เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 08:39:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำลูกโม่สำหรับผู้หญิงหน่อยค่ะ  (อ่าน 18655 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 08:34:35 PM »

ผมว่าอยู่ที่คนยิงและเป้าด้วยละครับ  ถ้าเป้าไม่ใช่เรา ปืนก็หวานคนยิงก็หวานครับ  Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 10:56:37 PM »

จากโจทย์ที่คุณแจนให้มา...

ความต้องการคือปืนลูกโม่ขนาดประมาณ .๓๘...

ที่พอพกพาได้บ้าง แต่ต้องการคือประสิทธิภาพในการยิง...

ขอยกตัวอย่างจากแฟนผมนะครับ...

เธอชอบกระบอกนี้ครับ...

ปัญหาคือมันเป็นคาลิเบอร์ .๓๕๗ แม็กนั่ม ผมเข้าใจว่าหลังวังน่าจะมี ๖๘๖พลัส ลำกล้อง ๓ นิ้วในขนาด .๓๘ จำหน่ายครับ...

แต่ไม่แน่ใจเรื่องราคา...

แต่ที่จริงแล้วที่อยากแนะนำให้เลือกมีสองตัวครับ...

๑.สมิทชีพ โปรซีรี่ส์ลำกล้อง ๓ นิ้วครับ...

กระบอกนี้ปาดข้างลำกล้อง เพื่อความสวยงามและลดน้ำหนัก...

ให้ด้ามไม้ลายสวยๆมาด้วย ประกบกับศูนย์ไนท์ไซท์ และศูนย์หลังปรับได้...

มีทั้งขนาด .๓๘ และ .๓๕๗ แม็กนั่ม ครับ...  หลงรัก

๒.สมิท ๖๘๖ พลัส ลำกล้อง ๔ นิ้ว บ้านเรามีทั้งขนาด .๓๘ และ.๓๕๗ แม็กนั่ม...

ความแม่นยำเหลือเฟือสำหรับการยิงไปถึงระยะ ๒๕ เมตร...

แข็งแรง ทนทาน ไว้ใจได้ ผ่านการพิสูจน์มาหลายสนามครับ...

จุ ๗ นัดทำให้สบายใจในยามค่ำคืน...

ข้อเสียเดียวคือน้ำหนักขนาด ๑.๑ กิโลกรัม ที่จะทำให้ข้อมือล้าเอาง่ายๆหากยิงเกินกล่อง... Grin
NOT0810
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 11:36:30 PM »

ผมแนะนำสมิท บอดี้การ์ด 2นิ้ว นกซ่อนคับ
มันเล็ก มิดชิด เหมาะกลับผู้หญิงคับ ที่บ้านผมมีหนึ่งกระบอกคับ
เล็กดี แม่นด้วย
-จ่าตะพาบน้ำ- * รักในหลวง*
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 11:42:30 PM »

จากโจทย์ที่คุณแจนให้มา...

ความต้องการคือปืนลูกโม่ขนาดประมาณ .๓๘...

ที่พอพกพาได้บ้าง แต่ต้องการคือประสิทธิภาพในการยิง...

ขอยกตัวอย่างจากแฟนผมนะครับ...

เธอชอบกระบอกนี้ครับ...

ปัญหาคือมันเป็นคาลิเบอร์ .๓๕๗ แม็กนั่ม ผมเข้าใจว่าหลังวังน่าจะมี ๖๘๖พลัส ลำกล้อง ๓ นิ้วในขนาด .๓๘ จำหน่ายครับ...

แต่ไม่แน่ใจเรื่องราคา...

แต่ที่จริงแล้วที่อยากแนะนำให้เลือกมีสองตัวครับ...

๑.สมิทชีพ โปรซีรี่ส์ลำกล้อง ๓ นิ้วครับ...

กระบอกนี้ปาดข้างลำกล้อง เพื่อความสวยงามและลดน้ำหนัก...

ให้ด้ามไม้ลายสวยๆมาด้วย ประกบกับศูนย์ไนท์ไซท์ และศูนย์หลังปรับได้...

มีทั้งขนาด .๓๘ และ .๓๕๗ แม็กนั่ม ครับ...  หลงรัก

๒.สมิท ๖๘๖ พลัส ลำกล้อง ๔ นิ้ว บ้านเรามีทั้งขนาด .๓๘ และ.๓๕๗ แม็กนั่ม...

