เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 04:17:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2197 2198 2199 [2200] 2201 2202 2203 ... 7460
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่จริงๆครับ และหลงไหล .375 & .458 (ภาค.2)  (อ่าน 5570555 ครั้ง)
พรานนรินทร์ ชุมไพร
นรินทร์พ่อครัวเมืองสุพรรณ
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #32985 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:49:35 PM »

ตอนนี้กำลังบ้า เป็ดแดงเลย คิดว่าไม่น่าจะนานฤดูกาลเป็ดปีนี้

ยังโทรชานพรานเออยู่ยิกๆๆ

ดันไม่ว่างอีก ให้ผมซัดอยู่คนเดียว

เดี๋ยวน้ำลงก็เลิกกันพอดี น้ำท่าช่วงนี้คาดเดายากเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
Hero Member

คะแนน 180

" ดื่มสุราคล้ายเล่นหมากรุก ตนเองเล่นกับตนเอง"

« ตอบ #32986 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:50:15 PM »

หน้านี้เหมือนจะเลขสวยนะท่าน จอมพราน
 เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

สุราไม่อาจคลี่คลายความคับแค้นของผู้ใดได้ แต่สามารถดลบันดาลให้ท่านหลอกตัวเองได้
พรานหนุ่ม ชุมไพร
Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32987 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:56:11 PM »

วันนี้ที่ซุ้มนางเลิ้งกับแกล้มเดิมๆครับท่าน เป็ดย่างร้าน"พูนสิน"  น้ำลายหก

พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #32988 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:56:17 PM »

พ่อครัวตัวเก่งมาแล้ว ..... จัดหนักไปเลย
ขอกินข้าวก่อนนะ  ไปแจกถุงยังชีพมา เหนื่อยมากขอกินข้าวก่อน ครับ

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #32989 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:56:44 PM »

เห็นท่านพระอาจารย์แว๊บๆ

สงสัยกำลังตามแกะรอยมาช้าๆแต่แน่นอน แน่เลย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #32990 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:57:27 PM »

พ่อครัวตัวเก่งมาแล้ว ..... จัดหนักไปเลย
ขอกินข้าวก่อนนะ  ไปแจงถุงยังชีพมา เหนื่อยมากขอกินข้าวก่อน ครับ

แม้....ตอบมาพร้อมๆกันเลยนะท่านพระอาจารย์

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #32991 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:58:20 PM »

ขอกินข้าวก่อนนะ  ไปแจกถุงยังชีพมา เหนื่อยมากขอกินข้าวก่อน ครับ

กินข้าวกินปลาให้เรียบร้อยก่อนท่านพระอาจารย์ กลับมาเหนื่อยๆเดี๋ยวค่อยมานั่งกินเหล้ากัน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #32992 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:59:08 PM »

ไปชงเหล้าก่อนนะ เดี๋ยวมาใหม่ Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32993 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:59:22 PM »

พรุ่งนี้จะไปวังบูรพา  ไม่แน่ครับเสร็จธุระเร็วอาจจะแวะไปก่อม็อบ(เบียร์)ที่นางเลิ้งช่วงเที่ยงๆ  ยังไงจะโทรฯประสานนะครับ

ได้ครับ วันนีผมก็พึ่งไปมาครับแถวร้านปืน  ขนาดสั่งของแล้วทิ้งมัดจำไว้เดือนกว่าๆแล้วนะครับ  ร้าน "blade&guns" แต่ได้รับความผิดหวังกลับมาของที่สั่งไว้ ที่นู้นของยังไม่มีเลย(รางติดกล้องจุดแดง benelli m 1) เศร้า

เห็นปั้นมานานแล้ว ยังไม่ได้อีกเหรอ

เขาบอกว่าที่นู้นก็ไม่มีของครับ เศร้า

รับทราบเลยท่าน บอกเขาหรือเปล่าของต้องใช้เดือนหน้าแล้วนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่เอาแล้วท่าน ศูนย์เปิดชัวส์สุด!

ถ้ายิงศูนย์เปิดมันไม่กลายเป็นเครื่องพ้นกระสุนเหรอ คิก คิก คิก คิก

ในความเป็นจริงลูกซองถ้าใช้ในการล่าควรเป็นศูนย์เปิดครับ เยี่ยม

อาวุธปืนออกแบบมาให้ใช้งานแบบนั้นถูกต้อง ท่านจอมพราน

ผมกะว่าจะเอาแบบ แฟชั่น สวยงาม แต่ในความเป็นจริงในการล่าศูนย์เปิดเจ๋งสุด เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #32994 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 10:12:10 PM »

พรุ่งนี้จะไปวังบูรพา  ไม่แน่ครับเสร็จธุระเร็วอาจจะแวะไปก่อม็อบ(เบียร์)ที่นางเลิ้งช่วงเที่ยงๆ  ยังไงจะโทรฯประสานนะครับ

ได้ครับ วันนีผมก็พึ่งไปมาครับแถวร้านปืน  ขนาดสั่งของแล้วทิ้งมัดจำไว้เดือนกว่าๆแล้วนะครับ  ร้าน "blade&guns" แต่ได้รับความผิดหวังกลับมาของที่สั่งไว้ ที่นู้นของยังไม่มีเลย(รางติดกล้องจุดแดง benelli m 1) เศร้า

เห็นปั้นมานานแล้ว ยังไม่ได้อีกเหรอ

เขาบอกว่าที่นู้นก็ไม่มีของครับ เศร้า

รับทราบเลยท่าน บอกเขาหรือเปล่าของต้องใช้เดือนหน้าแล้วนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่เอาแล้วท่าน ศูนย์เปิดชัวส์สุด!

