เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:48:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 99 100 101 [102] 103 104 105 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 615345 ครั้ง)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1515 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 03:25:10 PM »

ช่วยลงชื่อ ผมไปด้วยนะครับ ไหว้  ผมเขียนใบลาล่วงหน้าไว้แล้วครับ  น้ำลายหกเจอกันวันที่ 2 ครับ หลงรัก

เป็นวันหยุดไม่ใช่หรือครับ
ก็ขอลา "วันหยุด"  เพื่อมาร่วม  "วันงาน"แข่งที่2ไง
 เยี่ยม เยี่ยม
เสี่ยสิท   กินยาก่อนนอนเมื่อคืนแน่นะ
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เออ ท่าจะจริง งง   คงเป็นเพราะสัปดาห์ที่แล้วผมไปทำงานที่กรุงเทพ 2 วัน
หัวหน้าให้ไปช่วยกันรับฟังคำแนะนำและข้อแก้ไขจากนายจ้างครับ
ตามโปรแกรมต้อง 3 วัน 2 คืน ที่บางกอกพาเลซ
แต่ขอผลัดเป็น 2 วัน 1 คืน ไม่ได้เห็นเดือนตะวันเลยครับ  อยู่ในห้องประชุม กับ ห้องอาหาร และ ห้องนอน
มีโอกาสเห็นแดดตอนแวบออกมากินข้าวขาหมูหน้าปากซอยตอนเที่ยงเท่านั้น 2 วันนั้น อากาศกรุงเทพหนาวเย็นมาก
ออกจากห้องประชุมตอนเย็นก็มุดขึ้นรถกลับโคราชมาแก้ไขงานกันทันที  

คราวหน้ากทม.โทรบอกด้วย
บางกอกพาเพรดแค่นี้ เด๋วเดินไปหาได้เลย
จะพาเสี่ยสิท เดินข้ามถนนเพชรบุรี กินข้าวมันไก่ตอนแล้ว มาสะพานประตูน้ำ
จาไป เรื่อยอชท์ท่องเที่ยวทั้ง 7 ลำ  ที๊ปละ 15นาทีเสร็จหิ้วปีก นั่งตุ๊กๆ กลับรร.บางกอกฯ ประชุมต่อ ไม่มีใคร สงกะสัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2011, 03:28:45 PM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #1516 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 08:58:32 PM »

ขอเวลาสมาชิกทุกท่าน 2 นาที ใช้หัวใจดูคลิ๊ปนี้ครับ  ไหว้ ไหว้

TAC_FT

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1517 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 09:19:19 PM »

ช่วยลงชื่อ ผมไปด้วยนะครับ ไหว้  ผมเขียนใบลาล่วงหน้าไว้แล้วครับ  น้ำลายหกเจอกันวันที่ 2 ครับ หลงรัก

เป็นวันหยุดไม่ใช่หรือครับ
ก็ขอลา "วันหยุด"  เพื่อมาร่วม  "วันงาน"แข่งที่2ไง
 เยี่ยม เยี่ยม
เสี่ยสิท   กินยาก่อนนอนเมื่อคืนแน่นะ

เออ ท่าจะจริง งง   คงเป็นเพราะสัปดาห์ที่แล้วผมไปทำงานที่กรุงเทพ 2 วัน
หัวหน้าให้ไปช่วยกันรับฟังคำแนะนำและข้อแก้ไขจากนายจ้างครับ
ตามโปรแกรมต้อง 3 วัน 2 คืน ที่บางกอกพาเลซ
แต่ขอผลัดเป็น 2 วัน 1 คืน ไม่ได้เห็นเดือนตะวันเลยครับ  อยู่ในห้องประชุม กับ ห้องอาหาร และ ห้องนอน
มีโอกาสเห็นแดดตอนแวบออกมากินข้าวขาหมูหน้าปากซอยตอนเที่ยงเท่านั้น 2 วันนั้น อากาศกรุงเทพหนาวเย็นมาก
ออกจากห้องประชุมตอนเย็นก็มุดขึ้นรถกลับโคราชมาแก้ไขงานกันทันที  

