เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:31:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: The Persuit of Happyness.  (อ่าน 2818 ครั้ง)
แสนสุข
Hero Member

คะแนน 171

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 12:27:45 PM »

มองกว้างๆ ไกลๆ ไว้ครับ Wink

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 12:51:49 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับ ผมเองก็เจอปัญหาคล้ายๆแบบนี้อยู่บ่อยๆ แต่ดีว่าแฟนผมเค้างอลได้ไม่นาน ง้อหน่อยก็หาย แต่ถ้าไม่หายผมจะใช้วิธีงอลกลับไปครับ ให้เค้ามาง้อบ้าง  คิก คิก จริงๆผมว่ามันอยู่ที่ความเข้าใจกันของคนสองคนนะครับ ผู้ชายเราคิดกันคนละแบบกับผู้หญิง บางทีเราก็เซ็ง แต่ถ้ามองให้กว้าง เปิดใจหน่อย คู่อื่นเค้าก็เหมือนเราครับ แบบว่าผู้หญิงนี่เอาใจยากจัง ไอ้ที่เราไม่มีเวลาให้ก็เพื่อความมั่นคงในครอบครัวนี่นา แต่ทำไมเค้าคิดไม่เหมือนเราน่ะ สุดท้ายก็ได้คำตอบครับ ง่ายมาก ก็เค้าเป็นผู้หญิงอ่ะ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:01:36 PM »

ชายเจษฎ์, Wrangler 1 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คิก คิก มาแอบศึกษาหรือเอาประสบการณ์ที่เชี่ยวชาญมาแจมครับพี่  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์