เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:26:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 93 94 95 [96] 97 98 99 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 616040 ครั้ง)
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1425 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 02:52:01 PM »

...ภาพกราฟฟิกส์ สวย คมชัด..สุดยอดเลย ครับ ท่าน ประธานฯ
ผมขออนุญาต+1คะแนน..สำหรับชุดภาพสวยและสด..นี้ ขอรับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #1426 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 07:30:42 PM »

พี่sittaมาแข่งด้วยหรือครับ

ดีครับได้แต่อ่านบทความของพี่ ถ้าได้พบสนทนากับพี่คงดีไม่ใช่น้อยครับ

ถ้าได้เจอกันจริงคิดว่าคงไม่เสียใจที่ได้เจอนะครับ

คุณสิทธาครับ
กลุ่มคนในชมรมหลายท่านได้คุยกันนอกรอบว่า "คนสิทธาจะไม่สามารถมาร่วมงานแข่ง FT แน่นอน"
เพราะคุณสิทธาไม่ยอมไปไหนห่างบ้านเกินรัศมี15 กม.เลย
ส่วนตัวผมเองมีความคิดขัดแย้งครับ
ผมเลยติดเดิมพันกับพวกเค้าไว้ 1 มื้อใหญ่
ยังไงช่วยผมด้วย มาร่วมกับเราใ้ห้ได้นะครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้
สงสัยงานนี้ท่านประธานจะโดนล้มทับแล้วหล่ะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1427 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 07:49:36 PM »

พี่sittaมาแข่งด้วยหรือครับ

ดีครับได้แต่อ่านบทความของพี่ ถ้าได้พบสนทนากับพี่คงดีไม่ใช่น้อยครับ

ถ้าได้เจอกันจริงคิดว่าคงไม่เสียใจที่ได้เจอนะครับ

คุณสิทธาครับ
กลุ่มคนในชมรมหลายท่านได้คุยกันนอกรอบว่า "คนสิทธาจะไม่สามารถมาร่วมงานแข่ง FT แน่นอน"
เพราะคุณสิทธาไม่ยอมไปไหนห่างบ้านเกินรัศมี15 กม.เลย
ส่วนตัวผมเองมีความคิดขัดแย้งครับ
ผมเลยติดเดิมพันกับพวกเค้าไว้ 1 มื้อใหญ่
ยังไงช่วยผมด้วย มาร่วมกับเราใ้ห้ได้นะครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้
สงสัยงานนี้ท่านประธานจะโดนล้มทับแล้วหล่ะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

คนที่โดนล้มทับยังไม่รู้ว่าเป็นใครครับพี่อู๋....ที่แน่ๆ..ผมว่า...ผมน่าจะอิ่มตลอดงาน... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมรักในหลวง...ครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #1428 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 07:54:32 PM »

มีรายการแบบนี้อีกที่ไหนบอกผมอีกนะหน่อง...จะตามไปซ้ำ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1429 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 08:03:54 PM »

เปอร์เซนต์ อดแDก สูงมากครับ  ท่านประธานอ่านเกมส์ออกทะลุปรุโปร่งเลย ยกนิ้วโป้งให้ครับ
เอ... หรือว่าทดสอบจิตวิทยาหว่า
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #1430 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 08:09:15 PM »

ได้ไงๆ.....กองเชียร์ล้างท้องรอไว้แล้ว บู่ บู่

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1431 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 08:17:01 PM »

ได้ไงๆ.....กองเชียร์ล้างท้องรอไว้แล้ว บู่ บู่

อ้าว ยังงั้นเลยเหรอ ถ้าผมกลับมาจากต่างประเทศทันจะแวะก่อนกลับโคราชครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #1432 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 08:22:07 PM »

บู่ บู่ บู่

ดูเธอทำ.wmv

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1433 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 08:30:05 PM »

55555555
คุณอู๋จะนำปืนอัดลมมาด้วยหรือเปล่าครับ
ถ้าเอามาเป็นกระบอกไหนครับ

ไม่แน่ครับอาจกลับมาก่อนก็ได้ ต่างประเทศอยู่แค่นี้เองครับ พม่า
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #1434 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 07:16:36 AM »

410 ครับพี่สิทธา.....สงสัยต้องหากระเป๋าใส่นะนำหน่อยสิครับ  Grin Grin

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1435 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 09:50:18 AM »

สวัสดี ครับ เพื่อนๆและพี่-น้อง ที่เคารพรัก...
   ...ขณะนี้เหลืออีก 20วันหรือจากนี้ไปก็จะได้พบกัน ณ.สนามการแข่งขันยิงปืน..ประจำปี 2554 อย่างเป็นทางการ..ของชมรมฯในวันเสาร์ที่ 2ของต้นเดือนเม.ย. ศกนี้  เช่นเคย ครับ สำหรับการแข่งขันยิงปืนที่ยิ่งใหญ่..ระดับประเทศ..ของพวกราสมาชิกชมรม"คนรักปืนอัดลม"  ที่ผม..ต้องจัดหา"ของที่ระลึก" มาฝากแด่..ผู้เข้าร่วมแข่งขันทุกท่าน..ที่มาจากทั่วทิศ ทั่วไทย  และครั้งนี้เป็นรอบสุดท้ายของการมอบพระของขัวญ...ตามรูป..จากนายแบบ(พ่อลูกอ่อน)ประจำชมรมฯ ครับ

ของที่พี่วิโรจน์ruger40years นำมาฝากพวกเรา(ผมจำชื่อพระไม่ใด้) หัวเราะร่าน้ำตารินขอโทษจริงๆครับ
ขอบพระคุณมากๆเลยครับ ไหว้
เตรียมมาเป็นร้อยองค์เลยครับ

