เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 12:18:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2173 2174 2175 [2176] 2177 2178 2179 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5570157 ครั้ง)
Infinity_TheOne
มือปืนพ่อลูกดก
Full Member

คะแนน 85

เคลิ้มได้ที่ ที่หาดบางเทา

« ตอบ #32625 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 12:27:55 PM »

ไหว้ สวัสดีท่าน รปภ. กระทู้

เกิดมาแล้วใช้ชีวิตให้คุ้มไม่เบียดเบียนใครเหนี่ยวไปให้เต็มๆ
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32626 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 12:30:33 PM »

สวัสดีครับผม  อุ๊ย!น่ารักมากๆ อยู่ใกล้ๆจะหอมแก้มซะจ๊วบ! หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Full Member

คะแนน 85

« ตอบ #32627 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 12:38:11 PM »

สวัสดีครับผม  อุ๊ย!น่ารักมากๆ อยู่ใกล้ๆจะหอมแก้มซะจ๊วบ! หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ตัวของท่านพรานหนุ่มที่เห็นในกระทู้ยังมีชีวิตอยู่มั้ย ชื่ออะไรครับ

เกิดมาแล้วใช้ชีวิตให้คุ้มไม่เบียดเบียนใครเหนี่ยวไปให้เต็มๆ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #32628 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 01:08:07 PM »

ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #32629 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 01:16:50 PM »

เสียดายโทรศัพท์พังกล้องถ่ายไม่ได้

ผมมันต้องเป็นโรคจิตซักอย่างแน่ๆเลย

วันนี้รู้ตัวว่าต้องทำงานจนดึก ตอนเที่ยงไปตลาดซื้อคอหมูมาโลหนึ่ง เนื้อเค็มสี่ชิ้นใหญ่(85 บาทไม่รู้หนักเท่าไร)

หมูเค็มเป็นเส้นๆอีกสามสีขีด มาตุนไว้ก่อน

ตกเย็นไปหาเก็บฟืนมีแต่กิ่งมะม่วงเก็บง่ายที่สุดเลยคว้ามาก่อน

เดินไปชายน้ำตัดกิ่งมะดัน มาเหลาให้แหลมไว้รับมือคอหมู (เกือบโดนงูเขียวกันไม่รู้มาแดกลูกมะดันหรือไงเลยปล่อยไปดีกว่า)

ตัดกิ่งไผ่มาผ่าเตรียมไว้สำหรับเนื้อเค็มกับหมูเค็ม

ได้ติดฟืนติดไฟย่างเนื้อย่างหมู่มันได้อารมณ์บอกไม่ถูก

ก่อให้ไฟแดงๆได้ถ่าน ก่อนแล้วค่อยเขี่ยมาตรงหลักที่ทำไว้เป็นหลักไม้ไผ่สด ย่างไปกินเหล้าไป

พอดึกๆไม่มีคนคุยในเวป แล้วผมก็เดินถือปืนไปตามรอบๆบริเวณบ้าน(ข้างบ้านมีไร่มะม่วง)

ส่องไฟดูตามต้นไม้ต้นโน้นต้นนี้ทั้งปืนสันปืนยาวเต็มตัวหมด

แล้วก็เดินกลับมากินเหล้าข้างกองไฟเหมือนเดิม กว่างานที่ทำจะเสร็จก็เกือบๆสว่างๆ

แต่ทั้งหมดทั้งสิ้นที่กล่างมา ผมทำลำพังคนเดียวผู้เดียวลำพัง

เดินทั้งคืนเลยแต่อยู่ในที่ส่วนตัวนะครับ

ไม่รู้เป็นบ้าหรือเปล่าผมยังสงสัยตัวเองอยู่ไม่หาย

ถามเพื่อนมันว่าผมเป็นบ้าแน่นอน

พี่ๆทั้งหลายคิดเห็นเป็นอย่างไรครับผมต้องไปหาหมอได้หรือยัง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้ สวัสดีชาวชุมไพร ทุกๆท่านครับ  ไหว้

ผมขอตอบว่าไม่บ้าครับ นี่คือวิถีระแวดระวังภัย ซึ่งถือเป็นการเตรียมตัว ฝึกความพร้อมทั้งทาง ร่างกาย และจิตใจครับ

แต่ถ้ามีท่านอื่นที่บอกว่าท่านพรานสุ1000 บ้าละก็ขอให้ท่านรู้ว่าท่านมีเพื่อนที่เป็นเหมือนท่านอีกหนึ่งคน...เพราะผมก็มีอาการอย่าง

ที่ท่านเป็นเหมือนกันครับ.  Cheesy Cheesy  Grin 

ผมก็เคยเป็น พกทั้ง 9 ทั้ง 11 เฝ้าโรงงานตอนดึกๆ เจอวัยรุ่นแซวเอาซ่ะดีมั้ย ผมก็เฉยๆ ถ้าเข้ามาในเขตผมเสร็จแน่ๆ Grin

เอาลุงสังข์ก็เป็นเหรอ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เป็นครับ เมื่อก่อนผมจะทำโอทีตอนหกทุ่มบ่อยๆเกือบทุกวัน เด็กแว๊นซ์ก็เยอะเลยต้องหาทางป้องกันตัวเองก่อน Grin
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32630 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 02:04:33 PM »

