เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:29:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต ระดมพลคนสาธารณสุขครับ  (อ่าน 1966 ครั้ง)
renold
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 02:39:31 PM »

จะเห็นได้ว่า หน่วยงานสาธารณสุข ตั้งแต่ระดับอสม. ลูกจ้าง จนถึงผู้อำนวยการ  ไหว้เป็นนักนิยมปืนกันมากเหมือนกัน เยี่ยม

Uploaded with ImageShack.us
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 02:43:18 PM »

แพทย์มือโปรเฉพาะทาง หลายท่านใช้การสะสมปืน การยิงปืน เป็นงานอดิเรกและทำสมาธิ รวมทั้งผ่อนคลายอารมณ์ได้เป็นอย่างดีครับ
 ไหว้

renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 02:46:11 PM »

จะเห็นได้ว่า ปืนไม่ทำให้คนเป็นคนแข็งกระด้าง เยี่ยม
URL=http://img256.imageshack.us/i/dsc00222c.jpg/][/URL]

jane1
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 03:03:25 PM »

ผมไม่ได้ทำงาน รพ.หรือรับราชการ
แต่ผมติดต่องานกับ รพ.เกือบทุกวัน
ขอรวมพลด้วยคนได้ไหมครับ
  หลงรัก ไหว้ หลงรัก

ตึกยังรู้พัง
สตางค์ยังรู้หมด
แต่ไมตรีอันสวยสด
ไม่มีหมดเหมือนสตางค์
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 03:31:33 PM »

ผมไม่ได้ทำงาน รพ.หรือรับราชการ
แต่ผมติดต่องานกับ รพ.เกือบทุกวัน
ขอรวมพลด้วยคนได้ไหมครับ
  หลงรัก ไหว้ หลงรัก
ยินดีครับ Grin
jane1
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 03:44:44 PM »

งั้นขอสวัสดี  ไหว้พี่ Renold คนแรกเลยครับ ส่วนใหญ่
จะไปซ้อมยิงที่ ตชด.ธาตุพนมครับ
ผมพักอยู่ที่ สมุทรปราการ แต่เดินทางไปหาลูกค้าที่อีสานบ่อยครับ
ที่ทราบมา พี่ๆตามรพ.ชอบยิงปืนกันเยอะเหมือนกันครับ

renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 03:50:28 PM »

งั้นขอสวัสดี  ไหว้พี่ Renold คนแรกเลยครับ ส่วนใหญ่
จะไปซ้อมยิงที่ ตชด.ธาตุพนมครับ
ผมพักอยู่ที่ สมุทรปราการ แต่เดินทางไปหาลูกค้าที่อีสานบ่อยครับ
ที่ทราบมา พี่ๆตามรพ.ชอบยิงปืนกันเยอะเหมือนกันครับ

ครับผม ผมอยู่เมืองมะขามหวาน เวลามีประชุมฝ่ายที่จังหวัด จะนัดรวมกันเอาไปซ้อมยิงที่สนามฯค่ายฯช่วงพักเที่ยงครับ
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 03:51:45 PM »

อนาคตว่าจะจัดตั้งชมรม หรือไม่ก็เสนอเข้าแข่งขันกีฬาสาธารณสุข ระดับจังหวัดครับ เยี่ยม
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 08:13:32 PM »

ดีใจจังเลย มีกระทู้นี้ด้วย
ผมสมัคร อสม ไปแล้ว  ตอนนี้รอเปิดอบรมอยู่ครับ
ยังไม่รู้ว่าจะเปิดอบรมเมื่อไร  ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ก่อนนะครับ ไหว้

นักะติ๊ Club
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 12:45:11 AM »

ไหว้ สวัสดีครับ...

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ... Cheesy
jane1
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 08:57:52 AM »

พี่หมอ rute มาเองเลย  หลงรัก
สวัสดีครับพี่หมอ  ไหว้

renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 09:03:54 AM »

ดีใจจังเลย มีกระทู้นี้ด้วย
ผมสมัคร อสม ไปแล้ว  ตอนนี้รอเปิดอบรมอยู่ครับ
ยังไม่รู้ว่าจะเปิดอบรมเมื่อไร  ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ก่อนนะครับ ไหว้
ยินดีต้อนรับครับ Grin เรื่อง สมัคร อสม.ตอนนี้ก็คงรอไปก่อนนะครับ หรือไม่ก็ทดลองปฏิบัติงานไปก่อน เพราะตอนนี้เค้ามีค่าตอบแทน ยังไม่เปิดให้เพิ่มจำนวนอสม.ครับ  ตอนนี้ก็ปฏิบัติงานไปก่อน ยังไม่ได้รับค่าตอบแทนครับ... เยี่ยม ต้องรออัตราทดแทน อสม.เดิมที่ลาออกหรือตายครับ 
ไหว้ สวัสดีครับ...

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ... Cheesy
มิบังอาจครับ ไหว้ ผมต่างหากที่ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นลูกศิษย์คุณหมอครับ
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 12:13:31 PM »

รับทราบ  ขอบคุณครับ ไหว้
ผมอยู่เชียงใหม่ ค้า-ขายเฉพาะเสาร์-อาทิตย์
วันธรรมดาว่างๆ กรรมการหมู่บ้านเห็นผมว่างเลยชวนให้สมัคร อสม
เลยยื่นเอกสารสมัครไปเหมือนเดือนที่แล้ว   ถึงว่าทำไมไม่เปิดอบรมซะที
หากมีข้อสงสัยอะไรผมขอรบกวนขอคำแนะนำอีกนะครับ ไหว้

นักะติ๊ Club
artami
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 12:40:56 PM »

ผมอยู่ส่วนกลางในกระทรวงครับ
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 02:31:23 PM »

รับทราบ  ขอบคุณครับ ไหว้
ผมอยู่เชียงใหม่ ค้า-ขายเฉพาะเสาร์-อาทิตย์
วันธรรมดาว่างๆ กรรมการหมู่บ้านเห็นผมว่างเลยชวนให้สมัคร อสม
เลยยื่นเอกสารสมัครไปเหมือนเดือนที่แล้ว   ถึงว่าทำไมไม่เปิดอบรมซะที
หากมีข้อสงสัยอะไรผมขอรบกวนขอคำแนะนำอีกนะครับ ไหว้
มีเพื่อนรุ่นเดียวกันอยู่เชียงใหม่หลายคนครับ เปิดอบรมคงแล้วแต่นะครับ อบรมฟื้นฟู(คนเก่า)กับอบรมสำหรับคนใหม่
URL=http://img72.imageshack.us/i/rotationof034.jpg/][/URL]
ทีมงานพร้อม อสม.ศึกษาดูงานที่เชียงของครับ เยี่ยม

เหนือสุดในสยาม(จริงๆ)ข้างหลังคือเมืองท่าขี้เหล็กของพม่า ผลผลิตจากหยดน้ำตาพี่น้องชาวไทย เศร้า
ผมอยู่ส่วนกลางในกระทรวงครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ กำลังจะทำประเมินสมรรถนะฯพอดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2010, 02:43:05 PM โดย renold:รักในหลวง » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2
  พิมพ์