เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:32:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 485 486 487 [488] 489 490 491 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5543466 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #7305 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:48:48 AM »

เอาผมไปลงยูตู๊บ  ไม่กลัวยูจะโดนทุบบ้างเหรอครับ ขำก๊าก

สำหรับปู่แป๋ง... ผมยอมให้ทุบครับ... แต่มีข้อแม้ว่า... ต้องยกลูกเลื่อนซ้ายให้ครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #7306 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:51:19 AM »

ได้ครับจะยกให้ทั้งหัว  Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #7307 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:56:03 AM »

ท่านจอมยุทธ ผู้เร้นกาย แป๋ง แทงสะบัด ยอมเปิดเผย ร่างอันอ้วนพลิ้ว..
ออกมาแว้ววว...เห็นว่าวันนี้ จะย้ายร่าง ล่วงหน้าไปบ้าน ท่านประมุข ป้อมทองเพือ
จัดตั้งค่ายกล..อันเป็นวิชาที่สาปสูญ ไปจาก บู๊ลื้ม เนิ่นนานปี มิคาดจะได้
เห็น เป็นบุญตา..นับถือ..นับถือ.. ไหว้ ไหว้
  ส่วนเรื่องจะเอาเรื่องราวท่านแป๋ง ไปลงยูทู้ป ผู้น้อย ว่ามิบังควร  บู้ลิ้มยามนี่
มีคนเคารพ ท่านแป๋ง ราวเทพเจ้า ถ้าสาวก ของท่านแป๋งได้เห็น อาจครหาว่า
เป็นการตัดต่อ เป็นไปไม่ได้ ไอ้อ้วนนี่เป็นใคร บังอาจปลอมเป็นจอมยุทธแป๋ง
อาจเกิดจลาจลย่อยๆได้ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก ไหว้ แบร่
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #7308 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:05:17 AM »

พูดจาน่าจูบปากเหลือเกินเมียจ๋า  แต่อ่านดูดีดีเหมือนจะว่าสามีน่ะนั้น บู่ บู่ บู่

เอาผมไปลงยูตู๊บ  ไม่กลัวยูจะโดนทุบบ้างเหรอครับ ขำก๊าก

คิดได้ไง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ระดับแป๋งคิดไม่ได้อยู่อย่างเดียวคือ  คิดยังจะได้เมียดีดีอย่างชาวบ้านเค้า เศร้า เศร้า เศร้า

เอาผมไปลงยูตู๊บ  ไม่กลัวยูจะโดนทุบบ้างเหรอครับ ขำก๊าก
                  Tongue    รองป้อมก๊าบ  .....  มีการข่มขู่ทำร้ายร่างกายกันแล้วก๊าบบบบบบ     ตกใจหน้าซีด

ขู่ที่ไหนผมพูดจริงๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2011, 10:07:42 AM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #7309 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:10:03 AM »

ท่านจอมยุทธ ผู้เร้นกาย แป๋ง แทงสะบัด ยอมเปิดเผย ร่างอันอ้วนพลิ้ว..
ออกมาแว้ววว...เห็นว่าวันนี้ จะย้ายร่าง ล่วงหน้าไปบ้าน ท่านประมุข ป้อมทองเพือ
จัดตั้งค่ายกล..อันเป็นวิชาที่สาปสูญ ไปจาก บู๊ลื้ม เนิ่นนานปี มิคาดจะได้
เห็น เป็นบุญตา..นับถือ..นับถือ.. ไหว้ ไหว้
  ส่วนเรื่องจะเอาเรื่องราวท่านแป๋ง ไปลงยูทู้ป ผู้น้อย ว่ามิบังควร  บู้ลิ้มยามนี่
มีคนเคารพ ท่านแป๋ง ราวเทพเจ้า ถ้าสาวก ของท่านแป๋งได้เห็น อาจครหาว่า
เป็นการตัดต่อ เป็นไปไม่ได้ ไอ้อ้วนนี่เป็นใคร บังอาจปลอมเป็นจอมยุทธแป๋ง
อาจเกิดจลาจลย่อยๆได้ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก ไหว้ แบร่

วานท่านจอมยุทธตี๋ช่วยวิเคราะห์ให้ข้าน้อยทีครับ... ว่าอันนี้ตัดต่อหรือไม่... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มีเมียเด็ก

ไหว้

พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7310 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:13:41 AM »

เช้านี้ใครจะมีความสุขเท่าผมบ้าง  จิบเบียไฮฯร์วุ้นเย็นเข็ดฟันสะท้านเหงือก
แกล้มด้วยหูฉลามเจ้าประจำเยาวราชใส่เนื้อปูเยอะๆ เช็คโฉ่ดำปลาบ กับอากาศดีๆฝนพรำๆอยู่หน้า com คิก คิก น้ำลายหก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #7311 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:15:05 AM »

เช้านี้ใครจะมีความสุขเท่าผมบ้าง  จิบเบียไฮฯร์วุ้นเย็นเข็ดฟันสะท้านเหงือก
แกล้มด้วยหูฉลามเจ้าประจำเยาวราชใส่เนื้อปูเยอะๆ เช็คโฉ่ดำปลาบ กับอากาศดีๆฝนพรำๆอยู่หน้า com คิก คิก น้ำลายหก ขำก๊าก

