เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:17:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนเล่นมีดหน่อยครับ  (อ่าน 26828 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #90 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 08:00:12 AM »

สงสัยอยู่ในลังกระดาษหน้าบ้านกับปืนครับพี่ Grin Grin Grin

อ้าว เจ้ยยยยย  ตกใจ   .... น้าหนุ่มรู้ได้ไงเนี่ย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ของลุงปูแกซื้อมีดมาดมจริงๆครับพี่ตุ้ม...ขนาดมีดแกเหน็บอยู่ที่กางเกง...ยังมายืมมีดผมไปตัดบังโคลนรถแกเลย... บู่ บู่ บู่

อันนี้ต้องขออำภัยด้วยอย่างแรงครับน้ายอด  ไหว้ ..... แบบว่าลืมสนิทเลย  เศร้า วันนั้นพอถึงสมุยจึงนึกขึ้นได้ ...... อายจัง   หัวเราะร่าน้ำตาริน

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #91 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 08:23:31 AM »

ป่าวค่ะพี่เต้ย....น้องมาประกาศฉายา  จจจ. ตะหาก    แบร่ แบร่

สวัสดีครับ คุณแจน  ว่าแล้วขอถามหน่อย ฉายาจจจ.นี่ ใครตั้งให้ครับ  ว่าจะถามตั้งนานแล้ว  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #92 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 08:39:08 AM »

ของลุงปูแกซื้อมีดมาดมจริงๆครับพี่ตุ้ม...ขนาดมีดแกเหน็บอยู่ที่กางเกง...ยังมายืมมีดผมไปตัดบังโคลนรถแกเลย... บู่ บู่ บู่

อันนี้ต้องขออำภัยด้วยอย่างแรงครับน้ายอด  ไหว้ ..... แบบว่าลืมสนิทเลย  เศร้า วันนั้นพอถึงสมุยจึงนึกขึ้นได้ ...... อายจัง   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยี๊  น้ำขุ่นคลั่กเลย....   บู่

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 09:33:50 AM »

ยี๊  น้ำขุ่นคลั่กเลย....   บู่

ใช้สารส้มแกว่งเลยครับลุงตุ้น ....... ภูมิปัญญาไทยสมัยบุราณ  เยี่ยม  คิก คิก

dimple8
Full Member

คะแนน 26

Little Davil

« ตอบ #94 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 10:46:10 AM »

ป่าวค่ะพี่เต้ย....น้องมาประกาศฉายา  จจจ. ตะหาก    แบร่ แบร่

สวัสดีครับ คุณแจน  ว่าแล้วขอถามหน่อย ฉายาจจจ.นี่ ใครตั้งให้ครับ  ว่าจะถามตั้งนานแล้ว  Grin

สวัสดีค่ะคุณพี่   ฉายานี้เพื่อนสมัยมัธยมตั้งให้ค่ะ ก็แค่เกือบไปเผาบ้านมัน........แค่นั้นจริงๆ

หน้าหวาน.......สันดานโหด
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #95 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 11:34:57 AM »

Cheesy เออ? ค่อยยังชั่ว....นึกว่า แจนจับเจ๊ง...ซะแล้ว
 เยี่ยมมีกโกนใหม่ๆ ทำด้ามไม้พญางิ้วดำ ปิดหมุดดอกเงิน แต่ใช้ไม่เป็น หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่กล้า

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
mooh.cha<LOVE THE KING>
แม้นหวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

หนูคือลูกสาวของ พ่อหมู....ค่ะ

« ตอบ #96 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 12:11:12 PM »

กะจะกินให้หมดเลยหรือครับ ตกใจ

บางครั้งระหว่างทาง  สำคัญกว่าจุดหมายปลายทาง
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #97 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 12:21:53 PM »

สวัสดีค่ะคุณพี่   ฉายานี้เพื่อนสมัยมัธยมตั้งให้ค่ะ ก็แค่เกือบไปเผาบ้านมัน........แค่นั้นจริงๆ

5555  สาวเมืองชลน่ะ  ชกมวยตับจากเป็นป่ะ  เดี๋ยวจะได้เป็นไอเดียให้คุณเอ็มใช้ในงานปีใหม่ปีหน้า  Grin Grin Grin
(ชกกะอีตาพี่ตุ้ยนี่แหละ)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

dimple8
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #98 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 01:26:44 PM »

สวัสดีค่ะคุณพี่   ฉายานี้เพื่อนสมัยมัธยมตั้งให้ค่ะ ก็แค่เกือบไปเผาบ้านมัน........แค่นั้นจริงๆ

5555  สาวเมืองชลน่ะ  ชกมวยตับจากเป็นป่ะ  เดี๋ยวจะได้เป็นไอเดียให้คุณเอ็มใช้ในงานปีใหม่ปีหน้า  Grin Grin Grin

ชกไม่เป็นค่ะ  น้องใช้กำลังไม่เป็น...............ใช้เป็นแต่อาวุธ     แบร่ แบร่

ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #99 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 04:07:50 PM »

สวัสดีค่ะคุณพี่   ฉายานี้เพื่อนสมัยมัธยมตั้งให้ค่ะ ก็แค่เกือบไปเผาบ้านมัน........แค่นั้นจริงๆ

ดู ดู ตาซับ ..จะให้ผมไปชกมวยตับจากกะสาวๆสวยๆได้ยังไงต้องมวยปล้ำ..อิ อิ

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
dimple8
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #100 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 04:49:04 PM »

อาหารมื้อนี้ เคี้ยวไม่ไหวอ่ะ....ฟันไม่ค่อยดีค่ะ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 05:49:52 PM »

dimple8
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #102 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 06:21:27 PM »

น้องเอ็มจ๊ะ...ขอดูกรุหน่อยจิ  นะนะนะ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 06:41:11 PM »

น้องเอ็มจ๊ะ...ขอดูกรุหน่อยจิ  นะนะนะ

คริ คริ  มีกะเค้าอยู่แค่ 3 เล่ม เองกั๊บ....พี่แจน
ที่เหลือก็มีดปังตอ มีดเอีโต้ อ่ะกั๊บ...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #104 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 08:35:17 PM »

อาหารมื้อนี้ เคี้ยวไม่ไหวอ่ะ....ฟันไม่ค่อยดีค่ะ

ลุงปูแกก็ใช่จะเคี้ยวได้หนิครับ.....
                                   เคี้ยวได้แต่หญ้าอ่อน....  คิก คิก

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 13
  พิมพ์