เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:23:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 415945 ครั้ง)
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #465 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 12:50:53 PM »

สวัสดียามเที่ยงครับ... ไหว้

กินเข่าเที่ยงกันเด้อ พี่น้อง... เยี่ยม

กิ๋นกับอิหยังน้อครับคือสิเป๋นตาสแซบเน๊าะครับ

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #466 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 12:53:05 PM »

ผมมีแต่หัวหยัก  หัวมนบ่มี  หยักกะยิงเท่อละนัดเอา จังปาหยัด บอกเสี่ยเอ แนลุง Grin Grin Grin Grin Grin
   งอน งอนเสี่ยเอ๋บอกว่า เท่อละน้ดมันมิได้อารม  ผะนะ งอน งอน ยิ้มีเลศนัย

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #467 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:16:27 PM »

คันซั้นยิงลูกอีหลีครับ  สะใจดี แฮงพร้อม ของผมเหลืออยู่ซาวกว่านัด  พอได้ติดปืน  3 แม๊ก 26 นัดพอดี   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #468 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 01:19:12 PM »

มือปืนทางเมืองนคร(พนม).....สิไปยิงปืนมีการบอกให้ห่อเค่าไปกินพร้อม..........แม่นไปยิงปืนอยู่สนาม หือแม่นพากันไปกินเค่าป่าน๊อครูอ้นเอย........ฮา...(ปิคนิคลูกทุ่ง)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #469 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 02:24:36 PM »

สนามอยู่เทิงโนน บ่มีม่องซื้อกินครับ  ห่อเข่าไปนำ จกข้าวพร้อมยิงปืนนำ คักอีหลีครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #470 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 05:05:42 PM »

ไปกาสินมาฝนตกบักแฮง  ขอนแก่นกะน้ำขังจักหน่อยนึง

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #471 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 07:34:17 PM »

ไหว้ ไหว้ จอบเบิ่ง ซุมหมู่เจ้า คุยอิหยังกั๋นน้อ ไหว้ แบร่ แบร่ แบร่

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #472 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:25:51 PM »

เว้าสัพเรเหระ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #473 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 09:11:53 AM »

ไหว้ ไหว้  สบ๋ายดี๋ยามเช้าครับ อ้ายน้อง  ไหว้ ไหว้

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #474 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 09:19:41 AM »

เว้าสัพเรเหระ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
   คิก คิก คิก คิกวันเสาร์นี้ไปไสครับ หรือหว่าต๋อนหำหมู คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #475 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 09:22:39 AM »

เว้าสัพเรเหระ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
   คิก คิก คิก คิกวันเสาร์นี้ไปไสครับ หรือหว่าต๋อนหำหมู คิก คิก คิก คิก
ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีลุงโฮ วันเสาร์ไปหาซื้อรำแล้วกะมีธุระไปสกลครับ  หำหมูตัดเหมิดแล้วมื้ออาทิตย์ก่อน  ซาวกว่าตัว ลังเลอยู่ว่าสิขายหมูน้อยหรือสิเลี้ยงเอง  วันอาทิตย์จังพ้อกันเนาะ  ห่อข้าวไปกินเที่ยงอยู่สนามนำโลดจังได้เล่นนำกันโดนๆ   เสี่ยไก่ เมืองนาแกกะสิเอากระทิงลำโต มาให้ยิง เตรียมลูก .45 ไว้หลายๆเด้อครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #476 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 09:37:19 AM »

ไหว้สวัสดียามเช้า  ทุกท่านครับ  สบายดีบ่   แบร่
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #477 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 10:49:13 AM »

ไหว้สวัสดียามเช้า  ทุกท่านครับ  สบายดีบ่   แบร่
สบายดี เสียทีแต่บ่ค่อยมีเงินซื้อลูกปืนไว้ยิง  เก็บภาษีได้หลายๆ กะเอามาซื้อลูกปืนยิงเล่นนำแนเด้อ

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #478 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:54:48 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีลุงโฮ วันเสาร์ไปหาซื้อรำแล้วกะมีธุระไปสกลครับ  หำหมูตัดเหมิดแล้วมื้ออาทิตย์ก่อน  ซาวกว่าตัว ลังเลอยู่ว่าสิขายหมูน้อยหรือสิเลี้ยงเอง  วันอาทิตย์จังพ้อกันเนาะ  ห่อข้าวไปกินเที่ยงอยู่สนามนำโลดจังได้เล่นนำกันโดนๆ   เสี่ยไก่ เมืองนาแกกะสิเอากระทิงลำโต มาให้ยิง เตรียมลูก .45 ไว้หลายๆเด้อครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
   ไหว้ ไหว้  เลี้ยงเองดีกว่าครับ  อีกบ่นานมันกะใหญ่แล้ว จั๊กหน่อยฮำกะถืกลง  ขายออกสองโต๋ให้มันได้ปื๋นกระบอกหนึ่งโลดครับ หลงรัก หลงรัก Grin Grin คิก คิก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #479 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 01:02:45 PM »

เศร้า  เต็มทีแต่บุตรซ้อม .45 นี่ตี้  Grinอยู่นำผมบ่มีพอเม็ดครับ คันแหม่นหนุมภูไทมีกะเอ๋ามาเผื่อนำแหน่เด้อครับ เศร้า เศร้า
 Grin Grin  อั่นแนวกิ๋นเที่ยงบ่ยากดอกครับ  สิบเอ็ดโมงกว่าๆ กะไป๋เตรียมฮับพาถอยจากยาคูวัดบ้ายห้อมกะได้ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 236
  พิมพ์