เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:30:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 487 488 489 [490] 491 492 493 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5543413 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7335 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:26:14 AM »

รูเกอร์ อภิสิทธิ์สอง 10 นิ้ว  ใฝ่ฝันอยากได้มานานแล้ว  สงสัยต้องได้ปล้นเอาเพราะหาไม่ได้(ไม่มีตังค์ซื้อ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฮ่าๆ.......ถือเป็นสุดยอกกระบี่หายากในยุทธภพครับอาแป๋ง หลงรัก หลงรัก

ผมเห็นแวปๆ ที่พรานตี๋ ปล้นเลยครับอา ใหม่เอี่ยมเลยเล่มนี้ คิก คิก คิก คิก

อย่าไปเอาเลยมีแต่ปืน แม็กไม่มี คิก คิก

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #7336 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:27:48 AM »

เพลแล้วหิวข้าว  จะกินเหล้ากับอะไรดีน้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถั่วทอดถุง 5 บาท ซักถุงเป็นไงครับอาแป๋ง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7337 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:28:00 AM »

ขออะภัยขอตัวซักครู๋  ที่ซ้อนปืนข้างรถเปิดไม่ออกสนิมกิน

ต้องหาที่ซ้อนใหม่ ยาวแค่ 6/7 คงหาไม่ยาก

เห็นของท่านอาจารย์อา 10 นิ้ว

คงแม่นมากแต่คิดว่าไม่มีใครกล้าซื้อ

ยังนึกในใจ ใครวะแม้งซื้อปืนสันยาว 10 นิ้วจะยิงระยะ 100 เมตรหรืออย่างไร

ที่แท้เป็นพระอาจารย์อาตี๋นี้เอง

กระบี่พระอาจารย์อา ทั้งแม่นทั้งยาวน่ากลัวสุดๆ คิก คิก คิก คิก

นรินทร์เก็บซ่อนดีๆหละ ช่วงนี้ใกล้เลือกตั้ง

รัปทราบท่านพี่ เก็บไว้ในห้องเครื่องมันร้อนดี คิก คิก คิก คิก

เอาหยั่งงั้นเลยเหรอ! ตกใจ

Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #7338 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:29:00 AM »

รูเกอร์ อภิสิทธิ์สอง 10 นิ้ว  ใฝ่ฝันอยากได้มานานแล้ว  สงสัยต้องได้ปล้นเอาเพราะหาไม่ได้(ไม่มีตังค์ซื้อ) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฮ่าๆ.......ถือเป็นสุดยอกกระบี่หายากในยุทธภพครับอาแป๋ง หลงรัก หลงรัก

ผมเห็นแวปๆ ที่พรานตี๋ ปล้นเลยครับอา ใหม่เอี่ยมเลยเล่มนี้ คิก คิก คิก คิก

อย่าไปเอาเลยมีแต่ปืน แม็กไม่มี คิก คิก

บอกให้อาตี๋ตัดลำกล้อมมาขายผมดีกว่าท่านพี่

รัปซื้อ เอาแค่ สามนิ้วสามหุนก็พอ คิก คิก คิก คิก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #7339 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:29:40 AM »

วันที่ไปแพผมทดลองวาดกระบี่เล่มนี้ดูแล้วครับ  ท่าทางกระบี่จะชอบชายสูงวัยหน้าผากใสผมหงอก  ชาติที่แล้วคาดว่าจะเป็นเนื้อคู่กับนางพญาผมขาว
แค่ชี้ปลายกระบี่ใส่กระป๋องเบียร์ระยะ 20 กว่าเมตร  ผมยังไม่ได้สะบัดกระบี่กระป๋องก็กระเด็นกระดอนแล้วครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เพลแล้วหิวข้าว  จะกินเหล้ากับอะไรดีน้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถั่วทอดถุง 5 บาท ซักถุงเป็นไงครับอาแป๋ง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถั่วเขาแกลัมกับเบียร์ครับ  อืมม............ลืมไปกลับจากภูมิลำเนาเดิมเที่ยวนี้ผมติดแหนมหมู+ใบมะยม  มาเกือบร้อยห่อ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #7340 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:31:49 AM »