คราวหน้ากทม.โทรบอกด้วย
บางกอกพาเพรดแค่นี้ เด๋วเดินไปหาได้เลย
จะพาเสี่ยสิท เดินข้ามถนนเพชรบุรี กินข้าวมันไก่ตอนแล้ว มาสะพานประตูน้ำ
จาไป เรื่อยอชท์ท่องเที่ยวทั้ง 7 ลำ  ที๊ปละ 15นาทีเสร็จหิ้วปีก นั่งตุ๊กๆ กลับรร.บางกอกฯ ประชุมต่อ ไม่มีใคร สงกะสัย

ต้องขอโทษจริง ๆ ครับที่ไม่ได้โทรไปหา
ถ้าผมโทรไปวันนั้นคงจะไม่ได้กลับไปทำงานเป็นแน่แท้  อาจมีใครสักคนต้องถูกผมชักปืนประจำตัวยิง
แล้วสะดือผมคงจะมีแป้งเต็มไปหมด  คนขับรถต้องเดือดร้อนเพราะถูกหัวหน้าใช้ออกตามหาแน่ๆ
ดีแล้วที่ไม่โทรไปหา

คืนแรกที่ผมไปถึงพอเลิกงานทานข้าวเสร็จ ผมก็นั่งคุยเป็นเพื่อนหลานของแขกหัวหน้า จนถึง 4 ทุ่ม แขกก็กลับ
ผมจึงได้เข้านอน  ทีมงานเห็นว่ากลุ่มหนึ่งออกตระเวณเที่ยวดื่มกลับมาตีสอง  อีกกลุ่มพิมพ์งานจนถึงตีหนึ่ง
ส่วนผมหลับตั้งแต่สี่ทุ่มครึ่งแล้วครับ  ตื่นตีห้าตอนเช้าวันเสาร์เตรียมตัวรอต้อนรับหลานแขกเมื่อคืนที่สนใจจะเข้าร่วม
ทำงานด้วย  ก็ทำงานทั้งวันได้หยุดเฉพาะตอนทานข้าวแป๊บเดียวครับ  อันที่จริงทุกคนได้รับตั๋วอาหาร 3 มื้อ
ของโรงแรม ประมาณว่าไม่ต้องออกไปไหน ทานข้าวเสร็จก็เดินงานกันต่อ  คราวหน้าจะไปอีกหรือเปล่าคงจะคิดดูก่อน
เพราะตอนนี้ก็ยังฟื้นไม่ดีนักคุยกับใครก็ป้ำ ๆ เป๋อ ๆ คล้ายคนเมายา  หัวเราะได้ทั้งวัน

อันที่จริงทีมงานมาตั้งแต่วันจันทร์แล้ว ผมต่อรองขอตามมาวันศุกร์แล้วกลับเสาร์ ทั้งที่กำหนดต้องกลับวันอาทิตย์ครับ

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1518 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 09:23:11 PM »

ขอเวลาสมาชิกทุกท่าน 2 นาที ใช้หัวใจดูคลิ๊ปนี้ครับ  ไหว้ ไหว้

TAC_FT

2 นาที 26 วิ ครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1519 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:09:12 PM »

TAC_FT

คุณ อู๋ ครับ
  การตัดต่อภาพและการให้เสียง ตลอดจนคำบรรยายเป็นเลิศ  เยี่ยม..ในการ Promotion กิจกรรมการแข่งขันยิงปืนประจำปีขมรมฯของพวกเรา..นี้เหมาะเจาะยื่งนัก  Shocked 
...ผมจึงขอ+1คะแนให้..สำหรับความพยายาม..จัดทำ"TAC_FT"ครั้งนี้ ครับ จูบบบบ  พวกเราอย่าลืมวันเสาร์ที่ 2 เม.ย.นี้ นะ เหลือเวลาอีก 10 วันเท่านั้น ขอรับ หลงรัก หลงรัก ไหว้

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1520 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:20:17 PM »

เจ๋ง.....จริง จริง .....
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1521 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 12:05:00 AM »