...นี่คือ"พระกรุนาคปรก พิมพ์เล็ก..จากอ.นาดูน จ.มหาสารคาม" เพื่อเก็บไว้บูชา ซึ่งเป็นพระที่หายากแล้ว จากกรุสมัยทราวดีโน้น..สำหรับผู้ที่เคยได้รับพระพิมพ์เล็ก..ไปแล้วเมื่อครั้งก่อน  คราวนี้..ควรมาเลือกรับ"พิมพ์จิ้ว" ที่เหมาะสำหรับคู่ครองหรือกุลบุตรและธิดา ครับ  ผมได้เก็บรักษาพระกรุนี้ไว้นานแล้วและตั้งใจจะมอบให้..ในงานนี้เท่านั้น  โดยไม่คิดมูลค่าใดๆทั้งสิ้น  เพื่อเพื่อนๆและพี่-น้อง..ที่เคารพรักของผมกับกิจกรรมที่ดีของชมรมฯ..ของพวกเรา ขอรับ
                                                                                                                                                   ขอบคุณ

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1436 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 07:28:20 PM »

410 ครับพี่สิทธา.....สงสัยต้องหากระเป๋าใส่นะนำหน่อยสิครับ  Grin Grin

กระเป๋าทรงแข็งฟองน้ำหนา แม้จะหนักหน่อย แต่เหมาะใช้สำหรับเดินทางไกลครับ
เวลามีใครเอาของหนักมาวางเบียดพอรถตกหลุม แรงกระแทกจะได้ไม่ส่งไปถึงปืน
กระเป๋ารูดซิปไม่แนะนำครับ  ที่เห็นในหนังกับชีวิตคนละเรื่องครับ  ขนาดปืนสงคราม
ทนทานกว่าปืนเราเยอะเวลาขนย้ายเขายังเก็บกันกระแทกอย่างดี

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #1437 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 08:42:54 PM »

กระเป๋าทรงแข็งฟองน้ำหนา แม้จะหนักหน่อย แต่เหมาะใช้สำหรับเดินทางไกลครับ
เวลามีใครเอาของหนักมาวางเบียดพอรถตกหลุม แรงกระแทกจะได้ไม่ส่งไปถึงปืน
กระเป๋ารูดซิปไม่แนะนำครับ  ที่เห็นในหนังกับชีวิตคนละเรื่องครับ  ขนาดปืนสงคราม
ทนทานกว่าปืนเราเยอะเวลาขนย้ายเขายังเก็บกันกระแทกอย่างดี

สมเหตุ..สมผลครับ  ไหว้
ว่าแต่ใบสีคลีมยังอยู่หรือเปล่าครับคุณโอ๋  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1438 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 08:46:38 PM »

สวัสดี ครับ เพื่อนๆและพี่-น้อง ที่เคารพรัก...
   ...ขณะนี้เหลืออีก 20วันหรือจากนี้ไปก็จะได้พบกัน ณ.สนามการแข่งขันยิงปืน..ประจำปี 2554 อย่างเป็นทางการ..ของชมรมฯในวันเสาร์ที่ 2ของต้นเดือนเม.ย. ศกนี้  เช่นเคย ครับ สำหรับการแข่งขันยิงปืนที่ยิ่งใหญ่..ระดับประเทศ..ของพวกราสมาชิกชมรม"คนรักปืนอัดลม"  ที่ผม..ต้องจัดหา"ของที่ระลึก" มาฝากแด่..ผู้เข้าร่วมแข่งขันทุกท่าน..ที่มาจากทั่วทิศ ทั่วไทย  และครั้งนี้เป็นรอบสุดท้ายของการมอบพระของขัวญ...ตามรูป..จากนายแบบ(พ่อลูกอ่อน)ประจำชมรมฯ ครับ

ของที่พี่วิโรจน์ruger40years นำมาฝากพวกเรา(ผมจำชื่อพระไม่ใด้) หัวเราะร่าน้ำตารินขอโทษจริงๆครับ

...นี่คือ"พระกรุนาคปรก พิมพ์เล็ก..จากอ.นาดูน จ.มหาสารคาม" เพื่อเก็บไว้บูชา ซึ่งเป็นพระที่หายากแล้ว จากกรุสมัยทราวดีโน้น..สำหรับผู้ที่เคยได้รับพระพิมพ์เล็ก..ไปแล้วเมื่อครั้งก่อน  คราวนี้..ควรมาเลือกรับ"พิมพ์จิ้ว" ที่เหมาะสำหรับคู่ครองหรือกุลบุตรและธิดา ครับ  ผมได้เก็บรักษาพระกรุนี้ไว้นานแล้วและตั้งใจจะมอบให้..ในงานนี้เท่านั้น  โดยไม่คิดมูลค่าใดๆทั้งสิ้น  เพื่อเพื่อนๆและพี่-น้อง..ที่เคารพรักของผมกับกิจกรรมที่ดีของชมรมฯ..ของพวกเรา ขอรับ
                                                                                                                                                   ขอบคุณ

พี่วิโรจน์ครับ พระทราวดีมีพุทธคุณด้านยิงปืนไหมครับ ผมจะได้อมพระยิงเป้าไปด้วยครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1439 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 10:17:17 PM »

ขอบคุณ

พี่วิโรจน์ครับ พระทราวดีมีพุทธคุณด้านยิงปืนไหมครับ ผมจะได้อมพระยิงเป้าไปด้วยครับ

ตกใจ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
หน้า: 1 ... 93 94 95 [96] 97 98 99 ... 348
  พิมพ์