เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:31:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1482 1483 1484 [1485] 1486 1487 1488 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5546992 ครั้ง)
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #22260 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:29:44 PM »

ข่าวล่าสุดเมื่อ 10 นาทีนี้จากบ้านน้ำเอ่อ 1 trophy กับอีเห็นท่านพราน.........   ชุมไพร ครับ เยี่ยม

บู่ไม่เคยได้กินดีเลยไอ้ตัวนี้ อ๋อย ขำก๊าก

เป็นฝีมือของท่านพรานเจ้าของบ่อปลา เมื่อคืนนี้ครับ  และ กำลังติดตามรอยหมูอยู่ ณ.เวลานี้ครับ

พ่อครัวเมืองสุพรรณคงออกเมนูไปแล้วมั้งพี่ ปีนี้หมูเยอะจริงๆน้องๆมันไปที่ไร่ไทรโยคบอกรอยเพียบเลยครับ

ไม่มีเวลาเฝ้ากันสักคน เยี่ยม

เสียดาย  แย่เลย!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2011, 08:10:49 AM โดย พรานหนุ่ม ชุมไพร » บันทึกการเข้า

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #22261 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:30:38 PM »

ผมทำเป็นครับพี่ทั้งมัสหมั่นและกรุหม่า โตมากับครัวอิสลามครับ  ไหว้

ไว้แผลหายถ้าพี่หนุ่มมาที่แพจะขอตามไปเที่ยวสักหนจะเอาเครื่องติดไปแกงครับ เยี่ยม

เยี่ยม

ยินดีครับ

หลังปีใหม่น่าจะดีนะท่านพี่  เยี่ยม ไหว้

ให้ฝนขาดช่วงจริงๆเลยครับเยี่ยมเลย หนาวเข้าพอดียิ่งชัวร์ครับสนุกทั้งนักนิยมไพรอย่างพวกเรา และ สนุกทั้งผู้ติดตามครับ(สาวๆชอบครับ)

มกราคมเมืองกาญหนาวจนหำหดแน่ๆครับ คงได้รบกวนพี่แน่ๆ คิก คิก ไหว้ ไหว้

คนพร้อม  ปืนพร้อม ลุยยันสว่างครับ

ผมเอาเปลผูกท้ายกระบะไปไหนไปกันเลยครับ  ขำก๊าก เยี่ยม

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #22262 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:34:46 PM »

ข่าวล่าสุดเมื่อ 10 นาทีนี้จากบ้านน้ำเอ่อ 1 trophy กับอีเห็นท่านพราน.........   ชุมไพร ครับ เยี่ยม

บู่ไม่เคยได้กินดีเลยไอ้ตัวนี้ อ๋อย ขำก๊าก

เป็นฝีมือของท่านพรานเจ้าของบ่อปลา เมื่อคืนนี้ครับ  และ กำลังติดตามรอยหมูอยู่ ณ.เวลานี้ครับ

พ่อครัวเมืองสุพรรณคงออกเมนูไปแล้วมั้งพี่ ปีนี้หมูเยอะจริงๆน้องๆมันไปที่ไร่ไทรโยคบอกรอยเพียบเลยครับ

เสียดาย  แย่เลย!

ไร่มันทุกวันนี้ลงยางไว้ ไม่มีคนดูเลยครับร้างเลยคนดูแลเพิ่งตายไป

สัตว์มีผ่านบ่อยๆอยู่แถวๆน้ำตกผาตาด นานๆมันไปดูทีนึง ยี๊

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #22263 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:35:35 PM »

ผมทำเป็นครับพี่ทั้งมัสหมั่นและกรุหม่า โตมากับครัวอิสลามครับ  ไหว้

ไว้แผลหายถ้าพี่หนุ่มมาที่แพจะขอตามไปเที่ยวสักหนจะเอาเครื่องติดไปแกงครับ เยี่ยม

เยี่ยม

ยินดีครับ

หลังปีใหม่น่าจะดีนะท่านพี่  เยี่ยม ไหว้

ให้ฝนขาดช่วงจริงๆเลยครับเยี่ยมเลย หนาวเข้าพอดียิ่งชัวร์ครับสนุกทั้งนักนิยมไพรอย่างพวกเรา และ สนุกทั้งผู้ติดตามครับ(สาวๆชอบครับ)

