เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:28:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 86 87 88 [89] 90 91 92 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 616322 ครั้ง)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1320 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:36:54 AM »

^^
^^
เห็นมีสมาชิกถามเข้ามาก็เลยชี้แนวทางแบบกลางๆ ตามแบบฉบับสากลเท่านั้นครับ คงต้องรอจนกว่ากติกาจริงๆ จะประกาศออกมาจึงจะถือเป็นแนวปฏิบัติต่อไปครับ
การแข่งขันคราวนี้ ก็คงจัดอยู่ในประเภทโอเพ่น หรือ ไม่จำกัด  ครับ  ใครมีปืน มีอุปกรณ์แบบไหน ก็ขนมาแข่งกันได้เลยครับ

อุปกรณ์สำหรับการแข่งขันก็สามารถปรับแต่งได้เต็มที่ไม่มีข้อห้าม   จะห้ามก็เฉพาะกล้องเล็งเลเซอร์ กล้องเล็งวัดระยะ และกล้องที่ทำขึ้นมาเป็นการเฉพาะ 

และอีกอย่างก็คือการบังคับท่ายิงตามสถานียิงต่างๆ ว่าเป็น ท่านั่ง (Sitting)ท่านั่งคุกเข่า(Kneeling) ท่านอนยิง(pron) หรือ ท่ายืนยิง(Standing Off Hand ) เท่านั้นเอง 

พวก Sidewheel   แถบวัดความเร็วลม  ระดับน้ำ  การปรับกล้องเพื่อยิงแต่ละนัด อันนี้ไม่ได้ห้ามแต่อย่างใด

เรื่องลายละเอียดกติกาการแข่งขันครั้งนี้ ขอให้สมาชิกรอทางกรรมการชมรมสักนิดหนึ่งนะครับ อย่าว่ากันไปเอง  เด๋วจะสับสนกันไป
เอาว่าให้สมาชิกฝึกซ้อมกันให้ดีในช่วงนี้ เอาให้แม่นๆไว้ก่อน ในระยะยิงต่างๆนะครับ
คิดเสียว่า ถ้ากติการายละเอียดยังไม่ออกมาก็ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบกันเท่าไร
กรรมการต้องมาประชุมตกลงกันในเร็วๆนี้ และจะประกาศให้ทราบในไม่นานครับ
เราไม่ลืมว่า การแข่งขันครั้งนี้ของชมรมภายใต้คอนเซ็ปท์ "สนุกสนาน สัีมพันธไมตรีสมาชิก"

ท่านประธานครับ การแข่งขันที่ดีมักจะบอกกติกาไว้ก่อน เพื่อให้นักกีฬาไปฝึกฝนตามกติกาแล้วมาแข่งขัน
อย่างเช่น ท่ายิง  ควรกำหนดท่ายิงว่าจะมีกี่ท่า  นักกีฬาจะได้ไปซ้อมท่ายิงให้ครบตามที่จะมีในวันแข่ง   
เรื่องอุปกรณ์ ขอยืนยันครับว่า ปืนคนละระดับไม่ควรมาแข่งร่วมกัน  เพราะไม่ว่าจะมีฝีมือดีอย่างไรก็ไม่มีวันชนะ
นักแข่งที่มีอุปกรณ์ดี ๆ ได้ครับ   หากจะทำจริงต้องให้สลับปืนกันยิงเก็บแต้มจะเป็นทางออกให้กับนักแข่งที่อุปกรณ์ด้อยกว่าครับ
ถ้าจัดแบบนี้ผมว่าน่าจะมีผู้ได้รับรางวัล โดยใช้การแข่งแบบ ปืนยืม กระสุนขอ สกอร์เอา เข้ารอบชิง เพิ่มขึ้นจากคุณกีตาร์อีกหลายคนครับ

ความเห็นตรงกันทุกประการอยู่แล้วครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #1321 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 11:21:38 AM »

