เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:22:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 705 706 707 [708] 709 710 711 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5550644 ครั้ง)
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10605 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:49:38 PM »

ไปไหนไปกันแต่เก็บๆไว้เป็นความลับหน่อยก็ดี เยี่ยม
 อย่าให้เมียรู้เด็ดขาด เนอะ น้าแป๋ง เนอะ เดี๋ยวมันตามเจอ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ตากวาง จัดด่วนเลย.... ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก

น้ำใจงามแท้พ่อคุณเอ้ย  จะหาเมียให้สามี  สาธุขอให้หาได้ไวไวทันใช้ คิก คิก

เสาร์-อาทิตย์ นี้ย้ายที่กินเหล้าไปที่ไหนดี น้านรินทร์ มีทำเลดีๆมั่งเปล่า
อยากตกปลาขึ้นมาตะหงิดๆ เยี่ยม ไหว้

ไปตกปลาบึกบ้านท่านตำหนวดดีกว่าครับน้าตี๋  อยากกินปลาบึกลวกจิ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปตกปลาที่เขาเลี้ยง  นักตกปลามิอาจทำใจได้ มิกล้า  มิกล้า ไหว้ งอน คิก คิก
สวัสดีครับน้าตี๋ คราก่อนน้าตี๋บอกมาตกแถวท่าข้ามบ่อย ตกช่วงไหนของท่าข้ามครับ
ผมจ้างเรือพาไปตก กระพง รอบๆเกาะที่มีนกเยอะๆ อยู่ใกล้สนามกอล์ฟด้วย เลี้ยวจาก
ถนนสายบางนา-ตราด เข้าตรงสะพานขาด วิ่งเข้าไปจนสุดซอยน่ะครับ ไหว้ เยี่ยม
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10606 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:50:22 PM »

ในภาพนี้มีอีตากวางอยู่ แกอยู่ไหนหว่า...
ช่วยหาหน่อยครับ  Grin

กระทู้โน้นบอกว่าลุงดุนอยู่แหมบๆ  

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10607 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:53:23 PM »

โอ้โห!   วันนี้สนุก  shipอ๊ายเลย  มีหลากหลายรสชาติ เปรี้ยว  หวาน   มัน   เค็ม   ขม  ทุกอัถรสเลย  โดนชก เยาะเย้ย ตกใจ จูบบบบ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก งอน เยี่ยม ตกใจหน้าซีด เศร้า คิก คิก แลบลิ้น ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยี๊ แบร่ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10608 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:54:55 PM »

ไปตกปลาที่เขาเลี้ยง  นักตกปลามิอาจทำใจได้ มิกล้า  มิกล้า ไหว้ งอน คิก คิก

มีฝีมือพอหรือเปล่าเหอะ  ตากวางว่าแน่ๆยังแห้วรับทานมาแล้ว ขำก๊าก
อาตี๋ฝีมือเยี่ยมยุทรกว่าผมเยอะครับ  ผมได้แต่ตามกลิ่นตดอาตี๋เท่านั้นแหละ... คิก คิก

ถ่อมตัวเกินไปแล้ว ตากวาง ไม่มีใครเก่งได้ทุกที่หรอก เซียนตกปลาที่นึง ไปนั่งแห้วดูเขา
ตกปลาอีกที่นึงก็มีบ่อยๆ ไหว้ เยี่ยม  เออ..แล้วตดผม กลิ่นต้องปรับปรุงหรือเปล่า ตากวาง ขำก๊าก ไหว้ คิก คิก
คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #10609 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:55:30 PM »

ไปไหนไปกันแต่เก็บๆไว้เป็นความลับหน่อยก็ดี เยี่ยม
 อย่าให้เมียรู้เด็ดขาด เนอะ น้าแป๋ง เนอะ เดี๋ยวมันตามเจอ ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก

ผมไม่มีเมียกำลังหาอยู่ครับน้าตี๋   Grin

ฟังแล้ววว..น้ำตาจะไหล  ชายชราผู้น่าสงสาร..เอ้าพวกเรา ช่วยหาเมียให้น้าแป๋งซักคน
ตากวาง จัดด่วนเลย.... ขำก๊าก ไหว้ ขำก๊าก

น้ำใจงามแท้พ่อคุณเอ้ย  จะหาเมียให้สามี  สาธุขอให้หาได้ไวไวทันใช้ คิก คิก

เสาร์-อาทิตย์ นี้ย้ายที่กินเหล้าไปที่ไหนดี น้านรินทร์ มีทำเลดีๆมั่งเปล่า
อยากตกปลาขึ้นมาตะหงิดๆ เยี่ยม ไหว้

ไปตกปลาบึกบ้านท่านตำหนวดดีกว่าครับน้าตี๋  อยากกินปลาบึกลวกจิ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับน้าตี๋ คราก่อนน้าตี๋บอกมาตกแถวท่าข้ามบ่อย ตกช่วงไหนของท่าข้ามครับ
ผมจ้างเรือพาไปตก กระพง รอบๆเกาะที่มีนกเยอะๆ อยู่ใกล้สนามกอล์ฟด้วย เลี้ยวจาก
ถนนสายบางนา-ตราด เข้าตรงสะพานขาด วิ่งเข้าไปจนสุดซอยน่ะครับ ไหว้ เยี่ยม
พอทราบแล้วครับ จะออกไปปากอ่าว  
แล้วน้าตี๋เคยแวะซื้ออุปกรณ์ตกปลาที่ร้านขอนลอยบางวัวมั้ยครับ
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10610 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:57:40 PM »