ใจคอไม่คิดจะชวนกันบ้างเลย เศร้า เศร้า เศร้า

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7312 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:17:39 AM »

นักร้องดีเด่นประจำปี อยากมอบรางวัลแผ่นเสียงวัยทองเอ้ยทองคำให้เลย เยี่ยม

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #7313 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:18:22 AM »

สวัสดีทุกท่านทุกสถานี ไหว้ ไหว้

สวัสดีอาจารย์อา ผู้เดินทางทั้งโพ้นทะเลเหนือใต้

วันนี้มีของดีมาฝาก

ให้อาจารย์อาเอาไปฝากฮูหยิน ใส่เกลือแขวนต้นไผ่ไว้หน้าสำนัก หลงรัก หลงรัก

โอ้โห....เล่นของหายากเลยนะ ท่านนรินทร์  เกรงว่าแขวนไว้หน้าสำนัก อาจมีจอมยุทธ มือดี มาฉกไป เสียดาย  เสียดาย.. ไหว้ น้ำลายหก
    ไปเอามาจากไหน ละ ท่านจอมยุทธ ร้ายกาจ  ร้ายกาจ ปลาชนิดนี้ เกรงว่า จอมยุทธ น้อยคนจะได้ประมือกับมัน น้อยคนจะได้สัมผัส
     เคยเห็นปลาเหยื่อที่ถูกมันกัด แต่ไม่ติดเบ็ด  รอยกัดช่างละม้ายถูกฟันด้วยกระบี่คมกริบ ทีเดียว เยี่ยม ไหว้ ไหว้

อันนี้ไปลอย  มาจากตลาดสด คลองวาฬ ครับอาจารย์อา

แต่มีช่วงหนึ่งของปีที่นี้

กัดดี กัดหนัก น้ำเรียบกริบคลื่นลมสงบ

อยากชวนอาจารย์อา  มาสำแดงขบวนท่าลอยลำ

วิชายุทธกระบวนท่า "จิ๊กข้างกอง" ให้ดูให้ชมซักครา หลงรัก หลงรัก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7314 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:19:30 AM »

ใจคอไม่คิดจะชวนกันบ้างเลย เศร้า เศร้า เศร้า

เห็นอาแป๋งกำลังถือไมค์ ไม่อยากรบกวนอารมณ์สุนทรีครับ

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #7315 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:22:51 AM »

ไหว้ สวัสดีนรินทร์   พี่เอ(ทอ.)ออกเดินทางกันวันไหนหละ?
แล้วนรินทร์ไปด้วยไหม ถ้าไม่ได้ไปน้ำเอ่อ จะชวนไปบ้านน้า ป้อมทอง ด้วยกัน(red duck game) เยี่ยม

ได้รับ ว.13 จากพรานเอแล้วเมื่อเช้ามืดแล้วครับ

พรานเอ ถึงม่วงเฒ่าเป็นที่เรียบร้อยแล้ว กำบังเก็บเสบียงเสร็จแล้วจะล่วงหน้าเข้าไปก่อน

กระผมตามไปตอนเที่ยง เพราะต้องทำงานก่อนครึ่งวันจึงจะได้รับอนุญาติให้ไปท่องเที่ยวได้

ตอนนี้กำลังจัดเตรียมอุปกรณ์สัมภาระขึ้นรถจิ๊ป

อยู่อาจจะมาตอบช้าซักหน่อยต้องขออภัยด้วย ไหว้ ไหว้

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7316 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:26:41 AM »

ไหว้ สวัสดีนรินทร์   พี่เอ(ทอ.)ออกเดินทางกันวันไหนหละ?
แล้วนรินทร์ไปด้วยไหม ถ้าไม่ได้ไปน้ำเอ่อ จะชวนไปบ้านน้า ป้อมทอง ด้วยกัน(red duck game) เยี่ยม

ได้รับ ว.13 จากพรานเอแล้วเมื่อเช้ามืดแล้วครับ

พรานเอ ถึงม่วงเฒ่าเป็นที่เรียบร้อยแล้ว กำบังเก็บเสบียงเสร็จแล้วจะล่วงหน้าเข้าไปก่อน

กระผมตามไปตอนเที่ยง เพราะต้องทำงานก่อนครึ่งวันจึงจะได้รับอนุญาติให้ไปท่องเที่ยวได้

ตอนนี้กำลังจัดเตรียมอุปกรณ์สัมภาระขึ้นรถจิ๊ป

อยู่อาจจะมาตอบช้าซักหน่อยต้องขออภัยด้วย ไหว้ ไหว้

นรินทร์อย่าลืมหาข่าว "ม.ห.ส"ด้วยนะ ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #7317 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:27:39 AM »

ถือไมค์มาเป็นอาทิตย์แล้ว  ไม่ห่วงว่าผมจะคอแห้งบ้างเหรอครับ Grin

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7318 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:34:21 AM »

ถือไมค์มาเป็นอาทิตย์แล้ว  ไม่ห่วงว่าผมจะคอแห้งบ้างเหรอครับ Grin

ห่วงเหมือนกันอา แต่ห่วงเบียร์หมด คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7319 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 10:37:38 AM »

เห็นเจ้าของบ่อมาแว้บๆ  สวัสดีครับพี่ป้อมฯ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 485 486 487 [488] 489 490 491 ... 7460
  พิมพ์