เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:27:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 703 704 705 [706] 707 708 709 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5550871 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10575 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:21:31 PM »

ไปไหนไปกันแต่เก็บๆไว้เป็นความลับหน่อยก็ดี เยี่ยม
 อย่าให้เมียรู้เด็ดขาด เนอะ น้าแป๋ง เนอะ เดี๋ยวมันตามเจอ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ตากวาง จัดด่วนเลย.... ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก
ส่งตังค์มาหกพัน เมียคืนนึง(เผื่อผมด้วย)  ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10576 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:21:56 PM »

ไปไหนไปกันแต่เก็บๆไว้เป็นความลับหน่อยก็ดี เยี่ยม

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่
มันโผล่มาจากไๆหนอ่ะ

ให้ผมท้าชนเลยม่ะ!

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #10577 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:22:26 PM »

M. 19 - 3  ครับนรินทร์  Wink

ไหว้ ขอบคุณครับพี่หนุ่ม  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2011, 12:24:49 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #10578 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:25:36 PM »

หน่วยแซปเปอร์เข้ามาแอบๆดูตลอดครับกระทู้นี้... Cheesy

อย่าให้พวกเราเจอข้างนอกเนอะกวางเนอะ จับแม่งตัดลิ้นจิ้มเกลือกินเลย บู่

ผมอยู่ในเวปนักวิชาการด้านอนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้มเวปนึง  พี่ๆที่นั่นเขาเข้าใจธรรมชาติของมนุษย์และชาวบ้านในการล่าสัตว์ป่ามากินมาอยู่นะครับ  แต่เขาก็ไม่ได้บอกว่าการล่าเป็นสิ่งที่ยอมรับได้เพียงแต่ว่าการล่าเพื่อดำรงค์ชีพเพื่อป้องกันตัวเขาทำใจยอมรับได้ไม่มีปัญหา  และก็ไม่ว่าในเรื่องอดีตด้วย เน้นปัจจุบันเป็นหลัก  ที่มันวุ่นวายอยู่เพราะพวกรู้มั่งไม่รู้มั่งแต่เสียงดังครับ  แบร่

ยังไงๆเราก็ระวังในเรื่องการนำเสนอไม่ให้หวือหวานักน่าจะดีกว่าครับ  ขี้เกียจมานั้งรำคาญ... ไหว้ Cheesy Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #10579 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:26:11 PM »

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่

พี่ผมๆ... คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10580 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:26:30 PM »

คนจริงผมไม่กลัวและผมก็ไม่กลัวคนไม่จริง  เรื่องราวในอดีตเล่าขานสู่กันฟังสิ่งที่มันเกิดไปแล้วเทวดาหน้าไหนจะแก้ได้  สำคัญว่าปัจจุบันเราไม่ได้ระรานใครเป็นพอ  เมื่อเร็วๆนี้มีข่าวออกมาห้ามชาวบ้านนำรากไม้-ตอไม้มาทำเฟอร์นิเจอร์  เพราะเป็นสาเหตุทำให้โคลนดินถล่ม  มันช่างคิดได้ดีจริงๆ บู่ บู่ บู่

จริงครับ  ผมสนับสนุนคำพูดพรานแป๋งฯ1000เปอร์เซ็น เยี่ยม เยี่ยม

คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #10581 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:28:04 PM »

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่

ดูท่าทีก่อนดีกว่าพี่หนุ่ม
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10582 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:30:05 PM »

เสาร์-อาทิตย์ นี้ย้ายที่กินเหล้าไปที่ไหนดี น้านรินทร์ มีทำเลดีๆมั่งเปล่า
อยากตกปลาขึ้นมาตะหงิดๆ เยี่ยม ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #10583 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:30:45 PM »

เสาร์-อาทิตย์ นี้ย้ายที่กินเหล้าไปที่ไหนดี น้านรินทร์ มีทำเลดีๆมั่งเปล่า
อยากตกปลาขึ้นมาตะหงิดๆ เยี่ยม ไหว้
  ไปบ้านเพื่อนพี่รินเลยครับ    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10584 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:31:38 PM »

