เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:29:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 467 468 469 [470] 471 472 473 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5540554 ครั้ง)
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #7035 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:22:10 AM »

กระผมเคยเจอแบบตัวต่อตัวมาแล้ว

ช่วงที่มันมาติดควายบ้าน ตามนต์ เวลาประมาณ สองสามทุ่มได้

ห่างกันประมาณ ไม่เกิน สี่ห้าเมตรเห็นกันจะๆ

ดำทะมึนขายืนจ้องหน้ากระผมตาเขียวปัดดวงใหญ่

แต่กระผมอยู่บนแพพัก มันอยู่ข้างคอกควายตามนต์ ยิงด้วย 9 มม

วิ่งป่าแทบแตกตอนเช้าเดินไปดูต้นไม้ขาดไปเป็นช่องเลยท่าน

ผ่านเหตุการนั้นมาได้สามสี่วัน ตามนต์เจ้าของแพ

ก็โดยควายตัวนี้ขวิดขึ้นยอดไม่ไป ตกลงมากระดูกหักไปหลายท่อนข้างคอกควายตัวเอง

เมือปีกลายนี้เอง ปีนี้มันจะกลับมาแล้วว่าจะให้พรานเอจัดให้หน่อย

ไว้ให้ควายตามนต์เป็นสัตว์ก่อน

คอกตามนต์มีตัวเมียหลายตัวอยู่ ปีนี้มันตายแน่นอน

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7036 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:24:07 AM »

วันที่5  ไปครับ พรานหนุ่ม ไหว้

ผมไปไม่ถูกครับ   รบกวนลุงตี๋แวะมารับผมด้วยคนได้ไหมครับ(เราอยู่ใกล้ๆกัน)จะสะดวกไหม

ผมด้วยครับไปไม่ถูก   อ๋อย

รบกวนคุณลุงแป๋งช่วยนำทางจะดีมาก  ไหว้ เยี่ยม หลงรัก เช้าที่ 5 ประมาณ 08.00 น. ผมป้วนเปี้ยนอยู่แถวฟิวส์เจอฯ รังสิตครับ  Grin
                (  ส่งลูกสาวกับแฟนทำธุระฯ )

เราหัวอกเดียวกันครับ"อรรถ"ขาดพรานนำทาง  อ๋อย (แต่ลุงตี๋ว่าไงเรื่องรถเนี่ย)เงียบเฉยเลย งอน

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #7037 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:25:03 AM »

วันที่5  ไปครับ พรานหนุ่ม ไหว้

ผมไปไม่ถูกครับ   รบกวนลุงตี๋แวะมารับผมด้วยคนได้ไหมครับ(เราอยู่ใกล้ๆกัน)จะสะดวกไหม

ผมด้วยครับไปไม่ถูก   อ๋อย

รบกวนคุณลุงแป๋งช่วยนำทางจะดีมาก  ไหว้ เยี่ยม หลงรัก เช้าที่ 5 ประมาณ 08.00 น. ผมป้วนเปี้ยนอยู่แถวฟิวส์เจอฯ รังสิตครับ  Grin
                (  ส่งลูกสาวกับแฟนทำธุระฯ )

เราหัวอกเดียวกันครับ"อรรถ"ขาดพรานนำทาง  อ๋อย (แต่ลุงตี๋ว่าไงเรื่องรถเนี่ย)เงียบเฉยเลย งอน

ซักผ้าอยู่ครับพี่หนุ่ม  ยังไม่ว่าง... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7038 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:27:13 AM »

ตอนนี้ปลาเข็มตัวใหญ่ๆเท่านิ้วมือยาวซักศอกหนึ่งกำลังมาก

อาทิตย์ที่แล้วเพื่อนผมเอาตาข่ายไปลง ได้มาหลายสิบโล

ขออภัย ปลาเข็มทำออะไรอร่อยครับ วานชี้แจง...  ไหว้
เรื่องแค่นี้ไม่น่าถาม ใส่ปากสิครับน้าซับ รับรองอร่อยแน่ ขำก๊าก

เอ่อจริงของน้าซับเขาว่า  นะครับพี่จอยจะทำอะไรกินดี น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #7039 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:30:16 AM »

