เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:53:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 615708 ครั้ง)
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #240 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 08:50:03 PM »

สนามปืนลม  คนชมมันเยอะ  ตามพี่มาเถอะ  จะพาไปดู
  เค้าว่าลูกกรด  ก็โคตรจะหรู  อยากให้โฉมตรู  มาดูจังเลย
        รีบไปรีบมา  น้องอย่ายืนเฉย  ตามพี่มาเลย  ทรามเชยแป๊บเดียว
  เห็นหน้าน้องdunk  นั่งมองจนเหลียว   ไปซื้อลูกมาเชียว  พี่จะเดี่ยวกับน้องเอง.... 

บทประพันธ์  ที่ผ่านไป  ไม่มีมูล       แต่งให้คุณ  อ่านเล่นเล่น  เห็นสนุก
    แต่งตามใจ  ตามจิต  จะคิดฟลุ๊ค        แต่งสนุก  แต่งเล่นเล่น  เป็นความจริง.....555555

สุนทรภู่กลับชาติมาเกิดแต่ดันไปเกิดผิดบ้านผิดเมือง ข้าน้อยขอคารวะครับ  พึ่งจะได้มานั่งอ่านจริงจังวันนี้ บวกให้ทีหลังคงไม่ช้านะครับพ่อเลี้ยง ไหว้

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #241 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 09:43:00 PM »

สนามปืนลม  คนชมมันเยอะ  ตามพี่มาเถอะ  จะพาไปดู
  เค้าว่าลูกกรด  ก็โคตรจะหรู  อยากให้โฉมตรู  มาดูจังเลย
        รีบไปรีบมา  น้องอย่ายืนเฉย  ตามพี่มาเลย  ทรามเชยแป๊บเดียว
  เห็นหน้าน้องdunk  นั่งมองจนเหลียว   ไปซื้อลูกมาเชียว  พี่จะเดี่ยวกับน้องเอง.... 

บทประพันธ์  ที่ผ่านไป  ไม่มีมูล       แต่งให้คุณ  อ่านเล่นเล่น  เห็นสนุก
    แต่งตามใจ  ตามจิต  จะคิดฟลุ๊ค        แต่งสนุก  แต่งเล่นเล่น  เป็นความจริง.....555555

สุนทรภู่กลับชาติมาเกิดแต่ดันไปเกิดผิดบ้านผิดเมือง ข้าน้อยขอคารวะครับ  พึ่งจะได้มานั่งอ่านจริงจังวันนี้ บวกให้ทีหลังคงไม่ช้านะครับพ่อเลี้ยง ไหว้

ขอบพระคุณครับพี่....แต่เทียบกับปรมาจารย์ไม่ไหวหรอกครับ...

อยากจะพอ  แค่สองบท  เพราะหมดคิด      แต่ขอต่อ  อีกสักนิด  คิดหาเหา
  ว่าตัวเรา  มันก็เก่ง  เจ๋งไม่เบา     สุนทรภู่  จะดุเอา  เราไม่กลัว
         ตัวท่าน"ภู่"  อยู่โน่น...น...  บนสวรรค์      ส่วนตัวฉัน  เป็นมนุษย์  ที่สุดชั่ว
  อยู่บนโลก  มนุษย์  สุดเมามัว        จะไปกลัว  ตัวทั่น  นั้นฉันท์ใด............
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #242 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 07:39:19 AM »

นี่ครับ 50เมตร สองนัด ติดกล้องแล้วยิงเลย ยังไม่ใด้ตั้งกล้อง เยี่ยม

ไหว้ ขอบคุณครับ บอกได้คำเดียวว่า สุดยอด  เยี่ยม
airarm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #243 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:52:12 AM »

Grin เห็นบรรยากาศแล้ว... ต้องขอขอบคุณอย่างงามๆ ต่อ คณะทำงานและ ผู้ร่วมสนับสนุนทุกท่านที่เสียสละแรงกาย แรงใจ ปัจจัย  เพื่อนำสิ่งดีๆ มาให้  นับเป็นความสำเร็จอย่างมาก กับก้าวสำคัญของคนรักปืนอัดลมสันทนาการ.  ไหว้  น่าปลื้มใจจริงๆ  หลงรัก
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #244 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 02:43:37 PM »

