เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:25:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุราในขวดแบล็คฯ  (อ่าน 11962 ครั้ง)
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 10:58:30 AM »

อยากถามผู้รู้ครับแล้วไอขวด2ลิตรหูหิ้วอะครับ   ราคาตอนนี้ เรด870กับ แบล็ค 1560 ปลอมด้วยป่าว

logo maker" border="0
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:03:03 AM »

ถ้างั้นคราวหน้าไม่ต้องหาแบล็กแล้ว หาคิงโรเบิร์ตมาเลยดีกว่า อิอิ

คิงโรเบิรต์    กลิ่นมันไม่เหมือนแบล็ค     น้าเล็กเคยเอามาฝากจากลาว

ถ้ากินดี ๆ   ก็จะรู้ว่าของปลอมหรือเปล่า...................

ของไม่จริงมันคงไม่สั่นไม่ไหว   เขย่าเท่าไรจะให้มันไหวมันคงไม่ยอม....

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
I'm sam
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:18:04 AM »

ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

Uploaded with ImageShack.us

Discovery
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:48:19 AM »

ดีนะเนี่ยกินแต่เรดกะรีเจนซี่ คงจะไม่มีปลอมนะ  อิอิ
        พักหลัง
ผมเจอรีเจนซี่รสชาดแปลก ๆ
ค่อนข้าง บ่อย ในหลาย ๆ ที่(ใต้ กทม. อิสาน)
รึว่าขายดีจนบ่มไม่ทันขายดีเกินเลยรีบเอามาบรรจุขวด
        แต่ตอนนี้ตัดสินใจ พัก(ยาว)สักช่วง ครับ

... จอห์นนี่ วอล์กเกอร์ ... ตามตลาดชายแดน ... มีราคาตั้งแต่ 200 บาท ขึ้นไป ... เรด / แบล็ค / โกลด์ / กรีน / บลู ... เลเบิ้ล ... เพียบ ... Cheesy .................. เที่ยว ผับ เธค ตาม จังหวัดชายแดน ... เจอประเภทนี้บ่อยครับ ...  Grin Grin Grin 

... โดยความรู้สึกส่วนตัว ... รีเจนซี่ กลม ... มีบางส่วนที่ผมก็ว่ารสมันแปลกไป ................ แต่ถ้าเป็น รีเจนซี่ แบน ... ผมว่ายังคงเหมือนเดิมอยู่ ...  Grin Grin Grin

... พักยาว เหมือนกันครับ ....................... เบื่อ ๆ เซ็ง ๆ ... แล้ว ...   Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:50:38 AM »

ดีนะเนี่ยกินแต่เรดกะรีเจนซี่ คงจะไม่มีปลอมนะ  อิอิ
        พักหลัง
ค่อนข้าง บ่อย ในหลาย ๆ ที่(ใต้ กทม. อิสาน)
รึว่าขายดีจนบ่มไม่ทันขายดีเกินเลยรีบเอามาบรรจุขวด
        แต่ตอนนี้ตัดสินใจ พัก(ยาว)สักช่วง ครับ

... จอห์นนี่ วอล์กเกอร์ ... ตามตลาดชายแดน ... มีราคาตั้งแต่ 200 บาท ขึ้นไป ... เรด / แบล็ค / โกลด์ / กรีน / บลู ... เลเบิ้ล ... เพียบ ... Cheesy .................. เที่ยว ผับ เธค ตาม จังหวัดชายแดน ... เจอประเภทนี้บ่อยครับ ...  Grin Grin Grin 

... โดยความรู้สึกส่วนตัว ... รีเจนซี่ กลม ... มีบางส่วนที่ผมก็ว่ารสมันแปลกไป ................ แต่ถ้าเป็น รีเจนซี่ แบน ... ผมว่ายังคงเหมือนเดิมอยู่ ...  Grin Grin Grin

