เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:34:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 702 703 704 [705] 706 707 708 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5551848 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10560 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:07:20 PM »

เมื่อวานดูขาว กระทิงติดบ่วงดักสัตว์ที่วันน้ำเขียว ตัวใหญ่ดี

นึกถึงพรานหนุ่ม เพราะชาวบ้านดักไว้ตามทางไร่ทางสวน

มันชอบย่องมาซุ้มทำร้ายชาวบ้าน ที่เข้าไปทำไรทำสวน

อย่างนี้มันสร้างความเดือดร้อนให้ชาวบ้านแล้วนี้  ท่านจอมพรานจะทำอย่างไรกันดี ชาวบ้านเขาจะเดือดร้อน

มีเพื่อนผมคนนึง  ปลัดเจี๊ยบ  อยากล้มกระทิงมากๆเพื่อนๆเตือนว่าที่นี่เจ้าที่เขาเหี้ยนนะ

พวกไม่เชื่อไปซัดเข้าให้ได้ซะด้วย  แต่ทุกวันนี้ต้องย้ายไปอยู่เชียงใหม่เลย ป.มตามทุกวันสมัยอยู่กทม.(งานเข้า)

ไปอยู่ เจาะเลอะดีกว่า เจ้าที่เจ้าทางไม่เหี้ยน คิก คิก คิก คิก

ใช่ครับเพราะเจ้าที่บ้าน เจาะเหลาะ กินเงินเดือนเราหมด  ตั้งแต่นิ้วโป้งยันนิ้วก้อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย แบร่

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10561 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:09:18 PM »

ไปไหนไปกันแต่เก็บๆไว้เป็นความลับหน่อยก็ดี เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #10562 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:10:08 PM »

เมื่อวานดูขาว กระทิงติดบ่วงดักสัตว์ที่วันน้ำเขียว ตัวใหญ่ดี

นึกถึงพรานหนุ่ม เพราะชาวบ้านดักไว้ตามทางไร่ทางสวน

มันชอบย่องมาซุ้มทำร้ายชาวบ้าน ที่เข้าไปทำไรทำสวน

อย่างนี้มันสร้างความเดือดร้อนให้ชาวบ้านแล้วนี้  ท่านจอมพรานจะทำอย่างไรกันดี ชาวบ้านเขาจะเดือดร้อน

มีเพื่อนผมคนนึง  ปลัดเจี๊ยบ  อยากล้มกระทิงมากๆเพื่อนๆเตือนว่าที่นี่เจ้าที่เขาเหี้ยนนะ

พวกไม่เชื่อไปซัดเข้าให้ได้ซะด้วย  แต่ทุกวันนี้ต้องย้ายไปอยู่เชียงใหม่เลย ป.มตามทุกวันสมัยอยู่กทม.(งานเข้า)

ไปอยู่ เจาะเลอะดีกว่า เจ้าที่เจ้าทางไม่เหี้ยน คิก คิก คิก คิก

ใช่ครับเพราะเจ้าที่บ้าน เจาะเหลาะ กินเงินเดือนเราหมด  ตั้งแต่นิ้วโป้งยันนิ้วก้อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย แบร่

เจ้าที่เจ้าทางหรือจะมาสู้ เจ้าพ่อหนุ่มได้ ไม่เมาไม่เลิกลา คิก คิก คิก คิก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10563 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:10:57 PM »

ูดูข่าวเหมือนกันครับ    ไม่เห็นสร้างความเดือนร้อนมากมาย     บางทีกลับเป็นความน่าสงสารด้วยซ้ำ้ ที่มนุษย์จ้องทำลายเพียงเพื่อตอบสนองความต้องการ.. อ๋อย อ๋อย

ถ้าเรามิได้อาศัยอยู่ในพื้นที่ ในบางครั้งเราจะไม่รู้ถึงความเดือดร้อนที่แท้จริงนั้นได้
โปรดให้ความเป็นจริงต่อเหตุการณ์...

