เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:21:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1434 1435 1436 [1437] 1438 1439 1440 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5541044 ครั้ง)
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #21540 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 07:46:27 PM »

สวัสดีตอนค่ำครับ ลุงตี๋วันนี้มีเมนูอะไรครับ

วันนี้มีแต่น้ำพริกกะปิ ชะอมลวกกับผักสด มีซุปมันฝรั่งน่องไก่ เดี๋ยวมานะครับ ไหว้

น้าตี๋แกคงนึกอยากจะดูดมั่งครับท่านพรานหนุ่ม  ฝันไปเถอะหล่อน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โสน้าน่า!  อิ  อิ

ผมกินเบียร์ ด้วยหลอดประจำครับ คิดไปถึงไหนกันครับ  น้ำลายหก ไหว้
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #21541 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 07:46:53 PM »

โดนไฮเนเก้นส์ สาด!!ลงคอไป 4 ขวดแหม!!กำลังคึกเลย ใครคอเบียร์ผมขอเสียงหน่อย คิก คิก

Ha Ha Ha  ยายมาคร๊า  ฮา

ขอบคุณครับยาย  ได้อารมณ์ sex จริงๆเลยภาพเนี่ย! เยี่ยม ไหว้

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #21542 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 07:49:39 PM »

โดนไฮเนเก้นส์ สาด!!ลงคอไป 4 ขวดแหม!!กำลังคึกเลย ใครคอเบียร์ผมขอเสียงหน่อย คิก คิก

Ha Ha Ha  ยายมาคร๊า  ฮา

ยายโนบรา รู้จักบ้านผมด้วยเหรอครับ น้อยคนที่จะรู้ว่าที่บ้านผมมีนาฬิกาแขวนอยู่
หลายเรือน คิก คิก ไหว้
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #21543 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 07:57:31 PM »

ขอบคุณครับยาย  ได้อารมณ์ sex จริงๆเลยภาพเนี่ย! เยี่ยม ไหว้

Ha Ha Ha  ฮา คร๊า  พีหนุ่มขร๊า  ฮา

ยาย "ช๊อบ ชอบ" ไอ้ขวดเขียวอ่ะ  ฮา
ซื้อที่ไหน  ซื้อเมื่อไหร่  เท (ริน) ใส่แก้ว  
ประกายฟอง   และ "รสชาด" มันเหมือนกันหมด อ่ะคร๊า  ฮา

เขาบริหาร "สต๊อค" ได้ดีคร๊า  ฮา
ดื่มแต่ของ "ทำใหม่" ได้ตลอด ฮา
อะเหร็ด  อร่อย จริง คร๊า  ฮา

ยายโนบรา รู้จักบ้านผมด้วยเหรอครับ น้อยคนที่จะรู้ว่าที่บ้านผมมีนาฬิกาแขวนอยู่
[/quote]

็Ha Ha Ha  ฮา  "เอ๋า"  ลุงตี๊ขร๊า  
ถามวินมอไซค์ ว่า   "ลุง" ที่ชอบของเก่า หลังไหน   ก็จ้างมันขับนำไปเลยคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #21544 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:00:02 PM »

ขอบคุณครับยาย  ได้อารมณ์ sex จริงๆเลยภาพเนี่ย! เยี่ยม ไหว้

Ha Ha Ha  ฮา คร๊า  พีหนุ่มขร๊า  ฮา

ยาย "ช๊อบ ชอบ" ไอ้ขวดเขียวอ่ะ  ฮา
ซื้อที่ไหน  ซื้อเมื่อไหร่  เท (ริน) ใส่แก้ว 
ประกายฟอง   และ "รสชาด" มันเหมือนกันหมด อ่ะคร๊า  ฮา

เขาบริหาร "สต๊อค" ได้ดีคร๊า  ฮา
ดื่มแต่ของ "ทำใหม่" ได้ตลอด ฮา
อะเหร็ด  อร่อย จริง คร๊า  ฮา

็Ha Ha Ha  ฮา  "เอ๋า"  ลุงตี๊ขร๊า 
ถามวินมอไซค์ ว่า   "ลุง" ที่ชอบของเก่า หลังไหน   ก็จ้างมันขับนำไปเลยคร๊า  ฮา
[/quote]

แสดงว่ายาย ต้องคอเบียร์กลางลานฯ(เบียร์สด)  แน่ๆเลย

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #21545 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:03:46 PM »

เส้นเลงแบบนี้หรือเปล่าครับ ?