แต่โดยส่วนตัวผมชอบแบบ อุปกรณด้อย เสียเปรียบนิดๆ แต่กลับพลิกชนะได้

แบบชอบเชียมวยลองครับ

พอชนะแล้วรู้สึกสะใจครับ

ถ้าเป็นต่อมากๆบางทีก็ไม่ท้าทายครับ

(อันนี้ความชอบส่วนตัวนะครับ)

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1322 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:50:14 PM »

แต่โดยส่วนตัวผมชอบแบบ อุปกรณด้อย เสียเปรียบนิดๆ แต่กลับพลิกชนะได้

แบบชอบเชียมวยลองครับ

พอชนะแล้วรู้สึกสะใจครับ

ถ้าเป็นต่อมากๆบางทีก็ไม่ท้าทายครับ

(อันนี้ความชอบส่วนตัวนะครับ)

กีฬายิงปืนเป็นกีฬาที่ต้องอาศัยอุปกรณ์ที่ดีของใครของมันเพื่อเพิ่มแต้มกับตัวเอง ใครเซทอุปกรณ์มาดีซึ่งมักจะแพงกว่าก็ชนะไป คล้าย ๆ รถแข่ง
ไม่เชื่อถามคุณกีตาร์ดูสิครับ ฝีมือเท่ากัน ถ้าเจอรถแรงกว่า หืดขึ้นคอครับ   หรือแข่งถ่ายรูปก็เหมือนกัน
ในรุ่นเดียวกันแล้ว เลนส์ที่แพงมักจะมีส่วนทำให้ผู้ถ่ายภาพมีโอกาสได้ภาพที่สวยกว่า

ยิงปืนไม่เหมือนกีฬาชนิดอื่่นครับ เช่น ฟุตบอลก็ใช้ร่วมกัน แบตมินตันก็ลูกเดียวกัน  วิ่งแข่งก็น่องใครน่องมัน
กีฬาเหล่านี้อุปกรณ์มีส่วนช่วยน้อยมาก ชนะเพราะฝีมือฝีเท้าของนักกีฬาแท้ ๆ  ดังจะเห็นค่าตัวนักกีฬาแบบนี้จะแพงกว่านักกีฬายิงปืนครับ

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1323 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 11:07:22 PM »

^^
^^
เห็นมีสมาชิกถามเข้ามาก็เลยชี้แนวทางแบบกลางๆ ตามแบบฉบับสากลเท่านั้นครับ คงต้องรอจนกว่ากติกาจริงๆ จะประกาศออกมาจึงจะถือเป็นแนวปฏิบัติต่อไปครับ
การแข่งขันคราวนี้ ก็คงจัดอยู่ในประเภทโอเพ่น หรือ ไม่จำกัด  ครับ  ใครมีปืน มีอุปกรณ์แบบไหน ก็ขนมาแข่งกันได้เลยครับ

อุปกรณ์สำหรับการแข่งขันก็สามารถปรับแต่งได้เต็มที่ไม่มีข้อห้าม   จะห้ามก็เฉพาะกล้องเล็งเลเซอร์ กล้องเล็งวัดระยะ และกล้องที่ทำขึ้นมาเป็นการเฉพาะ 

และอีกอย่างก็คือการบังคับท่ายิงตามสถานียิงต่างๆ ว่าเป็น ท่านั่ง (Sitting)ท่านั่งคุกเข่า(Kneeling) ท่านอนยิง(pron) หรือ ท่ายืนยิง(Standing Off Hand ) เท่านั้นเอง 

พวก Sidewheel   แถบวัดความเร็วลม  ระดับน้ำ  การปรับกล้องเพื่อยิงแต่ละนัด อันนี้ไม่ได้ห้ามแต่อย่างใด

