เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 04:27:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1159 1160 1161 [1162] 1163 1164 1165 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5544549 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #17415 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:39:51 AM »

ลวกน้ำ ลูบไล้ร่างกายเอาขนอ่อนๆออกให้หมด

เหลือแต่หนังขาวๆเพียงอย่างเดียว อร่อยหวานมันสุดก็ตรงหนังนี้แหละครับ

ibcbet

ยังดีนะครับเนี่ย  ถ้าจราจร(อึ่งอ่างทอด)คงดูไม่จืดเลย  ยิ่งเวลาลงกระทะตัวมันบิดท่าบิดทางเหมือน "จราจร"จริงๆเลยครับ อ๋อย อ๋อย ยี๊

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #17416 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:40:52 AM »

ดูเผิน ๆเหมือนไส้กรอกเหมือนกันนะผมว่า  Grin แบบนี้ไม่เคยกินเคยแต่ทอดกระเทียมอย่างเดียว น้ำลายหก

หากท่านพี่เอาเจ้านี้ไปทอดกระเทียม ความหวานมันของลำไส้หายไปกว่าครึ่งเลยนะท่านพี่

หากมีโอกาศไปทดลองดู ครับแล้วจะนึกถึงกระผม น้ำจิ้มก็พริกปน มะนาว น้ำปลา ชูรสได้นิดหน่อย ตัดน้ำตาลนิดหน่อย

จะดิ่งน้ำปลาร้าก็ไม่ผิดอันใด หากให้ออกรสออกชาติอย่าลืมมะแขว่นหรือพริกหอมซวงเจี่ย นะท่านพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก

เพื่อนผมคนในรูปนี้แหละ เป็นคนจัดหามา บอกว่าเอากุ้งแม่น้ำมาแรกยังไม่เอาเลย

ibcbet

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #17417 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:42:12 AM »

บางทานว่าอาจกินไม่ได้ ก็จะแสดงวิธีการกินให้ชมก้นต่อไป

ท้องไส้ถือเป็นสุดยอดที่สุด ของเมนูประเภทนี้เชียวครับ

ข้างในไม่มีอะไรมากนอกจากตับกระเพราะลำไส้ อันหวานมันเป็นพิเศษ

ibcbet

อะกึ๋ยยย   ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ อ๋อย อ๋อย

Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #17418 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:43:40 AM »

บางทานว่าอาจกินไม่ได้ ก็จะแสดงวิธีการกินให้ชมก้นต่อไป

ท้องไส้ถือเป็นสุดยอดที่สุด ของเมนูประเภทนี้เชียวครับ

ข้างในไม่มีอะไรมากนอกจากตับกระเพราะลำไส้ อันหวานมันเป็นพิเศษ

ibcbet

อะกึ๋ยยย   ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ อ๋อย อ๋อย

ส้มปาก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หรือจะเอาแบบแกงเผ็ด จะลงไห้ชมเอาเปล่า

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #17419 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:44:17 AM »

อีกซักรูป มันอร่อยจริงๆท่านเท่าที่ผมเคยพบเคยเห็นมา ไม่มีเมนูไหนอีกแล้วจะเที่ยบเท่า

ลวกจิ้มน้ำจิ้มแบบนี้เลยครับ  กลิ่นก็มีน้อยบางๆ หวานมันลำไส้ กรอบอร่อยด้วยกระดูกเล็กๆน้อยๆ

ส่วนตัวถือเป็นอาหารที่สุดยอดความอร่อย เมนูหนึ่งเลยเชียว

พูดแล้วส้มปากน้ำลายไหล คิก คิก คิก คิก

ibcbet

อะกึ๋ยยยย!!!!  ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ อ๋อย อ๋อย อ๋อย บู่ บู่

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #17420 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:44:37 AM »

นึ่งทั้งตัวทั้งใส้แบบนี้  ไม่ฉุนฉี่มันเหรอครับท่านพรานนรินทร์

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #17421 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:48:35 AM »

นึ่งทั้งตัวทั้งใส้แบบนี้  ไม่ฉุนฉี่มันเหรอครับท่านพรานนรินทร์

ไม่ครับอา พวกนี้ต้องไปตีเอาตัวมันตอนบ่ายๆแก่ๆ

ช่วงเช้ามันจะขี้จะเยี้ยวจนหมดตัวเรียบร้อยก่อน  พอบ่ายสามบ่ายสี่ค่อยเอาตาข่ายไปล้อม คอต้นตาลแล้วก็ไล่มันออกมา