มกราคมเมืองกาญหนาวจนหำหดแน่ๆครับ คงได้รบกวนพี่แน่ๆ คิก คิก ไหว้ ไหว้

คนพร้อม  ปืนพร้อม ลุยยันสว่างครับ

ผมเอาเปลผูกท้ายกระบะไปไหนไปกันเลยครับ  ขำก๊าก เยี่ยม

ต้นนั่งบนรถ jeep สะดวกไหมล่ะ?

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #22264 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:38:48 PM »

ข่าวล่าสุดเมื่อ 10 นาทีนี้จากบ้านน้ำเอ่อ 1 trophy กับอีเห็นท่านพราน.........   ชุมไพร ครับ เยี่ยม

เป็นฝีมือของท่านพรานเจ้าของบ่อปลา เมื่อคืนนี้ครับ  และ กำลังติดตามรอยหมูอยู่ ณ.เวลานี้ครับ

เสียดาย  แย่เลย!

ไร่มันทุกวันนี้ลงยางไว้ ไม่มีคนดูเลยครับร้างเลยคนดูแลเพิ่งตายไป

สัตว์มีผ่านบ่อยๆอยู่แถวๆน้ำตกผาตาด นานๆมันไปดูทีนึง ยี๊

ส่งทีมชุมไพรไปสิครับ   อิ  อิ.........? น้ำลายหก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #22265 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:40:52 PM »

ไปด้วยคนน่ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #22266 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:41:39 PM »

จริงป่าวอาแป๋ง?

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #22267 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:42:55 PM »

จริงครับผม  ไม่เชื่อถามน้าจอยสิครับ  คนขับรถผมเองคุยกันได้  คุยง่ายด้วย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #22268 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:45:54 PM »

วันนี้ขอลาด้วยภาพนี้แล้วกันครับ ณ.ที่ใดที่หนึ่งในป่าประเทศเพื่อนบ้านครับ  อิ  อิ( fakeจริงๆเลยตรู)  อิ  อิ   คิก คิก

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2011, 08:11:26 AM โดย พรานหนุ่ม ชุมไพร » บันทึกการเข้า

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #22269 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:49:54 PM »

เยี่ยม

ยินดีครับ

ผมเอาเปลผูกท้ายกระบะไปไหนไปกันเลยครับ  ขำก๊าก เยี่ยม

นั่งหน้าได้ครับ เยี่ยม

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #22270 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:52:59 PM »

วันนี้ขอลาด้วยภาพนี้แล้วกันครับ ณ.ที่ใดที่หนึ่งในป่าประ เยี่ยมเทศเพื่อนบ้านครับ  อิ  อิ( fakeจริงๆเลยตรู)  อิ  อิ   คิก คิก

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้
ไหว้

ไหว้ เยี่ยม

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #22271 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 05:55:18 PM »

ไปด้วยคนน่ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ไหว้

ไหว้แจ๋วเลยครับลุงแป้ง เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #22272 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 06:48:50 PM »

เยี่ยม

ยินดีครับ

นั่งหน้าได้ครับ เยี่ยม

ถ้างั้นผ่าน

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #22273 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 06:52:22 PM »

ตามไล่อ่านหน้ามืดเชียวนะครับลุงตี๋  อิ  อิ

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #22274 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 07:34:19 PM »

ตามไล่อ่านหน้ามืดเชียวนะครับลุงตี๋  อิ  อิ

ใช่ครับพรานหนุ่ม เพิ่งตามทัน ตาลายเลยช่วงนี้งานเยอะหน่อย  ไหว้ หลงรัก
หน้า: 1 ... 1482 1483 1484 [1485] 1486 1487 1488 ... 7460
  พิมพ์