เจ้าแซม ติดธุระ แต่ก็ไม่พลาด ตามมาเกือบเย็นแล้วครับ เยี่ยม

ไงคุณแซม....ตกลงให้ผมดูแลปืนใหมครับ....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก คิก คิก
เป็นเรื่อง.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สวัสดีครับพี่ๆ ไหว้ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านครับ3-4วันเข้ามาทีไล่อ่านกันเป็นชั่วโมงครับ

ต้องขออภัยครับที่ไปร่วมงานช้า ไปถึงก็ 4โมงแล้ว เสียดายมากๆครับ ครั้งหน้าไม่พลาดแน่ๆครับ (ไม่ทราบว่ามีอีดเมื่อไรครับ)

พี่ๆใจดีกันมากเลยครับ หายากจริงๆ ปืนราคาครึ่งแสน-1แสน พี่ๆก็ให้ลองจับลองยิงแบบไม่มีหวง  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สุดยอดครับ.......ชมรมอย่างนี้หายากครับพี่น้อง.......เข้ามาแล้วรู้สึกอบอุ่นครับ เป็นกันเองพูดคุยเล่นกันได้สบายๆครับ

ส่วนเรื่อง as410ที่พี่หน่องใจดีจะเอาไปช่วยดูแลให้ ตอนนี้ผมเข้าใจกับน้องเขาแล้วครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เข้างานไปผมลองยิงดูที่50หลากลุ่มบานเท่าลูกส้ม ยิ้มไม่ออกครับนึกว่าปืนมีปัญหา ต้องรบกวนพี่ ตุ พี่หรั่ง มาปลาบให้น้องเขาถึงเชื่องครับ (แบบว่าน้องเขาตื่นสนามครับ ขำก๊าก ขำก๊าก)

ตอนนี้กลุ่มดีขึ้นแล้วครับ

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #245 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 02:48:23 PM »

เรียนท่านประธาน วันนี้น้องPRโทรมาบอกว่าพบถุงกระดาษสีขาว อยู่ในถุงเอกสารและอุปกรณ์การลงทะเบียนของน้องเขา
ข้างในมีประแจหกเหลี่ยม และแม้กกาซีน1อัน ...... คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

.................................จึงเรียนมาเพื่อทราบ......... ไหว้

มิน่าท่านประธานพูดเป็นนัยๆ ยังไงคงต้องได้คืนแน่ๆ...........  Grin Grin Grin.. ไหว้ ไหว้ ไหว้
ดีใจจัง เอ๊ะ..ได้ของคืนแล้ว
เดี๋ยวคุณตุ๊ครับ ผมขอเบอร์น้องเค้าหน่อย จะได้ขอขอบคุณน้องเค้าด้วยตัวเองครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
สงสัยอยู่   น้องเค้ามีเบอร์คุณตุ๊คนเดียว แต่เมื่อไรน้า(ในซองที่หายก็มีเบอร์เจ้าของอยู่เด๊ะ)
ท่านพี่วานิชครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมสุดยอดครับพี่ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เนียนครับ  ผมว่าพี่ได้แรงบันดาลใจในการลืมของจากพี่ ตุแน่ๆครับ

พี่ตุลงทุนมากครับ พี่เล่นทำลืมกระเป๋าตังครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้องเขาก็ไม่รู้งานดันมาถามกลางงาน ไม่ยอมเปิดดูบัตรแล้วมาคืนเป็นการส่วนตัว พี่ตุจะได้ให้รางวัลซักหน่อย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #246 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 12:57:46 PM »

ใครทำเค้าโกรธนะ
เค้าถึงแกล้ง ปืนอัดลม ครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #247 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 02:18:57 PM »

