เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:18:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1236 1237 1238 [1239] 1240 1241 1242 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5560415 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #18570 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:40:22 PM »

Grinเอามจากสยามฟิชชิ่ง Grin

ไอ้เจ้านี่ผมเคยตกได้ที่ระนองครับ น้ากวาง รู้สึกเค้าจะเรียกมันว่ายอดจากใช่รึเปล่าครับ ผมเอามาทำทอดมัน น้ำลายหก
ไม่ใช่ครับ ปลายอดจาก ก็คือปลาไหลนี้แหละ แต่เป็นพันธุ์ที่อยู่ได้สองน้ำ ในรูปไม่ทราบว่าปลาอะไรเหมือนกัน Grin

พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #18571 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:41:09 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน พี่หนุ่มถือปลาแล้ว ไม่เข้าแนวจริงๆครับ อิ อิ

ผมก็ว่าหยั่งงั้นแหละครับ  อิ  อิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #18572 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:41:35 PM »

ปลาอะไร กวาง ดูท่าเนื้อคงแน่นหวานมันดีจัง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #18573 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:43:16 PM »

กราบสวัสดีพี่น้องชาวชุมไพรทุกท่านครับ  ไหว้ Grin

สวัสดีครับผม ไหว้

ขอ อวดมั่ง!!!แต่ตกปลาไม่เป็นหรอกครับ เอาฝีมือชาวบ้านมาแอ๊คท่าครับ   ยี๊ อ๋อย บู่ ตกใจ

สวัสดีครับสมาชิกชุมไพรทุกท่าน  ไหว้

เช้าวันเสาร์เข้าลาว-เย็นกลับครับพี่หนุ่ม ไปเที่ยวน้ำตกคอนพะเพ็ง แล้วจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ

หยุดยาว 3 วันเจ้านายจัดงานเลี้ยงเกษียณครับ  Grin

Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #18574 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:43:50 PM »

เอากาต่ายมาขวาก

กระต่ายน้อยตัวนี้ ผมยังไม่มีเลยน้าซับ

ดูท่าทาง น้องกระต่ายตัวนี้น่ากินจังเลย เนื้อคงทั้งนิ่มทั้งขาว แน่เลยที่เดียว หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #18575 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:46:55 PM »

อ้างไปงั้นแหละพี่จอย... ขำก๊าก
อ้าวแล้วลุงแป๋งไปใหนกวาง Grin

หมู่นี้ไม่ค่อยเห็นลุงแป๋งเลย สงสัยเตรียมตัวซุ่มทำอะไรอยู่ซักอย่าง คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #18576 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:48:38 PM »

กราบสวัสดีพี่น้องชาวชุมไพรทุกท่านครับ  ไหว้ Grin

ขอ อวดมั่ง!!!แต่ตกปลาไม่เป็นหรอกครับ เอาฝีมือชาวบ้านมาแอ๊คท่าครับ   ยี๊ อ๋อย บู่ ตกใจ

สวัสดีครับสมาชิกชุมไพรทุกท่าน  ไหว้

เช้าวันเสาร์เข้าลาว-เย็นกลับครับพี่หนุ่ม ไปเที่ยวน้ำตกคอนพะเพ็ง แล้วจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ

หยุดยาว 3 วันเจ้านายจัดงานเลี้ยงเกษียณครับ  Grin

อย่าลืมถ่ายรูปเบียร์ลาวสาวลาวนุ่งสิ้น  มาฝากบ้างเน้อพี่เน้อ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #18577 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:50:45 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน พี่หนุ่มถือปลาแล้ว ไม่เข้าแนวจริงๆครับ อิ อิ

ผมก็ว่าหยั่งงั้นแหละครับ  อิ  อิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผมว่าพรานหนุ่มตอนเป็นเด็กๆ หน้าตาขี้แง อย่างไงบอกไม่ถูก

พอโตขึ้นมา ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นไปได้ขนาดนี้เลย จริงๆนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #18578 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:52:23 PM »

Grin   เอามจากสยามฟิชชิ่ง Grin

ไอ้   เจ้านี่ผม   เคยตก   ได้ที่ระ   นองครับ น้ากวาง รู้สึก   เค้าจะ     เรียกมันว่ายอดจาก   ใช่รึ   เปล่าครับ ผม   เอามาทำ   ทอดมัน น้ำลายหก
  ไม่   ใช่ครับ ปลายอดจาก ก็คือปลา   ไหลนี้   แหละ       แต่   เป็นพันธุ์   ที่อยู่   ได้สองน้ำ       ในรูป   ไม่ทราบว่าปลาอะ     ไร   เหมือนกัน Grin

