เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:43:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 789 790 791 [792] 793 794 795 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5559436 ครั้ง)
flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #11865 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:44:55 PM »

เกมส์นี่ผมว่าทำเนียนภาพสวยนะครับ
http://youtu.be/lV8E4dSEg2g

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #11866 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:45:38 PM »

สวัสดี ครับ ท่านพรานแป๋งโขก พรานหนุ่ม ท่านflying และสมช.ทุกท่าน  วันนี้
ตี๋brงานเยอะไปหน่อย มาตอนเย็นเลย ไหว้ แลบลิ้น เยี่ยม

ไหว้ครับ

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #11867 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:46:05 PM »

ไปหาเกมส์มาให้ท่านพี่ลองไปหาเล่นแก้อยากครับ  หลงรัก เยี่ยม

http://youtu.be/-Iw3qOQ6vgM

ขอบใจเน้อ  แต่ผมชอบเกมส์โบราณครับ"อีมอญเลิกผ้า" จูบบบบ ตกใจ

เยาะเย้ย ตกใจ  5555ชอบครับๆ

อ้าว!!!  แล้วเราใช้ขนาดอะไรอยู่หละ???

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #11868 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:47:23 PM »

555 มิบังอาจครับพี่ แค่ปรึกษาหาความรู้เฉยๆครับ

จัดให้แล้วครับท่าน ทดลองดู

อันนี้เป็นประสบการณ์ส่วนตัวของกระผมนะครับ

อย่างว่าเรื่องราวพวกนี้ บางครั้งก็เป็นปัจเจกบุคล

ปลาน้ำจืดรัปรองมีความคาวทุกชนิด

อย่างปลาหม้อเดียวกันบางรับได้บอกว่าเฉยๆหอมไม่คาวเลย บางรับไม่ได้บอกว่าทำอย่างไงก็คาว

ของอย่างนี้บางที่ก็แล้วแต่บุญวาศนาเหมือนกันนะท่านนะ

แต่ผมชอบสดๆคาวๆ หลงรัก หลงรัก

ไหว้จะเอาไปทดสอบแล้วจะมาส่งการบ้านครับ เยี่ยม

อย่าลืมโพสภาพของวันพรุ่งนี้ด้วยหละครับ  ปลาเขื่อน

ถ้าฝนไม่ถล่มจะติดกล้องไปครับ  เยี่ยม

ใจผมอยากจะลงภาพเก่าๆ  ปี2532 ตอนยิงกระทิงตัวแรกในชีวิต แต่กระทู้จะร้อนแรงเกินไป อาจจะโดนปิดกระทู้ได้

เอาไว้เป็นเรืองเล่าปากเปล่าดีกว่าครับ (ไม่ทั้งหน้าและหลังไมค์ )

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ้ แล้วเมื่อไหร่หนอจะได้ชมภาพ  เศร้า

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #11869 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:50:25 PM »

555 มิบังอาจครับพี่ แค่ปรึกษาหาความรู้เฉยๆครับ

จัดให้แล้วครับท่าน ทดลองดู

อันนี้เป็นประสบการณ์ส่วนตัวของกระผมนะครับ

อย่างว่าเรื่องราวพวกนี้ บางครั้งก็เป็นปัจเจกบุคล

ปลาน้ำจืดรัปรองมีความคาวทุกชนิด

อย่างปลาหม้อเดียวกันบางรับได้บอกว่าเฉยๆหอมไม่คาวเลย บางรับไม่ได้บอกว่าทำอย่างไงก็คาว

ของอย่างนี้บางที่ก็แล้วแต่บุญวาศนาเหมือนกันนะท่านนะ

แต่ผมชอบสดๆคาวๆ หลงรัก หลงรัก

ไหว้จะเอาไปทดสอบแล้วจะมาส่งการบ้านครับ เยี่ยม

อย่าลืมโพสภาพของวันพรุ่งนี้ด้วยหละครับ  ปลาเขื่อน

ถ้าฝนไม่ถล่มจะติดกล้องไปครับ  เยี่ยม

ใจผมอยากจะลงภาพเก่าๆ  ปี2532 ตอนยิงกระทิงตัวแรกในชีวิต แต่กระทู้จะร้อนแรงเกินไป อาจจะโดนปิดกระทู้ได้

เอาไว้เป็นเรืองเล่าปากเปล่าดีกว่าครับ (ไม่ทั้งหน้าและหลังไมค์ )

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ้ แล้วเมื่อไหร่หนอจะได้ชมภาพ  เศร้า

มากรุงเทพสิ  รักจริงนะถึงให้เบอร์ 081-4212225(พรานหนุ่มฯ)

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #11870 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:52:51 PM »

ไปหาเกมส์มาให้ท่านพี่ลองไปหาเล่นแก้อยากครับ  หลงรัก เยี่ยม

ขอบใจเน้อ  แต่ผมชอบเกมส์โบราณครับ"อีมอญเลิกผ้า" จูบบบบ ตกใจ

เยาะเย้ย ตกใจ  5555ชอบครับๆ

อ้าว!!!  แล้วเราใช้ขนาดอะไรอยู่หละ???