เรียนท่านประธาน วันนี้น้องPRโทรมาบอกว่าพบถุงกระดาษสีขาว อยู่ในถุงเอกสารและอุปกรณ์การลงทะเบียนของน้องเขา
ข้างในมีประแจหกเหลี่ยม และแม้กกาซีน1อัน ...... คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

.................................จึงเรียนมาเพื่อทราบ......... ไหว้

มิน่าท่านประธานพูดเป็นนัยๆ ยังไงคงต้องได้คืนแน่ๆ...........  Grin Grin Grin.. ไหว้ ไหว้ ไหว้
ดีใจจัง เอ๊ะ..ได้ของคืนแล้ว
เดี๋ยวคุณตุ๊ครับ ผมขอเบอร์น้องเค้าหน่อย จะได้ขอขอบคุณน้องเค้าด้วยตัวเองครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
สงสัยอยู่   น้องเค้ามีเบอร์คุณตุ๊คนเดียว แต่เมื่อไรน้า(ในซองที่หายก็มีเบอร์เจ้าของอยู่เด๊ะ)
ท่านพี่วานิชครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมสุดยอดครับพี่ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เนียนครับ  ผมว่าพี่ได้แรงบันดาลใจในการลืมของจากพี่ ตุแน่ๆครับ

พี่ตุลงทุนมากครับ พี่เล่นทำลืมกระเป๋าตังครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้องเขาก็ไม่รู้งานดันมาถามกลางงาน ไม่ยอมเปิดดูบัตรแล้วมาคืนเป็นการส่วนตัว พี่ตุจะได้ให้รางวัลซักหน่อย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้าบังเอิญในเป๋าตังค์ดันมีดูโออีกซองละก็งามหน้าเลยทีเดียว
sompon
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #248 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 03:10:49 PM »

ขอบคุณเพื่อน ๆ ที่เอารูปมาลงให้ดู  ขอโทษทางชมรมด้วยที่ไปไม่ได้ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #249 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2010, 06:59:41 PM »