ตัวของท่านพรานหนุ่มที่เห็นในกระทู้ยังมีชีวิตอยู่มั้ย ชื่ออะไรครับ

ตายไปต้นปีครับ ชื่อเจ้า"แมมโบ้"น่ารักมากครับ จูบบบบ หลงรัก

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #32631 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 02:05:53 PM »

.......... คิก คิก คิก คิก คิก คิก แอบเข้ามาดู กระทู้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Full Member

คะแนน 85

« ตอบ #32632 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 02:20:58 PM »

ตายไปต้นปีครับ ชื่อเจ้า"แมมโบ้"น่ารักมากครับ จูบบบบ หลงรัก

เสียดายครับ ถ้ายังอยู่จะขอให้ช่วยแพร่พันธ์ุสักครอก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32633 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 04:48:07 PM »

เงียบจังวันนี้ ไอ้กระผมก็ยังเมาค้างเลยไม่ได้เข้ามาปั่น มาคุยกับเพื่อนๆสมาชิกเลยครับ เวลานี้กำลังถอน!ให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32634 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 04:56:05 PM »

ม่ายอาวอีกแย้ว ดื่มเหล้าแล้วมาตบเบียร์ วันนี้ทั้งวันหายใจเป็นกลิ่นผล ละมุด ทั้งวันเลยครับ  เศร้า

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #32635 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 06:49:50 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ สมช.ชุมไพร ทุกท่าน เฮียตี๋กลับ กทมฯแล้วหรือครับ ดีใจด้วย ยังไม่ได้ชนแก้วเลย ช่วงนี้เครียดกันเป็นแถวครับ ลูกค้าหายเกลี้ยงเลย... เศร้า

สวัสดีครับลุงตุ้ย ผมกลับมาดูบ้านหน่อย เห็นว่าน้ำลดแล้ว เป็นห่วงสมบัติ
ทิ้งไว้หมดทุกอย่าง นอกจากพระเลี่ยมทองที่ซ้อแกเอาใส่กระเป๋าไปหมด ปืน
ไม่ได้เอาไปสักกระบอก ดีที่แถวบ้านผม รู้จักกันหมด แปลกหน้ามาเข้าไม่ได้ ไหว้
   สวัสดียามเย็นครับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ตอนนี้น้ำเริ่มขึ้นอีกแล้ว เมื่อเช้าแค่ตาตุ่ม ตอนนี้
สูงเกือบเข่าแล้ว เห็นเขาบอกว่า พนังน้ำที่บางกรวยแตก น้ำเข้ามาทางตั้งฮั่งเส็ง ตกใจ ไหว้
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #32636 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 06:51:49 PM »

ม่ายอาวอีกแย้ว ดื่มเหล้าแล้วมาตบเบียร์ วันนี้ทั้งวันหายใจเป็นกลิ่นผล ละมุด ทั้งวันเลยครับ  เศร้า

มันต้องเมาเหล้าแล้ว ตบจูบ จะได้หลับเป็นตายทั้งวันเลยครับพรานหนุ่ม หลงรัก ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #32637 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 06:59:39 PM »

สวัสดีครับลุงตี๋  .......  ช่วงนี้ทางใต้ฝั่งอันดามันอากาศดีมากๆ  ไปออกทริปนอนกลางดินกินกลางทรายกันมั้ยครับ   น้ำลายหก

watch รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 227

« ตอบ #32638 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 07:03:56 PM »

สวัสดีครับลุงตุ้ย ผมกลับมาดูบ้านหน่อย เห็นว่าน้ำลดแล้ว เป็นห่วงสมบัติ
ทิ้งไว้หมดทุกอย่าง นอกจากพระเลี่ยมทองที่ซ้อแกเอาใส่กระเป๋าไปหมด ปืน
ไม่ได้เอาไปสักกระบอก ดีที่แถวบ้านผม รู้จักกันหมด แปลกหน้ามาเข้าไม่ได้ ไหว้
   สวัสดียามเย็นครับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ตอนนี้น้ำเริ่มขึ้นอีกแล้ว เมื่อเช้าแค่ตาตุ่ม ตอนนี้
สูงเกือบเข่าแล้ว เห็นเขาบอกว่า พนังน้ำที่บางกรวยแตก น้ำเข้ามาทางตั้งฮั่งเส็ง ตกใจ ไหว้

โห รู้งี้ไปแอบเอา .38 super กับ .44-40 มาดีกว่า เผื่อจะได้เอาไว้ยิงไอ้เข้ดูบ้าง

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลัวหนาว จักเอาไว้พื้นอากาศกลางหาว ก็กลัวหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลัวเจ้าปะใส่แล้วลู่เอาไป ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวชายปี้นี้ จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”  -  สมเจตน์ วิมลเกษม
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32639 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 07:15:25 PM »

มันต้องเมาเหล้าแล้ว ตบจูบ จะได้หลับเป็นตายทั้งวันเลยครับพรานหนุ่ม หลงรัก ไหว้

สวัสดีครับลุงตี๋

หน้า: 1 ... 2173 2174 2175 [2176] 2177 2178 2179 ... 7460
  พิมพ์