ถูก   ถูกต้องนะครับ เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10564 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:11:20 PM »

ไปไหนไปกันแต่เก็บๆไว้เป็นความลับหน่อยก็ดี เยี่ยม
 อย่าให้เมียรู้เด็ดขาด เนอะ น้าแป๋ง เนอะ เดี๋ยวมันตามเจอ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10565 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:12:48 PM »

อย่าให้เมียรู้เด็ดขาด เนอะ น้าแป๋ง เนอะ เดี๋ยวมันตามเจอ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #10566 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:13:35 PM »

อาวุโสน้อยกว่าคารวะผู้อาวุโสมากกว่า
สวัสดี ครับ น้าแป๋ง อาการน้องสาวดีขึ้นหรือยัง ไหว้ เยี่ยม

สวัสดีครับผม  อาการน้องสาวต้องรอดูผลตรวจอีกครั้งวันที่ 28 ครับน้าตี๋  ถ้ายังมีเนื้อร้ายอยู่อาจจะต้องฉายรังษี

ไหว้ ขอเอาใจช่วยให้น้องสาวคุณลุงแป๋งหายวันหายคืนหายขาดจากโรคภัยในครั้งนี้ด้วยครับผม  ไหว้

**************************************************************************************************************************************

ไหว้ สวัสดีครับ สมช.ชุมไพรที่รักและเคารพทุกท่าน  หลงรัก

น้าอรรถช่วย post ภาพไอ้เห่าดำ 870มาให้ดูถนัดๆหน่อยสิครับ ไหว้

Grin เขาคู่กันครับ  คิก คิก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10567 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:14:59 PM »

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #10568 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:16:15 PM »

อาวุโสน้อยกว่าคารวะผู้อาวุโสมากกว่า
สวัสดี ครับ น้าแป๋ง อาการน้องสาวดีขึ้นหรือยัง ไหว้ เยี่ยม

สวัสดีครับผม  อาการน้องสาวต้องรอดูผลตรวจอีกครั้งวันที่ 28 ครับน้าตี๋  ถ้ายังมีเนื้อร้ายอยู่อาจจะต้องฉายรังษี

ไหว้ ขอเอาใจช่วยให้น้องสาวคุณลุงแป๋งหายวันหายคืนหายขาดจากโรคภัยในครั้งนี้ด้วยครับผม  ไหว้

**************************************************************************************************************************************

ไหว้ สวัสดีครับ สมช.ชุมไพรที่รักและเคารพทุกท่าน  หลงรัก

น้าอรรถช่วย post ภาพไอ้เห่าดำ 870มาให้ดูถนัดๆหน่อยสิครับ ไหว้

686 สีดำนี้มันช่างสวยงามดีแท้ๆ หลงรัก หลงรัก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10569 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:16:56 PM »

หน่วยแซปเปอร์เข้ามาแอบๆดูตลอดครับกระทู้นี้... Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10570 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:18:37 PM »

สวัสดีครับผม  อาการน้องสาวต้องรอดูผลตรวจอีกครั้งวันที่ 28 ครับน้าตี๋  ถ้ายังมีเนื้อร้ายอยู่อาจจะต้องฉายรังษี

ไหว้ ขอเอาใจช่วยให้น้องสาวคุณลุงแป๋งหายวันหายคืนหายขาดจากโรคภัยในครั้งนี้ด้วยครับผม  ไหว้

ไหว้ สวัสดีครับ สมช.ชุมไพรที่รักและเคารพทุกท่าน  หลงรัก

โอ้โหเว้ยเฮ้ย!   ตามคำขอเลยจริงๆ ป้าด!เข้าให้ได้ใจนายพรานจริงๆพับผ่าสิเอ้า

สวยจริงๆน้องอรรถ  กระบอกนี้ใช่ไหมที่จะให้ผมยืมไปส่องไฟหงะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย(ขอบคุณมากๆครับได้ชมสิ่งสวยๆงามๆแล้วซำบายใจ) ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10571 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:19:47 PM »

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ตากวาง จัดด่วนเลย.... ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก
คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #10572 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:20:03 PM »

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่
มันโผล่มาจากไๆหนอ่ะ
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10573 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:20:48 PM »

หน่วยแซปเปอร์เข้ามาแอบๆดูตลอดครับกระทู้นี้... Cheesy

อย่าให้พวกเราเจอข้างนอกเนอะกวางเนอะ จับแม่งตัดลิ้นจิ้มเกลือกินเลย บู่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #10574 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:21:04 PM »

คนจริงผมไม่กลัวและผมก็ไม่กลัวคนไม่จริง  เรื่องราวในอดีตเล่าขานสู่กันฟังสิ่งที่มันเกิดไปแล้วเทวดาหน้าไหนจะแก้ได้  สำคัญว่าปัจจุบันเราไม่ได้ระรานใครเป็นพอ  เมื่อเร็วๆนี้มีข่าวออกมาห้ามชาวบ้านนำรากไม้-ตอไม้มาทำเฟอร์นิเจอร์  เพราะเป็นสาเหตุทำให้โคลนดินถล่ม  มันช่างคิดได้ดีจริงๆ บู่ บู่ บู่

หน้า: 1 ... 702 703 704 [705] 706 707 708 ... 7460
  พิมพ์