพวกเราไปทานข้าวที่ปากน้ำ เสร็จแล้ว
โชเฟอร์มือ2 ที่ช่วยขับรถไป แกไม่ได้ลางาน ล่วงหน้า ต้องกลับมาทำงาน จันทร์เช้า
เลยตีรถกลับกทม.หลังกินข้าวเสร็จ ไม่ได้พักกันเลย ถึงกทม.ตี5 ไหว้ ไหว้
 เยี่ยม ไหว้

เปลี่ยนรหัสแล้วเหรออา

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #6463 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:08:53 PM »

ขออภัย ท่านสมาชิก และเพื่อนทุกท่าน ผมขอแจ้งให้ทราบว่าผมได้เปลี่ยน
ชื่อในเวป เพื่อให้สะดวกในการเรียก และใช้ชื่อให้เหมือนกับ  ที่ใช้ในเวปของ
จี๊ปทหาร tmvc.clubและweekend hobby.club ไม่ได้เปลี่ยน เพราะหลบเจ้าหนี้
หนีเมียน้อย หลบเมียหลวง จึงชี้แจงมาเพื่อทราบ ไหว้ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก ไหว้
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #6464 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:12:21 PM »

เปลียนแล้วครับพรานหนุ่ม ผมพิมพ์ไม่คล่อง พิมพ์ชื่อตัวเองผิดเรื่อยเสียเวลาเข้าเวปหมดเลย ไหว้
หน้า: 1 ... 428 429 430 [431] 432 433 434 ... 7460
  พิมพ์