หวัดดี....ท่านสมาชิกชมรมคนรักปืนอัดลมทุกท่านครับ
    ด้วยผมติดภารกิจด่วนอยู่หลายวัน คงไม่ช้าเกินไปที่จะขอกล่าวสรุปงานว่า งาน “สายสัมพันธ์ฉันท์พี่น้องคนรักปืนอัดลม”  ก็ได้ลุล่วงไปด้วยดี  โดยการสนับสนุนจากท่านสมาชิกทั้งหลาย ก่อนอื่นใด..ต้องขอกราบขอบพระคุณท่าน อ.ผณิศวร ที่ให้เกียรติ์สละเวลาอันมีค่ามาร่วมงานกับเรา พร้อมทั้งมอบความรู้ และให้คำปรึกษาต่างๆ อีกมากมายแก่สมาชิกในงานในสไตล์เป็นกันเองแฝงมุก”ขบขัน” ตามแบบฉบับประจำของท่าน ขอบคุณท่านนายสนามยิงปืน ศรภ. และเจ้าหน้าที่บุคคลากรที่อำนวยความสะดวกในการจัดงานครั้งนี้อย่างเต็มที่  ขอบคุณสปอนด์เซอร์ผู้สนับสนุนงานนี้ 2 ท่าน ท่านแรก ท่านนายห้างมนัส แห่งร้านปืน ม.ฮะกะมี ผู้แทนจำหน่ายปืนลม Anschutz , Hatsan กล้อง Brullnel และอื่น ๆ เกี่ยวกับปืนอีกมากมาย       อีกท่านคือ ท่านนายห้างหนุ่มไฟแรง นายห้าง กฤษฎิ์  คันตะปุระ แห่งร้านปืนเอกภัทร (Hybrid Gun) ตัวแทนจำหน่าย AirArms ขอบคุณท่านคณะกรรมการชมรมฯทุกท่าน ตั้งแต่เลขาชมรมฯ คุณสำราญ (konputhai) แม่งานของเรา  ขอบคุณคุณมนตรี , คุณตุ๊ (Dunk)  คุณหน่อง (DJ_6080)  พี่วิโรจน์(Ruger 40 year) คุณอู๋  คุณโอ๋  พี่ปรีชา น้องเต้ย  และ  คุณตุ้ย (พ่อเลี้ยงเชียงใหม่) อนุเคราะห์กระสุน 2 กระปุกยิงในงาน  นายช่างใหญ่ทั้ง 2 (พี่ดุก +คุณCOKO)   ขอบคุณคุณนพ ที่มาไม่ได้แต่ก็ยังส่งปืนเทพ ๆ มาให้ลองกัน และท่านอื่นๆอีกหลายต่อหลายท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง
              ถ้าได้ถามผู้ที่ไปร่วมงานทุกท่านคงจะพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า บรรยากาศในงานเป็นไปแบบฉันท์พี่น้อง ทุกท่านพูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้ ความคิดเห็น กันอย่างเป็นกันเองเหมือนเคยเจอหน้ากันนานนม ทั้งๆที่แต่ละท่านไม่เคยเจอหน้าตัวตัวจริงเสียงจริงซึ่งกันและกันเลย (เจอกันแต่ใน WEB : AIRGUN CORNER เท่านั้น) นี่แสดงให้เห็นข้อแตกต่างของผู้เล่นปืนอัดลม ซึ่งเล่นเพื่อ ” สันทนาการ ” เพื่อการกีฬามากกว่าการเล่นปืนดินขับที่ให้ความรู้สึกเป็นอาวุธ ซึ่งต้องเกี่ยวข้องกับกฎหมายอาวุธปืนห้ามพกพาให้ประเทศเรา ฉะนั้นงานนี้เหมือนเป็นจุดเริ่มต้นทางการบอกให้รู้ว่าพวกเราชาวคนรักปืนลม เริ่มมีการรวมตัวกันแล้ว ร่วมกันเป็นพลังเพื่อนำไปสู่จุดมุ่งหมายต่อไปอย่างมีเป้าหมายครับ
                                                                                                                           (นายวานิช   สัมพัสนีธำรง)
                                                                                                                             ประธานชมรมปืนอัดลม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2010, 07:01:26 PM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #250 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 01:25:34 AM »

+ ให้ท่านประธานและพี่ๆทีมงานครับ...งานจบลงด้วยดีมีความสุขทุกท่านที่มางานและเข้ามาชมในเว็บ... เยี่ยม เยี่ยม

ผมรักในหลวง...ครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 08:57:40 AM »

