เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:31:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 196 197 198 [199] 200 201 202 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 416169 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2970 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:52:15 PM »

ซั่นแล้วค่ะ โต๋ผู้เดียวเพิ่นบ่หลูโตน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy Cheesy

โอ๋ๆๆๆ.............บ่เอา...อย่าไห้ อย่าไห้.....ผมเว้าเล่นซือๆดอก.....คนผู้งามคือหมอจันทร์ แม่นมีกลิ่นกะบ่มีไผรังเกียจดอก....คนสวยซะอย่าง...ขนาดหาวนอนยังเป็นตาเบิ่งเนาะ..........(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2971 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:55:09 PM »

เป็นคนผู้ฮ้ายต้องทำใจค่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  หยองเป็นยานางโลดคั่นบ่หลูโตนน้องนุ่ง Grin Grin  26 เมย. คั่นว่างกะไปค่ะ แต่วันที่ 18 นี่สิพยายามไปให้ได้ค่ะ ไหว้ ไหว้

.........หมอจันทร์กะอาบน้ำแน๊หล่ะ....ฮา.............(โชยเชียว)

หืยยย....ไปหาเว้าบาปเพิ่นหลายเถาะ
ซั่นแล้วค่ะ โต๋ผู้เดียวเพิ่นบ่หลูโตน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy Cheesy
ไผบ่หลูโตนผมกะสิหลูตน เอาดอก ครับ น้องสาวผมผู้งามกะด้อ   Grin Grin Grin Grin Grin

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
พรานปลาแดกบอง(นวย นาวัง)
ความรัก มิตรภาพ ความห่วงใย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 138

แก้วตา ดวงใจ

« ตอบ #2972 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 09:40:56 PM »

ผมกะลู๋โตนนำครับ อิอิ

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2973 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 10:45:40 PM »

ไผๆ ไผบ่หลูโตน  บ่ย่านลูกซองบ้อหือ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2974 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 09:07:27 AM »

ไผๆ ไผบ่หลูโตน  บ่ย่านลูกซองบ้อหือ
แม่นๆๆแล่วค่ะ สิถือไปพ้อมดีกว่า Grin Grin
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2975 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 09:59:14 AM »

หยากเห็นหน่าพี่หมอเด้ครับ  Grin ตาฮักปานได๋แต่มือมีปืนผมกะย่านได๋  ยี๊
นอกเรื่องแนพี่หมอ พอแนะนำผมเรื่องลดความอ้วนได่บ่ครับผม  มันเป็นอุสรรคในการดำเนินชีวิตผมคักแหมครับ ไหว้

atima-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #2976 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 10:51:09 AM »

หยากเห็นหน่าพี่หมอเด้ครับ  Grin ตาฮักปานได๋แต่มือมีปืนผมกะย่านได๋  ยี๊
นอกเรื่องแนพี่หมอ พอแนะนำผมเรื่องลดความอ้วนได่บ่ครับผม  มันเป็นอุสรรคในการดำเนินชีวิตผมคักแหมครับ ไหว้
ลดความอ้วนบ่ยากค่ะ แต่ต้องขัดใจเจ้าของปรับพฤติกรรมการกินแหน่จักหน่อย จากที่เคยกินอาหารหวาน มัน รึมักกินอาหารแบบบุพเฟ่กะลดๆลง   อาหารแลงกะอย่าเน้นแป้ง เน้นไขมัน ให้เน้นผักผลไม้เป็นหลักค่ะ  Grin Grin      อีกอย่างหนึ่งลด งด เครื่องดื่ม แอลกอฮอลทุกอย่างนำเด้อค่ะ และที่สำคัญสุดอย่าลืม การออกกำลังกายเป็นประจำนำค่ะ ถ้าเฮ็ดตามนี้ประจำ น้ำหนักลดลงแน่นอนค่ะ เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้

เรื่องอยากเห็นหน้าอย่าสุอยากเห็นดอกค่ะ บ่ได้เป็นตาเบิ่งคืออ้ายเพิ่นว่าดอก เถ่าหลายเติบแล้วค่ะ Grin Grin
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2977 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:04:03 PM »

