เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:27:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1356 1357 1358 [1359] 1360 1361 1362 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5550875 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #20370 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:32:35 PM »

สวัสดีครับลุงพรานบุญ และ ชาวชุม ไพรทุกท่าน อ่านย้อนหลัง ไม่ ไหว เลยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจครับ เหนื่อยใจกับระบบ ร.พ.ไทยจังครับให้หมอทำเรื่องส่งตัวเพื่อคิดว่าจะได้ไม่ต้องเสียค่าผ่าตัดกลับบอกว่ารอดูก่อนถ้าแผลไม่ดีขึ้นค่อยไปแล้วกัน ก้อคงไม่รอแล้วละครับอาทิตย์หน้านัดหมอที่ ร.พ.ตำรวจไว้แล้วคงต้องเสียเงินผ่าเองครับจะได้หมดเรื่องไป
[/quot

เป็นไงดีขึ้นไหม?? พักผ่อนมากๆหละ เป็นห่วงครับ

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #20371 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:34:31 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจจะโดนแบนไหมว่ะ!! เนี่ย อิ  อิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #20372 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:36:02 PM »

ผมกำลังฟาดเบียร์เย็นเข็ดฟันอยู่เนี่ย ท่านใดมีภาพแก้วเบียร์เย้นๆขออน่อยครับจะได้อารมณ์มากๆเลย  ขอบคุณครับ น้ำลายหก ไหว้
ฮ๊ะ..ใจดี ให้เด็กรินเบียร์ด้วย อิๆๆ

โรงเบียร์ ฮอลแลนด์(พระราม 2) แหง๋ๆเลย  อิ  อิ เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 08:38:50 PM โดย พรานหนุ่ม ชุมไพร » บันทึกการเข้า

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #20373 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:43:41 PM »

ขอบคุณมากครับพี่หนุ่มดีขึ้นครับ จิตตกกับหมอ ไปพักนึงครับดีที่ค้น เจอ เบอร์ หมอที่ เคยรักษาที่ร.พ.ตำ รวจ ได้ท่านช่วยนัดหมอศัลย  ให้ ไปพบอาทิตย์ หน้านี่ แหละ ครับ ขอบคุณมากๆ ครับพี่หนุ่ม  และ ลุงๆ พี่อีกหลายๆ ท่านที่ ให้กำ ลัง ใจครับ

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #20374 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:49:19 PM »

ประลองพละกำลังในที่ตั้งระหว่างพี่-น้อง
ออกนอกที่ตั้งเข้ากรุงเทพฯ ..... ต้องมีเสียง

ฮา   ท่านพรานคร๊า  เมื่อก่อน "ชกน."  ชื่อเสียง "โด่งดัง"  ในยุทธจักร  อ่ะคร๊า
ภาพที่นำมาแสดง  ยายเรียกว่า "จับไถนา"  ใช่มั้ยคร๊า  ฮา

ศูนย์รวมแฟชั่นอีกที่หนึ่ง..... ของชาวโก๋หลังวัง

ส่วนภาพนี้  ถ้าอยาก "หล่อและยืด" ต้องมา "ไนติงเกล โอลิมปิค"  ฮา
สปอนเซอร์  รายใหญ่  ของวิ๊ก ช่อง 5  มวยตู้ "จอแก้ว"  คร๊า

เขานำ  เสื้อยืด Grand Slam และ Slazenger  เข้ามาขายคร๊า  ฮา
ใส่แล้ว  "หล่อและยืด"  จริงๆ  ฮา  

แต่ตอนนี้  สามสี่ปีก่อน  ยายเข้าไปเดิน  เห็นแต่ขาย ชุดนอน "โนเนม" คร๊า

ขอให้ท่านสุขภาพดีน๊ะคร๊า
ชกน.  ข่าวบอกว่า  "ดื่ม"  หนักเหลือเกิน  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #20375 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:49:53 PM »

