เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 02:26:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 152 153 154 [155] 156 157 158 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 428797 ครั้ง)
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #2310 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 08:08:50 PM »

ไหว้ มาบ่ทัน อ.แหงจักเทีย เศร้า

อ.แหงเลามาคราวเดียวท่อนั้นหล่ะอาต๊อบ....เลายากนำเด็กน้อยเลา....ย้ายมาสอนแถวบ้านผมแน๊น๊าครูสอนดีๆ เอาใจใส่เด็กน้อยแบบ อ.แหงนี่แหม.....
จั่งวาคับ อาสมสัก  ผมสอขอเป็นลูกสิดเลายุ สอนดีปานนี่แหม

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #2311 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 08:16:18 PM »

สวัสดีครับ ท่านผู้อาวุโส "พรานแป๋ง" และเพื่อนๆคนแคมของ
                ที่ผมเคยเล่าให้ฟังเรื่องจะซื้อ .45  ตอนนี้ผมไปเอามาแล้วครับ STI  Grand  legend  ก็ยิงดี สมราคา เป็นปืนแต่งพิเศษ ทาง STI เขาให้กับห้างปืนประโยชน์ ครับ ลำกล้องชูมาน ชุดลั่นไกซิลินเดอร์  ชุบฮาร์ทโครม ทั้งกระบอกครับ  (เข้าใจว่า STI  มีสายการผลิตวางขายตลาดทั่วไปเป็นรุ่น Legend ธรรมดา ครับ )  ต้องเข้าคิวรอนานหน่อยครับ แต่ก็คุ้มค่ารอคอยครับ   
มื้อวานนี้ได้ลอง ของ ป.นพรัตน์  แต่เป็นสีดำเงา  ลำชูมาน  ไก เบาประมาณ สองปอนด์นิดๆ  ท่านเพิ่งไปรับมาจากเมืองกรุง ผมยิง สองนัด ปืนหยังสะมาแม่นแท้ครับ  ยิงระยะ สิบห้าเมตร น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2312 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:04:28 PM »

ประกาศ...ประกาศ....แหงเมียโตเฮาขอได้บ่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ครูแหงตอบ  มรึงสิเอาไปเฮ็ดแม่มรึงตี้............... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากหมอว่า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #2313 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:22:29 PM »

ประกาศ...ประกาศ....แหงเมียโตเฮาขอได้บ่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ครูแหงตอบ  มรึงสิเอาไปเฮ็ดแม่มรึงตี้............... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากหมอว่า
ปูชนียบุคคลของเพิ่นตั้วซิเอามาหยังลุงแป๋ง

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2314 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 10:26:51 PM »

ปูชนียบุคคลของเพิ่นตั้วซิเอามาหยังลุงแป๋ง

แป๋ง  4  เอาไปเลี้ยงแป๋งครับเสี่ย Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2315 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 08:30:58 AM »

ไหว้ ไหว้สวัสดีครับอ้ายน้อง  ฝนตกอีกแล้วครับ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2316 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 08:46:25 AM »

อิอิ

vichit duangdee
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #2317 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 09:55:16 AM »

สวัสดีครับ ท่านผู้อาวุโส "พรานแป๋ง" และเพื่อนๆคนแคมของ
                ที่ผมเคยเล่าให้ฟังเรื่องจะซื้อ .45  ตอนนี้ผมไปเอามาแล้วครับ STI  Grand  legend  ก็ยิงดี สมราคา เป็นปืนแต่งพิเศษ ทาง STI เขาให้กับห้างปืนประโยชน์ ครับ ลำกล้องชูมาน ชุดลั่นไกซิลินเดอร์  ชุบฮาร์ทโครม ทั้งกระบอกครับ  (เข้าใจว่า STI  มีสายการผลิตวางขายตลาดทั่วไปเป็นรุ่น Legend ธรรมดา ครับ )  ต้องเข้าคิวรอนานหน่อยครับ แต่ก็คุ้มค่ารอคอยครับ    
มื้อวานนี้ได้ลอง ของ ป.นพรัตน์  แต่เป็นสีดำเงา  ลำชูมาน  ไก เบาประมาณ สองปอนด์นิดๆ  ท่านเพิ่งไปรับมาจากเมืองกรุง ผมยิง สองนัด ปืนหยังสะมาแม่นแท้ครับ  ยิงระยะ สิบห้าเมตร น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
                    ขอบคุณมากครับที่ยินดีด้วยกัน  แต่ยอมรับครับว่าผลงานสวย เนียน และคุณภาพเยี่ยมจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2011, 09:57:24 AM โดย vichit duangdee » บันทึกการเข้า

"คนโง่  รู้ตัวว่าโง่  ยังมีโอกาสเป็นบัณฑิตได้บ้าง
            แต่ถ้าโง่แล้วอวดฉลาด  เขาเรียกว่า   คนโง่แท้"
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #2318 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 11:02:54 AM »

แป๋ง  4  เอาไปเลี้ยงแป๋งครับเสี่ย Grin

มีแต่เลาสิเอาป๋าไปฝากโรงงานสุราพุ้นแหล่ว.........ฮา.....(ที่ชอบ.....)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2319 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 11:21:35 AM »

แม้นครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2320 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 11:28:49 AM »

อิออิ

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2321 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 01:17:49 PM »

เฒ่านี้ สงสัย พรานเฒ่าบุญคำ จากบ้านหนองน้ำแห้ง ลูกน้องพรานระพินทร์ กลับซาดมาเกิดครับพี่เล็ก
ปากออกมามีแต่หอยกับหมี จั่งแม่นเผิ่นดอก  ซวนแต่ผมผิดของฮักสา  หึย  อิอิ
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2322 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 01:24:49 PM »

เฒ่านี้ สงสัย พรานเฒ่าบุญคำ จากบ้านหนองน้ำแห้ง ลูกน้องพรานระพินทร์ กลับซาดมาเกิดครับพี่เล็ก
ปากออกมามีแต่หอยกับหมี จั่งแม่นเผิ่นดอก  ซวนแต่ผมผิดของฮักสา  หึย  อิอิ
เซาเด้ออ้ายเรื่องผิดของฮักสา มันฮ้ายแฮงขนาดเด้ครับ   ไผบ่ถืกบ่ฮู้ดอก  ผมถืกมาแล้วเกียบตาย

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #2323 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 02:48:49 PM »

อิอิ ปานนั่นติครับ อ.

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #2324 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 03:04:01 PM »

อิอิ ปานนั่นติครับ อ.
ครับย้อนกินใกล้หลาย บ่คือเสี่ยเพิ้นครับกินข้ามประเทด

หน้า: 1 ... 152 153 154 [155] 156 157 158 ... 312
  พิมพ์