... พักยาว เหมือนกันครับ ....................... เบื่อ ๆ เซ็ง ๆ ... แล้ว ...   Grin Grin Grin
        อ้าว งั้นเราชนแก้วฉลองที่เราพัก
ดีใหม ครับ  สหายเล็กน้อย................ ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:55:36 AM »

อ้าว งั้นเราชนแก้วฉลองที่เราพัก
ดีใหม ครับ  สหายเล็กน้อย................ ขำก๊าก ขำก๊าก

... ชนน้ำเปล่า ... ใช่ไหมครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... ไม่รู้ยังไงครับ ... อยู่ดี ๆ ก็เบื่อเหล้าขึ้นมาเฉย ๆ ... ก็เลยหยุดกิน ... ได้จะครบเดือนแล้วครับ ...  Grin ......................................... แต่ช่วง 2 เดือนก่อนหน้านั้น ... กินติดต่อกันมา เกือบทุกวัน ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
thitipun-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 108

c.a.s.c. "changaut alumni shooting club"

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:02:27 PM »

[/quote]
คนมาเลเซียชอบมาทำธุรกิจผิดกฎหมายบ้านเรา ดีนะผมกินเป็นแต่หงส์ทอง  ยิ้มีเลศนัย
คอใกล้เคียงกันครับ  Grin ของผม"มังกรทอง" ขวดละร้อยไม่มีปลอม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้ ไหว้

หัวใจหนุ่มในร่างที่แก่ ดีกว่า หัวใจท้อแท้ในร่างที่หนุ่ม
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:06:29 PM »

อย่าเห็นแก่ของถูกครับ ผมเคยไปแถว RCA ตอนมันกำลังเฟื่องๆ สมัยเรียนจบใหม่ๆ
กินแบล็คไป2ขวดกับเพื่อน3คน  เช้ามาคอเป็นผง ปวดหัวตึ้บเลย  
เพราะร้านเขาขายถูกกว่านร้านอื่นนะ เลิกเลย  ตอนนี้หากรักจะดื่ม พอใจที่จะจ่ายเงินมากกว่า
และมักไปร้านที่เขาอนุญาตให้เราหิ้วเหล้าของเราไปเปิดได้ ไม่ซื้อในร้าน ถ้าเลือกได้ครับ
เพราะร้านมักเลือกซื้อของที่ถูกกว่ามาขายเราในราคาเดิม

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 12:51:34 PM »

เอ  แล้วแบล็กที่ส่งไปฝาก สห.แป๋งจริงหรือปลอมน้อ คุณกวางคนชิม  บอกหน่อยครับ
ดาวเฮืองของแท้นะ เขาว่า
ผมมันคอแสงโสม กับเบนมอร์
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 01:02:44 PM »

เอ  แล้วแบล็กที่ส่งไปฝาก สห.แป๋งจริงหรือปลอมน้อ คุณกวางคนชิม  บอกหน่อยครับ
ดาวเฮืองของแท้นะ เขาว่า
ผมมันคอแสงโสม กับเบนมอร์
        เอ้า สหายเล็กน้อย
คือวา อ้าย คอเหล่าขาว... ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
prawin -รักในหลวง-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 01:25:32 PM »

พักหลัง

... พักยาว เหมือนกันครับ ....................... เบื่อ ๆ เซ็ง ๆ ... แล้ว ...   Grin Grin Grin

ใช่ครับพี่ รีเจนซี่ บางขวดก็รสชาดแป่งๆครับ แต่สวนมากอร่อย อิอิ

ถ้าพี่อยากได้  เรด / แบล็ค / โกลด์ / กรีน / บลู ... เลเบิ้ล    ตอนนี้ไม่ต้องไปถึงตลาดชายแดนก็มีนะครับ  ในเมืองแถวตลาดต้นยางครับ(เห็นพี่อยู่อีสานม่วนซื่นสาขาอุบล)น้องผมแถวนั้นมีหลายลังเลย

พี่เที่ยว ผับ เธค แถวนี้ลองไป Mix Pub ยังครับ อยู่หน้าลองบีชปทุมรัตน์  ถ้ายังชอบเสียงดังนิดๆมีสาวหน่อยๆลองไปนะครับ  สนุก  อิอิ   ขอบคุณครับ