พี่ยิ้ม ตามทันไหมเอ่ย! ไหว้ คิก คิก

Hero Member

« ตอบ #21546 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:04:49 PM »

็Ha Ha Ha  ฮา  คร๊า พี่หนุ่ม ขร๊า  ฮา

ตอนนั้น " Kloster Beer"  เขาจัดที่ หยาม  ตรงลานจอดรถ  ตอนหน้าหนาว ฮา
ยายตั้งใจ  ไปดื่ม  อย่างเดียวคร๊า    ไม่ได้หวัง "กับแกล้ม"  เลย  ฮา
อยากจะดืม  อย่างเดียว คร๊า

แต่ "ส้วม"  มันเดินไกล  และ "กลิ่น"  มันเหม็นอ่ะ  ฮา
พอๆกับลาน  "World Trade"  เลยคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #21547 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:09:12 PM »

็Ha Ha Ha  ฮา  คร๊า พี่หนุ่ม ขร๊า  ฮา

ตอนนั้น " Kloster Beer"  เขาจัดที่ หยาม  ตรงลานจอดรถ  ตอนหน้าหนาว ฮา
ยายตั้งใจ  ไปดื่ม  อย่างเดียวคร๊า    ไม่ได้หวัง "กับแกล้ม"  เลย  ฮา

แต่ "ส้วม"  มันเดินไกล  และ "กลิ่น"  มันเหม็นอ่ะ  ฮา
พอๆกับลาน  "World Trade"  เลยคร๊า  ฮา

คิดถึงสมัยสยามเซ็นเตอร์ จัดงานเบียร์คลอสเตอร์ มากๆเลยครับ ผมชอบ วัวหมุนสมัยนู้นมากๆเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2011, 08:13:17 PM โดย พรานหนุ่ม ชุมไพร » บันทึกการเข้า

Hero Member

« ตอบ #21548 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:20:08 PM »

คิดถึงสมัยสยามแสวร์ จัดงานเบียร์คลอสเตอร์ มากๆเลยครับ ผมชอบ วัวหมุนสมัยนู้นมากๆเลย

็Ha Ha Ha   ฮา  ใช่เลยคร๊า  ฮา

ดื่มเบี่ยร์เนี่ยะ  ต้องมีอารมณ์ เซ็กส์  ด้วยน๊ะคร๊า  ฮา

เพราะ  "Malt"   ที่เขาเอามาทำให้งอกเป็น  "บาเล่ย์"  อ่ะ  มันมีรสชาด "มัน"  อ่ะคร๊า  ฮา
แล้วเติม  "ฮอปล์"  ลงไป  ทำให้ขม  พอดี  ฮา  "อร่อย" เสด็จ  เลยคร๊า  ฮา

แต่พอเดิน  เข้าส้วม  ได้กลิ่น "แอมโมเนีย"  ฮา  
ต้องรีบเอา  "ชายเสื้อ"  มาปิดจมูก  แล้ว รีบวิ่ง ออกมา  "หายใจ" ข้างนอก  ฮา

ยายเลยเลิกคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #21549 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:23:13 PM »

็Ha Ha Ha  ฮา  คร๊า พี่หนุ่ม ขร๊า  ฮา

ตอนนั้น " Kloster Beer"  เขาจัดที่ หยาม  ตรงลานจอดรถ  ตอนหน้าหนาว ฮา
ยายตั้งใจ  ไปดื่ม  อย่างเดียวคร๊า    ไม่ได้หวัง "กับแกล้ม"  เลย  ฮา
อยากจะดืม  อย่างเดียว คร๊า

แต่ "ส้วม"  มันเดินไกล  และ "กลิ่น"  มันเหม็นอ่ะ  ฮา
พอๆกับลาน  "World Trade"  เลยคร๊า  ฮา

คิดถึงสมัยสยามแสวร์ จัดงานเบียร์คลอสเตอร์ มากๆเลยครับ ผมชอบ วัวหมุนสมัยนู้นมากๆเลย

