เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:26:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 571 572 573 [574] 575 576 577 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5560004 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #8595 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 05:56:08 PM »

วันหลังไปจับชวนกระผมไปด้วยนะท่าน

ผมก็ชอบจับแมว น้ำลายหก น้ำลายหก

กลัวว่าจะไม่ได้แค่จับแมวนะซิครับ  จะไปปิดประตูตีแมวซิครับ

ปิดประตูตีระวัง  รอยเล็บข่วนหลังนะครับ น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #8596 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 05:57:18 PM »

นรินทร์!  หาเหล้าเบียร์ดื่มกันดีฝ่า กรุงเทพบนถนนเป็นอำมพาตแล้วสุพรรณคงไม่น่าจะติด เยี่ยม

เรื่องเหล้าเบียร์ต้องหากินทุกวันอยู่แล้วท่านพี่ เพียงแต่สุพรรณมีอาหารเลิศรสด้วยนี้ซี มันหน้าสนใจ

นรินทร์ว่ามั้ยเห็นภาพน้องๆ  แล้วเราคิดถึงตอนเรายังเป็นวัยเรียนเนอะ ว่ามั้ย

กลับเป็นเรื่องแปลกประหลาด สมัยเรียนกับไม่ค่อยมองเรื่องแบบนี้

แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นโรคอะไร  มองแล้วมองอีก มองแล้วยังกลับไปนึกที่บ้านอีกไม่รู้เป็นอะไร

โรคกำหนัดสิจ๊ะ

watch รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 227

« ตอบ #8597 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 05:58:32 PM »

ปิดประตูตีระวัง  รอยเล็บข่วนหลังนะครับ น้ำลายหก

งั้นก็ต้องไปจับตรงข้ามกับ กพ. ละกันครับ เล็บไม่น่าจะยาวเหมือนกับแมว

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลัวหนาว จักเอาไว้พื้นอากาศกลางหาว ก็กลัวหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลัวเจ้าปะใส่แล้วลู่เอาไป ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวชายปี้นี้ จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”  -  สมเจตน์ วิมลเกษม
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #8598 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 05:59:44 PM »

เข้ามาแอบอ่านบ่อยครับ ไว้ให้มีโอกาศคงขอเกาะอาตี๋ br ไปเข้าอาศรมนางเลิ้งด้วยคนครับ

ปล. ผมมันพวกกินแต่กับแกล้มนะครับ

ได้เลยครับ  ที่ตู้แช่ซุ้มนางเลิ้งไม่เคยขาดของดงอยู่แล้วครับ เยี่ยม น้ำลายหก

ของดงที่ซุ้มนางเลิ้งไม่เคยขาดเลยครับ  หน่อไม้ ผักกรูด หัวเผือกหัวมันป่า คิก คิก คิก คิก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #8599 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:01:05 PM »

งั้นก็ต้องไปจับตรงข้ามกับ กพ. ละกันครับ เล็บไม่น่าจะยาวเหมือนกับแมว

อันนี้ก็ว่ากันไปนะน้า watch นะ น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #8600 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:01:23 PM »

นรินทร์!  หาเหล้าเบียร์ดื่มกันดีฝ่า กรุงเทพบนถนนเป็นอำมพาตแล้วสุพรรณคงไม่น่าจะติด เยี่ยม

เรื่องเหล้าเบียร์ต้องหากินทุกวันอยู่แล้วท่านพี่ เพียงแต่สุพรรณมีอาหารเลิศรสด้วยนี้ซี มันหน้าสนใจ

นรินทร์ว่ามั้ยเห็นภาพน้องๆ  แล้วเราคิดถึงตอนเรายังเป็นวัยเรียนเนอะ ว่ามั้ย

กลับเป็นเรื่องแปลกประหลาด สมัยเรียนกับไม่ค่อยมองเรื่องแบบนี้

แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นโรคอะไร  มองแล้วมองอีก มองแล้วยังกลับไปนึกที่บ้านอีกไม่รู้เป็นอะไร

สงสัยจะจริงท่านพี่

ท่านพี่เป็นแบบผมบ้างไหม คิก คิก คิก คิก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #8601 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:03:07 PM »

