เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:45:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: COLT รุ่นไหนครับเนี่ย  (อ่าน 5949 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 11:12:05 AM »

... คลาสิคจริง ๆ ................... ผมว่า ... ผมเคยเห็น ... คอล์ท อีกกระบอก สวย ๆ แบบนี้แหละ ... เดี๋ยว ผมไปหารูปมาให้ดูก่อน ... เก็บไว้ไหนน๊า ...  Cheesy Cheesy Cheesy 
Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 11:17:22 AM »

Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 11:22:32 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 11:30:56 AM »

Smiley Smiley Smiley

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 11:35:33 AM »

Wink Wink Wink

Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 12:02:21 PM »

ทั้งเก๋าเเละก็เก่าด้วย อิอิ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 01:28:17 PM »

นายสมชายว่าลำเลื่อนเหมือนของแท้มากครับครับ มีเพี้ยนตรงคางลำเลื่อน+ช่องรับหางลำกล้องเล็กไป+ตอกขนาดกระสุนบนด้านนอกรังเพลิงผิดตำแหน่ง+ตัวหนังสือไม่คุ้นตา... ที่เหมือนของแท้คือแนวสันหลังคาลำเลื่อน+ความหนาด้านข้างเหมือนของแท้มาก(ของแท้ตรงกลางลำเลื่อนหนากว่าด้านท้ายแบบนี้แหละครับ)...

สำหรับโครงปืนนี่คนคุ้นเคยโคลท์จะเห็นแนวเส้น+ส่วนโค้ง+ระยะห่างคันค้างลำเลื่อน+ห้ามไก+โกร่งไก ไม่เหมือนของแท้ครับ...

daddy
Newbie
*

คะแนน 0

ทหารเสือพระนเรศวร

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 02:51:25 PM »

ผมว่าเป็นปืนotopครับ

จักขอยอมเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 08:18:23 PM »

ป๋มชอบมากเลย เงี้ยะพกไปตุงๆๆ  เด๋วมีเฮ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 10:18:48 AM »

นายสมชายว่าลำเลื่อนเหมือนของแท้มากครับครับ มีเพี้ยนตรงคางลำเลื่อน+ช่องรับหางลำกล้องเล็กไป+ตอกขนาดกระสุนบนด้านนอกรังเพลิงผิดตำแหน่ง+ตัวหนังสือไม่คุ้นตา... ที่เหมือนของแท้คือแนวสันหลังคาลำเลื่อน+ความหนาด้านข้างเหมือนของแท้มาก(ของแท้ตรงกลางลำเลื่อนหนากว่าด้านท้ายแบบนี้แหละครับ)...

สำหรับโครงปืนนี่คนคุ้นเคยโคลท์จะเห็นแนวเส้น+ส่วนโค้ง+ระยะห่างคันค้างลำเลื่อน+ห้ามไก+โกร่งไก ไม่เหมือนของแท้ครับ...

... มิติ ของ ส่วนประกอบทุกชิ้น ... ใหญ่กว่ามาตรฐานครับ พี่สมชาย ... รวมถึงแม็กกาซีน ........................... ผมเห็นทีแรก อึ้งกิมกี่ เลยครับ ... แต่พอจับตัวมาตรฐานมาประกบ ... จึงรู้ว่า มิติ ใหญ่กว่ากันค่อนข้างชัดเจน ........... แม้แต่ สปริงโยนลำ ... ก็ใหญ่กว่า ............................ แต่ว่าทำได้เนียน และ สวยมากครับ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

... อ้อ ... เป็นปืนไทยประดิษฐ์ นะครับ .................................................. แต่ไม่ใช่ปืนเถื่อน ... นำจด แล้ว ... มีใบ ป 4 ด้วย ...  ไหว้

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์