เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:25:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 106 107 108 [109] 110 111 112 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 418264 ครั้ง)
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #1620 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 11:57:20 AM »

ไหว้  สบ๋ายดีตอนเช้าคับอ้ายน้องชาว อวป.ที่ฮักสุคนคับ....มื้อวานไป๋ราชการอำเภอศรีสงครามคับ คลินิคเกษตรเคลื่อนที่ เลยบ่ได้เข้ามาคุยนำ...พ้อกั๋นกับคุณหมอจันทร์นำคับ (atima) น้องสาวคนงามแห่งเซียงเซาซิตี้นำคับ คิก คิก เผิ่นบอกว่าวันอาทิตย์หน้าบ่ฮู้สิได้ไป๋ฮึบ่หว่าซั้นคับพี่อ้อย คิก คิก คิก คิก
ตร.แถวๆนั้นคือสิบ่เข้ามาอ่้านเวบของ 236 เฮาดอกเนาะค่ะ เย็นหลังวาบๆ ตกใจ ตกใจ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ผ่านอุเทน บ่มีปัญหาดอกครับ  บอกน้องนุ่งครูอ้น  ผ่านครับ  เมื่อยจากยิงปืน ผ่านอุเทนไป กะแวะปั๊ม 2 บริการครับ  นั่งจิบกาแฟเย็น  เจ้าของปั๊มกะมักปืนครับ ยิงแม่นนำ ชื่อดาบทิวา  เด้อครับ 
ค่ะ ผ่านหลายเทื่อสิลองแวะเพิ่นเบิ่ง อ.อ้นบอกเพิ่นไว้แหน่เด้อ ว่าจักมื้อน้องนุ่งเพิ่นสิแวะเล่นนำค่ะ Smiley Smiley
  ไหว้สวัสดีตอนสายคับ ไหว้  คันแหม่นน้องบ่นุ่งบ่ต้องแวะเด้อ....เรื่องมันสิยาว ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1621 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:39:34 PM »

ไหว้  สบ๋ายดีตอนเช้าคับอ้ายน้องชาว อวป.ที่ฮักสุคนคับ....มื้อวานไป๋ราชการอำเภอศรีสงครามคับ คลินิคเกษตรเคลื่อนที่ เลยบ่ได้เข้ามาคุยนำ...พ้อกั๋นกับคุณหมอจันทร์นำคับ (atima) น้องสาวคนงามแห่งเซียงเซาซิตี้นำคับ คิก คิก เผิ่นบอกว่าวันอาทิตย์หน้าบ่ฮู้สิได้ไป๋ฮึบ่หว่าซั้นคับพี่อ้อย คิก คิก คิก คิก
ตร.แถวๆนั้นคือสิบ่เข้ามาอ่้านเวบของ 236 เฮาดอกเนาะค่ะ เย็นหลังวาบๆ ตกใจ ตกใจ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ผ่านอุเทน บ่มีปัญหาดอกครับ  บอกน้องนุ่งครูอ้น  ผ่านครับ  เมื่อยจากยิงปืน ผ่านอุเทนไป กะแวะปั๊ม 2 บริการครับ  นั่งจิบกาแฟเย็น  เจ้าของปั๊มกะมักปืนครับ ยิงแม่นนำ ชื่อดาบทิวา  เด้อครับ 
ค่ะ ผ่านหลายเทื่อสิลองแวะเพิ่นเบิ่ง อ.อ้นบอกเพิ่นไว้แหน่เด้อ ว่าจักมื้อน้องนุ่งเพิ่นสิแวะเล่นนำค่ะ Smiley Smiley
  ไหว้สวัสดีตอนสายคับ ไหว้  คันแหม่นน้องบ่นุ่งบ่ต้องแวะเด้อ....เรื่องมันสิยาว ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
น่าน

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1622 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:47:42 PM »

น่าน
  ยิ้มีเลศนัย คิก คิกคิกๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #1623 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 03:51:06 PM »

ไหว้  สวัสดี๋ตอนแลงคับ...ค่ำนี้จั๊กสิกินเข้าแลงกับหยังน้อ.....ผุได๋มีเมนูเด็ดกะบอกแหน่เด้อคับ น้ำลายหก น้ำลายหก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

amnuaichai
Hero Member

คะแนน 154

อย่าสิ้นหวัง

« ตอบ #1624 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:35:45 PM »

ก้อยซี่น อิอิ

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1625 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 07:48:43 PM »

ไหว้  สวัสดี๋ตอนแลงคับ...ค่ำนี้จั๊กสิกินเข้าแลงกับหยังน้อ.....ผุได๋มีเมนูเด็ดกะบอกแหน่เด้อคับ น้ำลายหก น้ำลายหก
จักหน่อยแม่บ้านป่นปืนให้กิน เช็ดแต่ปืนหลาย

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1626 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:11:01 PM »