เรื่องลายละเอียดกติกาการแข่งขันครั้งนี้ ขอให้สมาชิกรอทางกรรมการชมรมสักนิดหนึ่งนะครับ อย่าว่ากันไปเอง  เด๋วจะสับสนกันไป
เอาว่าให้สมาชิกฝึกซ้อมกันให้ดีในช่วงนี้ เอาให้แม่นๆไว้ก่อน ในระยะยิงต่างๆนะครับ
คิดเสียว่า ถ้ากติการายละเอียดยังไม่ออกมาก็ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบกันเท่าไร
กรรมการต้องมาประชุมตกลงกันในเร็วๆนี้ และจะประกาศให้ทราบในไม่นานครับ
เราไม่ลืมว่า การแข่งขันครั้งนี้ของชมรมภายใต้คอนเซ็ปท์ "สนุกสนาน สัีมพันธไมตรีสมาชิก"

ท่านประธานครับ การแข่งขันที่ดีมักจะบอกกติกาไว้ก่อน เพื่อให้นักกีฬาไปฝึกฝนตามกติกาแล้วมาแข่งขัน
อย่างเช่น ท่ายิง  ควรกำหนดท่ายิงว่าจะมีกี่ท่า  นักกีฬาจะได้ไปซ้อมท่ายิงให้ครบตามที่จะมีในวันแข่ง   
เรื่องอุปกรณ์ ขอยืนยันครับว่า ปืนคนละระดับไม่ควรมาแข่งร่วมกัน  เพราะไม่ว่าจะมีฝีมือดีอย่างไรก็ไม่มีวันชนะ
นักแข่งที่มีอุปกรณ์ดี ๆ ได้ครับ   หากจะทำจริงต้องให้สลับปืนกันยิงเก็บแต้มจะเป็นทางออกให้กับนักแข่งที่อุปกรณ์ด้อยกว่าครับ
ถ้าจัดแบบนี้ผมว่าน่าจะมีผู้ได้รับรางวัล โดยใช้การแข่งแบบ ปืนยืม กระสุนขอ สกอร์เอา เข้ารอบชิง เพิ่มขึ้นจากคุณกีตาร์อีกหลายคนครับ

ความเห็นตรงกันทุกประการอยู่แล้วครับ

ท่านประธานฯและเพื่อนฯสมาชิกฯ ครับ
    ในความคิดส่วนตัวของผม..เกี่ยวกับอุปกรณ์และตัวปืนนั้น...หากแข่งขันยิงพาดแท่น..อุปกรณ์และตัวปืนมีผลต่อชัยชนะ 60% และตัวผู้แข่งมี 40%  ส่วนการแข่งขัน Field Target นั้นกลับกัน  ตกใจ ครับ คือฝืมือของผุ้แข่งขัน 60%และอุปการและตัวปืนมีผลต่อชัยชนะเพียง 40%...ตามที่อาจารย์ ทศ เคยโพสเด็กหนุ่มใช้ปืน S400MPR-FT เปลี่ยนพานท้ายใหม่ชนะที่ 1มาแล้ว  เยี่ยม เขาชนะปืนและอุปกรณ์ยี่ห้อดังๆเสียด้วย  จูบบบบ ดังนั้นผมจึงมีความเชื่อว่าเกมส์นี้..ต้องใช้อดทนสูงและฝึกซ้อมอย่างหนักและถูกวิธีเท่านั้น..จึงจะมีชัย ครับ  ยังเหลืออีก 34วัน...
     คำว่า"ชัยชนะ"นี้..ผมว่าไม่ควรไปจริงจังกับมันมากนัก  พวกเราควรเน้นคำว่า"ชนะตัวเอง"  หลงรัก อย่างกีฬากอล์ฟดีกว่า..มันจะทำให้พวกเราสนุกสนานไปกับเกมส์..กับเพื่อนๆและพี่ๆน้องๆชาวชมรม"คนรักปืนลม"ดีกว่า..ไปเน้นคำว่า"ต้องชนะ"หรือ"กลัวแพ้" นะครับ  ตกใจหน้าซีด  ผมขอให้พวกเราหมั่นฝึกซ้อม..และโชคดี ครับ
                                                                                                                                                                 ขอบคุณ
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #1324 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 11:55:16 PM »