ขอบคุณมากครับพี่หนุ่มดีขึ้นครับ จิตตกกับหมอ ไปพักนึงครับดีที่ค้น เจอ เบอร์ หมอที่ เคยรักษาที่ร.พ.ตำ รวจ ได้ท่านช่วยนัดหมอศัลย  ให้ ไปพบอาทิตย์ หน้านี่ แหละ ครับ ขอบคุณมากๆ ครับพี่หนุ่ม  และ ลุงๆ พี่อีกหลายๆ ท่านที่ ให้กำ ลัง ใจครับ

เหงาๆก่อนไปผ่า เข้ามาคุยกับพี่ๆชาวชุมไพรได้ตลอดครับ  ผมรับรองว่า ชุมไพรทุกๆท่าน รักและเป็นห่วงน้องเสมอครับ ไหว้ เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #20376 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:52:39 PM »

FLYING เฉยๆ ผมว่ามันไม่ห้าวเป้ง!!นะ  เติมคำว่า"ชุมไพร"ไปด้วยไม่ดีกว่าเหรอ  อิ  อิ ยิ้มีเลศนัย เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #20377 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:07:33 PM »

ขอตัวเผ่นตัวเหยียด!! ไปซอย ข้าวสารก่อนนะครับวันนี้ต้องไปชักดิ้นชักงอในบาร์กันหน่อยหละครับ เผื่อโชคดีได้กระเทยมาควบซักคืน  อิ  อิ อี้ฮ่า แบร่ ไหว้

หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #20378 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:10:47 PM »

ขอตัวเผ่นตัวเหยียด!! ไปซอย ข้าวสารก่อนนะครับวันนี้ต้องไปชักดิ้นชักงอในบาร์กันหน่อยหละครับ เผื่อโชคดีได้กระเทยมาควบซักคืน  อิ  อิ อี้ฮ่า แบร่ ไหว้

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #20379 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:11:33 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #20380 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:12:01 PM »

ดูรายการกบนอกกะลาช่อง9ตอนนี้ครับ การปักเบ็ดปลาช่อนและการหาปลาช่อน Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
Hero Member

« ตอบ #20381 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:14:39 PM »

ผมกำลังฟาดเบียร์เย็นเข็ดฟันอยู่เนี่ย ท่านใดมีภาพแก้วเบียร์เย้นๆขออน่อยครับจะได้อารมณ์มากๆเลย  ขอบคุณครับ น้ำลายหก ไหว้
ฮ๊ะ..ใจดี ให้เด็กรินเบียร์ด้วย อิๆๆ

โรงเบียร์ ฮอลแลนด์(พระราม 2) แหง๋ๆเลย  อิ  อิ เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย

Ha Ha Ha  จริงอ่ะคร๊า  พี่พรานหนุ่ม ขร๊า

เวลาดื่มเบียร์เนี่ยะ  เป็นเวลา "สุนทรีย์ " เชียวแหละ  ฮา
ต้องมีแก้ว  ที่ล้างสะอาด  แล้วใส  เนื้อดี  ด้วยน๊ะคร๊า  ฮา
เวลา "ริน"  เราเห็น  "ฟอง"   ประกาย  ที่มัน พุด ขึ้นมาคร๊า  ฮา
ถึงจะดื่ม  แล้วมี "รสชาด"   คร๊า  ฮา

ใครไม่เชื่อ  ลองเอา "ฮาเนเก้นส์"  ไปรินใส่ถ้วย  "พลาสติค" ดื่มดูน๊ะคร๊า  ฮา

ไอ้แก้วใหญ่ ๆ  ยายเคยไปชิม ร้าน "สิงห์" ชอยอโศก  ฮา
ขาหมู "เยอรมนี"  ฮา  ยายก็ว่า  งั้นๆ คร๊า  แก้วมันใหญ่ เกินไป ฮา

