เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 10:19:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็นทรัลแจ้งมีงานนาฬิกาลดราคาครับ  (อ่าน 20469 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 08:02:30 AM »

ชอบน้องโอสองรุ่นนี้  ในงานตั้งค่าตัวไว้เท่าไหร่ครับ  เยี่ยม

NewShot
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 12:41:05 PM »

ชอบน้องโอสองรุ่นนี้  ในงานตั้งค่าตัวไว้เท่าไหร่ครับ 
เยี่ยม
เรือนแรกผมไม่ทราบครับ ดูแต่สายเหล็ก
เรือนทอง-แดง ไม่เห็นครับ มีแต่เหล็กทองครับพี่
เดี๋ยวส่องให้ครับ

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ช่วยกันต้าน...
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 04:28:03 PM »

อิอิ...โอไม่ได้ไปที่งานอ่ะค่ะพี่ เลยบ่จ้าบรากา Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 04:43:14 PM »

สวยจังครับลุงปู
แต่คงเกินเอื้อม  สำหรับผม
ตอนนี้ได้ rado  diastar  jubilie
limited  edition 10X/500
ก็ปลื้มแล้ว ครับ  แต่มันป๋าเกินวัย ผม ง่ะ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
NewShot
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 12:42:40 PM »

รุ่น red gold เซลบอกไม่นำเข้าครับ ราคาล้านเศษ
ขายยากครับ

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ช่วยกันต้าน...
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 08:44:16 PM »

จขกท. ตั้งงบไว้ตั้ง 1.5 แสน แนะนำ Rolex ครับ ราคาไม่ตก วันไหนเบื่อก็ยังขายได้ราคาไม่น้อยกว่าตอนที่ซื้อแน่นอน ....ยกตัวอย่างของผมใช้ Rolex Submariner Date ซื้อตอนที่ยังเรียนอยู่ ( พ.ศ.2539) ลดราคาป้ายแล้วเหลือราคา 6หมื่นกว่าๆ (ราคาป้ายตั้งไว้ที่ 7 หมื่นกว่า) เมื่อปีที่แล้วเคยลองเอาเข้าโรงจำนำให้ตีราคาเล่นๆ ได้ 90,000 ครับ     
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 06:23:17 AM »

เมื่อหลายปีก่อน ไปจดๆจ้องๆโอเมก้า ระหว่าง seamaster กับ speedmaster รุ่น Moon to mars สวยมากๆ
ไปเมียงมองอยู่หลายวัน ใจหนึ่งก็ชอบถึกๆเพาะเราชอบชีวิตกลางแจ้งอีกใจก็แพ้ความสวย สุดท้ายเลยถามลุง
คนขาย ไอ้ดวงจันทร์ถึงดาวอังคารเนี๊ยะมันเป็นงัยบ้าง ลุงแกตอบว่า Good for space but not enough on earth.
จบ เลยเลือก seamaster แต่ซื้อมาก็แช่อยู่ในกล่อง ที่เป็นเพื่อนตายจริงๆกลับเป็นไซโก้ไคเนติก  Cheesy Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2010, 06:25:52 AM โดย การ์ตูน รักในหลวง » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 08:24:15 AM »

รุ่น red gold เซลบอกไม่นำเข้าครับ ราคาล้านเศษ
ขายยากครับ

ล้านเศษ !!!           

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 12:39:20 PM »

ขายยากครับ
                         ล้านเศษ !!!           
        เศษ ล้าน
แค่นั้นเองครับสำหรับลุงปู เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 12:58:26 PM »

เมื่อหลายปีก่อน ไปจดๆจ้องๆโอเมก้า ระหว่าง seamaster กับ speedmaster รุ่น Moon to mars สวยมากๆ
ไปเมียงมองอยู่หลายวัน ใจหนึ่งก็ชอบถึกๆเพาะเราชอบชีวิตกลางแจ้งอีกใจก็แพ้ความสวย สุดท้ายเลยถามลุง
คนขาย ไอ้ดวงจันทร์ถึงดาวอังคารเนี๊ยะมันเป็นงัยบ้าง ลุงแกตอบว่า Good for space but not enough on earth.
จบ เลยเลือก seamaster แต่ซื้อมาก็แช่อยู่ในกล่อง ที่เป็นเพื่อนตายจริงๆกลับเป็นไซโก้ไคเนติก  Cheesy Cheesy

ถะ ถะ ถูกกกกกกกกก ลุงแกพูดถูกครับ

speedmaster บอบบางไปมากสำหรับชีวิตประจำวัน
NewShot
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 01:19:06 PM »

วันนี้ไปเฉียดร้านที่ พารากอนชั้น เอ็ม มา วางหน้าตู้ ต่ำกว่าล้านไม่มีครับ ขนลุก

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 01:43:52 PM »

ถะ ถะ ถูกกกกกกกกก ลุงแกพูดถูกครับ

speedmaster บอบบางไปมากสำหรับชีวิตประจำวัน

อิอิ...อย่ามาว่ารุ่นนี้นะยะ งอน
มีช่วงนึงตามหารุ่นนี้ ประมาณ2-3เดือนถึงได้มาครอบครอง...ชอบบบบค่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์