เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:24:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1887 1888 1889 [1890] 1891 1892 1893 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5564251 ครั้ง)
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #28335 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:47:34 PM »

เคยเอาปุ๋มเม่นดองเหล้า ขมก็ขม อีกวันถ่ายท้องดีขนาด Grin

พรานโบราณจิงๆลุงสังข์ของเรา รู้ทางของป่าชำนาญดีแท้  ตบมือยกนิ้วให้เลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ฮิฮิ...ผมไม่รู้กินแล้วจะท้องเสีย ไม่งั้นก็ไม่กินแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #28336 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:47:48 PM »

พญาร้อยยอด  พญาพันราก พญาพันหลัก ไม้หักปักคงคา ขี้อ้นทั้งห้า กาฝากมะตูม  อันผู้ใดกินแล้วไซ้เมียไล่ให้ไปอยู่ป่า จิ้งจกยกเรือนหนี(เอากันจนบ้านสะเทือนครับ)

สูตรนี้นะท่านใครได้ไปทำยาหม้อ โด่ไม่รู้ล้มเลยครับ อ.ก๊ก ผู้คิดค้นครับ  ยิ้มีเลศนัย ไหว้

เจ้านี่พวกเดียวกับหนอนตายอยาก เป็นทั้งยาเป็นทั้งพิษ จำไม่ได้แล้ว  กลัวจะหดซะมากกว่า คิก คิก คิก คิก

เม่นครับพี่ กินไม่ถูกหลักเมาล้างท้องเชียวเลยครับ ถูกต้องครับพี่พรานยิ้ม เยี่ยม

เคยกินแต่พวกเหล้าที่ดองกระเพราะค่างกับเม่นไม่รู้อย่างเดียวกันป่าวพี่ ไหว้
Grin เคยกินเหมือนกันครับ สมองค่างก็เคยกินครั้งเดียว ไม่อร่อย ต้องตบตูดด้วยเหล้าป่าดองค้างคาวดำ... เยี่ยม

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #28337 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:49:27 PM »

พญาร้อยยอด  พญาพันราก พญาพันหลัก ไม้หักปักคงคา ขี้อ้นทั้งห้า กาฝากมะตูม  อันผู้ใดกินแล้วไซ้เมียไล่ให้ไปอยู่ป่า จิ้งจกยกเรือนหนี(เอากันจนบ้านสะเทือนครับ)

สูตรนี้นะท่านใครได้ไปทำยาหม้อ โด่ไม่รู้ล้มเลยครับ อ.ก๊ก ผู้คิดค้นครับ  ยิ้มีเลศนัย ไหว้

เจ้านี่พวกเดียวกับหนอนตายอยาก เป็นทั้งยาเป็นทั้งพิษ จำไม่ได้แล้ว  กลัวจะหดซะมากกว่า คิก คิก คิก คิก

เม่นครับพี่ กินไม่ถูกหลักเมาล้างท้องเชียวเลยครับ ถูกต้องครับพี่พรานยิ้ม เยี่ยม

เคยกินแต่พวกเหล้าที่ดองกระเพราะค่างกับเม่นไม่รู้อย่างเดียวกันป่าวพี่ ไหว้

จัดไป!

ถอดเสื้อไอ้ตัวนี้ที่ไรคิดถึงเด็กทุกที ยังดีที่เนื้ออร่อย น้ำลายหก ::

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #28338 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:50:24 PM »

ตัวตากลมหางยาวเคยยิงครั้งเดียวแล้วเลิกยิงอีกตลอดชีวิต เศร้า เศร้า เศร้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #28339 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:50:54 PM »

ลดๆแอลกอฮอหน่อย ไวด์แดงเย็นละแก้วพอ ขยันเดินป่าเดินเขา อัพดาวๆเช้าเย็น ขี้เกียจจะแข็ง  คิก คิก คิก คิก
สวัสดีครับพี่พรานยิ้ม เอาของคุ้ยเคยที่พี่แทบเจอทุกวันมาเลี้ยงหน่อย  ไหว้ น้ำลายหก

เหลือซิลีเมอรอทอยู่ขวดเดียวครับน้าหนุ่ม เย็นๆค่อยเปิดเดี๋ยวไปหากระต่ายมาทอดกระเทียมก่อน  หลงรัก  น้ำลายหก น้ำลายหก

flying
Hero Member

คะแนน 1070

« ตอบ #28340 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:51:11 PM »

พญาร้อยยอด  พญาพันราก พญาพันหลัก ไม้หักปักคงคา ขี้อ้นทั้งห้า กาฝากมะตูม  อันผู้ใดกินแล้วไซ้เมียไล่ให้ไปอยู่ป่า จิ้งจกยกเรือนหนี(เอากันจนบ้านสะเทือนครับ)

สูตรนี้นะท่านใครได้ไปทำยาหม้อ โด่ไม่รู้ล้มเลยครับ อ.ก๊ก ผู้คิดค้นครับ  ยิ้มีเลศนัย ไหว้

