เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:28:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 616425 ครั้ง)
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #705 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 01:11:07 PM »

หลังจากได้ข่าวจากนายห้างว่าปืนในโครงการ 7 อาจจะเข้าก่อนคริสมาส เริ่มเห็นความหวังแล้วว่าการจัดการแข่งขัน Field target match แรกจะมีสมาชิกโครงการ 7 เข้าร่วมด้วย เนื่องจากการจัดการแข่งขันน่าจะจัดได้ประมาณต้นปี 2554 ครับ

รอขวัญใจ อ.ทศ ด้วยครับ  Grin  ไหว้   steyr LG110

ยังไม่มีกล้องที่จะมาติดเพื่อลงแข่งเลยครับ คุณสำราญ  กล้องมันมาช้าต้องรอ 2-3 เดือน 
เอาน่าพี่ทศ รอนิดหน่อย ใด้อันดับสามที่ราคาสมนำ้สมเนื้อมาครอบครอง คุ้มครับพี่ เยี่ยม ไหว้

แบบนี้เดี๋ยวผมอาจจะต้องตามพี่ทศด้วยสิครับ Cheesy

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #706 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 01:44:07 PM »

ซวยเลยเรา.....ปืนโครงการ 7 เข้ามาอีก 50 กระบอก.... ทีนี้จะเอารางวัลที่เท่าไหร่ดีล่ะเนี่ย..... ตอนแรกกะเผื่อฟลุ๊ค ได้รางวัล กะเค้ามั่ง...เพราะปืนมีน้อย..คราวนี้แย่แน่ๆ ต้องซ้อมเพิ่มอีกซัก สองตลับซะแล้ว....เดี๋ยวพรุ่งนี้ตั้งกล้องใหม่ก่อน...555555555555555

...รวมๆๆ..3 โครงการ..แล้วประมาณ 120กว่ากระบอก ถ้ามาสัก 40% ก็อยู่ที่ไม่เกิน 50กระบอกเอง..เป้าหมายพอดี..
   คุณ ตุ้ย..ยังพอลุ้นรางวัลได้บ้าง ล่ะครับ(บู้บี้) ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #707 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:15:14 PM »

แล้วแข่งขันกันวันใหน อะครับ
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #708 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:21:06 PM »

แล้วแข่งขันกันวันใหน อะครับ

ยังไม่ได้กำหนดวันแน่นอนครับ แต่ประมาณต้นปีหน้า ตอนนี้กำลังรอผลสรุปครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #709 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:25:31 PM »

ซวยเลยเรา.....ปืนโครงการ 7 เข้ามาอีก 50 กระบอก.... ทีนี้จะเอารางวัลที่เท่าไหร่ดีล่ะเนี่ย..... ตอนแรกกะเผื่อฟลุ๊ค ได้รางวัล กะเค้ามั่ง...เพราะปืนมีน้อย..คราวนี้แย่แน่ๆ ต้องซ้อมเพิ่มอีกซัก สองตลับซะแล้ว....เดี๋ยวพรุ่งนี้ตั้งกล้องใหม่ก่อน...555555555555555

...รวมๆๆ..3 โครงการ..แล้วประมาณ 120กว่ากระบอก ถ้ามาสัก 40% ก็อยู่ที่ไม่เกิน 50กระบอกเอง..เป้าหมายพอดี..
   คุณ ตุ้ย..ยังพอลุ้นรางวัลได้บ้าง ล่ะครับ(บู้บี้) ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

เออ...ใช่...ผมลืมไปว่าต้องมีรางวัลบู้บี้ด้วยนี่นา..... ผมจองเด้อ......
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #710 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:32:25 PM »

อ้างถึง
คุณ ดุก ครับ
...รบกวน..ติดตามและสรุปยอด เพื่อนร่วมก๊วน"ชมรมบ้านแตก-กอล์ฟอัดลม"   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ไปที่..."ฟิชชิ่งเวิลด์" เขต หนองจอก กรุงเทพฯ เวลาฤกษ์ดี 9โมงเช้า(รับลมหนาว) วันเสาร์ที่ 13 พ.ย.ศกนี้  หลงรัก ด้วย ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
                                                                                                       ขอบคุณ