^^
^^
การแข่งขันคราวนี้ ก็คงจัดอยู่ในประเภทโอเพ่น หรือ ไม่จำกัด  ครับ  ใครมีปืน มีอุปกรณ์แบบไหน ก็ขนมาแข่งกันได้เลยครับ

อุปกรณ์สำหรับการแข่งขันก็สามารถปรับแต่งได้เต็มที่ไม่มีข้อห้าม   จะห้ามก็เฉพาะกล้องเล็งเลเซอร์ กล้องเล็งวัดระยะ และกล้องที่ทำขึ้นมาเป็นการเฉพาะ  

พวก Sidewheel   แถบวัดความเร็วลม  ระดับน้ำ  การปรับกล้องเพื่อยิงแต่ละนัด อันนี้ไม่ได้ห้ามแต่อย่างใด

เรื่องลายละเอียดกติกาการแข่งขันครั้งนี้ ขอให้สมาชิกรอทางกรรมการชมรมสักนิดหนึ่งนะครับ อย่าว่ากันไปเอง  เด๋วจะสับสนกันไป

อย่างเช่น ท่ายิง  ควรกำหนดท่ายิงว่าจะมีกี่ท่า  นักกีฬาจะได้ไปซ้อมท่ายิงให้ครบตามที่จะมีในวันแข่ง  
เรื่องอุปกรณ์ ขอยืนยันครับว่า ปืนคนละระดับไม่ควรมาแข่งร่วมกัน  เพราะไม่ว่าจะมีฝีมือดีอย่างไรก็ไม่มีวันชนะ
นักแข่งที่มีอุปกรณ์ดี ๆ ได้ครับ   หากจะทำจริงต้องให้สลับปืนกันยิงเก็บแต้มจะเป็นทางออกให้กับนักแข่งที่อุปกรณ์ด้อยกว่าครับ

ท่านประธานฯและเพื่อนฯสมาชิกฯ ครับ
    ในความคิดส่วนตัวของผม..เกี่ยวกับอุปกรณ์และตัวปืนนั้น...หากแข่งขันยิงพาดแท่น..อุปกรณ์และตัวปืนมีผลต่อชัยชนะ 60% และตัวผู้แข่งมี 40%  ส่วนการแข่งขัน Field Target นั้นกลับกัน  ตกใจ ครับ คือฝืมือของผุ้แข่งขัน 60%และอุปการและตัวปืนมีผลต่อชัยชนะเพียง 40%...ตามที่อาจารย์ ทศ เคยโพสเด็กหนุ่มใช้ปืน S400MPR-FT เปลี่ยนพานท้ายใหม่ชนะที่ 1มาแล้ว  เยี่ยม เขาชนะปืนและอุปกรณ์ยี่ห้อดังๆเสียด้วย  จูบบบบ ดังนั้นผมจึงมีความเชื่อว่าเกมส์นี้..ต้องใช้อดทนสูงและฝึกซ้อมอย่างหนักและถูกวิธีเท่านั้น..จึงจะมีชัย ครับ  ยังเหลืออีก 34วัน...
     คำว่า"ชัยชนะ"นี้..ผมว่าไม่ควรไปจริงจังกับมันมากนัก  พวกเราควรเน้นคำว่า"ชนะตัวเอง"  หลงรัก อย่างกีฬากอล์ฟดีกว่า..มันจะทำให้พวกเราสนุกสนานไปกับเกมส์..กับเพื่อนๆและพี่ๆน้องๆชาวชมรม"คนรักปืนลม"ดีกว่า..ไปเน้นคำว่า"ต้องชนะ"หรือ"กลัวแพ้" นะครับ  ตกใจหน้าซีด  ผมขอให้พวกเราหมั่นฝึกซ้อม..และโชคดี ครับ
                                                                                                                                                                 ขอบคุณ
โพสนี้โดนใจเลยครับพี่วิโจน์ +1ครับพี่ เยี่ยม ไหว้

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1325 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:40:08 AM »

