เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:37:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 460 461 462 [463] 464 465 466 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5539486 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #6930 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:14:28 PM »

มีใครโชคดีกับตัวเลขไหมครับ(ผมรอคนพาไปเลี้ยงเหล้าเลี้ยงข้าวครับ) ไหว้ ไหว้
ผมถูก 46 สิบบาทครับ... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6931 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:16:16 PM »

มีใครโชคดีกับตัวเลขไหมครับ(ผมรอคนพาไปเลี้ยงเหล้าเลี้ยงข้าวครับ) ไหว้ ไหว้

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้ ตกใจ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #6932 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:18:19 PM »

ฝันไปเถอะอั้มไม่ชอบคนแก่ ขำก๊าก

จะหวงไว้ทำแมวอะไร  คนแก่สิของแท้ทนทานนานหลายปี เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #6933 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:18:37 PM »

สงสัยต้องใช้ทุนตนเองแล้วพรานหนุ่ม วันอาทิตย์นี้ไม่รู้มีตังซื้อเหล้ากันหรือเปล่า
แทงไปทั้งหมดเท่าไหร่ละตากวาง หักลบกลบหนี้แล้ว+หรือ-ละ ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #6934 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:20:19 PM »

สงสัยต้องใช้ทุนตนเองแล้วพรานหนุ่ม วันอาทิตย์นี้ไม่รู้มีตังซื้อเหล้ากันหรือเปล่า
แทงไปทั้งหมดเท่าไหร่ละตากวาง หักลบกลบหนี้แล้ว+หรือ-ละ ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
เหลือ360ครับ  คิก คิก คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #6935 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:22:53 PM »

เหลือ 360 ให้เจ้าเก็ทไปโรงเรียนอาทิตย์เดียวก็หมดแล้ว ขำก๊าก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6936 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:24:03 PM »

เหลือ360ครับ  คิก คิก คิก คิก

ก็ยังถือว่ามีโชคอยู่ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Wink Wink

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #6937 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:28:44 PM »

โชคดีถูกหวยได้เงิน 360 บาท  โชคร้ายเมียรู้ว่าตากวางถูกหวยโทรฯมาขอห้าพัน ขำก๊าก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #6938 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:34:33 PM »

พี่แป๋งๆ
พี่ไำม่รับ150จากผม

เลขบน 562370

ล่าง 346   556   656   801  

สองตัว 46

ว่าแล้ว ผมล่ะ เบื่อเวบของหน่วยราชการในเมืองไทยจริงๆ

อย่างของกองสลากวันหวยออกนี่เข้าแทบไม่ได้เลย
บอกว่าคนเข้าเยอะ ต้องทำใจ  ดูเหมือนปกติ ธรรมชาติของอินเตอร์เนต

หรือของกรมอุตุนิยมวิทยา พอเกิดน้ำท่วมที เวบแทบเดี้ยง
บอกว่าคนเข้าดูเยอะเกิน

แต่มาดูของคนอื่น อย่างญี่ปุ่น มีเวบ

http://weather.is.kochi-u.ac.jp/index-e.html

ขนาดมีซึนามิ แผ่นดินไหว7ริกเตอร์ โรงไฟฟ้านิวเคลียร์พัง
แต่เวบเขาทนทาน   เวบลิ้งค์ที่ให้ด้านบน เคยรองรับคนทั่วโลกที่เข้าดูสภาพอากาศของญี่ปุ่นในช่วงเกิดซึนามิ  
พีเรียดเวลาใกล้เคียงกันนั้น มีพายุเข้าทางใต้ของไทย และเกาะฟิลิปปินส์ มีคนเข้าดูเพิ่มอีกสองประเทศ
ไม่นับคนทั่วโลกที่สนใจเหมือนกัน เวบเขา ไม่เคยเป็นไร คลิกเมื่อไหร่เข้าได้เมื่อนั้น  แถมใช้ทรัพยากรเครื่องน้อยมากๆ

เพื่อนคนหนึ่งที่เคยดูภาพถ่ายดาวเทียมจากเวบกรมอุตุของไทย จากโน๊ตบุ๊ค ต่อกับแอร์การ์ด แถวๆอุดร
ดูได้มั่ง ไม่ได้มั่ง เข้าได้มั่งไม่ได้มั่ง
แต่พอผมแนะนำเวบลิ้งค์ด้านบนให้ คล่องปรื๋อ ดูได้ทุกเมื่อ ไม่เคยติดขัด
และไม่เข้าดูภาพถ่ายดาวเทียมของกรมอุตุฯไทยอีกเลย

ผมอยากรู้จริงๆ คนอื่น ประเทศอื่นเขาทำเวบกันแบบไหน ทำไมเชื่อถือได้สูงจัง ไม่เคยมีปัญหา
ของเรา เอะอะ ก็คนเยอะ เข้าดูพร้อมกัน ก็มีปัญหาสิ