เห็น  แล้วอยากกินปลาดาบ  เงินทอดจัง

ตัวนี้  ใช่  ไอ้  เงี้ยวหรือปล่าวครับ

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #18579 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:54:13 PM »

แหม!!!  น่าอิจฉาท่าน กลางจังเตรียมวางแผนไปเที่ยวซะแล้ว  ดีครับพักผ่อนต่างเมือง อากาศคงดีแน่ๆที่ฝั่งนู้น   เยี่ยม ไหว้

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #18580 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:55:14 PM »

เงียบจัง!!  จัดไปซะชุดซิน้อง หมวย  Grin

น้องหมวยคนนี้เป็นใครนะท่านหนุ่ม

ดูท่าแล้วแม่นางตั้งใจน่าดูเชียว

ibcbet

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #18581 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:57:49 PM »

ผมก็ว่าหยั่งงั้นแหละครับ  อิ  อิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผมว่าพรานหนุ่มตอนเป็นเด็กๆ หน้าตาขี้แง อย่างไงบอกไม่ถูก

พอโตขึ้นมา ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นไปได้ขนาดนี้เลย จริงๆนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ค่อยอยู่ กะ ร่อง กะ รอย ใช่ไหมครับ  อิ  อิ แบร่ แบร่

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #18582 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 01:00:41 PM »

Grin   เอามจากสยามฟิชชิ่ง Grin

ไอ้   เจ้านี่ผม   เคยตก   ได้ที่ระ   นองครับ น้ากวาง รู้สึก   เค้าจะ     เรียกมันว่ายอดจาก   ใช่รึ   เปล่าครับ ผม   เอามาทำ   ทอดมัน น้ำลายหก
  ไม่   ใช่ครับ ปลายอดจาก ก็คือปลา   ไหลนี้   แหละ       แต่   เป็นพันธุ์   ที่อยู่   ได้สองน้ำ       ในรูป   ไม่ทราบว่าปลาอะ     ไร   เหมือนกัน Grin

เห็น  แล้วอยากกินปลาดาบ  เงินทอดจัง

ตัวนี้  ใช่  ไอ้  เงี้ยวหรือปล่าวครับ

ท่านพี่ช่างนี้บ้านผมน้ำในบึงใหญ่แถวบ้านเริ่มลดลง

เป็นช่วงโอกาศของ เกมส์ฟิชชิ่งของไอ้พวกปลา สลาด

เห็นสหายโทรมาบอกให้เข้าไปเอาปลาสลาดบ้านมันมากินเมื่อเสาร์อาทิตย์ไปตกมาสองวัน

ตกวันละเป็น 10 โล ตกสองวันได้มา สามสิบกว่าโล ไม่มีที่แช่เย็นแล้ว

ยังว่าจะไปเอามา ลวกจิ้มกินอยู่เหมือนกัน

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #18583 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 01:04:09 PM »

เงียบจัง!!  จัดไปซะชุดซิน้อง หมวย  Grin

น้องหมวยคนนี้เป็นใครนะท่านหนุ่ม

ดูท่าแล้วแม่นางตั้งใจน่าดูเชียว

ibcbet

แฟนไอ้เจ้า น้อง best ครับพาไปแพด้วยกันทั้งคู่ ครั้งแรกกลับมาน้องหมวยซื้อปืนแหลกเลย

พอไปแพ พอรอบสองไปงานชุมไพรที่แพ ซื้อหนังสือ เพชรพระอุมา มาทุกภาคนั่งอ่านที่แพสบายใจกันทั้งคู่ครับ  อิ  อิ (เป็นสาวก ชุมไพรจนได้ครับ)

ภาพล่าง เจ้า best ครับผมแฟนน้องหมวย"ลูกตาล" หลงรัก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #18584 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 01:12:26 PM »

ไอ้เจ้านี่ผมเคยตกได้ที่ระนองครับ น้ากวาง รู้สึกเค้าจะเรียกมันว่ายอดจากใช่รึเปล่าครับ ผมเอามาทำทอดมัน น้ำลายหก
ไม่ใช่ครับ ปลายอดจาก ก็คือปลาไหลนี้แหละ แต่เป็นพันธุ์ที่อยู่ได้สองน้ำ ในรูปไม่ทราบว่าปลาอะไรเหมือนกัน Grin
ยอดจากนั้นแหละพี่จอย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 ... 1236 1237 1238 [1239] 1240 1241 1242 ... 7460
  พิมพ์