เป็นเรื่อง ธรรมดา     ไม่"ชนะ" ก็คือ"แพ้"
สิ่งหนึ่ง ที่ควรแก้      คือ"กลัวแพ้" ไปทำไม?
   ต่างคน ต่างสามารถ     ขออย่าขลาด กลัวกันไป
"พบปะ" เป็นเรื่องใหญ่     มีอะไร แลกเปลี่ยนกัน
   ถ้ามา "ต้องชนะ"     เกิดพลาดท่า คงไม่มัน
เราแข่ง เพื่อใครนั่น     เพื่อ"ตัวฉัน" หรือ"ชมรม"
   "ชมรม" คนเป็นร้อย     อีกไม่น้อย มาคอยชม
"เป็นหนึ่ง" จึงเหมาะสม     เพื่อ"ชมรม" "พัฒนา"
   "ความเห็น" เสนอได้     หากจริงใจ ไม่กังขา
"ขัดแย้ง" เพื่อ"ก้าวหน้า"     พัฒนา "อัดลมไทย"
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1326 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:49:02 AM »

หลงรัก หลงรัก

ผมรักในหลวง...ครับ
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1327 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:00:37 AM »

อยาก+เป็น2เลย
เอาไป+1ก่อนนะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1328 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:15:48 AM »

เอาไป+1ก่อนนะ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เป็นเพียง   ความคิดเห็น      ที่ซ่อนเร้น   ในใจฉัน
เดาว่า    คงเหมือนกัน           กับท่านท่าน   อีกหลายคน
    "ชมรม"   ก่อตั้งมา        เพื่อ"ศึกษา"   ให้สุขสม
"สมาชิก"    ต่างชื่นชม         มาร่วมจม    หัวท้ายกัน
    แลกเปลี่ยน    "องค์ความรู้"        จากคุณครู   ตั้งหลายท่าน
อีกทั้ง   "ประสบการณ์"         ที่ผ่านพบ    ประสบมา
    สมาชิก    ทั้งเก่า-ใหม่        ต่างเวียนว่าย    ร่ายภาษา   
สร้างเสริม    "ภูมิปัญญา"       เพิ่มคุณค่า    "อัดลมไทย"
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1329 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:33:59 AM »

เชิญชวน   เหล่าพี่-น้อง       อีกเพื่อนพ้อง   ที่รักทั้งหลาย
ญาติสนิท    มิตรหญิง-ชาย       มาร่วมร่าย    สร้าง"ตำนาน"
    "แพ้-ชนะ"   เป็นเรื่องรอง        สำคัญต้อง    "สนุกสนาน"
ให้โลก   ได้กล่าวขาน        เริ่มตำนาน    "อัดลมไทย"     
V6
"คนไทย หัวใจลูกทุ่ง"
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #1330 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:40:02 AM »

แข่งกันที่ ศรภ. เหรอครับดีใจจังเลย งานนี้ไม่ทำตัวให้ว่างก็ไม่รู้จะไปว่างกันเมื่อไหร่แล้วครับ ....  หลงรัก
จัดการระบบงานให้ลงตัว และล่วงหน้า 1 สัปดาห์ไม่รับงานเพิ่ม ปฏิเสธ OT. ในช่วงวันที่ 2-3 เมษายน 2554

... งานนี้น้องขอไปนั่งเป็นกองเชียร์ด้วยนะครับ ...