หวัดดี....ท่านสมาชิกชมรมคนรักปืนอัดลมทุกท่านครับ
    ด้วยผมติดภารกิจด่วนอยู่หลายวัน คงไม่ช้าเกินไปที่จะขอกล่าวสรุปงานว่า งาน “สายสัมพันธ์ฉันท์พี่น้องคนรักปืนอัดลม”  ก็ได้ลุล่วงไปด้วยดี  โดยการสนับสนุนจากท่านสมาชิกทั้งหลาย ก่อนอื่นใด..ต้องขอกราบขอบพระคุณท่าน อ.ผณิศวร ที่ให้เกียรติ์สละเวลาอันมีค่ามาร่วมงานกับเรา พร้อมทั้งมอบความรู้ และให้คำปรึกษาต่างๆ อีกมากมายแก่สมาชิกในงานในสไตล์เป็นกันเองแฝงมุก”ขบขัน” ตามแบบฉบับประจำของท่าน ขอบคุณท่านนายสนามยิงปืน ศรภ. และเจ้าหน้าที่บุคคลากรที่อำนวยความสะดวกในการจัดงานครั้งนี้อย่างเต็มที่  ขอบคุณสปอนด์เซอร์ผู้สนับสนุนงานนี้ 2 ท่าน ท่านแรก ท่านนายห้างมนัส แห่งร้านปืน ม.ฮะกะมี ผู้แทนจำหน่ายปืนลม Anschutz , Hatsan กล้อง Brullnel และอื่น ๆ เกี่ยวกับปืนอีกมากมาย       อีกท่านคือ ท่านนายห้างหนุ่มไฟแรง นายห้าง กฤษฎิ์  คันตะปุระ แห่งร้านปืนเอกภัทร (Hybrid Gun) ตัวแทนจำหน่าย AirArms ขอบคุณท่านคณะกรรมการชมรมฯทุกท่าน ตั้งแต่เลขาชมรมฯ คุณสำราญ (konputhai) แม่งานของเรา  ขอบคุณคุณมนตรี , คุณตุ๊ (Dunk)  คุณหน่อง (DJ_6080)  พี่วิโรจน์(Ruger 40 year) คุณอู๋  คุณโอ๋  พี่ปรีชา น้องเต้ย  และ  คุณตุ้ย (พ่อเลี้ยงเชียงใหม่) อนุเคราะห์กระสุน 2 กระปุกยิงในงาน  นายช่างใหญ่ทั้ง 2 (พี่ดุก +คุณCOKO)   ขอบคุณคุณนพ ที่มาไม่ได้แต่ก็ยังส่งปืนเทพ ๆ มาให้ลองกัน และท่านอื่นๆอีกหลายต่อหลายท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง
              ถ้าได้ถามผู้ที่ไปร่วมงานทุกท่านคงจะพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า บรรยากาศในงานเป็นไปแบบฉันท์พี่น้อง ทุกท่านพูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้ ความคิดเห็น กันอย่างเป็นกันเองเหมือนเคยเจอหน้ากันนานนม ทั้งๆที่แต่ละท่านไม่เคยเจอหน้าตัวตัวจริงเสียงจริงซึ่งกันและกันเลย (เจอกันแต่ใน WEB : AIRGUN CORNER เท่านั้น) นี่แสดงให้เห็นข้อแตกต่างของผู้เล่นปืนอัดลม ซึ่งเล่นเพื่อ ” สันทนาการ ” เพื่อการกีฬามากกว่าการเล่นปืนดินขับที่ให้ความรู้สึกเป็นอาวุธ ซึ่งต้องเกี่ยวข้องกับกฎหมายอาวุธปืนห้ามพกพาให้ประเทศเรา ฉะนั้นงานนี้เหมือนเป็นจุดเริ่มต้นทางการบอกให้รู้ว่าพวกเราชาวคนรักปืนลม เริ่มมีการรวมตัวกันแล้ว ร่วมกันเป็นพลังเพื่อนำไปสู่จุดมุ่งหมายต่อไปอย่างมีเป้าหมายครับ

***ขอน้อมรับด้วยความเต็มใจ ครับ ท่านประธานฯ
..นี่เป็นกิจกรรมที่-2 ที่ดีเกินความคาดหมาย (หลังจากได้จัดทำเสื้อชมรมฯ)...อย่างที่เราทราบว่ากรุงเทพฯโดนฝนกระหน่ำในคืนวันศุกร์ก่อนเริ่มงานในตอนสายของวันรุ๋งขึ้น  พวกเรารู้ก่อนอยู่แล้วว่า รถต้องติดแหลกลาน..ถึงแม้เป็นวันเสาร์นั่นแหล่ะ..ตัวดี..ยิ่งกว่าวันธรรมดาเสียอีก(ถ.รามอินทรา..ผมวิ่งรถประจำ)  แต่สมาชิกชมรมฯและเพื่อนพี่-น้องในเวปต่างก็ไปร่วมงานเกือบ 50ท่าน 
  ดังนั้นผมจึงขอให้ท่านประธานฯและคณะกรรมการพร้อมทั้งผู้ร่วมงานและผู้ให้กำลังใจทางบ้าน..จงเป็นกำลังใจและภูมิใจในผลงานชิ้นนี้แล้วนำข้อผิดพลาดที่มีไปแก้ไขปรับปรุงในงานครั้งต่อๆไป  เพื่ออนาคตที่ดีของชมรม"คนรักปืนอัดลม" อันเป็นที่รักของพวกเราสืบต่อไป ครับ.
                                                                                                                     ขอบคุณมาก
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #252 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 09:35:33 AM »

