เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:40:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 700 701 702 [703] 704 705 706 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5552146 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10530 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:33:32 AM »

สวัสดีครับพรานใหญ่ทุกท่าน  ไหว้

กระแซะเข้ามาครับท่าน abandej ยิเกใกล้ออกโรงแล้ว เยี่ยม

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #10531 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:35:09 AM »

siam 18, wut_highways, สหายอ๋อง, abandej_รักในหลวง, ตี๋ br, พรานหนุ่ม ชุมไพร, bubble08, preaw, pasta, คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ, พรานบุญ ชุมไพร. และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไนโตร หรือเปล่าท่านจอมพรานทั้งหลาย

เมื่อคืนกลับมา เมื้อยๆเพลียๆ เลยอ่านไม่ทั่ว  ไอ้ที่ว่าสายน้ำทรยศนั้นใช่่แม่น้ำสุริยะ หรือไม่?

จริงแล้วมันเป็นฉายาของแม่น้ำสุริยะ อย่างที่อาจารย์ว่านั้นแหละครับ

แต่ไอ้น้ำตกนี้มันอยู่แถวทางไปน้ำเลาะ เต่าดำอาจารย์ ก่อนถึงเนินไทรใหญ่ที่ขึ้นมาจาก น้ำราบ

ก็แยกตัวออกไปทางทิศตะวันตก ผ่านเหมืองล้างเหมือผีสิง "เหมืองรถไฟ" แล้ววกขึ้นไปทางทิศเหนือ

เป็นน้ำตกที่ไหลจากพม่าเข้ามาในไทย

แล้วส่วนหนึงไหลมารวมกับลำน้ำเลาะ อีกส่วนหนึงไหลกลับไปพม่า(ไม่มีชื่อไทย มีแต่ชื่อกะเหรียงจำไม่ได้แล้ว)

ผมเคยพักแรมกันแถวๆ น้ำราบ แล้วเดินเท้าเข้าไป 1 วันเต็มๆ มีกะเหรี่ยงที่เหมืองนำทางไป

มันบอกเดินซักสองสามชั่วโมงก็ถึง  ผมเดินหกโมงครึ่งเช้า กลับมาถึง เกือบทุ่มพอดี เวรแท้ๆ

แต่ก็บริสุทธิสวยงามจริงๆ เดินกันชนิดที่ว่า อยากโยนปืนทิ้ง ลูกปืนหล่นยังไม่มีแรงก้มลงเก็บเลย

ทิ้งเลยไว้ค่อยซื้อเอาใหม่ หมดแรงจริงๆ

ขาไปยังกับไก่บิน ขากลับยัง......จะกิน

เดินกันเงี่ยบไม่มีใครคุยกันเลย

หนังเกาหลี

หนังเกาหลี

หนังเกาหลี

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10532 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:39:04 AM »

ทรหดจริงๆ  พ่อครัวสุ1000 เยี่ยม เยี่ยม

เป็นผมตายร้องแม่จ๋าแต่ชม.แรกที่เดินแล้วครับ ยี๊

abandej_รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 363

« ตอบ #10533 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:39:49 AM »

สวัสดีครับพรานใหญ่ทุกท่าน  ไหว้

กระแซะเข้ามาครับท่าน abandej ยิเกใกล้ออกโรงแล้ว เยี่ยม

ปูเสื่อรออยู่แล้วครับท่าน
คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #10534 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:40:17 AM »

ขอบคุณครับน้าอรรถ

ตี๋ br, pasta, siam 18, พรานบุญ ชุมไพร., preaw, abandej_รักในหลวง, สหายอ๋อง, wut_highways, พรานหนุ่ม ชุมไพร, bubble08, คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป

วันนี้สมช.ล้นหลามขออนุญาตตั้งกองผ้าป่าเลยแล้วกันนะครับ  ผมคือบุคคลในวงเล็บ เยี่ยม

ตี๋ br, pasta, siam 18, พรานบุญ ชุมไพร., preaw, abandej_รักในหลวง, สหายอ๋อง, wut_highways, พรานหนุ่ม ชุมไพร, bubble08, คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป

วันนี้สมช.ล้นหลามขออนุญาตตั้งกองผ้าป่าเลยแล้วกันนะครับ  ผมคือบุคคลในวงเล็บ เยี่ยม
สวัสดีครับทุกท่าน เอาเลยครับน้าแป๋ง  เยี่ยม
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10535 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:41:37 AM »

กระสุนขนาด 700 เอาตั้งไว้แล้วให้ตากวางนั่งทับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อาแป๋งเมื่อหมดไปกี่ขวดครับ?

เมื่อคืนหมดไปสามลังครับ  คนห้าคนยกยังกะคนร่างกายขาดน้ำ คิก คิก

ผมว่าอาแป๋ง หวดไปคนเดียวหนึ่งลังใช่ไหมครับ

ชาวยุทธเขาเรียกขานว่า ปีศาจสุรา ยิ้มีเลศนัย ไหว้

บุคคลในวงเล็บ  มาอีกแล้ว เขาไม่กล้าพบหน้าผู้คน ต้องซ่อนตัว แล้ววัดที่จะทอดผ้าป่า เป็นวัด
ที่ซ่อนเร้นหรือเปล่า คิก คิก ไหว้ ยิ้มีเลศนัย

ไม่ใช่ไม่กล้า  แต่ด้วยเหตุผลที่ว่าผมเล่นและใช้เน็ตทางราชการเลยขอซ่อนตัว  วัดไหนก็ได้ที่ปัจจัยไม่แพงเกิน คิก คิก

oh i see xq me ไหว้ ยิ้มีเลศนัย ไหว้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10536 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:41:49 AM »