ถ้ายิงศูนย์เปิดมันไม่กลายเป็นเครื่องพ้นกระสุนเหรอ คิก คิก คิก คิก

ในความเป็นจริงลูกซองถ้าใช้ในการล่าควรเป็นศูนย์เปิดครับ เยี่ยม

อาวุธปืนออกแบบมาให้ใช้งานแบบนั้นถูกต้อง ท่านจอมพราน

ผมกะว่าจะเอาแบบ แฟชั่น สวยงาม แต่ในความเป็นจริงในการล่าศูนย์เปิดเจ๋งสุด เยี่ยม

กระบอกที่อยู่ข้างบนในรูปนะ เคยยิงศูนย์เปิดบ้างเปล่า

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #32995 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 10:23:04 PM »

ท่านพระอาจารย์กินข้าวกินปลาเรียบร้อยแล้ว

อาบน้ำอาบท่าให้สบายตัวก่อนนะท่านพระอาจารย์

แล้วค่อยมานั่งตอกเหล้าซักแก้วสองแก้วค่อยเข้านอนนะท่านพระอาจารย์นะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 180

« ตอบ #32996 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 10:23:55 PM »

พรานหนุ่มสงสัยจะเริ่มเมาได้ที่

ดูเหมือนจะเชื่องช้าลงนะ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32997 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 10:25:40 PM »

ตอนนี้กำลังบ้า เป็ดแดงเลย คิดว่าไม่น่าจะนานฤดูกาลเป็ดปีนี้

ยังโทรชานพรานเออยู่ยิกๆๆ

ดันไม่ว่างอีก ให้ผมซัดอยู่คนเดียว

เดี๋ยวน้ำลงก็เลิกกันพอดี น้ำท่าช่วงนี้คาดเดายากเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ได้มามากๆ ก็หา กุมารทอง ลิ่วล้อ ให้ช่วยถอนขนถอดเครื่องใน แล้วฟรีซเซอร์ ในตู้เย็น(ช่องแข็ง)เลยครับ เยี่ยม น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 3456

« ตอบ #32998 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 10:31:11 PM »

พรุ่งนี้จะไปวังบูรพา  ไม่แน่ครับเสร็จธุระเร็วอาจจะแวะไปก่อม็อบ(เบียร์)ที่นางเลิ้งช่วงเที่ยงๆ  ยังไงจะโทรฯประสานนะครับ

ได้ครับ วันนีผมก็พึ่งไปมาครับแถวร้านปืน  ขนาดสั่งของแล้วทิ้งมัดจำไว้เดือนกว่าๆแล้วนะครับ  ร้าน "blade&guns" แต่ได้รับความผิดหวังกลับมาของที่สั่งไว้ ที่นู้นของยังไม่มีเลย(รางติดกล้องจุดแดง benelli m 1) เศร้า

กระบอกที่อยู่ข้างบนในรูปนะ เคยยิงศูนย์เปิดบ้างเปล่า

โธ่ท่าน! ปืน target rifle นะท่านไม่มีศูนย์กล้องหละ! งานเข้าแน่พวกทีมงานในรถด่ายับ(เพราะยิงไม่ถูก) เศร้า

แต่ขอบอกว่า ปืน remington 40-xb แม่นมากนะท่าน แม่นโครตๆตั้งแต่ประสบการณ์ที่ผมเคยจับ ไรเฟิลมาทั้งชีวิต เยี่ยม

ยอมรับมันครับ เหมาะกับส่องรถมากๆ แล้วเป็น คาลิเบอร์ 7 มิล.ด้วยสิ!  เยี่ยม

พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #32999 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 10:33:53 PM »

ท่านพระอาจารย์กินข้าวกินปลาเรียบร้อยแล้ว

อาบน้ำอาบท่าให้สบายตัวก่อนนะท่านพระอาจารย์

แล้วค่อยมานั่งตอกเหล้าซักแก้วสองแก้วค่อยเข้านอนนะท่านพระอาจารย์นะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ครับ ... ต้องอาบด้วยสบู่ยา .... น้ำเสียมีกลิ่นมากเหลือเกิน

หน้า: 1 ... 2197 2198 2199 [2200] 2201 2202 2203 ... 7460
  พิมพ์