เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 06:15:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยกระทู้โดนลบ....?  (อ่าน 2937 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:58:54 AM »

เรื่องพาแฟนไปเที่ยวพักผ่อนนี่ผมเห็นด้วยครับ   นอนซัก ๒  คืน  ปิดโทรศัพท์ทิ้ง  อยู่กัน ๒  ต่อสอง ........  Wink

แต่ว่าพี่บัญชาอยู่ภาคไหนครับ  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 09:07:38 AM »

เห็นด้วยกับท่าน ขุนช้าง...  เปลี่ยนบรรยากาศจากบ้านเรา  ไปเที่ยวภาคกลางภาคตะวันตกบางดีกว่าครับ
อยู่บ้านเรามีแต่เรื่องพาลให้เรื่องส่วนตัวเป็นกังวลไปด้วย...ปักษ์ใต้รูเมาะกีตอ เยี่ยม เยี่ยม

http://www.youtube.com/watch?v=VbpCQbct9Xs&feature=player_embedded

เพลง ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2010, 09:10:28 AM โดย PU45™ » บันทึกการเข้า

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 09:08:07 AM »

เป็นกำลังใจให้คุณบัญชาและทุกๆท่านครับ Smiley

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 09:11:54 AM »

เป็นกำลังใจให้คุณบัญชาและทุกๆท่านครับ Smiley

วิลสันไม่ใช่มั้งงงงง  หุ หุ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 09:17:10 AM »

วิลสันไม่ใช่มั้งงงงง  หุ หุ

แค่เข้าแระลุง......ปัญหา หาคู่ต่อสู้ไม่ได้นิ บู่ คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 09:18:11 AM »

Grin
ถ้าเจอปัญหาแบบนี้กับตัวเองบ้าง แล้วจะยิ้มไม่ออกนะ..จะ..บอก...ให้

ไม่ใช่อย่างนั้น ผมยิ้มเพราะรู้สึกว่ากระทู้มันไม่น่าโดนลบ   ตกใจหน้าซีด   งอน

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 11:04:45 AM »

กระทู้เดิม มันติดเรท มากไปหน่อย ครับ
ถึงแม้ จะ มีวิชาการอยู่มาก แต่ก็ยังติดเรท อยู่ดี   
อาจจะไม่สมควร ที่เป็นที่สาธารณะ ครับ 
ยังไงก็ ลองฝึกดูครับ ตามวิธีของผมได้ผล ครับ เยี่ยม
เป็นกระทู้แรก  ที่ผมเห็น ถูกลบไปโดยไร้วี่แวว  ไม่เหมือนกระทู้อื่น ที่ ถูกย้ายไปที่ถังขยะ 
เมื่อคืนก็นั่งหาดูเหมือนกัน ครับ  ไม่เจอ  ยังไงก็เอาใจช่วย ครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 01:13:59 PM »

ผมไม่มีปัญหาอย่างพี่บัญชา  ครับ   Grin   

ปัญหาของผมคือแฟนอยู่ไกล  นาน ๆ ได้เจอกันที......  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลายๆคนเขาอยากมีโอกาสแบบท่านมากๆครับ...

สำหรับคุณบัญชานะครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ สุขภาพจิตดี สุขภาพกายก็ดี
หาเวลาว่างพักผ่อนครับพี่ เที่ยว ต่างจังหวัดบ้าง...

โอกาสตรงประโยคสีแดง ๆ รึเปล่าครับ  พี่ซับ  คิก คิก

อิ อิ
วันไหนเธอกลับมาอยู่ประจำ คุณสิทธิพงษ์อาจจะโอดกาเหว่าไปอีกอย่าง....  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 06:07:39 PM »

หุหุ

ยังไม่ประสบกับตัวเองครับ แต่อยากทราบไว้เผื่อเป็นจะได้ไหมครับพี่ ban.cha-รักในหลวง    จูบบบบ ไหว้

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 11:25:41 AM »

ปัญหาของผมมันแข็งเร็ว...แต่ก็ไปเร็ว 

แบบว่า  มาเร็ว เคลมเร็วครับ  Huh

ขอคำแนะนำจากจอมยุทธหลายด้วยครับ  ไหว้
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 11:38:58 AM »

ขอเอาใจช่วยครับพี่

แต่เรื่องที่เป็นวิชาการเฉพาะด้านแบบนี้

ถ้าเด็กหรือผู้หญิงและคนที่ไม่เข้าใจ เข้ามาอ่าน

อาจจะตีความหมายไปคนละอย่างได้ครับพี่

ด้วยความเคารพครับ ไหว้

ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 01:04:00 PM »

