เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 11:20:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 135 136 137 [138] 139 140 141 ... 282
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อยเอ็ด เด้อ ชาวร้อยเอ็ดมีมั้ยครับแนะนำตัวด้วยคร๊าบบบบ  (อ่าน 369191 ครั้ง)
ทศพล(หนุ่มน้อย-ร้อยเอ็ด)
เอ๋า ฮั่น นี้
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #2055 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 02:04:29 AM »

ไหว้ ไหว้
ลูกกรด เทียบ toz กับ cz ต่างกันจั่งได๋ครับ
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมคิดอยากได้ภายในปี กระต่าย นี่ละครับ
ตอนนี้กะเก็บรายละเอียดไปก่อนครับ
 ไหว้

cz มีชื่อเสียงกว่าหล่ะเนาะ.ยิงแม่นดี ..งามกว่าพร้อม กระบอกใหญ่กว่า toz หลักกว่า พายย่างเลาะโท่งแทบบ่าหลุด  แต่ toz เป็นเล็กๆแต่กะยิงแม่นดี ผมเอามายิงแข่งกับพวก cz. กินเงินมาหลายแล้ว...

ถ้าเป็นกระบอกแรก หลงรัก น้ำลายหก
แล้วกระเป๋าบ่ค่อยหนัก  หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ๆมีคำแนะนำบ่ครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

----------------------------------------------------
รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

แต่ว่าใส่เบ็ดกบหมาน...
---------------------------------------------------

บ่ ใหญ่ บ่ ยาว  บ่ เซาง่ายๆ
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #2056 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 11:20:00 AM »

เขาบอกว่าอาทิตย์หน้า วะซั่น จักว่าหน่าปีนี้หรือปีหน่า

บูลโตได๋ครับอาจารย์ Smiley

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2057 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:14:03 PM »

.45 Government    สีดำ       2สีบ่มีจั๊กรุ่นเด้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

« ตอบ #2058 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:15:02 PM »

ถ้าเป็นกระบอกแรก หลงรัก น้ำลายหก
แล้วกระเป๋าบ่ค่อยหนัก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

TOZ ครับ ยิงดี ราคาถูก  เยี่ยม   แต่วาผมมักแบบโหดๆจักหน่อยกะเลยซื่อโตนี่มาเล่นครับ เอาม่วน เอามันอย่างเดียว Grin Grin  

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2059 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:15:25 PM »

แล้วกระเป๋าบ่ค่อยหนัก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาบัก ต๊อซ โลด ถืกดี

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

« ตอบ #2060 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:17:17 PM »

.45 Government    สีดำ       2สีบ่มีจั๊กรุ่นเด้อ

แถวคู่แมนบ่ครับ Smiley

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2061 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:19:28 PM »

.45 Government    สีดำ       2สีบ่มีจั๊กรุ่นเด้อ

แถวคู่แมนบ่ครับ Smiley

แมน   เสี่ยเล็ก ขอนแก้นเพิ่นได้ไปยิงเล่นแล้ว  ของอ้ายจักสิได้มาทันยิงปีใหม่บ่บุ    แต่ลูกปืนกะบ่มีคือกัน ถ่าปืนมาย่านได้ไปหายืมลูกมายิงยุเดอ้อ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

« ตอบ #2062 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:23:17 PM »

.45 บ่ค่อยได้ยิงครับ ลูกมันแพงโพด ยิงแต่ .22 พอหายอยาก  Grin

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2063 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 01:01:09 PM »

.45 บ่ค่อยได้ยิงครับ ลูกมันแพงโพด ยิงแต่ .22 พอหายอยาก  Grin

ลูกซ้อม ที่กระบี่ 850(แต่ว่าของเบิ้ดแล้ว)   สนามเอกชน 1400 

ถ้าสั่งซื้อ 2000 นัดขึ้นไป กล่องละ 750

ทศพล(หนุ่มน้อย-ร้อยเอ็ด)
เอ๋า ฮั่น นี้
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #2064 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 01:58:49 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ป้าด พี่วุฒิ  เอ็มโฟว์
อย่างเท่   ดุดันอิหลีครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เอาบัก ต๊อซ โลด ถืกดี

ไหว้ ไหว้
ได้ยินเพิ่นว่า ต้องลองจับเบิ่งก่อน จั่งสิฮู้ครับ   คิก คิก คิก คิก
 ต๊อซถูกตังค์ และถูกใจนำครับ อาจารย์
 ไหว้ ไหว้

----------------------------------------------------
รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

แต่ว่าใส่เบ็ดกบหมาน...
---------------------------------------------------

บ่ ใหญ่ บ่ ยาว  บ่ เซาง่ายๆ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2065 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 10:15:52 AM »

TOZ ครับ ยิงดี ราคาถูก  เยี่ยม   แต่วาผมมักแบบโหดๆจักหน่อยกะเลยซื่อโตนี่มาเล่นครับ เอาม่วน เอามันอย่างเดียว Grin Grin 

กล้องบุชแนลแบนเนอร์แหม่นบ่อาววุฒิ  มีของ น.ภ.ษ.บ่ทางพุ้น  ซื้ออยู่ฮ้านแพงโพดเก้าพันแปด  ซื้อมาสองโตขายกินเหมิดแล้ว ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2066 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 04:16:29 PM »

ได้ยินเพิ่นว่า ต้องลองจับเบิ่งก่อน จั่งสิฮู้ครับ   คิก คิก คิก คิก
 ต๊อซถูกตังค์ และถูกใจนำครับ อาจารย์
 ไหว้ ไหว้

แต่ว่าซุมที่เพิ่นได้มาแล้ว กะเห็นถืกใจทุกคนเด้หละ  เห็นแต่คนที่ได้เรมิงตัน นั่นหละจ่ม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

« ตอบ #2067 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 08:41:42 PM »

กล้องบุชแนลแบนเนอร์แหม่นบ่อาววุฒิ  มีของ น.ภ.ษ.บ่ทางพุ้น  ซื้ออยู่ฮ้านแพงโพดเก้าพันแปด  ซื้อมาสองโตขายกินเหมิดแล้ว ขำก๊าก

แมนครับ  bushnell banner 6-24x40  ผมสั่งซื้อในเวปครับ ของหนีแถวนี่มีแต่น้ำมันเถื่อนจากมาเลย์ครับ  Grin Grin

ปล.น้ำจันไปฮอดหรือยังครับ Grin ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2068 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 09:57:14 PM »

สั่งซื้อในเวบหลายปานได๋ครับ  ผมซื้ออยู่ฮ้าน เก้าพันแปด  น้ำจันอาจสิฮอดแล้วบ่จักครับ  ผมออกคุมสอบกลับเข้ารามฯสำนักเลขาฯกะปิดแล้วเลยบ่ทันได้ฮู้เรื่องครับ  มื้ออื่นสิหลอยขึ้นไปเบิ่งอยู่ดอก  คันมาแล้วกะสิซีมลองเบิ่งก่อนว่าของแท่บ่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ขอบคุณหลายๆเด้อครับที่เป็นธุระจัดการให้

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2069 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 12:08:03 PM »

ได้น้ำจันจากตากใบจักขวดน้อ  พอกินบ่

หน้า: 1 ... 135 136 137 [138] 139 140 141 ... 282
  พิมพ์