จักหน่อยแม่บ้านป่นปืนให้กิน เช็ดแต่ปืนหลาย
   คิก คิก คิก คิก  ย้านแต่เขาสิขั่วลูกสิบเอ็ดแทนเม็ดบักมี้ติหล่ะ จักหน่อย คิก คิกสิบแซบหลายเดะเนาะจารย์ คิก คิก คิก คิก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1627 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:18:28 PM »

ก้อยซี่น อิอิ
   Grin Grin  เต็มทีแข้วบ่ค่อยดีป๋านได๋คับสุมื้อนี้  ย่ำเถื่อได๋ได้จี้มออกสุเถื่อคับ ฮึหว่าแข่วมันห่างออกบ้อ ฮึหว่าโตเจ้าของเฒ่าพะนะ คิก คิก อั๋นที่จริงเป็นอาหารสิงโตที่มักหลายแท้เด้คับ น้ำลายหก น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก ขมๆจักหน่อย น้ำลายหก น้ำลายหก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1628 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:25:33 PM »

ไหว้  ชาว อวป. คือสิพากั๋นโก๋นสูดๆอยู่หละเนาะป๋านนิ หนุ่มภูไทยเด๋ นอนฮึยังคับ  ไหว้

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #1629 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:40:35 AM »

ไหว้  สวัสดีเช้าวันศุกร์แห่งชาติครับ  ไหว้

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1630 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 01:21:32 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ  ช่วงนี้งานหลายจักหน่อย  ครับ บันทึกคะแนนนักเรียนสอบ NT  ป.3  หมดสุคน 10 โรงเรียน  สมน้ำหน้าเจ้าของ ย้อนเขาถิ่มตำแหน่งเลียขากลุ่มเครือข่ายให้   มื้อนี้ตอนเช้าแล้นไปสำนักงานเขตอยู่ศรีสงครามอีก  ตรวจเช็คข้อมูลการเลื่อนขั้นเงินเดือน  ให้หมู่ครูอยู่โรงเรียนอีก เตรียมงานเลื่อนขั้นเงินเดือนให้หมู่อีก  เอาลงไป บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

ปุ๊ monet.
1991 A 1 ที่หนึ่งในใจ @ นครพนม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...

« ตอบ #1631 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 03:31:23 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ  ช่วงนี้งานหลายจักหน่อย  ครับ บันทึกคะแนนนักเรียนสอบ NT  ป.3  หมดสุคน 10 โรงเรียน  สมน้ำหน้าเจ้าของ ย้อนเขาถิ่มตำแหน่งเลียขากลุ่มเครือข่ายให้   มื้อนี้ตอนเช้าแล้นไปสำนักงานเขตอยู่ศรีสงครามอีก  ตรวจเช็คข้อมูลการเลื่อนขั้นเงินเดือน  ให้หมู่ครูอยู่โรงเรียนอีก เตรียมงานเลื่อนขั้นเงินเดือนให้หมู่อีก  เอาลงไป บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

สู้ ๆ ครับ...ครูอ้น... ไหว้

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...
poom007
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #1632 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 07:02:10 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ยามแลงๆ อาทิตย์หน้าว่าซิไปเยี่ยมเยียนเด้อครับ อาทิตย์นี้บ่ได๋ฝึกเลย ดาบป๋องเพื่นบ่อยู่ Cheesy ว่าซิไปขอความฮู้จาก อาจารย์ทางพู้นแน่ ยิงจังได๋ก็บ่ดี 10 เมตรก็แล้ว 7เมตร ก็แล้ว เฮ้อ สงสัยซิเอาดีทางนี่บ่ได้ Grin Grin ยังคือเก่าเหมือนมื้อที่ไปอบรม เต็ม 100
บ่เกิน ซาว  ขำก๊าก ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1633 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 07:48:41 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ยามแลงๆ อาทิตย์หน้าว่าซิไปเยี่ยมเยียนเด้อครับ อาทิตย์นี้บ่ได๋ฝึกเลย ดาบป๋องเพื่นบ่อยู่ Cheesy ว่าซิไปขอความฮู้จาก อาจารย์ทางพู้นแน่ ยิงจังได๋ก็บ่ดี 10 เมตรก็แล้ว 7เมตร ก็แล้ว เฮ้อ สงสัยซิเอาดีทางนี่บ่ได้ Grin Grin ยังคือเก่าเหมือนมื้อที่ไปอบรม เต็ม 100
บ่เกิน ซาว  ขำก๊าก ขำก๊าก
มาครับ  ให้ลุงโฮ เพิ้น เทรนให้  ผมกะเป๋มื้อนี้จักเป็นหยัง  ยิงไป 2 เป้า  กะบ่เต็มร้อย  ได้แต่ 90 ปลายๆ  กะเลย มายิง ปืนลูกโม่ ลำกล้องสั้น เล่น ครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1634 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 01:19:34 PM »

แม่เอกกับปั้ปปี้ มายามครูอ้นค่ะ
หน้า: 1 ... 106 107 108 [109] 110 111 112 ... 236
  พิมพ์