ความแม่นยำเหลือเฟือสำหรับการยิงไปถึงระยะ ๒๕ เมตร...

แข็งแรง ทนทาน ไว้ใจได้ ผ่านการพิสูจน์มาหลายสนามครับ...

จุ ๗ นัดทำให้สบายใจในยามค่ำคืน...

ข้อเสียเดียวคือน้ำหนักขนาด ๑.๑ กิโลกรัม ที่จะทำให้ข้อมือล้าเอาง่ายๆหากยิงเกินกล่อง... Grin

ค่อนข้างเห็นด้วยกับพี่หมอ rute ครับ  Smiley Smiley

ลูกโม่เล็กเกินไปผมว่ายิงค่อนข้างยากนะครับ ผมให้แฟนใช้ 60 -3 2 นิ้ว  หัดยิงไม่ประสบผลสำเร็จซักทีครับ

เธอบอกไกหนัก  และศูนย์มองยากครับ   แต่ไม่ยักกะคืนผมซักที  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลองใหยิงกล็อก กับ 1991 ก็ทำได้ค่อนข้างดี แต่ติดที่ขึ้นลำไม่ไหว

แต่ยังงัยผมก็ว่าลูกโม่เหมาะกับผู้หญิงที่สุดนะครับ

เรื่องการเหนี่ยวไกค่อยฝึกเอาน่าจะ ok ครับ  เยี่ยม เยี่ยม
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 08:25:08 AM »

ไม่จำกัดก็ได้ค่ะ....แต่ถามความชอบ  ยังไงก็ชอบลูกโม่มากกว่าอ่ะ  Classic ดีค่ะ

kahr Mk9 เล็กและบางดีครับ
ไปตัดเล็บด้วยนะ เดี่ยวครูตีตายเป็นเด็กเป็นเล็กหัดไว้เล็บ ........เชอะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

logo maker" border="0
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 10:00:46 AM »

ไม่จำกัดก็ได้ค่ะ....แต่ถามความชอบ  ยังไงก็ชอบลูกโม่มากกว่าอ่ะ  Classic ดีค่ะ

เล็กดีค่ะ  ยิงมือซ้ายซะด้วย....
หัดยิงปืนข้างที่ไม่..ถนัด Grin

ผมว่าไม่ใช่มือท่านlevis007แน่ๆ  ออกบอบบางแบบนี้ เล็บยาวด้วย เอาไว้ข่วนใครหรือเปล่าหว่า.... 

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

dimple8
Full Member

คะแนน 26

Little Davil

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 10:10:06 AM »

เฝื่อสนใจAR15ครับ  Grin Grin

หวานมา๊ากกกกกกก .....มันไม่เหมาะกับน้องงงง   Tongue Tongue Tongue  Grin Grin Grin

หน้าหวาน.......สันดานโหด
dimple8
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 10:14:16 AM »

สวยค่ะ  สเปคเลย...ต้องหามาลองบ้างแล้ววว

♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 10:37:33 AM »

ไปตัดเล็บด้วยนะ เดี่ยวครูตีตายเป็นเด็กเป็นเล็กหัดไว้เล็บ ........เชอะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เล็กดีค่ะ  ยิงมือซ้ายซะด้วย....
หัดยิงปืนข้างที่ไม่..ถนัด Grin

ผมว่าไม่ใช่มือท่านlevis007แน่ๆ  ออกบอบบางแบบนี้ เล็บยาวด้วย เอาไว้ข่วนใครหรือเปล่าหว่า.... 
ครับไม่ใช่มือผมไม่รู้มือใคร คิก คิก คิก คิก คิก คิก

[/url][/url]
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 11:35:20 AM »

