เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 11:25:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดสลดนักข่าว...ชาวบ้านและเด็กในอีรักถูกยิงถล่มจากเฮลิคอปเตอร์จู่โจมอปาเช่  (อ่าน 6419 ครั้ง)
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 02:13:54 PM »

ช่วงนี้ กำลังอินเรื่อง "ไอ้ตำรวจโลกมันโดนลากไส้" ...... ก็เลยอ่านเลยเถิดมาถึงนี่  อ๋อย

ใครช่วยแปล Wikileaks ให้อ่านหน่อยดิ่

ผมคนความรู้น้อยด้อยการศึกษา ..........  เศร้า

ปล. รอผมเป็นนายกก่อนนะจ๊ะ  ยิ้มีเลศนัย

ไร้คำกล่าว............................................
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 02:42:31 PM »

เหรียญมีสองด้านน่ะครับ  เหมือนกับสังคมโดยทั่วไป  จะไปเหมาว่าดี หรือเลวหมด มันก็คงเป็นไม่ถูกนัก  ผมเองก็ไม่ได้เห็นดี เห็นงามไปกับบางสิ่งที่เขาทำ  แต่บางสิ่งที่เขาทำมันก็ดี มีผลประโยชน์ต่อหลายคน  ค่อยๆแยกประเด็นออกมาดีกว่าครับ  อย่าเหมารวมกันหมด 

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 12:41:06 AM »

เรื่องดีๆไม่ค่อยเป็นข่าวหรอกครับแต่เรื่องเลวๆนี้เขาชอบเอามาออกข่าวกันมันขายได้  ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 09:43:53 AM »

เพิ่งผ่านมาเจอ! กระทู้เก่าแล้วครับอย่าไปขุดขึ้นมาเถียงกันอีกเลย เดี๋ยวผมจะพลอยโดนด่าไปด้วย ไหว้
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์