เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:41:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 777 778 779 [780] 781 782 783 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5556822 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #11685 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 07:50:15 PM »

ไม่ได้เข้ามาพักเดียว..ตามไม่ทันเลย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #11686 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 07:51:22 PM »

แล้วตกลงว่าวันที่ 5 /12/2011 ไปบริจาคให้น้องที่ใหนครับ

ทางคณะกรรมการกลุ่ม ลงความเห็นกันไว้ว่าจะไปรร.บ้านซับกระทิง ติดกับอุทยานแห่งชาติ"เขาอ่างลือในครับ"ฉะเชิงเทรา

ใกล้วันเดินทางผมจะแจ้งท่านสมช.ทุกๆคนให้ไปเที่ยวดัน  เพราะกลุ่ม chopper motor bike "apache"เขาอยากรู้จักทีมนักเล่นปืนอย่างพวกเรา

ปีนี้น้า"ทอม ดันดี"รับปากจะเอาวงacousticไปเล่นไปร้องไปช่วยเด็ก  นร.ด้วยครับเมื่อคืนแกก็มาที่ประชุมกลุ่ม apache

http://apachemcthailand.multiphy.com

ซูปเปอร์โฟล 400 คันเล็กๆติดไปด้วยได้เปล่า หลงรัก หลงรัก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #11687 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 07:52:34 PM »

ไหว้ไปหละเน้อเพื่อนๆ  มีคนเขาอยากเลี้ยงเหล้าผมที่สวนอาหาร"ยกยอ"เดี๋ยวจะฟาดเหล้าฟาดกับให้อร่อยลิ้นไปเลย(รักสมช.ทุกๆท่านเหมือนเดิมครับ)

พรานหนุ่ม        ชุมไพร  (ส่องไฟยันสว่าง) ไหว้

โชคดีมีชัย ปลอดภัยไม่เจอด่านแอลกอฮอล์  หลงรัก หลงรัก

นรินทร์ครับ  ผมฝากรับช่วงต่อด้วย  ไปหละเราไปกินฟรีต้องรีบหน่อย(ผมเป็นคนชอบซะด้วยเรื่อง"อิ่มจัง  แต่ตังค์อยู่ครบ") ไหว้

Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #11688 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 07:53:14 PM »

ชะโดต้องเหยื่อปลอมสิพี่รินทร์  เหยื่อสดเสียชื่อหมด  แห้วไม่ว่าศักดิ์ศรีต้องมาก่อน  คิก คิก คิก คิก
ทีนี้ทำเป็นเก่ง ยิ้มีเลศนัย

น้า จอย อย่าไปว่าเซียนปลา หน้าวัดเลย มีแต่คนค่อนแคะ คิก คิก ไหว้

ดื่มหรือยัง???หละลุง

เริ่มขวดที่2 อยู่พรานหนุ่ม น้ำลายหก ไหว้

ซ้อ เรียก กินข้าวละ เดี๋ยวมานะ น้ำลายหก หลงรัก

ไม่ทราบวันนี้ทางสำนักอาตี่  ออกสัมรับกับข้าวเยี้ยงใด หลงรัก หลงรัก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #11689 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 07:54:15 PM »

ไหว้ไปหละเน้อเพื่อนๆ  มีคนเขาอยากเลี้ยงเหล้าผมที่สวนอาหาร"ยกยอ"เดี๋ยวจะฟาดเหล้าฟาดกับให้อร่อยลิ้นไปเลย(รักสมช.ทุกๆท่านเหมือนเดิมครับ)

พรานหนุ่ม        ชุมไพร  (ส่องไฟยันสว่าง) ไหว้

โชคดีมีชัย ปลอดภัยไม่เจอด่านแอลกอฮอล์  หลงรัก หลงรัก

นรินทร์ครับ  ผมฝากรับช่วงต่อด้วย  ไปหละเราไปกินฟรีต้องรีบหน่อย(ผมเป็นคนชอบซะด้วยเรื่อง"อิ่มจัง  แต่ตังค์อยู่ครบ") ไหว้

โชคดีมีชัย ปลอดภัยทั่วทิศ กินเผื่อด้วย หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #11690 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 07:56:22 PM »