ในภาพนี้มีอีตากวางอยู่ แกอยู่ไหนหว่า...
ช่วยหาหน่อยครับ  Grin

กระทู้โน้นบอกว่าลุงดุนอยู่แหมบๆ 

ในวงกลม เนี่ย ที่เขาเรียก มือขยัน ใช่หรือเปล่าตากวาง ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #10611 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:58:05 PM »

มีฝีมือพอหรือเปล่าเหอะ  ตากวางว่าแน่ๆยังแห้วรับทานมาแล้ว ขำก๊าก
อาตี๋ฝีมือเยี่ยมยุทรกว่าผมเยอะครับ  ผมได้แต่ตามกลิ่นตดอาตี๋เท่านั้นแหละ... คิก คิก

ถ่อมตัวเกินไปแล้ว ตากวาง ไม่มีใครเก่งได้ทุกที่หรอก เซียนตกปลาที่นึง ไปนั่งแห้วดูเขา
ตกปลาอีกที่นึงก็มีบ่อยๆ ไหว้ เยี่ยม  เออ..แล้วตดผม กลิ่นต้องปรับปรุงหรือเปล่า ตากวาง ขำก๊าก ไหว้ คิก คิก

กลิ่นใช้ได้แล้วครับ แต่เสียงต้องปรับปรุงนิดนึง  คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #10612 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:00:00 PM »

สวัสดีตอนเที่ยงครับ ผมตามไปอ่านย้อนหลังเกือบสิบหน้าครับ  คิก คิก

รูประหว่างโคลท์และคิมครับ  Grin

Uploaded with ImageShack.us
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2011, 01:01:51 PM โดย hare » บันทึกการเข้า

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10613 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:00:56 PM »

เลี้ยวเข้าไปในตลาด อยู่ขวามือใช่ไหมครับ ท่านคีนูแป๊ะ เหมือนเคยไปซื้อ อ๊อกใส่ เหยื่อกุ้งเป็น ไหว้  ไหว้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10614 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:01:07 PM »

ช่วยหาหน่อยครับ  Grin

ในวงกลม เนี่ย ที่เขาเรียก มือขยัน ใช่หรือเปล่าตากวาง ยิ้มีเลศนัย ไหว้ คิก คิก ขำก๊าก

เรื่องพรรณเนี่ยะ  ถนัดเชียวนะ เดี๋ยวจะฟ้องพี่อ้อย คิก คิก

คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #10615 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:02:40 PM »

เลี้ยวเข้าไปในตลาด อยู่ขวามือใช่ไหมครับ ท่านคีนูแป๊ะ เหมือนเคยไปซื้อ อ๊อกใส่ เหยื่อกุ้งเป็น ไหว้  ไหว้
 เลี้ยวเข้าไปในตลาด อยู่ขวามือใช่ไหมครับ ท่านคีนูแป๊ะ เหมือนเคยไปซื้อ อ๊อกใส่ เหยื่อกุ้งเป็น ไหว้  ไหว้
อยู่เลยซุ้มประตูวัดบางวัวไปหน่อยเดียวครับ ร้านพี่ชายผมเอง
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10616 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:02:59 PM »

สวัสดีตอนเที่ยงครับ ผมตามไปอ่านย้อนหลังเกือบสิบหน้าครับ  คิก คิก

แหม!  เบื่ออีตาคนเนี่ยเห่อปืนจริงๆ ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #10617 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:03:44 PM »

เรื่องพรรณเนี่ยะ  ถนัดเชียวนะ เดี๋ยวจะฟ้องพี่อ้อย คิก คิก

ไม่ใช่มือผม มือผมใหญ่กว่านี้เยอะ โปะลงไปละก้อ สังเกตง่ายๆ นักร้องสะท้าน... ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10618 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:04:50 PM »

อยู่เลยซุ้มประตูวัดบางวัวไปหน่อยเดียวครับ ร้านพี่ชายผมเอง

ระวังนะครับ!  เดี๋ยวลุงตี๋อ้างชื่อขอส่วนลด  นะครับ คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #10619 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:06:26 PM »

เรื่องพรรณเนี่ยะ  ถนัดเชียวนะ เดี๋ยวจะฟ้องพี่อ้อย คิก คิก

ไม่ใช่มือผม มือผมใหญ่กว่านี้เยอะ โปะลงไปละก้อ สังเกตง่ายๆ นักร้องสะท้าน... ยิ้มีเลศนัย ไหว้ ขำก๊าก

สู้ผมไม่ได้  ผมไม่ใช้มือผมชอบใช้ลิ้น แบร่ แบร่

หน้า: 1 ... 705 706 707 [708] 709 710 711 ... 7460
  พิมพ์