ปัญหาของผมมันแข็งเร็ว...แต่ก็ไปเร็ว 

แบบว่า  มาเร็ว เคลมเร็วครับ  Huh

ขอคำแนะนำจากจอมยุทธหลายด้วยครับ  ไหว้

มาเร็วไม่น่ามีปัญหา ไปเร็วก็แก้ไขได้
โดยไปวิ่งเล่นรับลมให้เหงื่อออก  นั่งพักสักชั่วโมง
แล้วค่อยมาใหม่ครับ เป็นหนึ่งในหลายวิธีนะ..จะ..บอก..ให้ หลงรัก
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 02:39:31 PM »

ขอบคุณ ขุนช้าง ...sitthipong  และเพื่อนๆสมาชิกที่ pm มาด้วยความเป็นหว่ง
ไม่คิดเลยว่า เพื่อนๆสมาชิกหลายท่านก็มีปัญหาเช่นนี้บ้างเหมือนกัน คงเกิดจาก
อายุที่มากขึ้น  ปัญหาทางเศรษฐกิจ       และการทำงานที่หนักจนไม่มีเวลาพักผ่อน
โรคประจำตัวก็มีส่วนเหมือนกัน   สำหรับผมไม่มีโรคประจำตัว คงเกิดจากสาเหตุ
ข้างต้นมากกว่าได้ข้อคิดจากเพื่อนๆสมาชิกนี่แหละครับ
                                       ขอบคุณทุกท่านครับ  ไหว้
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่คร้าบ ผมไม่ได้มีปัญหาคร้าบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิดบวกครับ ยังดีมีให้ใช้  บางคนไม่ได้ใช้เลย เพราะโดนตัดไม่เหลือแล้ว อย่างผมเป็นต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 04:38:19 PM »

ขอบคุณ ขุนช้าง ...sitthipong  และเพื่อนๆสมาชิกที่ pm มาด้วยความเป็นหว่ง
ไม่คิดเลยว่า เพื่อนๆสมาชิกหลายท่านก็มีปัญหาเช่นนี้บ้างเหมือนกัน คงเกิดจาก
อายุที่มากขึ้น  ปัญหาทางเศรษฐกิจ       และการทำงานที่หนักจนไม่มีเวลาพักผ่อน
โรคประจำตัวก็มีส่วนเหมือนกัน   สำหรับผมไม่มีโรคประจำตัว คงเกิดจากสาเหตุ
ข้างต้นมากกว่าได้ข้อคิดจากเพื่อนๆสมาชิกนี่แหละครับ
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่คร้าบ ผมไม่ได้มีปัญหาคร้าบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิดบวกครับ ยังดีมีให้ใช้  บางคนไม่ได้ใช้เลย แย่กว่าอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินอย่างผมเป็นต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อายุที่มากขึ้น  ปัญหาทางเศรษฐกิจ       และการทำงานที่หนักจนไม่มีเวลาพักผ่อน
โรคประจำตัวก็มีส่วนเหมือนกัน   สำหรับผมไม่มีโรคประจำตัว คงเกิดจากสาเหตุ
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่คร้าบ ผมไม่ได้มีปัญหาคร้าบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิดบวกครับ ยังดีมีให้ใช้  บางคนไม่ได้ใช้เลย เพราะโดนตัดไม่เหลือแล้ว อย่างผมเป็นต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

อิโจ๊กทำตัวเสื้อแดงละ  ตกลงนี้จะลงสมัคร สส.ใช่มะเนี้ยรู้เลยจะอยู่พรรคไหน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 07:07:07 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่คร้าบ ผมไม่ได้มีปัญหาคร้าบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิดบวกครับ ยังดีมีให้ใช้  บางคนไม่ได้ใช้เลย แย่กว่าอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินอย่างผมเป็นต้น  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อายุที่มากขึ้น  ปัญหาทางเศรษฐกิจ       และการทำงานที่หนักจนไม่มีเวลาพักผ่อน
โรคประจำตัวก็มีส่วนเหมือนกัน   สำหรับผมไม่มีโรคประจำตัว คงเกิดจากสาเหตุ

อิโจ๊กทำตัวเสื้อแดงละ  ตกลงนี้จะลงสมัคร สส.ใช่มะเนี้ยรู้เลยจะอยู่พรรคไหน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์