เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 06:17:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยกระทู้โดนลบ....?  (อ่าน 2940 ครั้ง)
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 06:47:46 AM »

สวัสดีครับ
                  กระทู้ที่ผมตั้งปัญหาถามเพื่อนๆสมาชิกโดนลบ แต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้คำปรึกษา
ให้คำแนะนำ  และเป็นกำลังใจให้  ลูกผู้ตัวจริง กล้าถาม กล้าทำ กล้ารับครับ
                  หากท่านใดมีปัญหาเรื่อง เสือปืนไว     นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ  ล่มปากอ่าวหรือนกเขา
ไม่ขัน ผมมีข้อมูลแนวทางแก้ไขมากมาย ได้จากเพื่อนๆ สมาชิกในเวปนี้แหละครับ  เชิญสอบถามมา
ทาง pm แล้วกันครับ เพราะคำบางคำ  ข้อความบางข้อความไม่เหมาะสม  แต่เป็นเชิงวิชาการจริงๆ
                              ขอขอบคุณทุกท่านจากใจจริงครับ ไหว้
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 06:55:12 AM »

Wink Wink Wink อย่าคิดมากนะครับไปเที่ยวบ้างพักผ่อนบ้างนะครับ  Wink Wink Winkเป็นผมก็เครียดครับพี่ เอาใจช่วยนะครับ 

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 06:56:37 AM »

Grin

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 07:00:42 AM »

Grin
ถ้าเจอปัญหาแบบนี้กับตัวเองบ้าง แล้วจะยิ้มไม่ออกนะ..จะ..บอก...ให้
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 07:04:49 AM »

เหอะๆๆนึกว่าเป็นเรื่องตลก  เจอเองแล้วจะรู้  ลูกค้าผมบางคนจ่ายเท่าไหร่ก็ยอม

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 07:37:32 AM »

ขอบคุณ ขุนช้าง ...sitthipong  และเพื่อนๆสมาชิกที่ pm มาด้วยความเป็นหว่ง
ไม่คิดเลยว่า เพื่อนๆสมาชิกหลายท่านก็มีปัญหาเช่นนี้บ้างเหมือนกัน คงเกิดจาก
อายุที่มากขึ้น  ปัญหาทางเศรษฐกิจ       และการทำงานที่หนักจนไม่มีเวลาพักผ่อน
โรคประจำตัวก็มีส่วนเหมือนกัน   สำหรับผมไม่มีโรคประจำตัว คงเกิดจากสาเหตุ
ข้างต้นมากกว่าได้ข้อคิดจากเพื่อนๆสมาชิกนี่แหละครับ
                                       ขอบคุณทุกท่านครับ  ไหว้
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 07:50:51 AM »

อ้าว หายไปแล้วเหรอไม่ทันสังเกตุ  อย่าคิดมากครับ อย่างน้อยก็ได้ข้อชี้แนะไปพอสมควรแล้ว   อิอิ

ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 07:59:31 AM »

อ้าว หายไปแล้วเหรอไม่ทันสังเกตุ  อย่าคิดมากครับ อย่างน้อยก็ได้ข้อชี้แนะไปพอสมควรแล้ว   อิอิ

ข้อชี้แนะของท่านประทับใจมาก และจะลองปฏิบัติดูครับ    ขอบคุณมากครับ ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:01:29 AM »

ขอบคุณ ขุนช้าง ...sitthipong  และเพื่อนๆสมาชิกที่ pm มาด้วยความเป็นหว่ง
ไม่คิดเลยว่า เพื่อนๆสมาชิกหลายท่านก็มีปัญหาเช่นนี้บ้างเหมือนกัน คงเกิดจาก
อายุที่มากขึ้น  ปัญหาทางเศรษฐกิจ       และการทำงานที่หนักจนไม่มีเวลาพักผ่อน
โรคประจำตัวก็มีส่วนเหมือนกัน   สำหรับผมไม่มีโรคประจำตัว คงเกิดจากสาเหตุ
ข้างต้นมากกว่าได้ข้อคิดจากเพื่อนๆสมาชิกนี่แหละครับ
                                       ขอบคุณทุกท่านครับ  ไหว้
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่คร้าบ ผมไม่ได้มีปัญหาคร้าบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิดบวกครับ ยังดีมีให้ใช้  บางคนไม่ได้ใช้เลย แย่กว่าอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินอย่างผมเป็นต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:06:29 AM »

ผมไม่มีปัญหาอย่างพี่บัญชา  ครับ   Grin   

ปัญหาของผมคือแฟนอยู่ไกล  นาน ๆ ได้เจอกันที......  หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:16:06 AM »

ผมไม่มีปัญหาอย่างพี่บัญชา  ครับ   Grin  

ปัญหาของผมคือแฟนอยู่ไกล  นาน ๆ ได้เจอกันที......  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลายๆคนเขาอยากมีโอกาสแบบท่านมากๆครับ...

สำหรับคุณบัญชานะครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ สุขภาพจิตดี สุขภาพกายก็ดี
หาเวลาว่างพักผ่อนครับพี่ เที่ยว ต่างจังหวัดบ้าง...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

แสนสุข
Hero Member

คะแนน 171

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:31:28 AM »

ทุกปัญหาแก้ได้ครับ  เอาใจช่วยครับ ไหว้

Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:39:05 AM »

ที่จริงผมก็เข้าไปดูเมื่อวาน ก็คิดว่ามันไม่น่าจะล่อแหลมสักเท่าไรนะครับ โดยรวมผมถือว่าเป็นปัญหาทางด้านสุขภาพมากกว่า

อย่างไรก็ขอให้พี่ ban.cha แก้ปัญหาที่มีอยู่ให้หมดไปได้นะครับ..

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:54:15 AM »

ผมไม่มีปัญหาอย่างพี่บัญชา  ครับ   Grin  

หลายๆคนเขาอยากมีโอกาสแบบท่านมากๆครับ...

สำหรับคุณบัญชานะครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ สุขภาพจิตดี สุขภาพกายก็ดี
หาเวลาว่างพักผ่อนครับพี่ เที่ยว ต่างจังหวัดบ้าง...

โอกาสตรงประโยคสีแดง ๆ รึเปล่าครับ  พี่ซับ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:55:59 AM »

Wink Wink Wink อย่าคิดมากนะครับไปเที่ยวบ้างพักผ่อนบ้างนะครับ  Wink Wink Winkเป็นผมก็เครียดครับพี่ เอาใจช่วยนะครับ 

เห็นด้วยกับท่าน ขุนช้าง...  เปลี่ยนบรรยากาศจากบ้านเรา  ไปเที่ยวภาคกลางภาคตะวันตกบางดีกว่าครับ
อยู่บ้านเรามีแต่เรื่องพาลให้เรื่องส่วนตัวเป็นกังวลไปด้วย...ปักษ์ใต้รูเมาะกีตอ เยี่ยม เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2010, 08:58:46 AM โดย มะเอ็ม » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์