คนดีไม่มีคำว่าเป็นกลาง เพราะคนดีแยกแยะความผิด ความชั่ว และความดีออกจากกันได้
เมื่อเราเป็นคนดี และเราเห็นอยู่แล้วว่าอะไรดี อะไรชั่ว  แล้วเราจะยืนอยู่เป็นกลางได้อย่างไร
การเป็นกลางในสภาวะที่แข่งกันระหว่างความดีและความชั่ว เรียกว่าความกลัวแห่งคนขี้ขลาด
หยุดกลัว หยุดขี้ขลาด

อ.เสรี วงษ์มณฑา 18/11/5
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 02:00:29 PM »

ใช่ครับพี่ รีเจนซี่ บางขวดก็รสชาดแป่งๆครับ แต่สวนมากอร่อย อิอิ

ถ้าพี่อยากได้  เรด / แบล็ค / โกลด์ / กรีน / บลู ... เลเบิ้ล    ตอนนี้ไม่ต้องไปถึงตลาดชายแดนก็มีนะครับ  ในเมืองแถวตลาดต้นยางครับ(เห็นพี่อยู่อีสานม่วนซื่นสาขาอุบล)น้องผมแถวนั้นมีหลายลังเลย

พี่เที่ยว ผับ เธค แถวนี้ลองไป Mix Pub ยังครับ อยู่หน้าลองบีชปทุมรัตน์  ถ้ายังชอบเสียงดังนิดๆมีสาวหน่อยๆลองไปนะครับ  สนุก  อิอิ   ขอบคุณครับ

... รับทราบครับ ...   Cheesy Cheesy Cheesy

... MIX PUB ... ได้ยินข่าวอยู่เหมือนกัน .... แต่ยังไม่เคยไป ...  Grin ........................... ผม ... คนหน้าตาดี มีศีลธรรม ครับ ...  Grin Grin Grin

รปศ. PSRU @ รักพระเจ้าอยู่หัว @
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 03:39:56 PM »

อยากถามผู้รู้ครับแล้วไอขวด2ลิตรหูหิ้วอะครับ   ราคาตอนนี้ เรด870กับ แบล็ค 1560 ปลอมด้วยป่าว

ขอตอบในฐานะผู้ไม่ค่อยจะรู้ละกัน
ปลอมล้านเปอร์เซ็น
ราคายังกะเหล้าขาวผสมสีย้อมผ้า

เมาเหล้า  มักเสียหลัก
เมารัก      มักเสียใจ
เมาฝิ่น  กัญชา  ยาดำ  ไม่เท่าไร
แต่หนักใจ  เพราะเรา  นั้นเมารัก
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 03:43:09 PM »

อย่าเห็นแก่ของถูกครับ ผมเคยไปแถว RCA ตอนมันกำลังเฟื่องๆ สมัยเรียนจบใหม่ๆ
กินแบล็คไป2ขวดกับเพื่อน3คน  เช้ามาคอเป็นผง ปวดหัวตึ้บเลย  
เพราะร้านเขาขายถูกกว่านร้านอื่นนะ เลิกเลย  ตอนนี้หากรักจะดื่ม พอใจที่จะจ่ายเงินมากกว่า
และมักไปร้านที่เขาอนุญาตให้เราหิ้วเหล้าของเราไปเปิดได้ ไม่ซื้อในร้าน ถ้าเลือกได้ครับ
เพราะร้านมักเลือกซื้อของที่ถูกกว่ามาขายเราในราคาเดิม

หิ้วไปเองก็ทำหล่นแตก...อย่าหิ้วไปเลยพี่  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 04:31:21 PM »

หิ้วไปเองก็ทำหล่นแตก...อย่าหิ้วไปเลยพี่  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
        เห็นนักศึกษาแล้วมือไม้อ่อนระทวย
รึว่าเดินเป๋  ลงจากรถกันแน่..............ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์