Cheesyมีคำถามถามกลับเยอะเหลือเกินสำหรับผู้หญิงหาปืนลูกโม่มาใช้ Cheesy

-กะจะยิงสักกี่เมตรครับที่ระยะเท่าไร สี่คูหาห้องแถวรึ?(16เมตร)  ตอนโจรสองคนกำลังปีนรั้วรึ(20เมตร) หรือยิงกับการ์ดเสื้อแดง(100เมตร)
   -ขี้เกียจซ้อมมากๆๆยิงดับเบิลก็ไม่มีแรงนิ้ว Grinเสียดายปืนก็เสียดาย(ปืนสวยเลดี้สมิธด้ามมุก)เลยไม่ค่อยซ้อมยิงแห้ง
   -ซ้อมชักเหรอลืมไปได้เลยไม่เคยคิดพกซอง กะใส่กระเป๋าอย่างเดียวก็หิ้วไปมามันสะดวกจะตาย
   -เป็นคนใจอ่อนมือสั่นขี้กลัว คิก คิก ถ้าโจรบุกมาถึงห้าเมตรเจ็ดเมตรแล้วเอ็ดเอาแรงๆก็ไม่มีแรงยกปืนแล้วอย่าว่าแต่จะให้ไปจ่อยิงขนาดนั้นเลย
   -กลัวเลือดมันพุ่งกระเด็นใส่กลัวติดเอดส์ไม่เคยคิดจะยิงที่ระยะไกล้ๆเลยด้วย
   -แหมแค่กะจะยิงเรียกคนมาช่วยเอง กะยิงขู่ด้วย(แต่เดี๋ยวนี้ตำรวจไทยเขารอ อพปร.หรือปอเต๊กตึ้งมาเครียร์ก่อนแล้วถึงจะโผล่มานะครับ)

ถ้าข้างบนนี้ใช่หมดละก็เอ็ม60สมิธสองนิ้วห้านัดก็ไม่เหมาะกับคุณหรอกครับ แรกเลยเนื่องจากโม่เล็กเลยหาจังหวะโม่ล๊อคตีนผียากต้องเหนี่ยวหวดลูกเดียวเหนี่ยวรวดเหนี่ยวหวดเป็นไหมครับ(ยิงดับเบิลยากว่างั้นเถอะ) Cheesyนี่คือทำไมภรรยาคุณหมอรุทธถึงชอบ 686สามนิ้วไงครับเหนี่ยวเบาจะลั่นก็ยังมีล๊อคที่ตีนผีกึ๊กเบ้อเริ่มให้สังเกตุอีก มีในโม่เจ็ดนัดจะยิงขู่ยิงพลาดสักสองนัดก็ยังมีในโม่อีกห้านัด โม่ก็ใหญ่เปิดโม่เติมกระสุนก็ง่าย(ทีละสองนัด) ถ้าใส่กระเป๋าอยู่เอามือควานหน่อยเดียวมือก็เข้ากริ๊ปแล้วยิงทะลุกระเป๋าออกมาเลยก็ยังได้  ใครขี่รถตามมาชูปืนขู่เพราะอยากให้เขารู้ว่าฉันมีปืนนะ 686 โครงแอลรับรองสะดุดตาแน่นอน  โจรเดินตามมาจี้ที่ลานจอดรถตอนกลางคืนถ้าได้พาดฝากระโปรงรถสักหน่อย686ระยะห้าสิบหลาง้างนกยิงรับรองไม่พลาด(ไม่ต้องเห็นคนตาเหลือกทุรนทุรายให้ติดหูติดตา) คิก คิก สุดท้ายครับ และถ้าจะยิงกันเร็วๆยิงไกล้ๆสิบเมตรห้าเมตร รับรอง 686 กินขาดห้าเป้าสามวิมีคนทำมาแล้วเสถียรเสียด้วย คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2010, 02:52:47 PM โดย ...อภิสิทธิ์ ...รักในหลวงและพระเทพ » บันทึกการเข้า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 11:47:20 AM »

เอ่อ..เกือบลืมไปครับ ถ้าอ่านเม้นผมแล้วได้ประโยชน์มั่งก็บวกคะแนนให้ด้วยนะครับ คะแนนผมน้อยเหลือเกิน(ก็ผมถ่ายรูปไม่เก่ง ปืนสวยๆก็ไม่มี เล่าขำขันก็ไม่ตลก) ไหว้

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
dimple8
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 12:51:14 PM »