ลดความอ้วนบ่ยากค่ะ แต่ต้องขัดใจเจ้าของปรับพฤติกรรมการกินแหน่จักหน่อย จากที่เคยกินอาหารหวาน มัน รึมักกินอาหารแบบบุพเฟ่กะลดๆลง   อาหารแลงกะอย่าเน้นแป้ง เน้นไขมัน ให้เน้นผักผลไม้เป็นหลักค่ะ  Grin Grin      อีกอย่างหนึ่งลด งด เครื่องดื่ม แอลกอฮอลทุกอย่างนำเด้อค่ะ และที่สำคัญสุดอย่าลืม การออกกำลังกายเป็นประจำนำค่ะ ถ้าเฮ็ดตามนี้ประจำ น้ำหนักลดลงแน่นอนค่ะ เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้

เรื่องอยากเห็นหน้าอย่าสุอยากเห็นดอกค่ะ บ่ได้เป็นตาเบิ่งคืออ้ายเพิ่นว่าดอก เถ่าหลายเติบแล้วค่ะ Grin Grin
ขอบคุณครับพี่หมอ ไหว้
สิยากแต่เครื่องดื่อแอนกอฮอนี่หละครับผม มันกินดู๋ครับผม
ผมสิไปเบิ่งโตเป็นอยู่สนามกะได่ครับผม อิอิ ยิ้มีเลศนัย ไหว้

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2978 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:06:10 PM »

มีแต่แนวผมเฮ็ดบ่ได้ครับ ตุ้ยกะส่างมันเถาะ ใก้สิเกิดสงครามอ่าวเปอร์เซียอีกแล้ว ......อาหารสิขาดแคน  สิตุนไว้ก่อน  อิอิ

งามหน้างามตา มันมีมื้อเฒ่ามื้อเหี่ยว ดอกหล้า
งามกิริยาวาจากับน้ำใจ ไปไสไผกะมัก ไผอยู่ใกล้กะสบายใจ .... อย่าคึดหลาย
ผมได้เมียมา 3 คน.... 2 คนแรกทังงามทังอายุน้อย มีแต่ผู้สิมายาด..... ผู้ 3จั่งได้ใจ Grin

ผมเพี้ยหล่อ บ่แล้วจักเถี่ย ..... กะยังบ่สะดุ้งเลย ไผสิเว้าจั่งได๋กะส่างหัวมัน..... สันบ่สะออน  อิอิ ขำก๊าก
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2979 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:08:12 PM »

โอ่ๆๆๆๆๆ เป็นแนวนี่ติครับ อ.

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2980 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 03:28:52 PM »

มีแต่แนวผมเฮ็ดบ่ได้ครับ ตุ้ยกะส่างมันเถาะ ใก้สิเกิดสงครามอ่าวเปอร์เซียอีกแล้ว ......อาหารสิขาดแคน  สิตุนไว้ก่อน  อิอิ

งามหน้างามตา มันมีมื้อเฒ่ามื้อเหี่ยว ดอกหล้า
งามกิริยาวาจากับน้ำใจ ไปไสไผกะมัก ไผอยู่ใกล้กะสบายใจ .... อย่าคึดหลาย
ผมได้เมียมา 3 คน.... 2 คนแรกทังงามทังอายุน้อย มีแต่ผู้สิมายาด..... ผู้ 3จั่งได้ใจ Grin

ผมเพี้ยหล่อ บ่แล้วจักเถี่ย ..... กะยังบ่สะดุ้งเลย ไผสิเว้าจั่งได๋กะส่างหัวมัน..... สันบ่สะออน  อิอิ ขำก๊าก
อ้ายๆลืมผุที่ 4  ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2981 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 04:51:25 PM »

ที่ 4 บ่นับ  อิอิ
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2982 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 04:55:15 PM »

นั่น เมื่อความจริงเริ่มปรากฎ อิอิ

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2983 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 08:21:30 PM »

อิอิ ไหว้ ไหว้

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #2984 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 11:17:53 PM »

บ่ยากดอกคับ แต่ว่ามันสิตายก่อนน้ำหนัดลด  ย้อนว่าอดของมักของแซบ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หน้า: 1 ... 196 197 198 [199] 200 201 202 ... 236
  พิมพ์