เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:28:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1238 1239 1240 [1241] 1242 1243 1244 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5561034 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #18600 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 02:48:07 PM »

องุ่นแดงมาจากจีน ซื้อมาจากโลตัส โลละ98 บาท...แต่คนถือน่าจะถือกล้วยมากกว่า ดูปากแล้ว น้ำลายหก ขอชุดใหญ่จัดเต็ม
 น้ำลายหก

มีแค่นั้นแหละ ไม่สามารถจัดชุดได้   Grin Grin Grin
ชุดหลังนี่แหล่มมาก  อาจทำให้ผมหวั่นไหวนอกใจเมียได้... น้ำลายหก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #18601 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 02:51:19 PM »

องุ่นแดงมาจากจีน ซื้อมาจากโลตัส โลละ98 บาท...แต่คนถือน่าจะถือกล้วยมากกว่า ดูปากแล้ว น้ำลายหก ขอชุดใหญ่จัดเต็ม
 น้ำลายหก

มีแค่นั้นแหละ ไม่สามารถจัดชุดได้   Grin Grin Grin
ชุดหลังนี่แหล่มมาก  อาจทำให้ผมหวั่นไหวนอกใจเมียได้... น้ำลายหก

กล้าเหรอ อิอิ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #18602 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 03:00:42 PM »

น้ำลายหก

มีแค่นั้นแหละ ไม่สามารถจัดชุดได้   Grin Grin Grin
ชุดหลังนี่แหล่มมาก  อาจทำให้ผมหวั่นไหวนอกใจเมียได้... น้ำลายหก

อีบังไม่ชอบบอก ออกแนวเสื้อผ้ารุ่มร่ามมาก  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #18603 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 03:03:18 PM »

น้ำลายหก

อีบังไม่ชอบบอก ออกแนวเสื้อผ้ารุ่มร่ามมาก  บู่ บู่ บู่ บู่ บู่
น้องคนนั่งมอไซด์นะ...ถ้างั้นก็ไม่แปลกใจหรอก สายตาอิบังเป็นอย่างนั้นเอง  ขำก๊าก

น้ำลายหก

กล้าเหรอ อิอิ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ลุงสังจัดให้หน่อยดิครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #18604 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 03:08:43 PM »

น้ำลายหก

น้องคนนั่งมอไซด์นะ...ถ้างั้นก็ไม่แปลกใจหรอก สายตาอิบังเป็นอย่างนั้นเอง  ขำก๊าก

อยากให้อีบังมาอ่านเจอจริงๆ
สายตาไม่ศิลป์เล้ย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #18605 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 03:15:22 PM »

555  สวัสดี  สมช.ทุกท่าน

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #18606 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 03:36:03 PM »

555  สวัสดี  สมช.ทุกท่าน

สวัสดีครับพี่ป้อม  ไหว้ ไหว้

Piaggio
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #18607 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 03:44:02 PM »

ไหว้สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวตัวด้วยคร้าบบบบ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ตามอ่านมานาน มาคราวนี้สมัครซะเลย Smiley
สวัสดีเป็นพิเศษสำหรับลูกพี่ป้อมและพี่หนุ่มเหลือล้น Grin Grin
flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #18608 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 03:59:01 PM »

Grin   เอามจากสยามฟิชชิ่ง Grin

ไอ้   เจ้านี่ผม   เคยตก   ได้ที่ระ   นองครับ น้ากวาง รู้สึก   เค้าจะ     เรียกมันว่ายอดจาก   ใช่รึ   เปล่าครับ ผม   เอามาทำ   ทอดมัน น้ำลายหก
   ไม่   ใช่ครับ ปลายอดจาก ก็คือปลา   ไหลนี้   แหละ       แต่   เป็นพันธุ์   ที่อยู่   ได้สองน้ำ       ในรูป   ไม่ทราบว่าปลาอะ     ไร   เหมือนกัน Grin

เห็น  แล้วอยากกินปลาดาบ  เงินทอดจัง

ตัวนี้  ใช่  ไอ้  เงี้ยวหรือปล่าวครับ

ท่านพี่ช่างนี้บ้านผมน้ำในบึงใหญ่แถวบ้านเริ่มลดลง

เป็นช่วงโอกาศของ เกมส์ฟิชชิ่งของไอ้พวกปลา สลาด

เห็นสหายโทรมาบอกให้เข้าไปเอาปลาสลาดบ้านมันมากินเมื่อเสาร์อาทิตย์ไปตกมาสองวัน

ตกวันละเป็น 10 โล ตกสองวันได้มา สามสิบกว่าโล ไม่มีที่แช่เย็นแล้ว

ยังว่าจะไปเอามา ลวกจิ้มกินอยู่เหมือนกัน

หลงรักปลาสลาดตกสนุก แต่เปลืองตัวเบ็ดครับชอบกลืน  เยี่ยม เยี่ยม

ขูดกันเมื่อยมือแน่ๆพี่ คิก คิก คิก คิก น้ำลายหก

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #18609 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 04:01:17 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน พี่หนุ่มถือปลาแล้ว ไม่เข้าแนวจริงๆครับ อิ อิ