อย่าให้เมียรู้เด็ดขาด เนอะ น้าแป๋ง เนอะ เดี๋ยวมันตามเจอ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ตากวาง จัดด่วนเลย.... ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก

น้ำใจงามแท้พ่อคุณเอ้ย  จะหาเมียให้สามี  สาธุขอให้หาได้ไวไวทันใช้ คิก คิก

ไปตกปลาบึกบ้านท่านตำหนวดดีกว่าครับน้าตี๋  อยากกินปลาบึกลวกจิ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10585 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:32:03 PM »

หน่วยแซปเปอร์เข้ามาแอบๆดูตลอดครับกระทู้นี้... Cheesy

อย่าให้พวกเราเจอข้างนอกเนอะกวางเนอะ จับแม่งตัดลิ้นจิ้มเกลือกินเลย บู่

ผมอยู่ในเวปนักวิชาการด้านอนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้มเวปนึง  พี่ๆที่นั่นเขาเข้าใจธรรมชาติของมนุษย์และชาวบ้านในการล่าสัตว์ป่ามากินมาอยู่นะครับ  แต่เขาก็ไม่ได้บอกว่าการล่าเป็นสิ่งที่ยอมรับได้เพียงแต่ว่าการล่าเพื่อดำรงค์ชีพเพื่อป้องกันตัวเขาทำใจยอมรับได้ไม่มีปัญหา  และก็ไม่ว่าในเรื่องอดีตด้วย เน้นปัจจุบันเป็นหลัก  ที่มันวุ่นวายอยู่เพราะพวกรู้มั่งไม่รู้มั่งแต่เสียงดังครับ  แบร่

ยังไงๆเราก็ระวังในเรื่องการนำเสนอไม่ให้หวือหวานักน่าจะดีกว่าครับ  ขี้เกียจมานั้งรำคาญ... ไหว้ Cheesy Cheesy

ขอบคุณมากน้องกวาง  พูดได้ใจนายพรานอีกคนนึงแล้ว เยี่ยม

อยู่ใกล้ๆจะคว้าเอวม๊อกไข่ให้ซักด๊วบ จูบบบบ

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10586 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:33:01 PM »

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ส่งตังค์มาหกพัน เมียคืนนึง(เผื่อผมด้วย)  ยิ้มีเลศนัย

5000ก็พอ จัดสวิงกิ้งเลย 2/1ให้น้าแป๋งแกก่อน ทีเดียวก็หลับยาว ที่เหลือ ตากวาง ยันเช้า.. ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #10587 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:33:16 PM »

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ 375H&H ให้ผมนะ สามหมื่น... จูบบบบ

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10588 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:33:58 PM »

ใช่ๆอาแป๋ง  คุยไปคุยมาชักจะมีสัณญาณ พวกผู้ก่อการร้ายออกมาแล้วสิ(อ.น.ร) บู่

ดูท่าทีก่อนดีกว่าพี่หนุ่ม

ขอบคุณครับ  ไอ้ผมมันพวกคาวบอย  มันชอบอะไรที่เฮฟวี่ โดนชก

คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #10589 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:34:55 PM »

ผมอยู่ในเวปนักวิชาการด้านอนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้มเวปนึง  พี่ๆที่นั่นเขาเข้าใจธรรมชาติของมนุษย์และชาวบ้านในการล่าสัตว์ป่ามากินมาอยู่นะครับ  แต่เขาก็ไม่ได้บอกว่าการล่าเป็นสิ่งที่ยอมรับได้เพียงแต่ว่าการล่าเพื่อดำรงค์ชีพเพื่อป้องกันตัวเขาทำใจยอมรับได้ไม่มีปัญหา  และก็ไม่ว่าในเรื่องอดีตด้วย เน้นปัจจุบันเป็นหลัก  ที่มันวุ่นวายอยู่เพราะพวกรู้มั่งไม่รู้มั่งแต่เสียงดังครับ  แบร่

เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: 1 ... 703 704 705 [706] 707 708 709 ... 7460
  พิมพ์