ขออะภัยขอตัวซักครู๋  ที่ซ้อนปืนข้างรถเปิดไม่ออกสนิมกิน

ต้องหาที่ซ้อนใหม่ ยาวแค่ 6/7 คงหาไม่ยาก

เห็นของท่านอาจารย์อา 10 นิ้ว

คงแม่นมากแต่คิดว่าไม่มีใครกล้าซื้อ

ยังนึกในใจ ใครวะแม้งซื้อปืนสันยาว 10 นิ้วจะยิงระยะ 100 เมตรหรืออย่างไร

ที่แท้เป็นพระอาจารย์อาตี๋นี้เอง

กระบี่พระอาจารย์อา ทั้งแม่นทั้งยาวน่ากลัวสุดๆ คิก คิก คิก คิก

นรินทร์เก็บซ่อนดีๆหละ ช่วงนี้ใกล้เลือกตั้ง

รัปทราบท่านพี่ เก็บไว้ในห้องเครื่องมันร้อนดี คิก คิก คิก คิก

เอาหยั่งงั้นเลยเหรอ! ตกใจ

ที่ที่อันตรายที่สุดคือที่ที่ปลอดภัยที่สุด  คิก คิก คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #7341 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:34:15 AM »

วันที่ไปแพผมทดลองวาดกระบี่เล่มนี้ดูแล้วครับ  ท่าทางกระบี่จะชอบชายสูงวัยหน้าผากใสผมหงอก  ชาติที่แล้วคาดว่าจะเป็นเนื้อคู่กับนางพญาผมขาว
แค่ชี้ปลายกระบี่ใส่กระป๋องเบียร์ระยะ 20 กว่าเมตร  ผมยังไม่ได้สะบัดกระบี่กระป๋องก็กระเด็นกระดอนแล้วครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ถั่วเขาแกลัมกับเบียร์ครับ  อืมม............ลืมไปกลับจากภูมิลำเนาเดิมเที่ยวนี้ผมติดแหนมหมู+ใบมะยม  มาเกือบร้อยห่อ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
       เรื่องกระบี่ เห็นท่าจะจริงดังที่จอมยุทธแป๋งกล่าว
งั้นกระบี่อันชู้ตลูกเลื่อนซ้ายเดิมท่านแป๋ง  ข้าน้อย ขอจอง(ดื้อ ๆ )
เพราะข้าน้อยก็ถนัดซ้าย  ท่านจอมยุทธเห็นสมควรเป็นเช่นไร มิทราบ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #7342 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:35:40 AM »

ถือเป็นสุดยอดอาวุธ มีดสั้น น่ากลัวยิ่งนัก

มีดสั้นประจำกายข้าพเจ้า เกินสิบเมตร ย่อมกลับกลายเป็นสากกะเบือ

กินแหนมหมู อย่าลืมแก้มกับ ต้นตะใคร้ ด้วยนะอา อ๋อย อ๋อย

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #7343 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:41:24 AM »

ขอตัวไปตำพริกแกงซักครู่ จะเอาไปแกงน้ำเอ่อ น้ำลายหก น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7344 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:43:41 AM »

น้ำลายหก ดื่มเบียร์คนเดียวเซ็งหวะ!  ชวนใครดื่มดีหนอ?
ดื่มฉลองล่วงหน้ากับความสำเร็จ "ของทีมน้ำเอ่อ" เยี่ยม

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #7345 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:58:05 AM »

น้ำลายหก ดื่มเบียร์คนเดียวเซ็งหวะ!  ชวนใครดื่มดีหนอ?
ดื่มฉลองล่วงหน้ากับความสำเร็จ "ของทีมน้ำเอ่อ" เยี่ยม

ชวนดิจะได้รีบไป  นั่งเรือแปบเดียวก็ถึงแล้ว  รอให้ชวนอยู่เนี่ย คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7346 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 12:05:38 PM »

น้ำลายหก ดื่มเบียร์คนเดียวเซ็งหวะ!  ชวนใครดื่มดีหนอ?

ชวนดิจะได้รีบไป  นั่งเรือแปบเดียวก็ถึงแล้ว  รอให้ชวนอยู่เนี่ย คิก คิก

หมดแล้วอาเดี๋ยวคุณมุ่ยมาช่วยดื่ม คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #7347 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 12:13:17 PM »

หามาดื่มเองก็ได้  ฝนตกเดินทางลำบากด้วย  รู้หรอกว่ากลัวแป๋งไปเป็น ก.ข.ค.  งอน งอน งอน

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7348 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 12:13:34 PM »

ลุงตี๋มาเฝ้า camp แทนหน่อยผมชักเมาแล้วจะแอบไปงีบจั๊กกะหน่อย ไหว้

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #7349 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 12:16:59 PM »

อาแป๋งเฝ้าฐานที่มั่นไปก่อนนะ เดี๋ยวลุงตี๋(เฒ่าทารก)ก็คงมาคุยเป็นเพื่อน ไหว้

หน้า: 1 ... 487 488 489 [490] 491 492 493 ... 7460
  พิมพ์