ห้วย ..  หนอง .. คลอง .. บึง...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #6939 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:38:13 PM »

เย็นนี้ก็รีบๆกินข้าวแล้วกินยานอนเสียนะครับ  วันอาทิตย์เจอกัน เยี่ยม

ไหว้ลุงพรานบุญ แจ้งมาว่าวันอาทิตย์ที่ 5 แกไม่ว่าง เศร้า (ส่วนตัวผมเองไม่ติดอะไรครับ) ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #6940 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:38:33 PM »

ระวังนะ  เขาบอก ชั่วเจ็ดที ดีเจ็ดหน
คนเรามีโชคลาภได้ ก็มีเคราะห์หามยามร้ายได้เช่นกัน

ที่กล่าวมาใช่แช่งนะ แต่ว่า เงินที่ได้เอาทำบุญบ้าง หรือทำบุญทั้งหมดก็ได้
ถือว่าเอาไว้ใช้ในชาติหน้า สะสมบุญบารมี  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เช็คพีเอ็มนะ  ผมส่งเลขบัญชี สำหรับโอนเงินทำบุญสะเดาะเคราะห์ให้แล้ว...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #6941 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:39:36 PM »

โชคดีถูกหวยได้เงิน 360 บาท  โชคร้ายเมียรู้ว่าตากวางถูกหวยโทรฯมาขอห้าพัน ขำก๊าก
     ตากวางคงให้หรอก ขอห้าพัน ให้ห้าสิบ แถมชวนเข้าห้องด้วย บอกจะพาไปตรวจเรียงเบอร์ เผื่อถูกรางวัล.อันใหญ่ ไหว้ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2011, 05:41:16 PM โดย ตี๋ br » บันทึกการเข้า
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #6942 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:51:34 PM »

ระวังนะ  เขาบอก ชั่วเจ็ดที ดีเจ็ดหน
คนเรามีโชคลาภได้ ก็มีเคราะห์หามยามร้ายได้เช่นกัน

ที่กล่าวมาใช่แช่งนะ แต่ว่า เงินที่ได้เอาทำบุญบ้าง หรือทำบุญทั้งหมดก็ได้
ถือว่าเอาไว้ใช้ในชาติหน้า สะสมบุญบารมี  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เช็คพีเอ็มนะ  ผมส่งเลขบัญชี สำหรับโอนเงินทำบุญสะเดาะเคราะห์ให้แล้ว...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

แบ่งมาซื้อลูก .๓๕๗ ซักลัง... แล้วมาแบ่งกันคนละครึ่งนะครับพี่ซับ... เอาของนอกนะ... S&B ก็ได้... บุลเล็ตฯ ไม่เอา... ยิงแล้วปลอกร้าว... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล.อันนี้ถามจริงๆ นะครับ... ปืนพี่ซับฯ ยิงกระสุนบุลเล็ตฯ รุ่นที่ใช้ปลอกทองเหลืองของ S&B แล้วเป็นไงมั่งครับ... ปลอกร้าวรึเปล่าครับ... ของผมร้าวเกือบหมด... ในขณะที่ S&B ที่ใช้ปลอกรุ่นเดียวกันไม่มีปัญหา... ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #6943 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:55:31 PM »

ของผมไม่เคยเป็นว่าปลอกร้าวนะครับ บุลเล็ตใช้ปลอกเอสแอนด์บีที่เคยยิงก็เกินปีมาแล้วด้วย

โม่ของผมก็รูโตกว่าชาวบ้านเขา ไม่ค่อยฟิตกับลูกหรอก
ลูกรีโหลดครั้งที่เท่าไหร่ไม่รู้ เข้่าโม่686ไม่ได้
เอามาหยอดโม่ซีเคียวฯ เข้าเฉย แต่เอาออกไม่ได้ ยิงทิ้งไปในสนามเลยครับ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #6944 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 06:00:46 PM »

ของผม ๖๘๖-๓ ครับ... ยิงกระสุนรุ่นอื่นๆ ไม่เป็นไร... แต่มาเจอกระสุนบุลเล็ตฯ รุ่นที่ใช้ปลอก S&B ที่ไม่ได้ชุบนิเกิ้ล... มันร้าวแทบทุกปลอก... ในขณะที่ยิง S&B แท้ๆ ที่ใช้ปลอกแบบเดียวกัน... ไม่มีปัญหา... กระสุนซื้อเก็บตอนที่ตะกรุดอาจารย์อ๊อดกำลังดัง... ซื้อมาเก็บ ๔ กล่อง... ตอนนี้เอามายิงทิ้งเกือบหมดแล้วครับ... ยังเหลืออีกนิดหน่อย... ถ้าจะส่งให้ไปทดสอบ... น้าซับฯ พอจะมีเวลามั๊ยครับ... ไหว้

หน้า: 1 ... 460 461 462 [463] 464 465 466 ... 7460
  พิมพ์