Cheesyมีคำถามถามกลับเยอะเหลือเกินสำหรับผู้หญิงหาปืนลูกโม่มาใช้ Cheesy

-กะจะยิงสักกี่เมตรครับที่ระยะเท่าไร สี่คูหาห้องแถวรึ?(16เมตร)  ตอนโจรสองคนกำลังปีนรั้วรึ(20เมตร) หรือยิงกับการ์ดเสื้อแดง(100เมตร)
   -ขี้เกียจซ้อมมากๆๆยิงดับเบิลก็ไม่มีแรงนิ้ว Grinเสียดายปืนก็เสียดาย(ปืนสวยเลดี้สมิธด้ามมุก)เลยไม่ค่อยซ้อมยิงแห้ง
   -ซ้อมชักเหรอลืมไปได้เลยไม่เคยคิดพกซอง กะใส่กระเป๋าอย่างเดียวก็หิ้วไปมามันสะดวกจะตาย
   -เป็นคนใจอ่อนมือสั่นขี้กลัว คิก คิก ถ้าโจรบุกมาถึงห้าเมตรเจ็ดเมตรแล้วเอ็ดเอาแรงๆก็ไม่มีแรงยกปืนแล้วอย่าว่าแต่จะให้ไปจ่อยิงขนาดนั้นเลย
   -กลัวเลือดมันพุ่งกระเด็นใส่กลัวติดเอดส์ไม่เคยคิดจะยิงที่ระยะไกล้ๆเลยด้วย
   -แหมแค่กะจะยิงเรียกคนมาช่วยเอง กะยิงขู่ด้วย(แต่เดี๋ยวนี้ตำรวจไทยเขารอ อพปร.หรือปอเต๊กตึ้งมาเครียร์ก่อนแล้วถึงจะโผล่มานะครับ)

ถ้าข้างบนนี้ใช่หมดละก็เอ็ม60สมิธสองนิ้วห้านัดก็ไม่เหมาะกับคุณหรอกครับ แรกเลยเนื่องจากโม่เล็กเลยหาจังหวะโม่ล๊อคตีนผียากต้องเหนี่ยวหวดลูกเดียวเหนี่ยวรวดเหนี่ยวหวดเป็นไหมครับ(ยิงดับเบิลยากว่างั้นเถอะ) Cheesyนี่คือทำไมภรรยาคุณหมอรุทธถึงชอบ 686สามนิ้วไงครับเหนี่ยวเบาจะลั่นก็ยังมีล๊อคที่ตีนผีกึ๊กเบ้อเริ่มให้สังเกตุอีก มีในโม่เจ็ดนัดจะยิงขู่ยิงพลาดสักสองนัดก็ยังมีในโม่อีกห้านัด โม่ก็ใหญ่เปิดโม่เติมกระสุนก็ง่าย(ทีละสองนัด) ถ้าใส่กระเป๋าอยู่เอามือควานหน่อยเดียวมือก็เข้ากริ๊ปแล้วยิงทะลุกระเป๋าออกมาเลยก็ยังได้  ใครขี่รถตามมาชูปืนขู่เพราะอยากให้เขารู้ว่าฉันมีปืนนะ 686 โครงแอลรับรองสะดุดตาแน่นอน  โจรเดินตามมาจี้ที่ลานจอดรถตอนกลางคืนถ้าได้พาดฝากระโปรงรถสักหน่อย686ระยะห้าสิบหลาง้างนกยิงรับรองไม่พลาด(ไม่ต้องเห็นคนตาเหลือกทุรนทุรายให้ติดหูติดตา) คิก คิก สุดท้ายครับ และถ้าจะยิงกันเร็วๆยิงไกล้ๆสิบเมตรห้าเมตร รับรอง 686 กินขาดห้าเป้าสามวิมีคนทำมาแล้วเสถียรเสียด้วย คิก คิก กล๊อคทำได้ไหมล่ะหรือคาห์ทำได้ครับ คิก คิก