ใกล้ถึง  วันนัด  สำคัญ      เชิญชวน  ทุกท่าน
มุ่งมั่น  ไปศรภ.
      หลายท่าน  ล้วนรอ  จดจ่อ       วันนี้  สิหนอ
ที่รอ  มานานแสนนาน
      หลายฝ่าย  ร่วมใจ  ประสาน       ร่วมแรง  แข็งขัน
ฝ่าฝัน  จนฝันเป็นจริง
      แล้วเรา  จะทน  นั่งนิ่ง       โดยไม่  ไหวติง
กับสิ่ง  เหล่านี้ได้ไง??
      เชิญร่วม  มาเป็น  เชื้อไฟ        โหมให้  กำจาย
ลือไป  ทั่วทุกวงการ
      ว่าชาว  ปืนลม  จัดงาน        ยิ่งใหญ่  เอาการ
ในวัน  ที่สองเม.ย.
      พบกัน  ที่ศ  รภ.        พวกเรา  จะรอ
เติมต่อ  ความฝันวันวาน
      รับรอง  ว่าสนุก  สนาน          เอาแบบ  มันมัน
สร้างพันธุ์  คนรัก"ปืนลม".....
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #1522 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 02:33:02 AM »

ขอเวลาสมาชิกทุกท่าน 2 นาที ใช้หัวใจดูคลิ๊ปนี้ครับ  ไหว้ ไหว้

TAC_FT

ดูแล้วไม่รู้จะบอกยังไงเลยครับภาพและเสียงเข้ากันได้ดีเลยครับทำให้นึกถึงวันที่ผ่านๆมาจริงๆเลยครับ คุณอู๋ ทำได้เยี่ยมมากเลยครับ +1 ครับ  หลงรัก เยี่ยม

สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1523 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 03:01:37 AM »

ขอเวลาสมาชิกทุกท่าน 2 นาที ใช้หัวใจดูคลิ๊ปนี้ครับ  ไหว้ ไหว้

TAC_FT

ดูแล้วไม่รู้จะบอกยังไงเลยครับภาพและเสียงเข้ากันได้ดีเลยครับทำให้นึกถึงวันที่ผ่านๆมาจริงๆเลยครับ คุณอู๋ ทำได้เยี่ยมมากเลยครับ +1 ครับ  หลงรัก เยี่ยม
มนตรีครับเลสอยู่กับพี่นะครับ
จะรีบใช่ไหม กำลังหาทางคืนอยู่ ไหว้ ไหว้ ไหว้
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #1524 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 03:58:37 AM »

TAC_FT

จะรีบใช่ไหม กำลังหาทางคืนอยู่ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ครับผม ยังไม่ได้ใช้ครับพี่เดี๋ยวผมไปรับที่วันงานเลยครับ Cheesy ไหว้

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1525 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 06:15:48 AM »

TAC_FT

หลงทางเหรอครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #1526 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 07:10:05 AM »

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ปล.ท่านประธานครับ......แบบนี้มีรางวัลพิเศษให้ผมหรือเปล่า  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #1527 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 08:16:09 AM »

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ปล.ท่านประธานครับ......แบบนี้มีรางวัลพิเศษให้ผมหรือเปล่า  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ระวังครับ  เดียวโดนตอบแทนแบบสาสม
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1528 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 10:26:53 AM »

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ปล.ท่านประธานครับ......แบบนี้มีรางวัลพิเศษให้ผมหรือเปล่า  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ระวังครับ  เดียวโดนตอบแทนแบบสาสม
ก็โอ๋ตอบแทนผมแล้วไง ผมไม่ต้องตอบแล้ว ขำก๊าก

อย่าลืนนะ..งานนี้ร้านปืนม.ฮะกีมี มาเปิดร้านในงาน มีลุงชอบน่าจะมาคุยสนุกกันเองเช่นเคย
ได้ชมซื้อสินค้าราคาพิเศษ อุปกรณ์มากมาย กล่องใส่ปืนยาว กล้องหลายยี่ห้อ ร้านนี้ของเยอะโคตร(ร้านปืนหลังวังร้านไหนมี2คูหา เจ๋งทุกร้าน)
เอางี้ใครอยากรู้ว่าร้านนี้ขายอะไรบ้างและดูแล้วอยากได้อะไร ก็โทรไปสั่งที่ร้านให้นำมาให้ดูในงาน

http://www.mhakimigun.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2011, 10:41:02 AM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
mhmjgj
Jr. Member
**

คะแนน 22

« ตอบ #1529 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 12:47:48 PM »

ไหว้ หลงรัก หลงรักขอไปดูด้วยคนนะครับ
หน้า: 1 ... 99 100 101 [102] 103 104 105 ... 348
  พิมพ์