เข้ามาแอบอ่านบ่อยครับ ไว้ให้มีโอกาศคงขอเกาะอาตี๋ br ไปเข้าอาศรมนางเลิ้งด้วยคนครับ

ปล. ผมมันพวกกินแต่กับแกล้มนะครับ

ได้เลยครับ  ที่ตู้แช่ซุ้มนางเลิ้งไม่เคยขาดของดงอยู่แล้วครับ เยี่ยม น้ำลายหก

ของดงที่ซุ้มนางเลิ้งไม่เคยขาดเลยครับ  หน่อไม้ ผักกรูด หัวเผือกหัวมันป่า คิก คิก คิก คิก

อันนี้ไม่ใช่เกทัพแล้วเขาเรียกว่า ทับเกย์ ฮิๆ คิก คิก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #8602 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:04:03 PM »

สงสัยจะจริงท่านพี่

ท่านพี่เป็นแบบผมบ้างไหม คิก คิก คิก คิก

เป็นตั้งแต่อนุบาล 2

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #8603 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:06:07 PM »

สงสัยต้องไปหา ยากินแก้พิษกำหนัดดื่มกินซักสองไห

หากยังไม่หาย ถูกพิษรุนแรง คงต้องไปให้หมอรีดพิษกำหนัดทิ้งจึงจะหายได้เป็นปลิดทิ้ง ใช้เปล่าท่านพี่

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #8604 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:09:29 PM »

สงสัยต้องไปหา ยากินแก้พิษกำหนัดดื่มกินซักสองไห

หากยังไม่หาย ถูกพิษรุนแรง คงต้องไปให้หมอรีดพิษกำหนัดทิ้งจึงจะหายได้เป็นปลิดทิ้ง ใช้เปล่าท่านพี่

ถ้าไม่หายใน 2 ไหที่ว่านั้นผมแนะนำให้ตามด้วย ไวอะกร้า อีกซักเม็ดรับรองเยี่ยม เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #8605 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:10:42 PM »

อันนี้ไม่ใช่เกทัพแล้วเขาเรียกว่า ทับเกย์ ฮิๆ คิก คิก

ก็ว่ากันไปนี้มันบ้าน ท่านจอมพราน เลยนะ

ไอ้ข่าวที่ว่าช้างอินเดียเกเรในเมือง  ผมยังว่า นี้เป็นแถวกรุงเทพนางเลิ้ง

สงสัยแค่มันเดินผ่านมาที่ซุ้มนางเลิ้ง มันก็คงวิ้งหางจุกตูดขี้เยี้ยวราดแล้วกระมัง

แค่เพียงเดินเฉียด ก็รับรู้ได้ถึงความตายแล้ว

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #8606 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:12:23 PM »

ขอตัว ว.13 ซักครู่นัดหมายเส้นทางวันเวลาให้แน่ชัด ไหว้ ไหว้

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #8607 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:14:22 PM »

ก็ว่ากันไปนี้มันบ้าน ท่านจอมพราน เลยนะ

ไอ้ข่าวที่ว่าช้างอินเดียเกเรในเมือง  ผมยังว่า นี้เป็นแถวกรุงเทพนางเลิ้ง

สงสัยแค่มันเดินผ่านมาที่ซุ้มนางเลิ้ง มันก็คงวิ้งหางจุกตูดขี้เยี้ยวราดแล้วกระมัง

แค่เพียงเดินเฉียด ก็รับรู้ได้ถึงความตายแล้ว

ผมอยากจะทำแบบ j.a hunter มานานแล้วครับโดยใช้ double rifles มันส์พะย่ะค่ะ เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #8608 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:15:54 PM »

ขอตัว ว.13 ซักครู่นัดหมายเส้นทางวันเวลาให้แน่ชัด ไหว้ ไหว้

นัดหมายให้ดีๆเลย  อย่าให้พลาดเชียว(ฝากความหวังไว้ที่ท่าน)

อย่าลืมนัดทหารฟ้าด้วยหละ เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2011, 06:20:48 PM โดย พรานหนุ่ม ชุมไพร » บันทึกการเข้า

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8609 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:16:53 PM »

กินข้าวครับ  .........  แกงส้มปลากะพงใส่โชนกะไข่เจียวหอมใหญ่   น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 571 572 573 [574] 575 576 577 ... 7460
  พิมพ์