อันนี้ไม่เกียวช่ายใหม่ ครับ  พอดีเข้าไปเจอ
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #711 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 03:00:45 PM »

อ้างถึง
...รบกวน..ติดตามและสรุปยอด เพื่อนร่วมก๊วน"ชมรมบ้านแตก-กอล์ฟอัดลม"   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ไปที่..."ฟิชชิ่งเวิลด์" เขต หนองจอก กรุงเทพฯ เวลาฤกษ์ดี 9โมงเช้า(รับลมหนาว) วันเสาร์ที่ 13 พ.ย.ศกนี้  หลงรัก ด้วย ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
                                                                                                       ขอบคุณ

อันนี้ไม่เกียวช่ายใหม่ ครับ  พอดีเข้าไปเจอ

นัดนี้เป็นนอกรอบครับ นายช่างใหญ่เรียกร้องมา ต้องรอนายช่างคอนเฟิร์มอีกทีครับ

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #712 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 03:21:07 PM »

อ้างถึง
...รบกวน..ติดตามและสรุปยอด เพื่อนร่วมก๊วน"ชมรมบ้านแตก-กอล์ฟอัดลม"  ตกใจ ตกใจ ตกใจไปที่..."ฟิชชิ่งเวิลด์" เขต หนองจอก กรุงเทพฯ เวลาฤกษ์ดี 9โมงเช้า(รับลมหนาว) วันเสาร์ที่ 13 พ.ย.ศกนี้  หลงรัก ด้วย ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
                                                                                                       ขอบคุณ

นัดนี้เป็นนอกรอบครับ นายช่างใหญ่เรียกร้องมา ต้องรอนายช่างคอนเฟิร์มอีกทีครับ

...ขอคุณท่านเลขาฯ...ที่ช่วยแก้ต่าง ครับ ไหว้
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #713 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:47:02 PM »

หลังจากได้ข่าวจากนายห้างว่าปืนในโครงการ 7 อาจจะเข้าก่อนคริสมาส เริ่มเห็นความหวังแล้วว่าการจัดการแข่งขัน Field target match แรกจะมีสมาชิกโครงการ 7 เข้าร่วมด้วย เนื่องจากการจัดการแข่งขันน่าจะจัดได้ประมาณต้นปี 2554 ครับ

รอขวัญใจ อ.ทศ ด้วยครับ  Grin  ไหว้   steyr LG110

ยังไม่มีกล้องที่จะมาติดเพื่อลงแข่งเลยครับ คุณสำราญ  กล้องมันมาช้าต้องรอ 2-3 เดือน 
เอาน่าพี่ทศ รอนิดหน่อย ใด้อันดับสามที่ราคาสมนำ้สมเนื้อมาครอบครอง คุ้มครับพี่ เยี่ยม ไหว้

แบบนี้เดี๋ยวผมอาจจะต้องตามพี่ทศด้วยสิครับ Cheesy
อยากส่องเหมือนกันครับคุณนพ สั่งเลยครับ(ไม่ใด้ยุนะ)  คิก คิก คิก คิก Grin

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #714 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:49:36 PM »

อ้างถึง
...รบกวน..ติดตามและสรุปยอด เพื่อนร่วมก๊วน"ชมรมบ้านแตก-กอล์ฟอัดลม"  ตกใจ ตกใจ ตกใจไปที่..."ฟิชชิ่งเวิลด์" เขต หนองจอก กรุงเทพฯ เวลาฤกษ์ดี 9โมงเช้า(รับลมหนาว) วันเสาร์ที่ 13 พ.ย.ศกนี้  หลงรัก ด้วย ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
                                                                                                       ขอบคุณ