แล้วตกลงว่าวันที่ 5 /12/2011 ไปบริจาคให้น้องที่ใหนครับ

ทางคณะกรรมการกลุ่ม ลงความเห็นกันไว้ว่าจะไปรร.บ้านซับกระทิง ติดกับอุทยานแห่งชาติ"เขาอ่างลือในครับ"ฉะเชิงเทรา

ใกล้วันเดินทางผมจะแจ้งท่านสมช.ทุกๆคนให้ไปเที่ยวดัน  เพราะกลุ่ม chopper motor bike "apache"เขาอยากรู้จักทีมนักเล่นปืนอย่างพวกเรา

ปีนี้น้า"ทอม ดันดี"รับปากจะเอาวงacousticไปเล่นไปร้องไปช่วยเด็ก  นร.ด้วยครับเมื่อคืนแกก็มาที่ประชุมกลุ่ม apache

http://apachemcthailand.multiphy.com

ซูปเปอร์โฟล 400 คันเล็กๆติดไปด้วยได้เปล่า หลงรัก หลงรัก

ได้จ้า  ไปหละ ฟิ้วววววว ไหว้

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #11691 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 08:12:58 PM »

ช่วยดูให้ที่ครับพี่น้องครับ

ว่ามันของจริงหรือของปลอมกันแน่

ไม่อยากเชื่อ ไปเจอมาในเวป เลยเอามาให้พี่น้องช่วยกันวิเคราะห์หน่อย

จริงหรือปลอม  ถ้าจริง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2011, 08:19:50 PM โดย siam 18 » บันทึกการเข้า

พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #11692 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 08:50:19 PM »

พรานบุญ ... มาครับ
สวัสดีครับ พี่-น้อง สมช. ชพ. อวป. ทุกท่าน   ไหว้

แกะรอยย้อนกลับหลายหน้าเลย....

bubble08
Jr. Member
**

คะแนน 15

« ตอบ #11693 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:18:44 PM »

สวัสดีครับ ทุกท่าน  ไหว้ ไหว้

ว่ามันของจริงหรือของปลอมกันแน่

ไม่อยากเชื่อ ไปเจอมาในเวป เลยเอามาให้พี่น้องช่วยกันวิเคราะห์หน่อย

จริงหรือปลอม  ถ้าจริง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ส่วนตัว ผมคิดว่าตัดต่อครับ  พี่นรินทร์  ไหว้
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11694 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:27:34 PM »

เขาอ่างฤาไนยตรงนี้แหละที่พระเอกหนังชวนผมไปท่องป่า  เสียดายไม่ได้ไป เศร้า เศร้า เศร้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #11695 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:36:16 PM »

กำลังดูทีวีแชมเปี้ยน ช่อง 9 พี่น้องครับ

กำลังแข่งทำอาหารของเชฟญี่ปุ่น สุดยอดจริงๆ

ศาสตร์และศิลปอย่างแท้จริง หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #11696 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:36:55 PM »

สวัสดีครับ ทุกท่าน  ไหว้ ไหว้

จริงหรือปลอม  ถ้าจริง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ส่วนตัว ผมคิดว่าตัดต่อครับ  พี่นรินทร์  ไหว้

ผมก็ว่าทำไม่มันใหญ่จัง

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #11697 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:38:42 PM »

เขาอ่างฤาไนยตรงนี้แหละที่พระเอกหนังชวนผมไปท่องป่า  เสียดายไม่ได้ไป เศร้า เศร้า เศร้า

อาแป๋งกินตุ๊กแกเปล่า อ้วนเชียวหาง..ใหญ้ใหญ่ น้ำลายหก น้ำลายหก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11698 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:46:10 PM »

ตุ๊กแกสมัยเด็กๆพ่อเคยทำห่อหมกให้กินครับ  แก้ทรางตาลขโมยอร่อยมากครับท่านรินทร์ เยี่ยม เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
พรานบอย ชุมไพร
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #11699 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:47:29 PM »

Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 777 778 779 [780] 781 782 783 ... 7460
  พิมพ์