เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 11:13:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถั่งเช่า สมุนไพรที่เป็นสุดยอดปราถนาสำหรับหลายๆคน  (อ่าน 11854 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 12:04:22 PM »

ยาคึกไม่ต้อง
เปลี่ยนข้าศึกเป็นฟิต

มันไม่ใช่อยู่ที่ยา มันอยู่ที่ความเร้าใจ

ว่าแต่หาซื้อที่ไหนอ่า

จะซื้ออะไรครับ  ยา หรือว่า ข้าศึก  คิก คิก

เดี๋ยวเข้าข่ายเป็นธุระจัดหานะ

ถั่งเช่า ครับ ถั่งเช่า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 02:22:06 PM »

ผมมี "โด่ไม่รู้ล้ม" ครับ  พรรคพวกแบ่งมาให้ปลูก
แต่พอผมกินเข้าไปทำไมมันกลายเป็น "ล้มไม่รู้โด่" ไปได้
สงสัยจะดูแลผิดวิธี........ หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่าน "ซับฯ" สนใจจะเอาไปใช้บ้างไหมครับ??  ผมจะรีบยกให้ทั้งหมดเลยยยยยย
 เศร้า   เศร้า

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 02:24:38 PM »

5555555+ อย่าเลยครับ
ว่าแตคุณยศเขาจะไปบ้านพี่น่ะ เห็นเปรยๆไว้ ว่างๆถ่ายรุปมาให้ดูบ้างจิ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 02:56:25 PM »

ผมมี "โด่ไม่รู้ล้ม" ครับ  พรรคพวกแบ่งมาให้ปลูก
แต่พอผมกินเข้าไปทำไมมันกลายเป็น "ล้มไม่รู้โด่" ไปได้
สงสัยจะดูแลผิดวิธี........ หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่าน "ซับฯ" สนใจจะเอาไปใช้บ้างไหมครับ??  ผมจะรีบยกให้ทั้งหมดเลยยยยยย
 เศร้า   เศร้า

สงสัยตอนกินลืมกลับหัวผลเลยออกมาตรงกันข้าม

กินใหม่ครับคราวนี้กลับหัวกิน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 12:46:26 AM »

ผมกินแบบ "ดอง" ก่อน น่ะครับ...... แฮ่....... แฮ่
 น้ำลายหก   น้ำลายหก

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 04:40:57 PM »

ที่ศูนย์สมุนไพรปักกิ่ง เขาบอกว่าคนกินถั่งเฉ้า ....... ห้ามกินหัวไช้ถ้าว  มันจะล้างกัน จริงหรือเปล่าครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์