ขออนุญาติตอบคำถามก่อนนะคะ

1. ตอบไม่ได้หรอกค่ะว่าจะซื้อมายิงในระยะเท่าไร่ คงแล้วแต่สถานการณ์ แต่ถ้าซ้อมยิงก็ 25 เมตร เข้าเป้าก็โอแล้วค่ะ
2. ขยันซ้อม..เรียกว่าบ้าซ้อมเลยก็ได้ จึงอยากมีปืนเป็นของตัวเอง ไม่ต้องไปยืมของพี่ๆ จับนานๆอาจเจ้งได้
    เรื่องยิงดัลเบิ้ลไม่มีปัญหา ยิงได้ค่ะ แต่จะเกร็งกว่านิดหน่อย 
    ส่วนเรื่องเสียดายปืนคงไม่นะ แจนของของเก่าๆดูขลังๆดัวยซ้ำไปค่ะ
3.  ไม่กลัวหรือลังเลที่จะยิงคนร้ายเพื่อป้องกันตัว แต่ถ้าเข้ามาในระยะประชิด อาวุธที่เลือกใช้คงไม่ใช่ปืนค่ะ......วิ่งก่อนเลย
4.  ถ้าเกิดเหตุการณืร้ายๆขึ้นจริง  คงไม่ยิงแค่ขู่หรอกค่ะ ยิงหวังผล..ไม่ได้หวังคนมาช่วยแน่ๆ

แต่ลูกโม่มีข้อเสียตรงที่บรรจุกระสุนได้น้อย 5-7 นัดเอง  ซึ่งทุกนัดมีความหมาย ยิงต้องหวังผล

และถ้ามีคนร้ายมากกว่ากระสุนที่มี ก็........แย่เลยค่ะ   แบร่ แบร่

ขอบคุณพี่อภิสิทธิ์มากนะคะ  กดคะแนนให้แล้วค่ะ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 01:55:43 PM »

แต่ลูกโม่มีข้อเสียตรงที่บรรจุกระสุนได้น้อย 5-7 นัดเอง  ซึ่งทุกนัดมีความหมาย ยิงต้องหวังผล

และถ้ามีคนร้ายมากกว่ากระสุนที่มี ก็........แย่เลยค่ะ   แบร่ แบร่

ขอบคุณพี่อภิสิทธิ์มากนะคะ  กดคะแนนให้แล้วค่ะ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
คุณกำลังมีปัญหากับการที่ปืนลูกโม่คุณจุลูกน้อยกันอยู่ใช่ไหม
เวลายิงทุกครั้งต้องยิงหวังผลเสมอ
ไม่มีลูกเยอะพอที่จะยิงกดคู่ต่อสู้ได้
จะบรรจุลูกใหม่หรือก็ช้ากว่าแม็คกาซีน
วันนี้เรามีนวัตกรรมที่จะเข้ามาช่วยคุณแก้ปัญหาที่ปืนลูกโม่สุดรักของคุณจุลูกน้อยได้ เพียงโทร 1900 1900 xxx  เราภูมิใจนำเสนอ speed loader ที่ช่วยคุณบรรจุลูกให้แก่ปืนลูกโม่ของคุณได้ไวขึ้น  Grin Grin Grin
Revolver Reloading
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2010, 02:02:09 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 02:09:23 PM »

และถ้ามีคนร้ายมากกว่ากระสุนที่มี ก็........แย่เลยค่ะ   แบร่ แบร่

คุณกำลังมีปัญหากับการที่ปืนลูกโม่คุณจุลูกน้อยกันอยู่ใช่ไหม
เวลายิงทุกครั้งต้องยิงหวังผลเสมอ
ไม่มีลูกเยอะพอที่จะยิงกดคู่ต่อสู้ได้
จะบรรจุลูกใหม่หรือก็ช้ากว่าแม็คกาซีน
วันนี้เรามีนวัตกรรมที่จะเข้ามาช่วยคุณแก้ปัญหาที่ปืนลูกโม่สุดรักของคุณจุลูกน้อยได้ เพียงโทร 1900 1900 xxx  เราภูมิใจนำเสนอ speed loader ที่ช่วยคุณบรรจุลูกให้แก่ปืนลูกโม่ของคุณได้ไวขึ้น  Grin Grin Grin
Revolver Reloading

+๑   โอ้ จอร์จ ! มันยอดมาก !   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 02:35:02 PM »

M60 สามนิ้วนั่นแหละกำลังดีเห็นสั้นๆอย่างนั้นอย่าประมาทนะเคยยืมเพื่อนมาลองยิงกระดานใหญ่ได้ 96% นะ ครบ 50 นัด 60 หลายังอยู่เลย
ส่วนตัวสองนิ้ว lady smith นั้นข้อดีคือออกแบบมาสำหรับผู้หญิงตรงช่วงคอปืนกัยไกจะสั้นกว่า M60 ทั่วไป ด้ามก็สวย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์