็Ha Ha Ha   ฮา  ใช่เลยคร๊า  ฮา

ดื่มเบี่ยร์เนี่ยะ  ต้องมีอารมณ์ เซ็กส์  ด้วยน๊ะคร๊า  ฮา

เพราะ  "Malt"   ที่เขาเอามาทำให้งอกเป็น  "บาเล่ย์"  อ่ะ  มันมีรสชาด "มัน"  อ่ะคร๊า  ฮา
แล้วเติม  "ฮอปล์"  ลงไป  ทำให้ขม  พอดี  ฮา  "อร่อย" เสด็จ  เลยคร๊า  ฮา

แต่พอเดิน  เข้าส้วม  ได้กลิ่น "แอมโมเนีย"  ฮา 
ต้องรีบเอา  "ชายเสื้อ"  มาปิดจมูก  แล้ว รีบวิ่ง ออกมา  "หายใจ" ข้างนอก  ฮา

ยายเลยเลิกคร๊า  ฮา

บ้านเราเสียอย่างเดียวเรื่องห้องน้ำครับ

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #21550 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:24:52 PM »

ไปก่อนนะครับทุกท่าน สมช. หาข้าวต้มร้อนๆซดก่อน เยี่ยม น้ำลายหก

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #21551 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 08:43:31 PM »

ไปก่อนนะครับทุกท่าน สมช. หาข้าวต้มร้อนๆซดก่อน เยี่ยม น้ำลายหก

อย่าลืมหิ้วกลับมากินที่บ้านรอบดึกด้วยนะท่านพี่  คิก คิก คิก คิก แบร่

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #21552 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:28:33 PM »

ท่านผู้นี้ทั้งส่องไฟให้ผม และ เป็นพ่อครัวอีกต่างหาก (หลอกใช้แกซะคุ้มเลยยย)  คิก คิก ไหว้

กว่าจะมายืนได้อย่างทุกวันนี้ ฝึกหัดและสะสมประสบการณ์มาตั้งแต่วัยเยาว์
เริ่มจากหนังสติก  หัดโก่งคันกระสุน จนเข้าป่าใหญ่กับ คุณพ่อจำรัส (บิดา)

เท่าที่ผ่านมานั้นก็ทำให้ด้วยความเต็มใจ สมัครใจ เพื่อให้ลูก-หลาน และเหล่า
มวลมิตรได้สนุกสนานและพอใจเท่านั้น  .....  ไม่มีใครมาหลอกใช้ได้

พรานบุญ ชุมไพร
5/9/2554
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2011, 09:47:41 PM โดย พรานบุญ ชุมไพร. » บันทึกการเข้า

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #21553 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:30:57 PM »

็Ha Ha Ha   ฮา  ใช่เลยคร๊า  ฮา

ดื่มเบี่ยร์เนี่ยะ  ต้องมีอารมณ์ เซ็กส์  ด้วยน๊ะคร๊า  ฮา

เพราะ  "Malt"   ที่เขาเอามาทำให้งอกเป็น  "บาเล่ย์"  อ่ะ  มันมีรสชาด "มัน"  อ่ะคร๊า  ฮา
แล้วเติม  "ฮอปล์"  ลงไป  ทำให้ขม  พอดี  ฮา  "อร่อย" เสด็จ  เลยคร๊า  ฮา

แต่พอเดิน  เข้าส้วม  ได้กลิ่น "แอมโมเนีย"  ฮา  
ต้องรีบเอา  "ชายเสื้อ"  มาปิดจมูก  แล้ว รีบวิ่ง ออกมา  "หายใจ" ข้างนอก  ฮา

ยายเลยเลิกคร๊า  ฮา

บ้านเราเสียอย่างเดียวเรื่องห้องน้ำครับ

เมืองจีนหนักกว่าบ้านเราอีก ตอนไปเมืองจีนถามซ้อว่าห้องน้ำเป็นไง ซ้อบอก มองรอบข้าง
นั่งยองๆ ขำก๊าก ไหว้ตูดขาวไปหมด
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #21554 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 09:56:24 PM »

ไปนอนดีกว่า พรุ่งนี้ต้องไปทำงานแต่เช้า  สวัสดีครับทุกท่าน ไหว้
หน้า: 1 ... 1434 1435 1436 [1437] 1438 1439 1440 ... 7460
  พิมพ์