ถามบ่อยๆหน่อย พวกปิดคอมฯ หนีเฉยเลย(ลุงตี๋br)  อยู่ใกล้ๆจะทำ .300 win mag.ลั่นใส่ซักหน่อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เมื่อซักสองสามปีที่แล้ว ที่น้ำเอ่อมีมหิงสา ออกมาจากป่า

แอบผสมพันธุ์กับควายบ้าน ไล่ขวิดชาวบ้านชาวช่องเดือดร้อนไปหมด

แจ้งเจ้าหน้าที่ให้มายิง เจ้าหน้าที่ใช้ เอชเคยิง ไม่ตายเจ็บไปหลายตัว

ตัวสุดท้ายยิ่งด้วยอีแก๊ป น้ำหนัก ตันกว่าเชียวท่าน

ตอนนี้มันเริ่มกลับลงมาอีกแล้ว วานท่านหนุ่มจัดการให้ที่ หลงรัก หลงรัก

มหิงสา  คงไม่กล้าครับกลัวลง หน้า 1 ไทยรัฐครับ แต่"ควายปล่อย"(ควายเลี้ยงในอดีตที่มันดื้อ)เจ้าของไม่เอาแล้ว  ผมซัดที่ ทุ่งองคา ยิงชายน้ำทางเรือมากิน 3 ตัวแล้วครับ ไม่ผิดพรบ.สัตว์ป่า ด้วยครับ   วันหลังมีโอกาสจะเสริฟให้ siam18 ซัดซะตัว เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เจ้าหน้าที่ให้จัดการเลยท่านผู้ใหญ่บ้านพาไปเองเลย   มันติดสัตว์ พอเจอใครเข้าก็ไล่ขวิดไปทั้ว

มันขวิดชาวบ้านรถกระบะพังไปหลายคันแล้ว สร้างความเดือดร้อนไปทั้งหัวระแหง

ผู้ใหญ่บ้านมีแต่ลูกซอง ไปบอกเจ้าหน้าที่เจ้าหน้าไปเอา เอชเคมา กระว่ายิงตายแน่

ที่ไหนได้ยิงเจ็บไปหลายตัว ที่นี้งานเข้าเห็นว่าตัวที่กะเหรี่ยงเอาปืนแก๊ปยิงได้

เขาว่าหนังมันแกะเอาตะกั่วรวมๆกันได้หลายโล

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7040 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:31:57 AM »

ฉลองหน้า   470 capstick , 470 nitro  express ครับ เยี่ยม

cz_dee *รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 236

« ตอบ #7041 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:34:40 AM »

สวัสดีตอนเที่ยงครับพี่ๆ ไหว้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7042 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:38:54 AM »

ถามบ่อยๆหน่อย พวกปิดคอมฯ หนีเฉยเลย(ลุงตี๋br)  อยู่ใกล้ๆจะทำ .300 win mag.ลั่นใส่ซักหน่อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เมื่อซักสองสามปีที่แล้ว ที่น้ำเอ่อมีมหิงสา ออกมาจากป่า

แอบผสมพันธุ์กับควายบ้าน ไล่ขวิดชาวบ้านชาวช่องเดือดร้อนไปหมด

แจ้งเจ้าหน้าที่ให้มายิง เจ้าหน้าที่ใช้ เอชเคยิง ไม่ตายเจ็บไปหลายตัว

ตัวสุดท้ายยิ่งด้วยอีแก๊ป น้ำหนัก ตันกว่าเชียวท่าน

ตอนนี้มันเริ่มกลับลงมาอีกแล้ว วานท่านหนุ่มจัดการให้ที่ หลงรัก หลงรัก

มหิงสา  คงไม่กล้าครับกลัวลง หน้า 1 ไทยรัฐครับ แต่"ควายปล่อย"(ควายเลี้ยงในอดีตที่มันดื้อ)เจ้าของไม่เอาแล้ว  ผมซัดที่ ทุ่งองคา ยิงชายน้ำทางเรือมากิน 3 ตัวแล้วครับ ไม่ผิดพรบ.สัตว์ป่า ด้วยครับ   วันหลังมีโอกาสจะเสริฟให้ siam18 ซัดซะตัว เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เจ้าหน้าที่ให้จัดการเลยท่านผู้ใหญ่บ้านพาไปเองเลย   มันติดสัตว์ พอเจอใครเข้าก็ไล่ขวิดไปทั้ว

