เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:03:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครจะไปเมืองสามหมอกบ้าง กรุณาติดต่อตามเบอร์โทร  (อ่าน 1090 ครั้ง)
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2005, 07:37:02 PM »

นักล่ารางวัลปืนสั้นชาวบ้านที่สนใจจะไปชิงถ้วยนายก ที่เมืองสามหมอกกรุณารีบแจ้งตามเบอร์โทรฯด่วน หากล่าช้าเกินไปจะหาที่พักลำบากเผลอๆจะต้องไปพักกับกะเหรี่ยงคอยาว (ล้อเล่นครับ) ช่วงนี้อากาศดีมากอยากให้เพื่อนๆไปเยือนและชมทิวทัศน์ตอนเช้าๆ ชมเมืองของแม่ฮ่องสอนในขณะที่หมอกกำลังปกคลุม สายๆไปชมกะเหรี่ยงคอยาว, ถ้ำปลา ,ถ้ำน้ำลอด  ช่วงบ่ายแข่งขัน
ยิงปืนสั้นชาวบ้าน  ตกเย็นรับถ้วยรางวัลพร้อมรับประทานอาหารเย็นร่วมกัน (เมนูพิเศษ) ขอเชิญด้วยความจริงใจครับ

จากใจชมรมกีฬายิงปืน จ.แม่ฮ่องสอน
                                                                                  จิมมี่09-9975920,อำนวย 06-2084666

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 07:50:51 AM »

อยากไปเหมือนกันครับ แต่ไกลเหลือเกิน Grin

KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 08:06:24 AM »

ถ้าเชิญช่วงมกราคม    ผมสนใจจะไป    ถ้าในช่วงนี้ไม่ว่างอะครับ 
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 10:38:34 AM »

Grinยืนยันครับว่าเมืองสามหมอก แม่ฮ่องสอน นี่น่าไปเที่ยวจริง ๆ บรรยากาศเมืองเงียบสงบ อากาศเย็นสบาย...น้ำในลำธารลำห้วยก็ยังใสสะอาด...ที่สำคัญมีสถานที่ท่องเที่ยว+ของฝากแจ๋ว ๆ แยะครับ........และคาดว่าเมนูพิเศษนี่น่าจะมีเขียดแรวเป็นหนึงในเมนูด้วย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกโอ๊ยน้ำลายไหลครับ....เสียดายผมไม่มีโอกาศไป หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 12:05:11 PM »

Grinยืนยันครับว่าเมืองสามหมอก แม่ฮ่องสอน นี่น่าไปเที่ยวจริง ๆ บรรยากาศเมืองเงียบสงบ อากาศเย็นสบาย...น้ำในลำธารลำห้วยก็ยังใสสะอาด...ที่สำคัญมีสถานที่ท่องเที่ยว+ของฝากแจ๋ว ๆ แยะครับ........และคาดว่าเมนูพิเศษนี่น่าจะมีเขียดแรวเป็นหนึงในเมนูด้วย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกโอ๊ยน้ำลายไหลครับ....เสียดายผมไม่มีโอกาศไป หัวเราะร่าน้ำตาริน
เขียดแรวเป๋นจะได๋ครับ พี่Zeus

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 12:11:54 PM »

เขียดแรวเป๋นจะได๋ครับ พี่Zeus

เป็นแบบนี้ครับ....จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
fasty
รักธรรมชาติ ให้เท่ากับรักชีวิต
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 12:31:16 PM »

อยากไปปายมั่กๆ (ใช่แม่ฮ่องสอนเปล่า) น้ำลายหก น้ำลายหก

รักษาธรรมชาติ  รักษาชีวิต
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 08:26:50 PM »

ตอนนี้เชียงรายกำลังน่าเที่ยวครับ ภูชี้ฟ้า ผาตั้ง  ชิมชา ดอยแม่สลอง ดอยวาวี  และที่อื่น ๆ อีกเยอะแยะครับ ขนาดผมคนพื้นที่ยังเที่ยวไม่หมดเลยครับ อากาศหนาวเย็นพอดี ๆ ไม่หนาวมาก กำลังดีเลยครับ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 08:40:55 PM »

อยากไปปายมั่ก ๆ (ใช่แม่ฮ่องสอนเปล่า) น้ำลายหก น้ำลายหก

ปาย...เป็นอำเภอหนึ่งใน จังหวัดแม่ฮ่องสอน ครับ
อยู่ในระหว่างเส้นทาง...เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอน (เส้นทางแม่มาลัย)
ก่อนถึง อ.ปาย...จะผ่าน ห้วยน้ำดัง...ครับ

ส่วนทางแม่สะเรียง นั้น 1,864 โค้งครับ
จาก อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่ ไปจนถึง อ.เมืองแม่ฮ่องสอน...ผ่านทางขุนยวม

น่าเที่ยวมากครับ เส้นทางเส้นนี้....

แนะนำให้ผ่านทางลำพูน หางดง จอมทอง เข้าแม่สะเรียง
ผ่านขุนยวม เข้าแม่ฮ่องสอน กองมู...ว่าต่อที่ปางมะผ้า...วกกลับมาปาย...ห้วยน้ำดัง
แม่ริม...ฉีกออกเชียงดาว....ฝาง...อ่างขาง...วกลงมาเชียงราย...เวียงป่าเป้า...
เข้ามานอนคืนสุดท้ายที่เชียงใหม่ 

แค่นี้...ก็....ร้องม่ายออก..แหล๋ว...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2005, 08:10:13 AM »

ยังไม่เคยไปจังหวัดนี้เลยครับ   อยากจะไปสักครั้งครับ    น่าเสียดาย   ที่จัดตรงกันกับ Level III   Cry
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2005, 09:27:44 AM »

เขียดแลว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อาหร่อยมั่กมั่ก  น้ำลายหก
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2005, 09:35:17 AM »

อยากไปมากเลยครับ  เคยไปเมื่อ ม.ค.2530  นั่งเครื่องบินทองแบนจากเชียงใหม่ ขากลับอยากชมธรรมชาติ นั่งรถทัวร์กลับสมใจอยากเกือบอ๊วก เบตงไม่ได้ครึ่งของความเสียวเลยครับ  ชอบมากๆเป็นอีกหนึ่งจังหวัดที่อยากไปมากๆอีกครั้งแต่ยังไม่มีโอกาสเลย 18 ปีมาแล้ว ลูกผู้ชายอีก 18 ปีก็ยังไม่สาย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: [1]
  พิมพ์