***ขอน้อมรับด้วยความเต็มใจ ครับ ท่านประธานฯ
..นี่เป็นกิจกรรมที่-2 ที่ดีเกินความคาดหมาย (หลังจากได้จัดทำเสื้อชมรมฯ)...อย่างที่เราทราบว่ากรุงเทพฯโดนฝนกระหน่ำในคืนวันศุกร์ก่อนเริ่มงานในตอนสายของวันรุ๋งขึ้น  พวกเรารู้ก่อนอยู่แล้วว่า รถต้องติดแหลกลาน..ถึงแม้เป็นวันเสาร์นั่นแหล่ะ..ตัวดี..ยิ่งกว่าวันธรรมดาเสียอีก(ถ.รามอินทรา..ผมวิ่งรถประจำ)  แต่สมาชิกชมรมฯและเพื่อนพี่-น้องในเวปต่างก็ไปร่วมงานเกือบ 50ท่าน 
  ดังนั้นผมจึงขอให้ท่านประธานฯและคณะกรรมการพร้อมทั้งผู้ร่วมงานและผู้ให้กำลังใจทางบ้าน..จงเป็นกำลังใจและภูมิใจในผลงานชิ้นนี้แล้วนำข้อผิดพลาดที่มีไปแก้ไขปรับปรุงในงานครั้งต่อๆไป  เพื่ออนาคตที่ดีของชมรม"คนรักปืนอัดลม" อันเป็นที่รักของพวกเราสืบต่อไป ครับ.
                                                                                                                     ขอบคุณมาก

แม้ไม่ได้ร่วมก็ขอขอบคุณด้วยอีกคนครับ

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #253 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 09:41:07 PM »

สานสัมพันธ์ฉันพี่น้องชาวปืนอัดลม
  วันนี้อีกวันที่สายสัมพันธ์ฉันพี่ชาวปืนลม  แนน่ปึก อบอุ่น แถมแหกพรรษาอีก1วัน เพื่อต้อนรับเลขาภาคใต้ กับ อ. ทศที่มาเยี่ยมสมาชิกภาคกลาง  (ผมดุกครับ)  งงซิ5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #254 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 10:16:50 PM »

วันนี้ก็เป็นอีกวันนึงที่เป็นโอกาสดีมากที่ชาวAirGunเราใด้นัดแนะกันเดินทางไปขอบคุณสปอนเซอร์ผู้สนับสนุนงาน"สานสัมพันธ์ฉันพี่น้องชาวปืนอัดลม"
นั่นคือ ร้านปืนเอกภัทร(Hybrid Guns) และ ร้าน ม.ฮะกีมี ผู้ใจดี ไหว้
และยังมีโอกาสต้อนรับเลขาภาคใต้ที่ดั้นด้นมาจากยะลา คุณอู๋  komatsu และ พี่ทศพล TrophyX ที่เดินทางมาจากขอนแก่น เยี่ยม

มาถึงร้านเอกภัทร(Hybrid Guns) ประมาณเที่ยงพอดี

นายห้างใจดีเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวไก่ ใด้อร่อยกันถ้วนหน้า Grin

คุณกฤษณ์ ร่วมรับประทานด้วย พร้อมพูดคุยอย่างเป็นกันเอง Grin

อิ่มหนำสำราญแล้วนายห้างกฤษณ์ มอบเงินให้ทางชมรมเรา 10,000บาท ไหว้

ท่านประธานมอบหนังสือขอบคุณของชมรมแก่นายห้าง

แล้วก็มาต่อกันที่ร้าน ม.ฮะกีมี ท่านนายห้างมนัส ออกมาต้อนรับพวกเราอย่างเป็นกันเอง  ไหว้

ขอขอบคุณผู้สนับสนุนทั้งสองร้านครับ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2010, 11:35:56 PM โดย dunk » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 348
  พิมพ์