เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 02:22:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 428103 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #840 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:30:11 PM »

คักแท้ดองเพิน เย้ๆ  วาติ ยิ้มีเลศนัย ไหว้

มีปันหาหยังบ่ครับลุงกล้วย  โตต่อโตบ่                                                                                                                    ต้มไก่คนละโต คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #841 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:48:15 PM »

คักแท้ดองเพิน เย้ๆ  วาติ ยิ้มีเลศนัย ไหว้

มีปันหาหยังบ่ครับลุงกล้วย  โตต่อโตบ่                                                                                                                    ต้มไก่คนละโต คิก คิก
อ๋อย ไหว้ ไหว้ ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #842 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:50:55 PM »

ต้มเปื่อยๆซดฮ้อนๆอสิแซบเนาะครับเนาะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #843 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:52:03 PM »

ต้มเปื่อยๆซดฮ้อนๆอสิแซบเนาะครับเนาะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อีหยังนอบาทนี่

หนุ่มเมืองชลคนสีเกด
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #844 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 02:22:15 AM »

เดียวนี่จักสิยังบ่บุน้อครับบุญบั้งไฟ...แถวบ้านผมบ่เหลือจ้อยครับ... เศร้า
เพิ่นบอกซังเด็กน้อยวัยรุ่นตีกัน...เลยบ่ให้มี... Grin Grin
บ้านได๋นอครับ ยิ้มีเลศนัย แบร่ ไหว้
น้ำเกลี้ยง ศรีเกดครับน้ากล้วย ซู่มื้อนี่เป็นฮ้ายครับเห็นเฒ่าแม่เว้าขนาดบุญสังฆทานยังตีกันแหมะ..... เศร้า
วัฒนธรรมเก่าๆเลยค่อยๆหายไปแล้วครับ... เศร้า

ปานนั้นบ้อครับ  จ่าน้อยมาบ้านสิถามเบิ่ง  เด็กน้อยอยู่บ้านไปเป็นตำหนวดอยู่น้ำเกลี้ยงครับ
แม่นบ้อครับ ปีใหม่นี่บอกนัดพ้อกันอยู่ซุม สุพล พี่น้องจ่าอี๊ดหนองนาเวียงนำกันแหน่เด้อครับ....
สิเมือบ้านสูบปลาสั้นดอกครับ... ไหว้

น้ำที่ครึ่งแก้ว....
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #845 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 07:50:49 PM »

ว่าจังได๋เบิ้ม ไหลเฮือไฟได้มาบ้อ ยากเบิ่งแข่งเฮือ วันที่ 20- 22 ต.ค. เด้อ เมื่อยเบิ่งเฮือแล้ว  อะโหลหาผม ไปยิงปืน อยู่ ตชด.236 ว่าแต่หาบุตรซ้อมมานำเด้อ สนามเกลี้ยงออดลอดแล้วมื้อนี้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
แฮะ แฮะ..มาเลาะหาควมฮู้เพิ่มรอยหยักให้สมองซื่อๆดอกครับ..
Sr. Member

คะแนน 97

ทุกก้าวของเจ้า...คือความห่วงใยของพ่อ

« ตอบ #846 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 10:02:01 PM »

จักดอกพี่อ้น ใจอยากกลับหลายโพ้ดละครับ แต่ตอนนี่เวียกกะหลาย เขาให้เฮ็ดโปรเจครถรุ่นใหม่นำแหน่มันกะเลยยากครับ
ถ้าได้กลับจั่งได๋สิโทรหาเด้อครับ...ขอบคุณครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #847 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 04:01:53 PM »

เฮ็ดรถเก๋งนำบ้อครับ  เอามาให้ขี่เลาะแคมของแนครับจักคัน ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Sr. Member

คะแนน 97

« ตอบ #848 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 05:23:14 PM »

เฮ็ดทุกรุ่นครับที่เป็นยี่ห้อ เซฟโรเลต.....มีเหมิดครับ ถ่ามักจั่งได๋กะ PM. มาเด้อพี่... Grin Grin
พนักงานเว้าออกอากาศบ่ได้ครับ... Grin ไหว้

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #849 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 07:45:46 PM »

ครับเบิ้ม  ถ่าเบิ่งเงินก่อนครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #850 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 08:32:18 PM »

ครูแหงไปทางใด๋น้อ  มาๆ มาเที่ยวพัทยานำกัน

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #851 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 06:49:48 AM »

จักบุครับ  สงสัยไปลอยน้ำของเล่นครับ  หือไปลอยน้ำแข่งกับเฮืออยู่ของบ้อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #852 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 08:53:54 AM »

เพิ่นไปไหลเฮือไฟติ  บ่ย่านพญานาคคาบไปกินบ้อหือ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #853 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 02:29:58 PM »

จักบุครับ  สงสัยไปลอยน้ำของเล่นครับ  หือไปลอยน้ำแข่งกับเฮืออยู่ของบ้อครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ครูอ้น  ไหลเฮือไฟทางพุ่นวันที่ท่อได๋น้อค่ะ  อยากไปทางพุ่นยุค่ะ Grin Grin

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
Sr. Member

คะแนน 97

« ตอบ #854 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 07:09:12 PM »

มักตอนเผิ่นเคาะกาบเฮือ เร่งจังหวะนั่นนาครับเร้าใจดี..โป้กๆๆๆ...... Grin
ปีก่อนไปกลับมาหน่าลอกเลยพี่...กินเหล่าตากแดดเมาเป็นตาหน่าย.... Grin Grin

หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60 ... 312
  พิมพ์