มันขวิดชาวบ้านรถกระบะพังไปหลายคันแล้ว สร้างความเดือดร้อนไปทั้งหัวระแหง

ผู้ใหญ่บ้านมีแต่ลูกซอง ไปบอกเจ้าหน้าที่เจ้าหน้าไปเอา เอชเคมา กระว่ายิงตายแน่

ที่ไหนได้ยิงเจ็บไปหลายตัว ที่นี้งานเข้าเห็นว่าตัวที่กะเหรี่ยงเอาปืนแก๊ปยิงได้

เขาว่าหนังมันแกะเอาตะกั่วรวมๆกันได้หลายโล

อย่างนี้ก็สวยสิครับ เมื่อจนท.ป่าไม้ไฟเขียวให้บีบไก ได้(วันหลังมีข่าวแบบนี้โทรบอกผมล่วงหน้าเลย)เอาแฝดตัวจ๊าบ ไปเลยครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7043 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:40:55 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ท่านcz dee

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #7044 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:43:15 AM »

ตอนนี้ปลาเข็มตัวใหญ่ๆเท่านิ้วมือยาวซักศอกหนึ่งกำลังมาก

อาทิตย์ที่แล้วเพื่อนผมเอาตาข่ายไปลง ได้มาหลายสิบโล

ขออภัย ปลาเข็มทำออะไรอร่อยครับ วานชี้แจง...  ไหว้
เรื่องแค่นี้ไม่น่าถาม ใส่ปากสิครับน้าซับ รับรองอร่อยแน่ ขำก๊าก

เอ่อจริงของน้าซับเขาว่า  นะครับพี่จอยจะทำอะไรกินดี น้ำลายหก
ทอดขมิ้นครับ น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7045 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:43:45 AM »

วันที่5  ไปครับ พรานหนุ่ม ไหว้

ผมไปไม่ถูกครับ   รบกวนลุงตี๋แวะมารับผมด้วยคนได้ไหมครับ(เราอยู่ใกล้ๆกัน)จะสะดวกไหม

ผมด้วยครับไปไม่ถูก   อ๋อย

รบกวนคุณลุงแป๋งช่วยนำทางจะดีมาก  ไหว้ เยี่ยม หลงรัก เช้าที่ 5 ประมาณ 08.00 น. ผมป้วนเปี้ยนอยู่แถวฟิวส์เจอฯ รังสิตครับ  Grin
                (  ส่งลูกสาวกับแฟนทำธุระฯ )

เราหัวอกเดียวกันครับ"อรรถ"ขาดพรานนำทาง  อ๋อย (แต่ลุงตี๋ว่าไงเรื่องรถเนี่ย)เงียบเฉยเลย งอน

ซักผ้าอยู่ครับพี่หนุ่ม  ยังไม่ว่าง... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โถ    เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7046 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:44:47 AM »

ขออภัย ปลาเข็มทำออะไรอร่อยครับ วานชี้แจง...  ไหว้

เอ่อจริงของน้าซับเขาว่า  นะครับพี่จอยจะทำอะไรกินดี น้ำลายหก
ทอดขมิ้นครับ น้ำลายหก

เสริฟให้กวางทาน คงจะชอบ

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #7047 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:45:38 AM »

เอามาแล้วปลาเข็มน้ำเอ่อ

ซีรีย์เกาหลี

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7048 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:47:30 AM »

เอามาแล้วปลาเข็มน้ำเอ่อ

เข้าท่าเข้าทางแฮะ  ต้องคู่กับไฮฯ

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #7049 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:48:03 AM »

ปลาเข็มน้ำเอ่อ แดดเดียวตากมาจากน้ำเอ่อเลย

ถึงบ้านสุพรรณก็ทอดได้เลย

หน้า: 1 ... 467 468 469 [470] 471 472 473 ... 7460
  พิมพ์