...ขอคุณท่านเลขาฯ...ที่ช่วยแก้ต่าง ครับ ไหว้
นายช่างแจ้งมาว่าเสาร์นี้ไม่สะดวกแล้วครับ สงสัยงานเข้า เลยรีบปั้มเงินเพื่อตามหาเบอร์1อีกกระบอก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #715 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 06:46:17 PM »

อ้างถึง
                                                                                                       ขอบคุณ

นายช่างแจ้งมาว่าเสาร์นี้ไม่สะดวกแล้วครับ สงสัยงานเข้า เลยรีบปั้มเงินเพื่อตามหาเบอร์1อีกกระบอก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

อยากส่องเหมือนกันครับคุณนพ สั่งเลยครับ(ไม่ใด้ยุนะ)  คิก คิก คิก คิก Grin

น่าสนตัว 1.5-5X30 เอามาติดลูกกรดนะคุณตุ๊   น้ำลายหก

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #716 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 09:15:06 AM »

เรื่องการแข่งขันแมทช์แรกของทางชมรมเอายังไงกันดี  ช่วยแถลงการณ์หน่อยครับ หรือจะย้ายไปจัดที่สันทรายในช่วงปีใหม่นี้ จะได้เตรียมพร้อมได้ทันท่วงทีและถือโอกาสพาลูกสาวไปเที่ยวด้วย  การจัดแข่งขันถ้าไม่เสร็จในวันเดียวจะได้ต่อวันที่สองได้สะดวกเพราะวันหยุดยาวหลายวัน

หรือหากจัดวันเดียวก็จัดแค่แข่งขันปืนลมพาดแท่นไปก่อน ทั้งเบอร์ 1 และ เบอร์ 2  เอาสนามยิงปืนราชนาวีหรือ ศรภ. หรือสนามอื่นๆ ที่สะดวกก็น่าจะได้  คาดว่าคงมีคนเข้าร่วมแข่งขันกันล้นหลามทั้งสมาชิกในชมรมฯและบุคคลทั่วไปเพราะเป็นของใหม่ยังไม่เคยมี

ยังไงก็ช่วยชี้แจงด้วยท่านเลขาฯ  กำลังรออยู่นะ  ไหว้ ไหว้ 
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #717 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 09:26:08 AM »

เรื่องการแข่งขันแมทช์แรกของทางชมรมเอายังไงกันดี  ช่วยแถลงการณ์หน่อยครับ หรือจะย้ายไปจัดที่สันทรายในช่วงปีใหม่นี้ จะได้เตรียมพร้อมได้ทันท่วงทีและถือโอกาสพาลูกสาวไปเที่ยวด้วย  การจัดแข่งขันถ้าไม่เสร็จในวันเดียวจะได้ต่อวันที่สองได้สะดวกเพราะวันหยุดยาวหลายวัน

หรือหากจัดวันเดียวก็จัดแค่แข่งขันปืนลมพาดแท่นไปก่อน ทั้งเบอร์ 1 และ เบอร์ 2  เอาสนามยิงปืนราชนาวีหรือ ศรภ. หรือสนามอื่นๆ ที่สะดวกก็น่าจะได้  คาดว่าคงมีคนเข้าร่วมแข่งขันกันล้นหลามทั้งสมาชิกในชมรมฯและบุคคลทั่วไปเพราะเป็นของใหม่ยังไม่เคยมี

ยังไงก็ช่วยชี้แจงด้วยท่านเลขาฯ  กำลังรออยู่นะ  ไหว้ ไหว้ 

พรานทศร้อนสไตเออร์หรือเปล่าครับ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #718 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 09:31:43 AM »

คงจะยังไม่ร้อนครับ เพราะกล้องยังเดินทางมาไม่ถึง  เห็นมันเงียบๆ ไปเลยเข้ามาอัพกระทู้กลัวสมาชิกจะลืมเรื่องนี้ไป
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #719 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 09:33:49 AM »

ภาพการแข่งขัน World Field Target Championships ที่ประเทศฮังการี   

* IMG_9915.jpg (105.5 KB, 800x1201 - ดู 275 ครั้ง.)
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 348
  พิมพ์