ติดตาขายก็เรียบร้อย เย็นพอดีได้เวลากินเหล้า

เป็นอะไรที่ระยะเวลาเหมาะสมกันจริงๆ น้ำลายหก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #17422 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:50:23 AM »

ผมชอบกินค้างคาวที่อยู่ตามต้มมะพร้าวมากกว่าครับ  ผัดเผ็ด  ทอดกระเทียมพริกไทย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #17423 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:52:14 AM »

ยังดีนะครับเนี่ย  ถ้าจราจร(อึ่งอ่างทอด)คงดูไม่จืดเลย  ยิ่งเวลาลงกระทะตัวมันบิดท่าบิดทางเหมือน "จราจร"จริงๆเลยครับ อ๋อย อ๋อย ยี๊
[/quote]

ผ่างงงงงงง  เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #17424 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:54:35 AM »

เดี๋ยวผมหา เก้ง กวางให้ดีกว่าไปกินอะไร พิสดารแบบนี้  อี๋ๆๆ ยี๊ ยี๊

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #17425 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:58:18 AM »

ดูเผิน ๆเหมือนไส้กรอกเหมือนกันนะผมว่า  Grin แบบนี้ไม่เคยกินเคยแต่ทอดกระเทียมอย่างเดียว น้ำลายหก

หากท่านพี่เอาเจ้านี้ไปทอดกระเทียม ความหวานมันของลำไส้หายไปกว่าครึ่งเลยนะท่านพี่

หากมีโอกาศไปทดลองดู ครับแล้วจะนึกถึงกระผม น้ำจิ้มก็พริกปน มะนาว น้ำปลา ชูรสได้นิดหน่อย ตัดน้ำตาลนิดหน่อย

จะดิ่งน้ำปลาร้าก็ไม่ผิดอันใด หากให้ออกรสออกชาติอย่าลืมมะแขว่นหรือพริกหอมซวงเจี่ย นะท่านพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก

เพื่อนผมคนในรูปนี้แหละ เป็นคนจัดหามา บอกว่าเอากุ้งแม่น้ำมาแรกยังไม่เอาเลย

ibcbet

ถ้าหาตัวมันได้จะลองดูครับพี่ แต่ตอนนี้น้ำยายไหยไปก่อนละกัน  น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #17426 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 11:59:14 AM »

หากนำไปผัดเผ็ดแบบสูตร สุพรรณบุรีพวก ชุมชนลาวโซ่งลาวพวน

แบบนัวเนียน้ำขลุกขลิกก็จะไปเป็นอีกแบบ

กลิ่นรสอาจรุนแรงหน่อยเพราะมีเลือดผสมด้วยก็จะเหมือนลาบคั่วเลือด

กลิ่นเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัวอย่างที่หาอะไร เปรียบเทียบไม่ได้เลย

บ้างก็ว่าเหม็นสาบกินไม่อร่อยเหมือนนึ่ง  

บ้างว่าหอม หากไม่มีกลิ่นเฉพาะกลับถึงขั้นกินแล้วไม่หายอยากด้วยซ้ำไป

สุดท้ายก็ชอบใครชอบมันแหละครับ ส่วนผมชอบแบบนึ่งนี้เป็นที่สุดและถึงที่สุดเลยเชียว

ibcbet

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #17427 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 12:00:21 PM »

ผ่างงงงงงง  เยาะเย้ย
[/quote]

ไอ้นี่มันอึ่งกระโดน ต้มยอดมะขามนี่ครับน้ากวาง ของแซบ ๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #17428 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 12:04:05 PM »

ผัดเผ็ดแบบนี้เปล่าอาแป๋ง

ไอ้คนผัดนี้เป็นลาวโซ่งเลย มันกินมาตั้งแต่เล็กแต่น้อย

มันบอก ต้องผัดให้ออกกลิ่นเยอะๆหน่อยจะ ห้อมหอม

ibcbet

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #17429 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 12:07:59 PM »

ยิ่งเคี่ยวน้ำแกงไฟอ่อนๆ เลือดยิ่งออก ยิ่งหอมยิ่งหวาน

เห็นมันบอกอย่างนั้นครับอา

ibcbet

หน้า: 1 ... 1159 1160 1161 [1162] 1163 1164 1165 ... 7460
  พิมพ์