เมื่อก่อน ใช้ cz 453 varmint ตั้งแต่โดนไข้โป้งเลยขายไปแล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน(ออก hunt ยากแล้วครับ)

ตอนนี้เก็บไว้แต่เบ็ดตกปลาครับพี่ ขายไม่ลง เศร้า

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #11871 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:55:47 PM »

ไปหาเกมส์มาให้ท่านพี่ลองไปหาเล่นแก้อยากครับ  หลงรัก เยี่ยม

ขอบใจเน้อ  แต่ผมชอบเกมส์โบราณครับ"อีมอญเลิกผ้า" จูบบบบ ตกใจ

เยาะเย้ย ตกใจ  5555ชอบครับๆ

อ้าว!!!  แล้วเราใช้ขนาดอะไรอยู่หละ???

เมื่อก่อน ใช้ cz 453 varmint ตั้งแต่โดนไข้โป้งเลยขายไปแล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน(ออก hunt ยากแล้วครับ)

ตอนนี้เก็บไว้แต่เบ็ดตกปลาครับพี่ ขายไม่ลง เศร้า

ของทำมาหากิน  อย่าปล่อยเชียวหละ(แล้วจะเสียใจ) ดีมากเก็บไว้ๆ กระทู้เราจะได้ชมภาพกันบ่อยๆ

ปลาผมชอบทานอยู่แล้ว เพราะทำกินไม่เบื่อ

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #11872 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:56:30 PM »

ไว้มีโอกาศจะลงไปหานะครับพี่ (พร้อมของฝาก) เยี่ยม

เมื่อต้นเดือนเพิ่งไป ร.พ.ตำรวจมา (เที่ยวมากไปหน่ิอยเป็นแผลกดทับแต่ไม่มากครับ) หัวเราะร่าน้ำตาริน

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11873 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:57:32 PM »

สวัสดี ครับ ท่านพรานแป๋งโขก พรานหนุ่ม ท่านflying และสมช.ทุกท่าน  วันนี้
ตี๋brงานเยอะไปหน่อย มาตอนเย็นเลย ไหว้ แลบลิ้น เยี่ยม

ดีจ้าตัวเอง  สบายดีหรือเปล่าจ๊ะ  งานเยอะสิดีเงินจะได้เยอะตาม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #11874 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:58:52 PM »

เอาของเก่าไปดูก่่อนครับ เยี่ยม

เก่งมากๆครับ เยี่ยม  ผมไม่เป็นเลยเรื่องนี้(แต่ลองทีไรได้ไอ้โดทุกที) จูบบบบ

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #11875 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 07:00:14 PM »

ว
ไปหาเกมส์มาให้ท่านพี่ลองไปหาเล่นแก้อยากครับ  หลงรัก เยี่ยม

ขอบใจเน้อ  แต่ผมชอบเกมส์โบราณครับ"อีมอญเลิกผ้า" จูบบบบ ตกใจ

เยาะเย้ย ตกใจ  5555ชอบครับๆ

อ้าว!!!  แล้วเราใช้ขนาดอะไรอยู่หละ???

เมื่อก่อน ใช้ cz 453 varmint ตั้งแต่โดนไข้โป้งเลยขายไปแล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน(ออก hunt ยากแล้วครับ)

วันหลังจะไปขอตกปลาแถวบ้านท่านflying -ขอคำแนะนำด้วยครับ ไหว้ เยี่ยม เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #11876 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 07:00:43 PM »

สวัสดี ครับ ท่านพรานแป๋งโขก พรานหนุ่ม ท่านflying และสมช.ทุกท่าน  วันนี้

ดีจ้าตัวเอง  สบายดีหรือเปล่าจ๊ะ  งานเยอะสิดีเงินจะได้เยอะตาม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

พรุ่งนี้ผมจะชวนแกมาด้วย  สามีภรรยาจะได้เจอกันให้หายคิดถึง หลงรัก จูบบบบ โดนชก

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #11877 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 07:02:42 PM »

สวัสดี ครับ ท่านพรานแป๋งโขก พรานหนุ่ม ท่านflying และสมช.ทุกท่าน  วันนี้

ดีจ้าตัวเอง  สบายดีหรือเปล่าจ๊ะ  งานเยอะสิดีเงินจะได้เยอะตาม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ทำงาน บ้านพี่สาวบ้าง บ้านลูกสาวบ้าง จะไปกล้าคิดตังเหรอ คิก คิก ไหว้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #11878 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 07:03:54 PM »

ไว้มีโอกาศจะลงไปหานะครับพี่ (พร้อมของฝาก) เยี่ยม

เมื่อต้นเดือนเพิ่งไป ร.พ.ตำรวจมา (เที่ยวมากไปหน่ิอยเป็นแผลกดทับแต่ไม่มากครับ) หัวเราะร่าน้ำตาริน

โทรมาหละ  เดี๋ยวซุ้มนางเลิ้ง  จัดหนักให้เลย ถึงร่างกายไม่พร้อมแต่มันไม่เกี่ยว มันเกี่ยวกับที่"ใต้หน้าอกด้านซ้าย" เยี่ยม

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11879 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 07:04:24 PM »

พรุ่งนี้ผมจะชวนแกมาด้วย  สามีภรรยาจะได้เจอกันให้หายคิดถึง หลงรัก จูบบบบ โดนชก

นานๆเจอกันทีแล้วมันจะได้เลิกง่ายมั้ยนั่น ยิ้มีเลศนัย

ทำงาน บ้านพี่สาวบ้าง บ้านลูกสาวบ้าง จะไปกล้าคิดตังเหรอ คิก คิก ไหว้

อืมม....มีภรรยาหน้าตาดีแล้วยังมีจิตกุศลอีก  มิน่าถึงได้อยู่เย็นเป็นสุข

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 789 790 791 [792] 793 794 795 ... 7460
  พิมพ์