ผมก็ว่าหยั่งงั้นแหละครับ  อิ  อิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผมว่าพรานหนุ่มตอนเป็นเด็กๆ หน้าตาขี้แง อย่างไงบอกไม่ถูก

พอโตขึ้นมา ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นไปได้ขนาดนี้เลย จริงๆนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ค่อยอยู่ กะ ร่อง กะ รอย ใช่ไหมครับ  อิ  อิ แบร่ แบร่

ดูสภาพเอาแล้วกันท่าน ไม่น่าเชื่อโตขึ้นจะเป็นได้ถึงเพียงนี้ คิก คิก คิก คิก

ibcbet

ตอนรุ่นๆพี่หนุ่ม ทรงเข้าตำราทหารม้านะพี่ สูงชะรูด ตูดปอด  ถ้าไปจีบสาวผมไม่ชวนแน่ คิก คิก คิก คิก แบร่ ไหว้

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #18610 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 04:08:50 PM »

ปลาพวกนี้ ถ้ากินเบ็ดแล้วไม่กรอสายเข้า มันจะรีบลงรู หากใครไม่รู้วิธี ต้องตัดสายทิ้งอย่างเดียว ใครพอรู้วิธีบ้าง คิก คิก
ดีดสายครับ  เทคนิคนี้ผมใช้กะปลาไหลห้วยที่บ้าน ออกทุกตัว   ยิ้มีเลศนัย
ทายพวกนี้เบื่อชิปแป๊ง อ๋อย กิ๊วก๊าว บู่
อีกวิธีเคาะประตูแรงๆ  ขี้คร้านวิ่งออกรูไม่ทัน... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เคาะแบบใหน ตกใจ

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #18611 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 04:49:17 PM »

ไหว้สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวตัวด้วยคร้าบบบบ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ตามอ่านมานาน มาคราวนี้สมัครซะเลย Smiley
สวัสดีเป็นพิเศษสำหรับลูกพี่ป้อมและพี่หนุ่มเหลือล้น Grin Grin

สวัสดีครับน้องเปี๊ยก ผมยาวเป็นชาวเฮฟเลยนะ  อิ  อิ ไหว้

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #18612 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 04:52:59 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน พี่หนุ่มถือปลาแล้ว ไม่เข้าแนวจริงๆครับ อิ อิ

ผมก็ว่าหยั่งงั้นแหละครับ  อิ  อิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผมว่าพรานหนุ่มตอนเป็นเด็กๆ หน้าตาขี้แง อย่างไงบอกไม่ถูก

พอโตขึ้นมา ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นไปได้ขนาดนี้เลย จริงๆนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ค่อยอยู่ กะ ร่อง กะ รอย ใช่ไหมครับ  อิ  อิ แบร่ แบร่

ดูสภาพเอาแล้วกันท่าน ไม่น่าเชื่อโตขึ้นจะเป็นได้ถึงเพียงนี้ คิก คิก คิก คิก

ibcbet

ตอนรุ่นๆพี่หนุ่ม ทรงเข้าตำราทหารม้านะพี่ สูงชะรูด ตูดปอด  ถ้าไปจีบสาวผมไม่ชวนแน่ คิก คิก คิก คิก แบร่ ไหว้

ช่วงนั้นผมเป็น เอดส์ ครับตอนนี้หายแล้วครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปืนแฝดสายพันธุ์เมืองผู้ดี( churchill)แต่นายพรานมักง่าย เอาหนังยางมารัดกระสุนสำรองตรงปลาย stockอยู่ 2 นัด( มักง่ายจริงๆ) คิก คิก คิก คิก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2011, 04:58:16 PM โดย พรานหนุ่ม ชุมไพร » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #18613 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 05:05:38 PM »

คุณพ่อ และ FERLACH DOUBLE RIFLE( side by side) cal.375 h&h mag.ครับ

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #18614 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 05:30:36 PM »

คุณพ่อ และ FERLACH DOUBLE RIFLE( side by side) cal.375 h&h mag.ครับ

หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม สวยจริงๆครับ เยี่ยม เยี่ยม

หน้า: 1 ... 1238 1239 1240 [1241] 1242 1243 1244 ... 7460
  พิมพ์