วันนี้สมช.ล้นหลามขออนุญาตตั้งกองผ้าป่าเลยแล้วกันนะครับ  ผมคือบุคคลในวงเล็บ เยี่ยม

วันนี้สมช.ล้นหลามขออนุญาตตั้งกองผ้าป่าเลยแล้วกันนะครับ  ผมคือบุคคลในวงเล็บ เยี่ยม
สวัสดีครับทุกท่าน เอาเลยครับน้าแป๋ง  เยี่ยม

สวัสดีครับท่าน คีนูแป๊ะ ไหว้

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10537 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:44:11 AM »

ลุงบุญหนิยังไง!!  เขียนคิ้วทาปากนานจัง  ผมออกแขกให้เสร็จแล้วนะ คิก คิก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10538 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:45:50 AM »

จัดหนัก  จัดหนัก   จัดหนัก  จัดหนัก  quick  quick  quick  quick  

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10539 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:46:53 AM »

ว่างๆจะไปประชุมคณะประธานผ้าป่าที่อาศรมนางเลิ้ง  หาปลาบู่ตัวใหญ่ๆได้ก่อน คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #10540 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:48:52 AM »

siam 18, wut_highways, สหายอ๋อง, abandej_รักในหลวง, ตี๋ br, พรานหนุ่ม ชุมไพร, bubble08, preaw, pasta, คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ, พรานบุญ ชุมไพร. และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไนโตร หรือเปล่าท่านจอมพรานทั้งหลาย

เมื่อคืนกลับมา เมื้อยๆเพลียๆ เลยอ่านไม่ทั่ว  ไอ้ที่ว่าสายน้ำทรยศนั้นใช่่แม่น้ำสุริยะ หรือไม่?

จริงแล้วมันเป็นฉายาของแม่น้ำสุริยะ อย่างที่อาจารย์ว่านั้นแหละครับ

แต่ไอ้น้ำตกนี้มันอยู่แถวทางไปน้ำเลาะ เต่าดำอาจารย์ ก่อนถึงเนินไทรใหญ่ที่ขึ้นมาจาก น้ำราบ
ก็แยกตัวออกไปทางทิศตะวันตก ผ่านเหมืองล้างเหมือผีสิง "เหมืองรถไฟ" แล้ววกขึ้นไปทางทิศเหนือ
เป็นน้ำตกที่ไหลจากพม่าเข้ามาในไทย
แล้วส่วนหนึงไหลมารวมกับลำน้ำเลาะ อีกส่วนหนึงไหลกลับไปพม่า(ไม่มีชื่อไทย มีแต่ชื่อกะเหรียงจำไม่ได้แล้ว)
ผมเคยพักแรมกันแถวๆ น้ำราบ แล้วเดินเท้าเข้าไป 1 วันเต็มๆ มีกะเหรี่ยงที่เหมืองนำทางไป
มันบอกเดินซักสองสามชั่วโมงก็ถึง  ผมเดินหกโมงครึ่งเช้า กลับมาถึง เกือบทุ่มพอดี เวรแท้ๆ
แต่ก็บริสุทธิสวยงามจริงๆ เดินกันชนิดที่ว่า อยากโยนปืนทิ้ง ลูกปืนหล่นยังไม่มีแรงก้มลงเก็บเลย
ทิ้งเลยไว้ค่อยซื้อเอาใหม่ หมดแรงจริงๆ
ขาไปยังกับไก่บิน ขากลับยัง......จะกิน
เดินกันเงี่ยบไม่มีใครคุยกันเลย

ที่มีฉายาว่าสายน้ำทรยศเพราะอะไรครับ อ่านแล้วยังงงๆอยู่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10541 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:49:03 AM »

ว่างๆจะไปประชุมคณะประธานผ้าป่าที่อาศรมนางเลิ้ง  หาปลาบู่ตัวใหญ่ๆได้ก่อน คิก คิก

เอาสิครับอาฯ  อย่าลืมชวนน้าซับมาชมรถจิ๊บด้วยหละ  ผมจะได้ชวนลุงตี๋เอามาอีกคัน ไหว้

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10542 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:50:07 AM »

มันบอกเดินซักสองสามชั่วโมงก็ถึง  ผมเดินหกโมงครึ่งเช้า กลับมาถึง เกือบทุ่มพอดี เวรแท้ๆ

ที่มีฉายาว่าสายน้ำทรยศเพราะอะไรครับ อ่านแล้วยังงงๆอยู่

ใช่ๆ  ไขมาเลยครับท่าน siam18?Huh

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10543 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:50:25 AM »

มีแต่ปลาทู ได้ไหม น้าแป๋ง ชื่อมันคล้ายๆกัน คิก คิก ไหว้ เยี่ยม
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10544 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:51:40 AM »

ว่างๆจะไปประชุมคณะประธานผ้าป่าที่อาศรมนางเลิ้ง  หาปลาบู่ตัวใหญ่ๆได้ก่อน คิก คิก

เอาสิครับอาฯ  อย่าลืมชวนน้าซับมาชมรถจิ๊บด้วยหละ  ผมจะได้ชวนลุงตี๋เอามาอีกคัน ไหว้

ชวนแล้วครับเมื่อคืนต้องรอวันน้าซับแกว่าง

ว่างๆจะไปประชุมคณะประธานผ้าป่าที่อาศรมนางเลิ้ง  หาปลาบู่ตัวใหญ่ๆได้ก่อน คิก คิก

มีแต่ปลาทู ได้ไหม น้าแป๋ง ชื่อมันคล้ายๆกัน คิก คิก ไหว้ เยี่ยม

แป๋งคนนะไม่ใช่แมวจะให้กินปลาทู บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 700 701 702 [703] 704 705 706 ... 7460
  พิมพ์