เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:23:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 103 104 105 [106] 107 108 109 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 418116 ครั้ง)
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1575 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 10:55:27 AM »

อ้ายครูแหงเอาโลดเด้อครับ  ส่วนผมขอเบิ่งห่างๆครับ  มันสิขัดลาภหมู่ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1576 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 11:36:26 AM »

มื้อหลังเนาะผมสิพาพี่อ้อยเฮ็ดไว้ให้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ อ.อ้น ไหว้ ไหว้ หลงรัก หลงรัก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1577 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 01:27:40 PM »

บ่เป็นหยังครับ  ซ้อยเหลือผู่มักแนวเดียวกัน  รูเกอร์มันคือกล็อก  บ่น้อครับ  ยามดรายแห้ง กล๊อก ดึงถอยหลังมาน้อยหนึ่ง กะลั่นไกได้อีก  มีลูกเดียวกะดรายได้ตลอดบ่ต้องคัดปลอก  ลองเบิ่งเด้อครับ ดึงถสไลด์ถอยหลังพอตึงมือ แล้วปล่อย  แล้วลองลั่นไกเบิ่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1578 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 01:58:27 PM »

บ่เป็นหยังครับ  ซ้อยเหลือผู่มักแนวเดียวกัน  รูเกอร์มันคือกล็อก  บ่น้อครับ  ยามดรายแห้ง กล๊อก ดึงถอยหลังมาน้อยหนึ่ง กะลั่นไกได้อีก  มีลูกเดียวกะดรายได้ตลอดบ่ต้องคัดปลอก  ลองเบิ่งเด้อครับ ดึงถสไลด์ถอยหลังพอตึงมือ แล้วปล่อย  แล้วลองลั่นไกเบิ่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
คือกันค่ะ อาจารย์ หลงรัก หลงรัก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1579 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 02:16:06 PM »

คือกันค่ะ อาจารย์ หลงรัก หลงรัก
ซั้นกะบ่ห่วงแล้วครับ  ลูกเดียวก็ดรายไปก่อนครับ  มื้อพบกันสิเฮ็ดไว้หลายๆลูก ไว้เปลี่ยนกันครับ  ย้านยางท้ายจอกแก๊ปเหมิดคุณภาพ  มื้อวานลุงโฮเพิ้นกะโทรมาถามวิธีเฮ็ดกับผมยุครับ  เพิ้นสิเอาไว้ดราย กระทิงด่อนเพิ้นบ้อครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

KULPLAYBOY
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #1580 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 05:29:51 PM »

บ่ได้ไปสนามนานแล่วคาบ งานหลายอาทิตย์ สิแว็บไปจักหน่อยคาบ  Grin Grin Grin Grin สิไปหายืมปืนใหม่ๆผู้อื่นลองงาน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1581 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 09:48:50 PM »

ซั้นกะบ่ห่วงแล้วครับ  ลูกเดียวก็ดรายไปก่อนครับ  มื้อพบกันสิเฮ็ดไว้หลายๆลูก ไว้เปลี่ยนกันครับ  ย้านยางท้ายจอกแก๊ปเหมิดคุณภาพ  มื้อวานลุงโฮเพิ้นกะโทรมาถามวิธีเฮ็ดกับผมยุครับ  เพิ้นสิเอาไว้ดราย กระทิงด่อนเพิ้นบ้อครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ไหว้ ไหว้ หลงรัก หลงรัก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1582 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 08:26:09 AM »

บ่ได้ไปสนามนานแล่วคาบ งานหลายอาทิตย์ สิแว็บไปจักหน่อยคาบ  Grin Grin Grin Grin สิไปหายืมปืนใหม่ๆผู้อื่นลองงาน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
คึดฮอดเด้อ  มาลองกระทิงพี่ก้อง  วันอาทิตย์นี้

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1583 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 08:32:25 AM »

ไหว้

ปุ๊ monet.
1991 A 1 ที่หนึ่งในใจ @ นครพนม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...

« ตอบ #1584 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 12:00:09 PM »

หวัดดีครับ...พี่น้อง ๒๓๖ ทุกท่าน...   ไหว้

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1585 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 01:35:14 PM »

หวัดดีครับ...พี่น้อง ๒๓๖ ทุกท่าน...   ไหว้
ไม่เห้นไปเยี่ยมสนามเลยท่านปุ๊  กระสุน  45 เพรียบครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1586 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 03:08:08 PM »

ไหว้  น้องกุล... กระทิงด่อนมาแล้วเด้อ......... คันสิลองกะมาเด้อวันอาทิตย์น้องหล่า เอาลูกซ้อมใส่ต่าเป้มานำแหน่....หมู่ซุมอื่นสิได้ลองนำ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1587 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 03:13:08 PM »

คิก คิก คิก คิก  วันเสาร์สิฮอดนี้บ่ได้ไป๋เด้อคับสนาม .....สิพาเมียไป๋เข้าธาตุ ตกใจโอ๊ะ ตกใจ สิพาเมียไป๋ไหว้พระธาตุพนมก่อนคับ ยิ้มีเลศนัย

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1588 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 07:35:37 PM »

คิก คิก คิก คิก  วันเสาร์สิฮอดนี้บ่ได้ไป๋เด้อคับสนาม .....สิพาเมียไป๋เข้าธาตุ ตกใจโอ๊ะ ตกใจ สิพาเมียไป๋ไหว้พระธาตุพนมก่อนคับ ยิ้มีเลศนัย
สามากล้าเว้า คิก คิก คิก คิก คิก คิกรับทราบวันอาทิตย์ เจอกัน  ดาบเถียรแจ้งราคาลูกซ้อม 9  มม.  ลดแล้วเด้อพี่น้อง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1589 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 09:58:21 AM »

มื้อวานนี้ม่วนหลายเด้อครับ สนามยิงฉับพลันก็มีสีสัน เล่นกันม่วนเติบ โดยเฉพาะท่านประธานศักดิ์  สนามยิงปืนสั้นกับปืนยาวคนกะหลาย  ลูกกรดมากันหลายกระบอก  ปืนสั้นกะหลายคน ผมออกมาสี่โมงยังมีสมาชิกทยอยเข้าสนามเรื่อยๆครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 103 104 105 [106] 107 108 109 ... 236
  พิมพ์