ยายอยากจะหาที่ดื่ม  แล้วมีเพื่อนคุย "สนุก"
มากกว่า ต่างคน  ต่างเดินสวนทางกัน "เข้า" ห้องน้ำคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #20382 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:24:42 PM »

Ha Ha Ha  จริงอ่ะคร๊า  พี่พรานหนุ่ม ขร๊า

เวลาดื่มเบียร์เนี่ยะ  เป็นเวลา "สุนทรีย์ " เชียวแหละ  ฮา
ต้องมีแก้ว  ที่ล้างสะอาด  แล้วใส  เนื้อดี  ด้วยน๊ะคร๊า  ฮา
เวลา "ริน"  เราเห็น  "ฟอง"   ประกาย  ที่มัน พุด ขึ้นมาคร๊า  ฮา
ถึงจะดื่ม  แล้วมี "รสชาด"   คร๊า  ฮา

ใครไม่เชื่อ  ลองเอา "ฮาเนเก้นส์"  ไปรินใส่ถ้วย  "พลาสติค" ดื่มดูน๊ะคร๊า  ฮา

ไอ้แก้วใหญ่ ๆ  ยายเคยไปชิม ร้าน "สิงห์" ชอยอโศก  ฮา
ขาหมู "เยอรมนี"  ฮา  ยายก็ว่า  งั้นๆ คร๊า  แก้วมันใหญ่ เกินไป ฮา

ยายอยากจะหาที่ดื่ม  แล้วมีเพื่อนคุย "สนุก"
มากกว่า ต่างคน  ต่างเดินสวนทางกัน "เข้า" ห้องน้ำคร๊า  ฮา

ยายจ๋า...ไอ้ที่มัน "พุด" นี่..มันเหมือนกับที่มัน "ผุด" ไหมจ๊ะยายจ๋า........

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

« ตอบ #20383 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:27:40 PM »

Ha Ha Ha  จริงอ่ะคร๊า  พี่พรานหนุ่ม ขร๊า

เวลาดื่มเบียร์เนี่ยะ  เป็นเวลา "สุนทรีย์ " เชียวแหละ  ฮา
ต้องมีแก้ว  ที่ล้างสะอาด  แล้วใส  เนื้อดี  ด้วยน๊ะคร๊า  ฮา
เวลา "ริน"  เราเห็น  "ฟอง"   ประกาย  ที่มัน พุด ขึ้นมาคร๊า  ฮา
ถึงจะดื่ม  แล้วมี "รสชาด"   คร๊า  ฮา

ใครไม่เชื่อ  ลองเอา "ฮาเนเก้นส์"  ไปรินใส่ถ้วย  "พลาสติค" ดื่มดูน๊ะคร๊า  ฮา

ไอ้แก้วใหญ่ ๆ  ยายเคยไปชิม ร้าน "สิงห์" ชอยอโศก  ฮา
ขาหมู "เยอรมนี"  ฮา  ยายก็ว่า  งั้นๆ คร๊า  แก้วมันใหญ่ เกินไป ฮา

ยายอยากจะหาที่ดื่ม  แล้วมีเพื่อนคุย "สนุก"
มากกว่า ต่างคน  ต่างเดินสวนทางกัน "เข้า" ห้องน้ำคร๊า  ฮา

ยายจ๋า...ไอ้ที่มัน "พุด" นี่..มันเหมือนกับที่มัน "ผุด" ไหมจ๊ะยายจ๋า........

5555  เหมือนกันแหละ ฮา  ยายพิมพ์  "เผลอ"  ฮา

หัว...ฆรวย

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #20384 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:30:56 PM »

5555  เหมือนกันแหละ ฮา  ยายพิมพ์  "เผลอ"  ฮา

"เผลอ"  ได้...แต่อย่า  "พลั้ง"  นะจ๊ะ....ลูกหลานเกรงว่ายายจะ "หนัก"  มือ...ฮา........

หน้า: 1 ... 1356 1357 1358 [1359] 1360 1361 1362 ... 7460
  พิมพ์