... " ปืนยืม ลูกขอ " ...
airarm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1331 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 02:32:06 PM »

เป็นเพียง   ความคิดเห็น      ที่ซ่อนเร้น   ในใจฉัน
เดาว่า    คงเหมือนกัน           กับท่านท่าน   อีกหลายคน
    "ชมรม"   ก่อตั้งมา        เพื่อ"ศึกษา"   ให้สุขสม
"สมาชิก"    ต่างชื่นชม         มาร่วมจม    หัวท้ายกัน
    แลกเปลี่ยน    "องค์ความรู้"        จากคุณครู   ตั้งหลายท่าน
อีกทั้ง   "ประสบการณ์"         ที่ผ่านพบ    ประสบมา
    สมาชิก    ทั้งเก่า-ใหม่        ต่างเวียนว่าย    ร่ายภาษา   
สร้างเสริม    "ภูมิปัญญา"       เพิ่มคุณค่า    "อัดลมไทย"

ไหว้มีสาระ  สร้างสรรค์ และคมคาย ดีครับ. เยี่ยม
ช่วยๆกัน เรื่อง  สาระ และ สร้างสรรค์ จะเป็นกระทู้ที่น่าอ่าน และติดตามมากครับ.

สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1332 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 04:11:09 PM »

เชิญชวน   เหล่าพี่-น้อง       อีกเพื่อนพ้อง   ที่รักทั้งหลาย
ญาติสนิท    มิตรหญิง-ชาย       มาร่วมร่าย    สร้าง"ตำนาน"
    "แพ้-ชนะ"   เป็นเรื่องรอง        สำคัญต้อง    "สนุกสนาน"
ให้โลก   ได้กล่าวขาน        เริ่มตำนาน    "อัดลมไทย"     

อีก+1
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1333 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:16:03 PM »

^^
^^

ในความคิดส่วนตัวของผม..เกี่ยวกับอุปกรณ์และตัวปืนนั้น...หากแข่งขันยิงพาดแท่น..อุปกรณ์และตัวปืนมีผลต่อชัยชนะ 60% และตัวผู้แข่งมี 40%  ส่วนการแข่งขัน Field Target นั้นกลับกัน  ตกใจ ครับ คือฝืมือของผุ้แข่งขัน 60%และอุปการและตัวปืนมีผลต่อชัยชนะเพียง 40%...ตามที่อาจารย์ ทศ เคยโพสเด็กหนุ่มใช้ปืน S400MPR-FT เปลี่ยนพานท้ายใหม่ชนะที่ 1มาแล้ว  เยี่ยม เขาชนะปืนและอุปกรณ์ยี่ห้อดังๆเสียด้วย  จูบบบบ ดังนั้นผมจึงมีความเชื่อว่าเกมส์นี้..ต้องใช้อดทนสูงและฝึกซ้อมอย่างหนักและถูกวิธีเท่านั้น..จึงจะมีชัย ครับ  ยังเหลืออีก 34วัน...
     คำว่า"ชัยชนะ"นี้..ผมว่าไม่ควรไปจริงจังกับมันมากนัก  พวกเราควรเน้นคำว่า"ชนะตัวเอง"  หลงรัก อย่างกีฬากอล์ฟดีกว่า..มันจะทำให้พวกเราสนุกสนานไปกับเกมส์..กับเพื่อนๆและพี่ๆน้องๆชาวชมรม"คนรักปืนลม"ดีกว่า..ไปเน้นคำว่า"ต้องชนะ"หรือ"กลัวแพ้" นะครับ  ตกใจหน้าซีด  ผมขอให้พวกเราหมั่นฝึกซ้อม..และโชคดี ครับ
                                                                                                                                                                 ขอบคุณ

แบบว่า พอดีผมไม่ได้กล่าวในฐานะผมเป็นผู้แข่งขันครับ  ผมกล่าวในฐานะผู้ดูที่อยากเห็นความยุติธรรมในการแข่งครับ
motหัดยิง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #1334 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 10:37:31 PM »

มา มา มา ผมลงแข่งด้วยคน   เป็นไงเป็นกัน  แพ้ชนะผมไม่สน   มีปืนแล้วไม่กลัว ๆ
ได้มาใหม่ๆ   ไม่มีเวลาไปซ้อมหรอก  แข่งเลย  เผื่อฟลุ๊คชนะขึ้นมา               พี่ๆจะทำไงนี่   อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

T.  081 4390538 T. 089 0599898
หน้า: 1 ... 86 87 88 [89] 90 91 92 ... 348
  พิมพ์