เจ้านี่พวกเดียวกับหนอนตายอยาก เป็นทั้งยาเป็นทั้งพิษ จำไม่ได้แล้ว  กลัวจะหดซะมากกว่า คิก คิก คิก คิก

Grin เคยกินเหมือนกันครับ สมองค่างก็เคยกินครั้งเดียว ไม่อร่อย ต้องตบตูดด้วยเหล้าป่าดองค้างคาวดำ... เยี่ยม

ตับมันก็กินอร่อยครับ เยี่ยม ไหว้

พราน หมายถึง ผู้ใช้เล่ห์เหลี่ยม ไหวพริบ
ความห้าวหาญ อดทน เป็นประโยชน์ในการครองชีพ และเป็นผู้เจนต่อภูมิประเทศ
มิได้หมายความว่าจะต้องถือปืนเสมอไป
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #28341 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:52:54 PM »

ที่นี่เหล้าเบียร์แพงกว่าไวด์ครับ  Cheesy Cheesy
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #28342 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:53:53 PM »

วันนี้พร้อมหน้าพร้อมตากัน บวก 1 ทุกคนครับ ไหว้

ทอนคืนครับพี่หนุ่มจะได้ ครบ 458 เร็วๆ

พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #28343 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:56:07 PM »

เคยเอาปุ๋มเม่นดองเหล้า ขมก็ขม อีกวันถ่ายท้องดีขนาด Grin

พรานโบราณจิงๆลุงสังข์ของเรา รู้ทางของป่าชำนาญดีแท้  ตบมือยกนิ้วให้เลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ฮิฮิ...ผมไม่รู้กินแล้วจะท้องเสีย ไม่งั้นก็ไม่กินแล้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อ้าว!ผมเปิดตัวซะอย่างดีเลย เป็นงั้นไป  อิ  อิ  คิก คิก คิก คิก ไหว้

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #28344 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:56:53 PM »

ที่นี่เหล้าเบียร์แพงกว่าไวด์ครับ  Cheesy Cheesy

ไหงงั้นล่ะครับพี่ยิ้ม ไวน์แดงขวดนี้เท่าไหร่ครับเนี่ย ตกใจ

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #28345 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:57:09 PM »

ขึ้นหน้า แว่บๆเลยนะพี่ตุ้ย  น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #28346 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:58:57 PM »

ลดๆแอลกอฮอหน่อย ไวด์แดงเย็นละแก้วพอ ขยันเดินป่าเดินเขา อัพดาวๆเช้าเย็น ขี้เกียจจะแข็ง  คิก คิก คิก คิก
สวัสดีครับพี่พรานยิ้ม เอาของคุ้ยเคยที่พี่แทบเจอทุกวันมาเลี้ยงหน่อย  ไหว้ น้ำลายหก

เหลือซิลีเมอรอทอยู่ขวดเดียวครับน้าหนุ่ม เย็นๆค่อยเปิดเดี๋ยวไปหากระต่ายมาทอดกระเทียมก่อน  หลงรัก  น้ำลายหก น้ำลายหก

ข้างบ้านที่นู้น เยอะไหมครับ เจ้าต่ายนี่ย!

ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #28347 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 03:59:58 PM »

ลดๆแอลกอฮอหน่อย ไวด์แดงเย็นละแก้วพอ ขยันเดินป่าเดินเขา อัพดาวๆเช้าเย็น ขี้เกียจจะแข็ง  คิก คิก คิก คิก
สวัสดีครับพี่พรานยิ้ม เอาของคุ้ยเคยที่พี่แทบเจอทุกวันมาเลี้ยงหน่อย  ไหว้ น้ำลายหก

เหลือซิลีเมอรอทอยู่ขวดเดียวครับน้าหนุ่ม เย็นๆค่อยเปิดเดี๋ยวไปหากระต่ายมาทอดกระเทียมก่อน  หลงรัก  น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หูยยยยยย.... น่ากิน ผมถนัดแต่ซุ้มยาดองครับ  1 ขวดใช้2อย่างผสมกัน เสือ+นารีรำพึง น้ำผึ้งไม่ต้องมาก ได้ชาใบเตยกลั่วคอ  เยี่ยม มะยม+มะดันดองนิดหน่อย.... เยี่ยม

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #28348 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 04:00:29 PM »

เอาเสือ11ตัวดองเหล้าขาวดีกว่า สีแดงเหมือนไวน์หน่อย คิก คิก
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #28349 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 04:00:57 PM »

ที่นี่เหล้าเบียร์แพงกว่าไวด์ครับ  Cheesy Cheesy

แปลกจริงๆ สหราชอาณาจักรเนี่ย ขายของแปลก แต่หยั่งว่ายุโรปเขาดื่มไวน์เป็นน้ำอยู่แล้ว

หน้า: 1 ... 1887 1888 1889 [1890] 1891 1892 1893 ... 7460
  พิมพ์