เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:31:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: นักนิยมปืน นิยมดื่มอะไร เวลาสังสรรค์กับเพื่อน ในงานเลี้ยง
เหล้านอก
เหล้าไทย
ไวน์
เบียร์
น้ำอัดลม Coke/pepsi/sprite etc.
น้ำเปล่า
เหล้าขาว

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นักนิยมปืน นิยมดื่มอะไรครับ  (อ่าน 32584 ครั้ง)
HK_USP9
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #120 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2004, 08:27:07 PM »

ง่า ไม่ได้กวนประสาทนะครับ แต่ว่าผมชอบน้ำลำไย จริงๆนะ

อิสระที่สืบค้นดั่งขื่อคา ผูกรัดมัดวิญญาอย่างแยบยล
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #121 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2004, 09:10:58 PM »

เอ่อ..เหล้าเพียวๆ ตบตูดด้วยน้ำ นี่ข้อไหนหว่า...ตาลาย....เอื๊อกกกก....หาไม่เจอ.. Tongue Tongue

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #122 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2004, 09:17:27 PM »

เอ่อ..เหล้าเพียวๆ ตบตูดด้วยน้ำ นี่ข้อไหนหว่า...ตาลาย....เอื๊อกกกก....หาไม่เจอ.. Tongue Tongue
เอ้าชนครับพี่ โชนนนน  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #123 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2004, 10:02:09 PM »

อ้างถึง
เดือนนี้ว่างขึ้นเยอะกว่าเดิมครับ เพราะผู้บังคับบัญชาเห็นความดีเลยมีคำสั่งให้ย้ายไปเป็นต้นเรือ เรือหลวงเจ้าพระยาครับ

...ขอแสดงความยินดีครับ  Smiley

...ขอแสดงความยินดีกับต้นเรือครับ...อย่างนี้ต้องฉะหลอง Grin

Cheesy ขอบคุณหลายๆครับพี่นาจา  Wink
แล้วนน.พี่ขึ้นไปเท่าไหร่แล้วครับ หลังจากเลิกบุหรี่หน่ะ Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #124 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2004, 10:06:48 PM »

อ้างถึง
เดือนนี้ว่างขึ้นเยอะกว่าเดิมครับ เพราะผู้บังคับบัญชาเห็นความดีเลยมีคำสั่งให้ย้ายไปเป็นต้นเรือ เรือหลวงเจ้าพระยาครับ

...ขอแสดงความยินดีครับ  Smiley

Cheesy ขอบคุณครับพี่แก้ว  Wink เมื่อไหร่จะลงมาแถวๆชายทะเลอีกหล่ะครับ คราวนี้มีวอดก้าให้ดื่มนะครับ Grin

Grin ถ้าว่างขอเชิญมีตติ้งที่โออิชิ พหลโยธิน (ที่เดิม) วันเสาร์ที่ 9 นี้ครับพี่สกาย จะได้มาเล่าเรื่องสนุกให้หลาย ๆ คนฟังครับพี่ Grin

Smileyถ้าว่างไปแน่ครับ ตอนนี้ยังบอกไม่ได้เพราะรอตารางนายทหารเวรสั่งการอาวุโสอยู่ครับ  Smiley กลางๆสัปดาห์คงทราบ Wink ว่าแต่คราวนี้เจ๊โอของเราเป็นโต้โผหรือเปล่าเนี่ย Cool

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #125 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 11:20:56 AM »

คราวนี้กลายเป็นคุณโบว์ค่ะ พี่สกาย เพราะเจ๊โอน่ะ ยุ่งงงงงงงงงงงงงงงมากกกกกกกกกกกกกก  Grin  Tongue

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #126 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 11:33:38 AM »

คราวนี้กลายเป็นคุณโบว์ค่ะ พี่สกาย เพราะเจ๊โอน่ะ ยุ่งงงงงงงงงงงงงงงมากกกกกกกกกกกกกก  Grin  Tongue

ป๊าวววววว...ข้าน้อยแค่นับมือที่ยกให้เท่านั้นเองเจ้าค่ะ...ไม่กล้าเป็นแล้ว เพราะคราวที่แล้วเบี้ยวพี่แก้ว ยังไม่ได้ใช้หนี้พี่เค้าเลย Tongue

I am dying... -*-

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #127 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 12:17:42 PM »

ง่า ไม่ได้กวนประสาทนะครับ แต่ว่าผมชอบน้ำลำไย จริงๆนะ

ผมก็ชอบน้ำลำไย ถ้ามีให้เลือกน้ำผลไม้สดคงไม่เลือกน้ำอัดลม

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #128 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 01:21:13 PM »

Smileyถ้าว่างไปแน่ครับ ตอนนี้ยังบอกไม่ได้เพราะรอตารางนายทหารเวรสั่งการอาวุโสอยู่ครับ  Smiley กลางๆสัปดาห์คงทราบ Wink ว่าแต่คราวนี้เจ๊โอของเราเป็นโต้โผหรือเปล่าเนี่ย Cool

อืมห์ อิอิอิ อาวุโสซะแล้วพี่เรา อาวุโสด้วยคุณวุฒิ หรือวัยวุฒิน้า?HuhHuh

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #129 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 01:25:56 PM »

แหะๆ...คราวนี้ยุ่งกิงๆล่วย Grin
แล้วพี่สกายมาด้วยนะ...น้องน้อยน่ารักคนนี้รอเจอ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #130 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 03:08:23 PM »

แหม..ม..ม......
น้องน้อยคนน่ารัก
จะอ้อนเอาอะไรอีกล่ะยะ...หล่อน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #131 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 10:03:15 PM »

แหม..ม..ม......
น้องน้อยคนน่ารัก
จะอ้อนเอาอะไรอีกล่ะยะ...หล่อน

เธอไม่มีให้ก็แล้วกัน...อีตาซับ... Angry

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #132 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 11:09:50 PM »

น้องน้อยน่ารักคนนี้รอเจอ Grin

Shocked  Shocked  Shocked  Tongue  Tongue  Tongue

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #133 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 10:16:13 AM »

หายไปหลายวัน เอาคอมไปเข้าอู่มา  กลับมาปุ๊บเจอกระทู้โดนใจเลย Grin  นิยมอะไรดี Shocked ชีวิตประจำวันก็เจอแต่น้ำเปล่าง่ะคับ Grin วันพิเศษ วันดีคืนดีก็จะมีเบียร์ มีแอลกอฮอล์ซักหน่อย Grin
 เบียร์ที่ชอบก็สารพัน ทั้ง สิงห์,ลีโอ  เบียร์นอกก็ ไฮเนเก้นง่ะครับ  อยู่นิวซีแลนด์ นานๆได้กินทีก็ DB(Draught Beer), CD (Canterbury Draguht) ไม่ค่อยเกี่ยงคับ กินหมด Grin  บางทีไม่มีเบียร์กิน ก็ได้แต่ซดน้ำเปล่า ไม่ก็นม Grin ไวน์บ้างเป็นบางโอกาส (ก็ทุกโอกาที่มีแหละ Grin) สรุป...ชอบโม๊ดดดเลย เบียร์ ไวน์ เหล้า ว๊อดก้า น้ำเปล่า น้ำผลไม้ Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #134 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 11:26:15 PM »

อืมห์ อิอิอิ อาวุโสซะแล้วพี่เรา อาวุโสด้วยคุณวุฒิ หรือวัยวุฒิน้า?HuhHuh

Cheesy หน้าเท่านั้นที่ยังเด็ก อย่างอื่นโตหมดแล้ว  Cheesy

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 18
  พิมพ์